lsm99

ตารางบอล 11 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
เวกัลตะ เซนได
16:30
FC เรียวเคียว
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

479 Japan - J-League Cup

13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
นาโกย่า แกรมปัส

99474 World - Friendly International

18:00
บราซิล
VS
อาร์เจนตินา
03:00
อุรุกวัย
VS
Jamaica
03:00
อุรุกวัย
VS
Panama

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Budissa Bautzen
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Einheit Rudolstadt

212 Belarus - Pershaya Liga

18:00
Molodechno-DYuSSh 4
VS
Naftan
20:00
Slonim
VS
Shakhtyor Petrikov
22:00
FC Ostrovets
VS
Osipovichy

1233 Finland - Ykkonen

21:00
PK-35
VS
KPV
21:00
SJK Akatemia
VS
KTP

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Kórdrengir
23:00
HK
VS
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Ægir
VS
Völsungur

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
คิโรน่า
VS
เตเนริเฟ

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Gefle
VS
Sollentuna
18:00
Sylvia
VS
Forward
18:00
Stockholm Internazionale
VS
Motala
21:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Sandviken
21:00
Tegs SK
VS
Hammarby Talang

47 Sweden - Ettan: South

20:15
Olympic
VS
Åtvidaberg
21:00
Falkenberg
VS
Tvååker
21:00
IFK Malmö
VS
GAIS
21:00
Ljungskile
VS
Ängelholm
21:00
Torns
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Vänersborgs IF
VS
Lund

44 Argentina - Superliga

07:30
Huracán
VS
Rosario Central
07:30
Independiente
VS
Talleres Córdoba
01:30
Arsenal de Sarandi
VS
Banfield
01:30
Tigre
VS
Barracas Central
04:00
Sarmiento
VS
Argentinos Juniors
06:30
River Plate
VS
Atlético Tucumán

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Instituto
VS
Atlético Rafaela
01:10
Tristán Suárez
VS
Chacarita Juniors
01:30
Quilmes
VS
Chaco For Ever
01:30
Flandria
VS
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

02:30
Corinthians
VS
Juventude
05:00
Atlético Mineiro
VS
Santos
05:00
Fluminense
VS
Atlético GO
05:00
Cuiabá
VS
Bragantino

5 Brazil - Serie B

07:30
Chapecoense
VS
Criciúma
21:00
Brusque
VS
Ituano
02:30
Ponte Preta
VS
Londrina
02:30
CRB
VS
Vila Nova
04:30
Operário PR
VS
Bahia

5 Brazil - Serie C

21:00
Brasil de Pelotas
VS
Ypiranga Erechim
01:00
EC São José
VS
Floresta
03:00
Campinense
VS
Manaus
05:00
Uniclinic
VS
Vitória

353 Colombia - Liga BetPlay

05:00
Junior FC
VS
Atlético Bucaramanga

338 Peru - Segunda Division

03:00
Real Garcilaso
VS
Juan Aurich
03:00
Molinos El Pirata
VS
Santos

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:00
Charlotte
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

05:00
Monterey Bay
VS
San Antonio
06:00
Miami FC II
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
Charleston Battery
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Atlanta United II
VS
Loudoun United
06:30
Detroit City
VS
Sacramento Republic

614 Algeria - Ligue 1

22:45
RC Arbaâ
VS
JS Saoura
22:45
Paradou AC
VS
JS Kabylie
22:45
Tlemcen
VS
CR Belouizdad
22:45
CS Constantine
VS
ASO Chlef

593 Cameroon - Elite One

21:30
Young Sport Academy
VS
APEJES Academy
21:30
Racing
VS
Fortuna Mfou
21:30
Eding Sport
VS
New Star
21:30
Yafoot
VS
Fovu Club
21:30
UMS de Loum
VS
Avion Academy
21:30
Bamboutos
VS
Dragon de Yaounde
21:30
PWD
VS
Cotonsport
22:00
Panthère
VS
APEJES Academy
22:00
Union Douala
VS
Fauve Azur Elite
22:00
Colombe
VS
Fortuna Mfou
22:00
Tonnerre
VS
Les Astres
22:00
Canon
VS
Feutcheu
22:00
Stade Renard
VS
Racing
22:00
OFTA
VS
Renaissance
00:00
Fauve Azur Elite
VS
Les Astres

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
San-Pedro
VS
Sporting Gagnoa
00:45
AFAD
VS
Stella

