lsm99

ตารางบอล 10 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

18:00
เกาหลีใต้
VS
ปารากวัย

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

00:00
An der Fahner Höhe
VS
Martinroda

1233 Finland - Ykkonen

22:30
PIF
VS
EIF
22:30
MP
VS
TPS
23:00
PEPO
VS
JäPS

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Drogheda United
VS
UCD
01:45
Shelbourne
VS
Derry City
02:00
Finn Harps
VS
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

01:45
Athlone Town
VS
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
VS
Waterford United
01:45
Wexford Youths
VS
Treaty United
01:45
Longford Town
VS
Bray Wanderers

44 Argentina - Superliga

02:30
Gimnasia La Plata
VS
Patronato
05:00
Lanús
VS
Defensa y Justicia
05:00
Aldosivi
VS
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

05:10
Nueva Chicago
VS
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie B

05:00
Sampaio Corrêa
VS
Náutico

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Independiente Medellín
VS
Envigado

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Rentistas
VS
Deportivo Maldonado
01:00
River Plate
VS
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

01:00
Atenas
VS
Progreso
06:15
Central Español
VS
Juventud

614 Algeria - Ligue 1

22:45
NA Hussein Dey
VS
US Biskra
22:45
MC Alger
VS
MC Oran
22:45
NC Magra
VS
RC Relizane
22:45
Olympique Médéa
VS
HB Chelghoum Laïd

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
Korhogo
01:00
ES Bafing
VS
Bouake

16175 Libya - Premier League

21:30
Al Ahli Tripoli
VS
Asswehly

5618 China PR - League One

14:30
Nanjing City
VS
Jiangxi Liansheng
14:30
Zhenjiang Huasa
VS
BIT

712 Korea Republic - National League

15:00
Mokpo City
VS
Cheongju
17:00
Daejeon Korail
VS
Pocheon
17:00
Changwon City
VS
Gyeongju HNP

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

21:00
Mlada Boleslav II
VS
Pardubice II
23:00
Králův Dvůr
VS
Jiskra Domažlice
23:00
Motorlet Praha
VS
Příbram II
00:00
Karlovy Vary
VS
Baník Sokolov
00:00
Písek
VS
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Slovácko II
VS
Banik Ostrava II
23:00
Viktoria Otrokovice
VS
Slovan Rosice
23:00
Hlučín
VS
Blansko
23:00
Velké Meziříčí
VS
Vrchovina

320 Denmark - Denmark Series Group 1

00:00
Herstedøster
VS
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:00
Tarnby FF
VS
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
Sydvest
VS
B 1909
00:00
B 1913
VS
Oure

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:00
Angered BK
VS
Stenungsund
00:15
Ahlafors
VS
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

00:00
Balkan
VS
Eslov

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:00
Tölö
VS
Vastra Frolunda

99474 World - Tournoi Maurice Revello

19:00
Panama U23
VS
Comoros U20
23:00
Argentina U20
VS
Japan U19

98 Australia - New South Wales

16:00
Manly United
VS
Sydney II

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Peninsula Power
VS
Queensland Lions

1424 Morocco - Coupe Du Trone

05:00
AS Mansouria
VS
RSB Berkane

98 Australia - Npl South Australian

17:00
Croydon Kings
VS
NE MetroStars

98 Australia - Npl Victoria

17:30
Bentleigh Greens
VS
Melbourne Knights

143 Austria - Regionalliga: Mitte

23:45
Allerheiligen
VS
Wolfsberger AC II
23:45
Union Vöcklamarkt
VS
St. Anna
23:45
Bad Gleichenberg
VS
Gurten
23:45
Treibach
VS
Kalsdorf
23:45
Spittal
VS
Gleisdorf 09
23:45
Ried II
VS
Deutschlandsberger SC
23:45
Weiz
VS
Wels

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Police
VS
Kaedi
01:45
Ksar
VS
Médine

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

23:00
อาเซอร์ไบจาน
VS
Slovakia
23:00
มอลโดวา
VS
ลัตเวีย
01:45
ออสเตรีย
VS
ฝรั่งเศส
01:45
เดนมาร์ก
VS
โครเอเชีย
01:45
แอลเบเนีย
VS
อิสราเอล
01:45
รัสเซีย
VS
ไอซ์แลนด์
01:45
เบลารุส
VS
คาซัคสถาน
01:45
อันดอร์รา
VS
ลิกเตนสไตน์

47 Sweden - Elitettan Women

00:00
Gamla Upsala W
VS
Uppsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

23:00
PK-35 Vantaa W
VS
NJS W

99474 World - Friendly International U18

17:00
Norway U18
VS
Czech Republic U18
21:00
England U18
VS
Wales U18
23:00
Croatia U18
VS
Austria U18
00:00
Portugal U18
VS
Korea Republic U18

614 Algeria - Algeria Youth League

22:45
Paradou AC U21
VS
JS Kabylie U21
22:45
WA Tlemcen U21
VS
CR Belouizdad U21
22:45
ES Sétif U21
VS
USM Alger U21

5 Brazil - Carioca U20

20:00
Nova Iguaçu U20
VS
Fluminense U20

44 Argentina - Reserve League

19:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Aldosivi Res.
21:00
Rosario Central Res.
VS
Huracán Res.
21:00
Defensa y Justicia Res.
VS
Lanús Res.
21:00
Patronato Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.

5 Brazil - Paulista Série B

05:00
Francana
VS
São Carlos
06:00
Catanduva
VS
Inter de Bebedouro

98 Australia - Victoria NPL Youth League

15:15
Bentleigh Greens U21
VS
Melbourne Knights U21

227 Russia - Premier League Women

16:00
Rubin Kazan W
VS
Krasnodar W
20:00
Zvezda 2005 W
VS
Rostov W
20:30
CSKA Moscow W
VS
Chertanovo W
23:00
Lokomotiv Moscow W
VS
Ryazan VDV W

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
Árborg
VS
Léttir

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
Fylkir W
VS
Fjölnir W

1233 Finland - Kolmonen

07:00
SavU
VS
PeKa
22:30
KeuPa
VS
JJK Jyväskylä II
23:00
Riverball
VS
Kuopion Elo
23:00
SaPa Pieksämäki
VS
Barca
00:00
Kings
VS
Jyväskylä Blackbird

99474 World - Club Friendlies 3

20:00
Shamrock Rovers
VS
Galway United

99474 World - Club Friendlies 4

16:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Viettel
19:00
Hai Phong
VS
Ha Noi

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

22:15
Energosbyt-BSATU
VS
Traktor Minsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

15:00
Yenisey II
VS
FK Dinamo St. Petersburg
17:00
Volna Kovernino
VS
Leningradets
20:00
Krasava Odintsovo
VS
Murom
21:00
Kazanka
VS
Tver
21:30
Dinamo Moskva II
VS
Kairat Moskva
22:00
Shinnik
VS
Zvezda Sint Petersburg

227 Russia - FNL 2 - Group 3

17:00
Ryazan
VS
SKA-Energiya II
17:00
Dinamo Vladivostok
VS
Strogino
22:00
Salyut Belgorod
VS
Saransk
22:00
Avangard Kursk
VS
Khimki 2
22:00
Sokol Saratov
VS
Rodina Moskva
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Peresvet Podolsk