lsm99

ตารางบอล 6 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

17:20
ญี่ปุ่น
VS
บราซิล
18:00
เกาหลีใต้
VS
ชิลี

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
SV Breinig
VS
VfL Vichttal
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
Hennef 05
20:00
Bergisch Gladbach
VS
Düren Merzenich
20:00
Eilendorf
VS
Deutz
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
VS
Alfter
20:00
Wesseling-Urfeld
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Frechen
VS
Hürth
20:30
Siegburger SV
VS
Pesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Einheit Wernigerode
VS
Einheit Rudolstadt

1233 Finland - Ykkonen

22:30
TPS
VS
PK-35

47 Sweden - Ettan: South

22:00
GAIS
VS
Olympic

44 Argentina - Superliga

07:30
Defensa y Justicia
VS
River Plate
05:00
Rosario Central
VS
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

07:30
Belgrano
VS
Deportivo Morón
01:30
Deportivo Riestra
VS
Deportivo Madryn
04:10
Villa Dálmine
VS
Temperley

5 Brazil - Serie A

06:00
Botafogo
VS
Goiás

5 Brazil - Serie B

06:00
Guarani
VS
Operário PR

5 Brazil - Serie C

06:00
Remo
VS
Campinense

80 Chile - Primera B

07:30
Unión San Felipe
VS
Recoleta

353 Colombia - Liga BetPlay

07:35
Deportes Tolima
VS
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Llaneros
VS
Real Cartagena
03:00
Leones FC
VS
Boyacá Chicó

158 Uruguay - Primera Division

04:30
Wanderers
VS
Boston River

1320 Congo DR - Super Ligue

21:30
AC Rangers
VS
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bassam
VS
Racing d'Abidjan

1179 Kenya - Premier League

19:00
Leopards
VS
Nairobi City Stars

26 Mali - Premiere Division

00:00
Black Stars
VS
COB
02:00
ASOM
VS
Duguwolofila

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Dakar SC
VS
Generation Foot
00:00
Guédiawaye
VS
La Linguère
00:00
Mbour Petite Côte
VS
Jaraaf
00:00
Teungueth
VS
Casa Sport
00:00
Gorée
VS
Douanes
00:00
CNEPS Excellence
VS
Diambars
00:00
ASEC Ndiambour
VS
Pikine

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Deportivo Paraguayo
VS
Central Ballester
01:30
Deportivo Muñiz
VS
Argentino Rosario

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
USV Hercules
VS
ADO '20
19:00
Hoogland
VS
GVV Unitas
19:00
Dongen
VS
EVV
19:00
Hollandia
VS
Gemert
19:00
HSC '21
VS
Westlandia
19:00
Groene Ster
VS
OSS '20
19:00
DEM
VS
UNA
19:00
OFC Oostzaan
VS
HV & CV Quick
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Blauw Geel '38

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

02:00
อิเควทอเรียลกินี
VS
Libya

99474 World - OFC Champions League

11:00
Hienghene Sport
VS
Ne Drehu

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
VRI
VS
Norresundby
19:00
Odder
VS
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

23:00
PKKU
VS
PeKa

1578 Norway - 2. Division - Group 1

19:00
Egersund
VS
Notodden
20:00
Kvik Halden
VS
Sotra
21:00
Flekkerøy
VS
Øygarden
21:00
Odd II
VS
Moss
21:00
Ørn Horten
VS
Strømmen

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Alta
VS
Frigg
18:00
Levanger
VS
Hødd
18:00
Træff
VS
Ullensaker / Kisa
20:00
Brattvåg
VS
Vålerenga II
20:00
Eidsvold
VS
Asker
21:00
Bærum
VS
Kjelsås
21:00
Gjøvik-Lyn
VS
Tromsdalen

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Hoganas
VS
Torslanda

5 Brazil - Mineiro 2

05:30
Aymorés
VS
Uberaba

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
JJ Urquiza
VS
Villa San Carlos

911987 Bhutan - Super League

17:00
Namlha
VS
RTC
20:00
BFF Academy U19
VS
Ugyen Academy

99474 World - Tournoi Maurice Revello

19:00
Japan U19
VS
Colombia U19
22:30
Algeria U23
VS
Comoros U20

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

20:00
ญี่ปุ่น
VS
ซาอุดีอาระเบีย
22:00
Tajikistan U23
VS
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Brisbane Roar II
VS
Eastern Suburbs Brisbane

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

23:00
ลัตเวีย
VS
ลิกเตนสไตน์
01:45
โครเอเชีย
VS
ฝรั่งเศส
01:45
ไอซ์แลนด์
VS
แอลเบเนีย
01:45
อิสราเอล
VS
รัสเซีย
01:45
เบลารุส
VS
อาเซอร์ไบจาน
01:45
Slovakia
VS
คาซัคสถาน
01:45
อันดอร์รา
VS
มอลโดวา
03:15
ออสเตรีย
VS
เดนมาร์ก

62 Switzerland - Nationalliga A Women

20:00
Servette Chênois W
VS
Zurich W

119 Georgia - Liga 3

20:30
Aragvi Dusheti
VS
Gori
20:30
Irao
VS
Dinamo Tbilisi II
20:30
Zestafoni
VS
Merani Tbilisi II
20:30
Borjomi
VS
Guria
20:30
Tbilisi City
VS
Kolkheti Khobi
20:30
Chikhura
VS
Bakhmaro
22:00
Kolkheti Poti
VS
Meshakhte

5 Brazil - Brasileiro Women

03:30
Atlético Mineiro W
VS
RB Bragantino W

44 Argentina - Reserve League

19:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Estudiantes La Plata Res
21:00
Lanús Res.
VS
Rosario Central Res.

80 Chile - Segunda División

06:00
Deportes Limache
VS
Concepcion

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Ballymacash W
VS
Larne W

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Stjarnan W
VS
Thor Akureyri W