1179 Kenya - Premier League

19:00
Mathare United
VS
Gor Mahia

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Jaraaf
VS
CNEPS Excellence
00:00
Douanes
VS
ASEC Ndiambour
00:00
Generation Foot
VS
Mbour Petite Côte
00:00
La Linguère
VS
Dakar SC
00:00
Diambars
VS
Gorée

56518 Sudan - Sudan Premier League

00:00
Al Hilal Omdurman
VS
Al Ahli Khartoum

1004 Canada - PCSL

04:00
Victoria United
VS
Koinonia
06:00
WIA
VS
Khalsa

5618 China PR - Super League

16:30
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Wuhan Zall
18:30
Henan Jianye
VS
Hangzhou
18:30
Hebei CFFC
VS
Shanghai SIPG

712 Korea Republic - National League

15:00
Paju Citizen
VS
Dangjin Citizen
17:00
Cheonan City
VS
Ulsan Citize
17:00
Gimhae City
VS
Hwaseong

44 Argentina - Primera C

21:00
San Martín Burzaco
VS
Claypole

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Juventud Unida G.
01:30
Argentino Rosario
VS
Deportivo Paraguayo
01:30
Yupanqui
VS
Centro Español

99474 World - Asian Cup Qualification

11:30
มองโกเลีย
VS
ฟิลิปปินส์
16:00
เยเมน
VS
ปาเลสไตน์
16:15
Bangladesh
VS
เติร์กเมนิสถาน
17:30
สิงคโปร์
VS
ทาจิกิสถาน
18:30
กัมพูชา
VS
ฮ่องกง
19:00
ศรีลังกา
VS
ไทย
20:00
มาเลเซีย
VS
บาห์เรน
22:00
อัฟกานิสถาน
VS
อินเดีย
22:00
เมียนมาร์
VS
Kyrgyz Republic
22:30
มัลดีฟส์
VS
อุซเบกิสถาน
23:15
เนปาล
VS
คูเวต
02:15
อินโดนีเซีย
VS
จอร์แดน

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Jablonec II
VS
Přepeře
19:00
Sokol Hostoun
VS
Benesov
19:00
Slovan Velvary
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Slavoj Vyšehrad
VS
Admira Praha
22:00
Sokol Brozany
VS
Sokol Živanice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

19:00
Frýdek-Místek
VS
Vysočina Jihlava II
22:00
Hanácká
VS
Vratimov
22:00
Uherský Brod
VS
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

19:30
Prestice
VS
Klatovy
20:30
Spartak Sobeslav
VS
Rokycany
22:00
Otava Katovice
VS
České Budějovice II
22:00
Petřín Plzeň
VS
Hořovicko
22:00
Jindrichuv Hradec
VS
Marianske Lazne
22:00
Doubravka
VS
Český lev - Union Beroun
22:00
Hvězda Cheb
VS
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Neratovice-Byškovice
VS
FK Brandys nad Labem
15:15
Aritma Praha
VS
Chomutov
15:15
Štětí
VS
Dobris
20:00
Olympie Brezova
VS
Arsenal Česká Lípa
22:00
Ostrov
VS
Český Brod
22:00
Slaný
VS
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Sparta Kutná Hora
VS
Dvůr Králové
22:00
Letohrad
VS
Kosmonosy
22:00
Vysoke Myto
VS
Velke Hamry
22:00
Tochovice
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Trutnov
VS
Hlinsko
22:00
Poříčany
VS
Náchod
22:00
Horky nad Jizerou
VS
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Hranice
VS
Nove Sady
22:00
Holesov
VS
Valašské Meziříčí
22:00
Bzenec
VS
Skaštice
22:00
Strani
VS
Slavičín
22:00
HFK Olomouc
VS
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Břeclav
VS
Humpolec
15:30
Havlickuv Brod
VS
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 1

18:00
Ishøj
VS
Greve
19:00
Solrød
VS
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Ringsted
VS
LSF
19:00
Køge Nord
VS
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
Hedensted
20:00
Varde IF Elite
VS
OKS
21:00
Aarhus Fremad II
VS
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
ASA Aarhus
VS
Kjellerup
18:00
Fuglebakken KFUM
VS
Holstebro
19:00
Odder
VS
Norresundby
19:00
AaB II
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

