lsm99

ตารางบอล 18 มิ.ย. 2565

479 เจลีก

16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
เกียวโต แซงก้า
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
เอฟซี โตเกียว
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
สากัน โตสู
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
16:00
Grulla Morioka
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โทชิกิ SC
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
16:00
Roasso Kumamoto
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
FC เรียวเคียว
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
ThespaKusatsu Gunma

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Staaken
VS
Greifswalder FC
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
BSC Süd 05
19:00
Torgelower SV Greif
VS
CFC Hertha
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Pampow
19:00
Stern
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Lok Stendal
19:00
RSV Eintracht
VS
Hansa Rostock II
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Rostocker FC
19:00
Hertha Zehlendorf
VS
Neustrelitz
19:00
Neustrelitz
VS
Greifswalder FC
19:00
Rostocker FC
VS
CFC Hertha
19:00
Hansa Rostock II
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
Lok Stendal
VS
Staaken
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Hertha Zehlendorf
19:00
Pampow
VS
Victoria Seelow
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Stern
VS
RSV Eintracht
19:00
Torgelower SV Greif
VS
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Krieschow
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
FC Merseburg
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
VfL Halle
19:00
Budissa Bautzen
VS
Wacker Nordhausen
19:00
Plauen
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
International Leipzig
19:00
Union Sandersdorf
VS
Arnstadt
19:00
Martinroda
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
An der Fahner Höhe
19:00
An der Fahner Höhe
VS
FC Merseburg
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
VfL Halle
19:00
Arnstadt
VS
Wacker Nordhausen
19:00
International Leipzig
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Einheit Wernigerode
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Carl Zeiss Jena II
VS
Martinroda
19:00
Krieschow
VS
Union Sandersdorf
19:00
Plauen
VS
FC Grimma
19:00
Budissa Bautzen
VS
Rot-Weiß Erfurt

2405 Estonia - Meistriliiga

21:00
Trans
VS
Tallinna Kalev
23:30
Paide
VS
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Haka
VS
Mariehamn
19:00
Honka
VS
KuPS
21:00
HJK
VS
Oulu
21:00
Ilves
VS
Lahti
21:00
SJK
VS
Inter Turku
03:00
HIFK
VS
VPS

1233 Finland - Ykkonen

19:00
TPS
VS
KPV
21:00
Jaro
VS
KTP
21:00
PEPO
VS
PIF
21:00
MP
VS
Gnistan
21:00
EIF
VS
SJK Akatemia
00:00
PK-35
VS
JäPS

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Fjölnir
VS
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Ægir
VS
KF
21:00
Fjardabyggd / Leiknir
VS
ÍR
21:00
Haukar
VS
Höttur / Huginn
23:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:45
Sligo Rovers
VS
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Longford Town
VS
Cork City

748 Latvia - Virsliga

18:00
Valmiera
VS
Super Nova
20:00
Tukums
VS
Riga
22:00
Rīgas FS
VS
Liepāja

748 Latvia - First Liga

19:00
JDFS Alberts
VS
Saldus SS/Leevon
21:00
Progress / AFA Olaine
VS
Rēzekne / BJSS
23:00
Skanste
VS
FS Jelgava

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Sarpsborg 08
VS
Strømsgodset
23:00
Kristiansund
VS
Bodø / Glimt

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Sollentuna
VS
Örebro Syrianska
21:00
Forward
VS
Sandviken
21:00
Stockholm Internazionale
VS
IF Karlstad Fotboll
21:00
Vasalund
VS
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lund
VS
Falkenberg
18:00
Tvååker
VS
IFK Malmö
21:00
Trollhättan
VS
Olympic
21:00
GAIS
VS
Vänersborgs IF
21:00
Oddevold
VS
Torns
21:00
Ängelholm
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Åtvidaberg
VS
Lindome

44 Argentina - Superliga

04:00
Arsenal de Sarandi
VS
Talleres Córdoba
06:30
Sarmiento
VS
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Deportivo Santamarina
VS
Instituto
00:10
All Boys
VS
Nueva Chicago
01:00
Estudiantes Caseros
VS
Sacachispas
01:30
Almirante Brown
VS
Deportivo Morón
01:30
Villa Dálmine
VS
Deportivo Madryn
01:30
Deportivo Riestra
VS
Alvarado
01:30
Gimnasia Mendoza
VS
Deportivo Maipú
02:00
Atlético Rafaela
VS
Agropecuario
04:10
Chaco For Ever
VS
Independiente Rivadavia
06:10
Chacarita Juniors
VS
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

05:00
Cuiabá
VS
Ceará

5 Brazil - Serie B

07:30
CRB
VS
Ituano
21:00
Grêmio
VS
Sampaio Corrêa
02:00
Novorizontino
VS
Tombense
02:00
Londrina
VS
Vasco da Gama
04:30
Náutico
VS
Sport Recife

