lsm99

ตารางบอล 12 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

11:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
Blaublitz Akita
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
Roasso Kumamoto
16:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
โทชิกิ SC
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
Grulla Morioka

99474 World - Friendly International

07:00
เอกวาดอร์
VS
Cape Verde Islands
01:00
IR Iran
VS
แอลจีเรีย

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VS
SV Breinig
20:00
Alfter
VS
Siegburger SV
20:00
Düren Merzenich
VS
Eilendorf
20:00
Hennef 05
VS
FC BW Friesdorf
20:00
Hürth
VS
Borussia Freialdenhoven
20:00
Fortuna Köln II
VS
Bergisch Gladbach
20:00
VfL Vichttal
VS
Frechen
20:30
Pesch
VS
Wesseling-Urfeld
20:30
Deutz
VS
Viktoria Arnoldsweiler

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Pampow
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Lok Stendal
VS
Stern
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
CFC Hertha
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
BSC Süd 05
VS
Staaken
19:00
Greifswalder FC
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Neustrelitz
VS
Victoria Seelow
19:00
Rostocker FC
VS
RSV Eintracht
19:00
Hansa Rostock II
VS
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Greifswalder FC
VS
Torgelower SV Greif
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Stern
19:00
RSV Eintracht
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Pampow
19:00
Victoria Seelow
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Lok Stendal
19:00
Staaken
VS
Hansa Rostock II
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
Rostocker FC
19:00
BSC Süd 05
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
International Leipzig
VS
Plauen
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Krieschow
19:00
VfL Halle
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
FC Merseburg
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
Union Sandersdorf
19:00
Arnstadt
VS
FC Grimma
19:00
FC Merseburg
VS
Budissa Bautzen
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Plauen
19:00
FC Grimma
VS
Krieschow
19:00
Union Sandersdorf
VS
Carl Zeiss Jena II
19:00
Martinroda
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
International Leipzig
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Arnstadt
19:00
Wacker Nordhausen
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
VfL Halle
VS
An der Fahner Höhe

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
MKK-Dnepr
VS
Orsha
21:00
Gomelzheldortrans
VS
Baranovichi
23:00
Volna
VS
Lida

1233 Finland - Ykkonen

22:45
Jaro
VS
Gnistan

47 Sweden - Allsvenskan Women

20:00
Häcken W
VS
Vittsjo W
20:00
Rosengard W
VS
Umea W
20:00
Hammarby W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Brommapojkarna W
VS
Kristianstads W
20:00
Linkoping W
VS
AIK W

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Haninge
VS
Umeå
20:00
Piteå
VS
Vasalund

44 Argentina - Superliga

23:00
Colón
VS
Unión Santa Fe
01:30
Godoy Cruz
VS
Racing Club
04:00
Vélez Sarsfield
VS
Platense
06:30
Central Cordoba SdE
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

00:00
Atletico Mitre
VS
Estudiantes Caseros
00:05
Deportivo Madryn
VS
Belgrano
01:00
Deportivo Maipú
VS
San Telmo
01:30
Sacachispas
VS
Deportivo Santamarina
01:30
Deportivo Morón
VS
Villa Dálmine
02:00
Alvarado
VS
Club Atlético Güemes
02:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Deportivo Riestra
02:10
Temperley
VS
Almirante Brown
04:10
Almagro
VS
All Boys

5 Brazil - Serie A

07:00
Internacional
VS
ฟลาเมงโก
02:00
São Paulo
VS
América Mineiro
02:00
Goiás
VS
Ceará
04:00
Coritiba
VS
Palmeiras
05:00
Fortaleza
VS
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

21:00
Novorizontino
VS
Guarani
02:00
Vasco da Gama
VS
Cruzeiro
05:00
Tombense
VS
CSA

5 Brazil - Serie C

01:00
Altos
VS
Ferroviário
03:00
ABC
VS
Mirassol
04:00
Figueirense
VS
Confiança
05:00
Paysandu
VS
Botafogo PB

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
Millonarios
VS
Atlético Nacional
03:00
Envigado
VS
La Equidad
05:30
Independiente Medellín
VS
Deportes Tolima

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Guaireña
VS
General Caballero JLM
05:45
Sol de América
VS
12 de Octubre

338 Peru - Segunda Division

01:00
Unión Comercio
VS
Alianza Universidad
01:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Santa Rosa PNP
03:00
Alfonso Ugarte Puno
VS
Union Huaral
03:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Wanderers
VS
ลิเวอร์พูล
01:00
Danubio
VS
Cerro Largo
04:00
Peñarol
VS
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