19:00
JIPPO
VS
Reipas
21:00
Atlantis
VS
Kiffen
21:00
HJS Akatemia
VS
Honka Akatemia
21:00
SalPa
VS
Ilves II
21:00
Vaajakoski
VS
JS Hercules
21:00
KajHa
VS
OLS
21:00
JBK
VS
OTP
22:00
RoPS
VS
VIFK
22:30
I-Kissat
VS
Jazz
23:00
VJS
VS
KaaPo

17 France - National 3: Normandie

23:00
Oissel CMS
VS
Le Havre II
00:00
Évreux 27
VS
Alencon

1578 Norway - 2. Division - Group 1

18:30
Øygarden
VS
Egersund
20:00
Strømmen
VS
Flekkerøy
20:00
Vard
VS
Sotra
21:00
Ullern
VS
Kvik Halden
21:00
Ørn Horten
VS
Odd II

1578 Norway - 2. Division - Group 2

19:00
Hødd
VS
Eidsvold
20:00
Frigg
VS
Levanger
20:00
Tromsdalen
VS
Bærum
22:00
Asker
VS
Alta

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Castkovce
VS
Veľké Ludince
22:00
Nitra
VS
Nové Zámky
22:00
Spartak Myjava
VS
Marcelová
22:00
Slovan Duslo Šaľa
VS
TEMPO Partizánske
22:00
Povazska Bystrica
VS
Beluša
22:00
Kalna n. Hronom
VS
Imeľ
22:00
Galanta
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Slovan Levice
VS
OFK Malzenice
22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Karlslund
VS
Vänersborgs FK
19:00
Grebbestad
VS
Nordvärmland
19:00
Säffle SK
VS
Kumla
21:00
Herrestads
VS
Mjolby

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

17:30
Sandvikens AIK
VS
Korsnäs IF FK
21:00
Akropolis
VS
IFK Österåker
21:00
Hudiksvall
VS
Stocksund
23:00
Gute
VS
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

18:00
Storfors
VS
Umeå FC Akademi
19:00
Boden
VS
IFK Östersund
19:00
Skellefteå
VS
Gottne IF
20:00
Friska Viljor
VS
Bergnasets
20:00
Ytterhogdal
VS
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Ariana
VS
Högsby
19:00
Nosaby
VS
Asarum
21:00
Räppe
VS
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Enskede
VS
Sleipner
19:00
Huddinge
VS
United Nordic
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Syrianska
21:00
Nyköping
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Assyriska BK
VS
Hittarp
18:00
Torslanda
VS
Varbergs GIF
21:00
Husqvarna
VS
Eskilsminne
21:00
Sävedalen
VS
Ullared

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Itapipoca
VS
Cariri
01:00
Maranguape
VS
Tiradentes CE

5 Brazil - Mineiro 2

01:30
Uberaba
VS
Ipatinga
01:30
Democrata SL
VS
Tupynambás
01:30
Tupi
VS
Coimbra
01:30
Nacional AC MG
VS
Aymorés
01:30
Uniao Luziense
VS
Betim
01:30
Boa
VS
Varginha EC

5 Brazil - Amapaense

05:00
São Paulo AP
VS
Macapá

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:10
JJ Urquiza
VS
Defensores Unidos
01:30
Acassuso
VS
Deportivo Merlo
01:30
Cañuelas
VS
Villa San Carlos
01:30
Comunicaciones
VS
UAI Urquiza
03:10
Los Andes
VS
Dock Sud
05:00
Ituzaingó
VS
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Def. de Pronunciamiento
VS
CDJU Gualeguaychu
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Huracán Las Heras

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Gwangju
VS
Anyang

99474 World - Friendly International Women

03:00
Morocco W
VS
Congo W

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
The Lakes
VS
Pine Hills
15:00
Acacia Ridge
VS
Newmarket
16:00
Bayside United
VS
Toowong
16:15
Univ. Queensland
VS
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Woden Weston
12:00
Canberra Olympic
VS
O'Connor Knights
12:00
Cooma Tigers
VS
Canberra FC
14:45
Monaro Panthers
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

12:30
Sutherland Sharks
VS
Mt Druitt Town

748 Latvia - Latvian Cup

20:00
Mārupe
VS
Smiltene
20:00
Jēkabpils
VS
Dinamo Riga
20:00
Gulbenes BJSS
VS
Salaspils
21:00
Saldus SS/Leevon
VS
JFC Jelgava
22:00
Priekuli
VS
Limbazi
23:00
Skanste
VS
PPK