5 Brazil - Serie C

01:00
Brasil de Pelotas
VS
Ferroviário
03:00
Confiança
VS
Campinense
04:00
Manaus
VS
Figueirense
05:00
Aparecidense
VS
Paysandu

80 Chile - Chilean Cup

23:30
Magallanes
VS
เอฟเวอร์ตัน
02:00
Santiago Morning
VS
Unión La Calera
02:00
Cobresal
VS
Barnechea
02:30
Unión San Felipe
VS
Universidad Católica
04:00
Ñublense
VS
Independiente
04:30
Univ. Concepción
VS
La Serena
05:00
Colo-Colo
VS
Deportes Temuco
05:00
Puerto Montt
VS
Huachipato

353 Colombia - Torneo Betplay

07:00
Deportes Quindío
VS
Boyacá Chicó

1190 Paraguay - Division 1

03:30
12 de Octubre
VS
Cerro Porteño
05:45
Sportivo Ameliano
VS
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

01:15
Deportivo Municipal
VS
Carlos Stein
03:30
Cienciano
VS
Academia Cantolao

338 Peru - Segunda Division

23:30
Comerciantes Unidos
VS
Unión Comercio
03:00
Deportivo Coopsol
VS
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Albion
VS
Wanderers
01:00
ลิเวอร์พูล
VS
Fénix
04:00
Nacional
VS
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

07:15
La Luz
VS
Atenas
22:30
Progreso
VS
Cerro
01:00
Rampla Juniors
VS
Sud América
01:00
Juventud
VS
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
ลอสแอนเจลิส
04:00
แอลเอ แกลักซี
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
Charlotte
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Austin
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

23:00
Detroit City
VS
El Paso Locomotive
06:30
Loudoun United
VS
Phoenix Rising
06:30
Atlanta United II
VS
Hartford Athletic
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Charleston Battery

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Bouake
VS
Lys Sassandra
22:30
SOA
VS
San-Pedro
00:45
Stella
VS
ES Bafing

886 Egypt - Premier League

00:00
Al Masry
VS
El Gounah
00:00
ENPPI
VS
Future FC
02:30
Al Ittihad
VS
Misr Lel Makasa

3662 Gabon - Champoinnat D1

21:30
FC 105
VS
Oyem
21:30
Akanda
VS
Missile
21:30
Cercle Mbéri
VS
Mangasport
21:30
Dikaki
VS
Lozo

468 Ghana - Premier League

22:00
Accra Lions
VS
Asante Kotoko

26 Mali - Premiere Division

23:00
Duguwolofila
VS
Police

1424 Morocco - Botola Pro

01:15
Youssoufia Berrechid
VS
Khouribga
03:30
Rapide Oued Zem
VS
Ittihad Tanger

56518 Sudan - Sudan Premier League

21:15
Al-Ahly Merowe
VS
Tuti
00:15
Al Ahly Shendi
VS
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Geita Gold
VS
Biashara United
23:00
Kagera Sugar
VS
Dodoma Jiji

1439 Tunisia - Ligue 1

23:00
Monastir
VS
Etoile du Sahel

1004 Canada - PCSL

10:00
Port Moody Rangers
VS
Fusion
06:00
Okanagan
VS
Tigers Vancouver
06:00
Kamloops Rivers II
VS
Victoria United
06:30
Koinonia
VS
Mid Isle Highlanders

5618 China PR - League One

14:30
Zhenjiang Huasa
VS
Qingdao Jonoon
14:30
BIT
VS
Nanjing City

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Jeju United
VS
Incheon United
17:30
Seongnam
VS
Daegu

712 Korea Republic - National League

15:00
Pocheon
VS
Dangjin Citizen
15:00
Yangju Citizen
VS
Siheung Citizen
17:00
Paju Citizen
VS
Gimhae City
17:00
Ulsan Citize
VS
Daejeon Korail
17:00
Gangneung City
VS
Cheonan City

3995 Malaysia - Super League

19:15
Melaka United
VS
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
VS
Pahang
20:00
Terengganu
VS
Kuala Lumpur
20:00
Pulau Pinang
VS
MISC

44 Argentina - Primera C

01:30
General Lamadrid
VS
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
VS
Luján
01:30
El Porvenir
VS
Claypole
01:30
Central Córdoba
VS
Liniers
01:30
Deportivo Español
VS
Midland

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Centro Español
VS
Central Ballester
01:30
Mercedes
VS
Argentino Rosario
01:30
Deportivo Paraguayo
VS
ลูกาโน
01:30
Deportivo Muñiz
VS
Defensores de Cambaceres
01:30
Juventud Unida G.
VS
Sportivo Barracas