07:00
Sud América
VS
Racing
22:30
Cerro
VS
Rampla Juniors
01:00
Miramar Misiones
VS
Villa Española
06:15
La Luz
VS
Uruguay Montevideo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Nashville SC
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

09:00
Oakland Roots
VS
Rio Grande Valley
09:00
San Diego Loyal
VS
Hartford Athletic
09:30
Phoenix Rising
VS
El Paso Locomotive
09:30
LA Galaxy II
VS
Colorado Springs
09:30
Las Vegas Lights
VS
Orange County

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Groupe Bazano
VS
Renaissance
20:30
Tshinkunku
VS
Motema Pembe
20:30
Dauphins Noirs
VS
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Lys Sassandra
VS
SOL
01:00
ASEC Mimosas
VS
Bassam

468 Ghana - Premier League

22:00
Great Olympics
VS
Hearts of Oak
22:00
Aduana Stars
VS
Bibiani Gold Stars
22:00
Wa All Stars
VS
Karela
22:00
Real Tamale
VS
King Faisal
22:00
Berekum Chelsea
VS
Dreams
22:00
WAFA
VS
Eleven Wonders
22:00
Medeama
VS
Accra Lions
22:00
Ashanti Gold
VS
Bechem United
01:00
Asante Kotoko
VS
Elmina Sharks

1179 Kenya - Premier League

17:00
Nairobi City Stars
VS
Talanta
19:00
Homeboyz
VS
Kariobangi Sharks
19:00
Bidco United
VS
KCB
19:00
Sofapaka
VS
Ulinzi Stars
19:00
Nzoia United
VS
Leopards
19:00
Police
VS
Bandari
19:00
Wazito
VS
Vihiga Bullets
19:00
Tusker
VS
Posta Rangers

26 Mali - Premiere Division

00:00
Djoliba
VS
Douannes de Sikasso

200 Senegal - Ligue 1

00:00
Pikine
VS
Teungueth
00:00
Casa Sport
VS
Guédiawaye

1004 Canada - PCSL

07:00
Okanagan
VS
Penticton
10:00
Tigers Vancouver
VS
Kamloops Rivers II
04:00
WIA
VS
Koinonia
06:30
Port Moody Rangers
VS
Kamloops Rivers II

5618 China PR - Super League

16:30
Guangzhou R&F
VS
Shandong Luneng
18:30
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Chengdu Qianbao
18:30
Changchun Yatai
VS
Dalian Professional
18:30
Shanghai Shenhua
VS
Wuhan Three Towns

5618 China PR - League One

14:30
Xinjiang Tianshan
VS
Heilongjiang Lava Spring
15:00
Suzhou Dongwu
VS
Hebei Kungfu
18:30
Shenyang Urban
VS
Sichuan

712 Korea Republic - National League

14:00
Siheung Citizen
VS
Gangneung City
15:00
Yangju Citizen
VS
Busan Transportation

44 Argentina - Primera C

01:30
Central Córdoba
VS
Midland
01:30
Sportivo Italiano
VS
Liniers
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Excursionistas
01:30
El Porvenir
VS
Atlas
01:30
Real Pilar
VS
Victoriano Arenas
01:30
General Lamadrid
VS
Luján
01:30
Berazategui
VS
Deportivo Laferrere
01:30
Argentino Merlo
VS
Puerto Nuevo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
ลูกาโน
VS
Deportivo Muñiz
01:30
Central Ballester
VS
Mercedes

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

03:00
The Strongest
VS
Bolívar

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Slavia Praha II
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Povltava FA
VS
Loko Vltavín
15:15
Dukla Praha II
VS
Zbuzany
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Hradec Kralove II
15:15
Slovan Liberec II
VS
Chlumec nad Cidlinou
16:00
Teplice II
VS
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Sigma Olomouc II
VS
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Sokol Lom
VS
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Tatran Rakovnik
22:00
Louny
VS
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Čáslav
VS
Kolín

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Šumperk
VS
Tatran Všechovice
22:00
Kozlovice
VS
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
Velka Bites
VS
Start Brno
22:00
Sokol Lanžhot
VS
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Slavoj Polná
VS
Hodonín-Šardice
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Stara Rise
22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
B 1903
VS
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
AB Tårnby
VS
B 1908
19:00
KFUM
VS
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 4

19:00
Ringkøbing
VS
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

22:30
Futura
VS
LaPa
22:30
PeKa
VS
NJS
22:30
GrIFK
VS
Tampere United
22:30
Kraft
VS
GBK