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

20:00
ออสเตรเลีย
VS
Turkmenistan U23
23:00
อุซเบกิสถาน
VS
อิรัก

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Perth RedStar
14:00
Floreat Athena
VS
Perth
14:00
Bayswater City
VS
Perth Glory II
14:00
Inglewood United
VS
Balcatta
14:00
Stirling Lions
VS
Armadale
14:00
Sorrento
VS
Cockburn City

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast Knights
VS
Capalaba
14:30
Brisbane City
VS
Gold Coast United
15:00
Olympic
VS
Brisbane Roar II
15:30
Moreton Bay United
VS
Eastern Suburbs Brisbane
16:15
Logan Lightning
VS
SC Wanderers

88407 Indonesia - President Cup

16:00
Persis Solo
VS
PSS Sleman
20:30
Arema
VS
PSM

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Adelaide City
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide Comets
12:30
South Adelaide Panthers
VS
West Torrens Birkalla
12:30
Campbelltown City
VS
White City Woodville

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Hume City
13:45
Dandenong City
VS
Green Gully
14:30
Port Melbourne
VS
Eastern Lions
15:00
Altona Magic
VS
Dandenong Thunder
15:45
South Melbourne
VS
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

22:00
Bulle
VS
Tuggen
00:00
Paradiso
VS
Baden

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

21:00
Sion II
VS
YF Juventus
21:00
Brühl
VS
Black Stars

143 Austria - Regionalliga: West

21:00
Admira Dornbirn
VS
Schwaz
21:00
Hohenems
VS
TSV St. Johann
22:00
Austria Salzburg
VS
Telfs

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Broadmeadow Magic
VS
Lambton Jaffas
11:30
Lambton Jaffas
VS
Edgeworth Eagles

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Gourel Sangue
VS
SNIM
00:30
Armee
VS
Tevragh-Zeïne
02:45
Tidjikja
VS
AC Douane

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
ยูเครน
VS
อาร์เมเนีย
23:00
ไอร์แลนด์
VS
สกอตแลนด์
23:00
หมู่เกาะแฟโร
VS
ลิทัวเนีย
01:45
อังกฤษ
VS
อิตาลี
01:45
ฮังการี
VS
เยอรมนี
01:45
เนเธอร์แลนด์
VS
โปแลนด์
01:45
เวลส์
VS
เบลเยียม
01:45
มอนเตเนโกร
VS
Bosnia and Herzegovina
01:45
โรมาเนีย
VS
ฟินแลนด์
01:45
ลักเซมเบิร์ก
VS
ตุรกี

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
IFK Sundsvall W
VS
Alingsås W
20:00
Bergdalens W
VS
Mallbacken W
20:00
Bromölla W
VS
Växjö W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

21:00
HPS W
VS
PK-35 W
22:30
Honka W
VS
Ilves W
23:00
KuPS W
VS
Åland United W

251 Italy - Serie D: Playoffs

20:00
Sangiuliano City
VS
SSC Giugliano
21:00
Novara
VS
Recanatese

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Charlotte Independence

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

22:00
Ilioupoli
VS
Iraklis Larissa
22:00
Proodeftiki
VS
Panachaiki
22:00
PAO Rouf
VS
Makedonikos Neapolis

5 Brazil - Carioca U20

19:00
Flamengo RJ U20
VS
Botafogo U20
20:00
Bangu U20
VS
Vasco U20
01:00
Madureira U20
VS
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

00:00
Flamengo W
VS
Corinthians W
01:00
RB Bragantino W
VS
Grêmio W
01:00
Internacional RS W
VS
São José W
04:00
Ferroviária W
VS
Real Brasília W

17 France - National 3: Paris Île-de-France

23:00
Racing Colombes 92
VS
Drancy JA

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
América SP
VS
Andradina
01:00
Grêmio Prudente
VS
Santacruzense
01:00
Rio Branco SP
VS
Itapirense
01:00
Amparo
VS
Uniao Sao Joao
01:00
Independente SP
VS
Paulista
01:00
Flamengo SP
VS
Guarulhos
01:00
São José FC
VS
Atlético Mogi
01:00
Mauá
VS
Mauaense
01:00
Jabaquara
VS
SKA Brasil