1578 Norway - 2. Division - Group 1

19:00
Notodden
VS
Staal Jørpeland
21:00
Moss
VS
Arendal

1578 Norway - 2. Division - Group 2

22:00
Kjelsås
VS
Træff
23:00
Ullensaker / Kisa
VS
Brattvåg

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
Yxhult
VS
Gauthiod

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Skiljebo
VS
Rågsved
19:00
Forsbacka
VS
Uppsala
20:00
Järfälla
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

20:00
IFK Luleå
VS
Kiruna FF

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Kristianstad
VS
IFK Hässleholm
21:00
Karlskrona
VS
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
Värmbols
VS
Arameiska / Syrianska
21:00
Smedby
VS
IFK Eskilstuna
22:00
Assyriska
VS
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

21:00
Onsala
VS
Hoganas

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Jacobinense
VS
Grapiuna Itabuna
01:00
Botafogo BA
VS
Jequié
01:00
Fluminense de Feira
VS
Galicia
01:00
Itabuna
VS
Juazeiro BA
02:00
Flamengo BA
VS
Jacobina
04:00
ABPN Canaã
VS
Feirense

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Horizonte
VS
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Esportivo
VS
Brasil Farroupilha
01:00
Gaucho
VS
Tupi RS
01:00
Veranópolis
VS
Passo Fundo
01:00
Cruzeiro RS
VS
Glória
01:00
Inter Santa Maria
VS
São Gabriel
01:00
Santa Cruz RS
VS
Guarani RS
01:00
Lajeadense
VS
Avenida
01:00
São Paulo RS
VS
Pelotas

5 Brazil - Paranaense 2

01:30
Aruko Sports
VS
Foz do Iguaçu

5 Brazil - Amapaense

02:00
Santana
VS
Independente AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Argentino Quilmes
VS
Talleres Remedios

44 Argentina - Torneo Federal A

07:05
Central Norte
VS
Racing Córdoba
01:00
Douglas Haig
VS
Sarmiento Resistencia
01:00
Liniers Bahía Blanca
VS
Ciudad de Bolívar
01:00
Circulo Deportivo
VS
Villa Mitre
01:00
Independiente Chivilcoy
VS
Deportivo Camioneros
01:00
Olimpo
VS
Estudiantes de San Luis
01:30
Unión Sunchales
VS
Boca Unidos
01:30
Defensores Belgrano VR
VS
Sportivo Belgrano
01:30
Sol de Mayo
VS
Sportivo Desamparados
01:50
Juventud Unida Univ.
VS
Sansinena
02:00
Atlético Paraná
VS
Crucero del Norte
02:00
Gimnasia y Tiro
VS
Juventud Antoniana
02:00
San Martín Formosa
VS
Gimnasia Concepción
02:00
Argentino Monte Maíz
VS
Cipolletti

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Seoul E.
VS
Busan I'Park
18:00
Jeonnam Dragons
VS
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

18:30
Austria W
VS
Denmark W

99474 World - Tournoi Maurice Revello

19:30
Colombia U19
VS
Mexico U20
23:00
France U20
VS
Venezuela U23

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
North Shore Mariners
12:00
Blacktown City
VS
APIA Leichhardt Tigers
13:00
Rockdale City Suns
VS
Marconi Stallions

748 Latvia - Latvian Cup

17:00
Beitar
VS
FS Jelgava
17:00
Dobele Allegro
VS
Augšdaugava
18:00
Kvarcs / Madona
VS
Rēzekne / BJSS
19:00
Progress / AFA Olaine
VS
Grobiņa
19:30
LBF FK Daugava
VS
JDFS Alberts
23:00
Kengaroos
VS
Parks

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

20:00
เกาหลีใต้
VS
ญี่ปุ่น
23:00
ซาอุดีอาระเบีย
VS
เวียดนาม

886 Egypt - Egypt Cup

23:30
Al Masry
VS
El Mansura
02:00
Al Ahly
VS
Egy Salloum

1439 Tunisia - Tunisia Cup

23:00
Club Africain
VS
Chebba

88407 Indonesia - President Cup

16:00
PS TNI
VS
Persik Kediri
20:30
Persib
VS
Bali United

716 Nigeria - Npfl

14:00
Enyimba
VS
Kwara United
22:00
Sunshine Stars
VS
Niger Tornadoes
22:00
Katsina United
VS
MFM
22:00
Lobi Stars
VS
Heartland
22:00
Akwa United
VS
Remo Stars
22:00
Gombe United
VS
Akwa Starlets
22:00
Shooting Stars
VS
Plateau United
22:00
Kano Pillars
VS
Wikki Tourist
22:00
Rivers United
VS
Abia Warriors
22:00
Nasarawa United
VS
Enugu Rangers

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Weston Bears
VS
Cooks Hill United
11:00
Valentine
VS
Adamstown Rosebuds

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00
ไอร์แลนด์เหนือ
VS
ไซปรัส
23:00
นอร์เวย์
VS
สวีเดน
23:00
จอร์เจีย
VS
บัลแกเรีย
23:00
North Macedonia
VS
ยิบรอลตาร์
01:45
สเปน
VS
เช็กเกีย
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
VS
โปรตุเกส
01:45
สโลวีเนีย
VS
เซอร์เบีย
01:45
กรีซ
VS
โคโซโว
01:45
มอลตา
VS
ซานมารีโน

1560 Congo - Ligue 1

21:00
Otôho d'Oyo
VS
Kondzo

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Lidköping W
VS
Rävåsen W
18:00
Team TG FF W
VS
Norrköping W

99474 World - Friendly International U18

17:00
Czech Republic U18
VS
Korea Republic U18
00:00
Portugal U18
VS
Norway U18

4125 Uganda - Uganda Cup

19:00
Vipers
VS
BUL

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Greenville Triumph
08:00
Northern Colorado
VS
Tormenta
09:00
Tucson
VS
Union Omaha
09:30
Central Valley Fuego
VS
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Brasileiro Women

20:00
ESMAC W
VS
Atlético Mineiro W
01:00
Kindermann-Avaí W
VS
CRESSPOM W

2507 Gambia - GFA League

23:00
Armed Forces
VS
Wallidan
01:00
Brikama United
VS
Banjul

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Penapolense
VS
Fernandópolis
20:00
VOCEM
VS
Assisense
20:00
Osvaldo Cruz
VS
Itararé
20:00
Batatais
VS
Taquaritinga
20:00
Grêmio Sãocarlense
VS
XV de Jaú
20:00
União Mogi
VS
Manthiqueira
01:00
Colorado Caieiras
VS
ECUS

251 Italy - Serie C Play-offs

02:15
Palermo
VS
Calcio Padova

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:00
South Melbourne U21
VS
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Iga Kunoichi W
VS
Kamogawa W
11:00
Cerezo Osaka W
VS
Harima W
11:00
Ehime W
VS
NGU Lublield Nagoya W
12:00
Setagaya Sfida W
VS
Speranza W
13:00
Yokohama W
VS
Nittaidai W

1004 Canada - Premier League

03:00
Forge
VS
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Ísbjörninn
VS
Horhur I.
02:00
Afrika Reykjavik
VS
Úlfarnir
03:00
SR
VS
Stokkseyri

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Mt Gravatt U23
VS
Western Spirit U23

80 Chile - Segunda División

08:00
San Marcos
VS
Deportes Limache
02:00
Real San Joaquín
VS
Rodelindo Román
02:00
Independiente
VS
Iberia
02:30
General Velásquez
VS
Trasandino
02:30
Concepcion
VS
Lautaro de Buin

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Cheng Fung
VS
Sporting Macau
19:00
เบนฟิกา
VS
CFB Macau

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Verspah Oita
11:00
Suzuka Unlimited
VS
Kochi United
11:00
Matsue City
VS
Osaka
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Honda
11:00
Criacao Shinjuku
VS
TIAMO Hirakata
13:00
Biwako Shiga
VS
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Yunogo Belle W
10:00
Fukuoka J. Anclas W
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Tsukuba Ladies W
VS
Diavorosso Hiroshima W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Veertien Mie W

1233 Finland - Kolmonen

20:00
RPS Lions
VS
MiPK
22:30
Kultsu
VS
Union Plaani

99474 World - Club Friendlies 3

07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
พาเดอร์บอร์น
08:00
Austin
VS
Pachuca
22:00
Thalwil
VS
Zürich
22:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Skendija 79

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Euroexport
VS
Dinamo Malorita
19:00
DYUSSH Stolin
VS
Granit
20:00
Drogichin
VS
Niva

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

17:00
Postavy
VS
Polotsk

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

20:00
Leskhoz
VS
Zhlobin
22:00
Dnepr Rogachev
VS
Iput DYuSSh

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

19:00
Schuchin
VS
Neman Mosty
19:00
FSK Dyatlovo
VS
Slonim City

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

00:00
Uni Minsk
VS
Urozhaynaya

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

21:00
Spartak
VS
SOZh Krichev