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

11:00
Cooks Hill United
VS
Coffs Coast Tigers
11:00
Hamilton Olympic
VS
Lake Macquarie
11:00
Maitland
VS
Weston Bears
14:00
Coffs City United
VS
Broadmeadow Magic

146 South Africa - Premier League Play-offs

20:00
Cape Town All Stars
VS
Moroka Swallows

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Hume City U21
11:30
Dandenong City U21
VS
Green Gully U21
13:00
Altona Magic U21
VS
Dandenong Thunder U21
16:30
Port Melbourne U21
VS
Eastern Lions U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Bunnies Gunma White Star W
VS
Angeviolet Hiroshima W

1004 Canada - Premier League

02:30
Cavalry
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

19:00
Tindastóll
VS
RB
22:00
Reynir Hellissandur
VS
KFB
23:30
Máni
VS
Hamrarnir

1796 Iceland - 3. Deild

19:00
KFS
VS
Dalvík / Reynir
21:00
Kári
VS
KFG
21:00
ÍH
VS
Augnablik
21:00
Vídir
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
Sindri
VS
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Andelsbuch
VS
Ludesch
22:00
Nenzing
VS
Rheindorf Altach II
22:00
Göfis
VS
Bezau
22:00
Lochau
VS
Hard
22:00
Bizau
VS
Meiningen
22:00
Hörbranz
VS
Blau-Weiß Feldkirch
22:00
Alberschwende
VS
Fussach
22:00
Lustenau
VS
Schruns

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
The Lakes U23
VS
Pine Hills U23
13:00
Acacia Ridge U23
VS
Newmarket U23
14:00
Bayside United U23
VS
Toowong U23
14:00
Univ. Queensland U23
VS
St George Willawong U23

80 Chile - Segunda División

02:00
San Antonio Unido
VS
Deportes Valdivia

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Lun Lok
VS
CPK
20:00
Casa de Portugal
VS
Tak Chun Ka I

1796 Iceland - 1. Deild Women

01:00
Tindastóll W
VS
Fjardab Höttur Leiknir W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Tokyo Musashino City
VS
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
VS
Yamato Sylphid W

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Ri-Pa
VS
STPS
18:00
KJP
VS
IPS Edustus
19:00
HaPK
VS
KoPa
21:00
JPS
VS
LehPa

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Maritsa Plovdiv
VS
Lokomotiv Plovdiv
17:00
Molde
VS
AIK
17:30
Fredrikstad
VS
IFK Göteborg
21:00
Cliftonville
VS
Derry City
21:00
Kristiansund
VS
Stjørdals-Blink
22:00
OFK Pirin
VS
Septemvri Sofia
22:00
Rudar Trbovlje
VS
Olimpija
23:00
Zepperen-Brustem
VS
Sint-Truiden
23:00
Jesenice
VS
Celje

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Nadezhda
VS
DYuSSh-3 Pinsk
19:00
Ivatsevichi
VS
Kobrin
20:00
Ivanovo
VS
Luninets

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

16:00
Gazovik
VS
Veles 2020
18:00
Miory
VS
Gorodok lions
18:00
DYuSSh Orsha
VS
Senno
19:00
Niva Tolochin
VS
Lepel

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

16:00
Vetka DYuSSh
VS
Svetlogorsk
19:00
Mozyr NPZ
VS
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
Vertykal
VS
Bumprom

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

17:00
Chayka Zelva
VS
Fakel Novogrudok
19:00
Svislach
VS
Smena Vawkavysk
22:00
Neman Belkard
VS
Grodnensky

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

17:00
Starye Dorogi
VS
Kronon
18:00
Viktoriya Maryina Horka
VS
Livadija
18:00
FK Viliya
VS
Zhodino Yuzhnoe
18:00
Respect
VS
Spartak Slutsk
19:00
Falko
VS
Krupki
20:00
Kletsk
VS
Partizan Salihorsk
21:00
Bobovnya
VS
Uzda
22:00
Berezino
VS
Kolos Cherven
23:00
BGU Minsk
VS
Tarpeda
23:30
Serebryanka
VS
Krumkachy

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

17:00
Kirovsk
VS
Zarya Krugloe
19:00
Niva Chausy
VS
Gorki
19:00
Krasnopole
VS
Servolyuks

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
Tervarit-j
VS
RoPo
19:00
PonPa
VS
PS Kemi
19:00
Raahe
VS
Roi United
21:00
TP-47
VS
KePS