99474 World - OFC Champions League

10:00
RueRue
VS
ABM Galaxy

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Sokol Živanice
VS
Dukla Praha II
22:00
Loko Vltavín
VS
Slavoj Vyšehrad
22:00
Sokol Zápy
VS
Slavia Praha II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:15
Marianske Lazne
VS
Sokol Lom
15:30
České Budějovice II
VS
Petřín Plzeň
20:00
Český lev - Union Beroun
VS
Spartak Sobeslav
20:00
Rokycany
VS
Jindrichuv Hradec
22:00
Hořovicko
VS
Hvězda Cheb
22:00
Tatran Sedlcany
VS
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Tatran Rakovnik
VS
Louny
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Neratovice-Byškovice
15:15
Český Brod
VS
Meteor Praha
15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Aritma Praha
15:15
Kladno
VS
Štětí
15:30
Dobris
VS
Olympie Brezova
22:00
Banik Sous
VS
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Sokol Libiš
VS
Trutnov
15:30
Velke Hamry
VS
Sparta Kutná Hora
15:30
Kosmonosy
VS
Čáslav
18:00
Hlinsko
VS
Letohrad
18:30
Benatky nad Jizerou
VS
Horky nad Jizerou
22:00
Kolín
VS
Poříčany
22:00
Náchod
VS
Vysoke Myto
22:00
Dvůr Králové
VS
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

18:00
Valašské Meziříčí
VS
Bzenec
20:00
Viktorie Přerov
VS
Šumperk
20:00
Slavičín
VS
HFK Olomouc
21:00
FC Vsetin
VS
Strani
22:00
Skaštice
VS
Kozlovice
22:00
Hranice
VS
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Sokol Lanžhot
VS
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

19:00
Allerod
VS
B 1903
19:00
Avarta
VS
BK Union
19:00
Frederikssund
VS
Solrød
19:00
Brønshøj
VS
Ishøj
19:00
Greve
VS
Herstedøster

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
GVI
VS
KFUM
19:00
LSF
VS
Køge Nord
19:00
Skovshoved
VS
Ringsted
19:00
Holbæk B&I
VS
AB Tårnby
19:00
B 1908
VS
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Hedensted
VS
Aarhus Fremad II
19:00
OKS
VS
Tarup-Paarup
19:00
Oure
VS
Varde IF Elite
19:00
Marienlyst
VS
Sydvest
19:00
B 1909
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

17:00
Holstebro
VS
ASA Aarhus
19:00
Kjellerup
VS
Ringkøbing
19:00
VRI
VS
Fuglebakken KFUM
19:00
Vejgaard B
VS
Odder
19:00
Norresundby
VS
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

21:00
PKKU
VS
JIPPO
21:00
GrIFK
VS
SalPa
21:00
KaaPo
VS
HJS Akatemia
22:00
NJS
VS
KäPa
22:00
OTP
VS
Vaajakoski
22:30
Reipas
VS
Atlantis
22:30
VJS
VS
MuSa
23:00
Jazz
VS
Klubi-04

1578 Norway - 2. Division - Group 1

18:00
Kvik Halden
VS
Vard
19:00
Flekkerøy
VS
Ørn Horten
19:00
Staal Jørpeland
VS
Øygarden
20:00
Arendal
VS
Strømmen
21:00
Notodden
VS
Ullern

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Brattvåg
VS
Gjøvik-Lyn
20:00
Eidsvold
VS
Ullensaker / Kisa
23:00
Hødd
VS
Frigg

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Beluša
VS
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Marcelová
VS
Nitra

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Gauthiod
VS
Herrestads
19:00
Grebbestad
VS
Mjolby
21:00
Yxhult
VS
Säffle SK
21:00
Vänersborgs FK
VS
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

07:00
Uppsala
VS
Akropolis
18:00
Gute
VS
Hudiksvall
21:00
Stocksund
VS
Forsbacka
21:00
IFK Österåker
VS
Järfälla
21:00
Kungsängen
VS
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Storfors
VS
Ytterhogdal
18:00
Kiruna FF
VS
Algarna
19:00
Umeå FC Akademi
VS
Skellefteå
19:00
Sund
VS
Friska Viljor
21:00
IFK Östersund
VS
Sandviks
21:00
Gottne IF
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Högsby
VS
IFK Hässleholm
19:00
Berga
VS
Ariana
21:00
Asarum
VS
Karlskrona
21:00
Eslov
VS
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Sleipner
VS
Assyriska
21:00
Karlberg
VS
Arameiska / Syrianska
21:00
IFK Eskilstuna
VS
Nyköping
23:00
Syrianska
VS
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:00
Hittarp
VS
Ullared
18:00
Hoganas
VS
Assyriska BK
21:00
Astrio
VS
Husqvarna
21:00
Varbergs GIF
VS
Onsala

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Guarany de Sobral
VS
Tiradentes CE
03:00
Guarani de Juazeiro
VS
Itapipoca

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Tupynambás
02:00
Ipatinga
VS
Boa

44 Argentina - Primera B Metropolitana

22:05
UAI Urquiza
VS
Los Andes
01:30
Deportivo Armenio
VS
Fénix
01:30
Villa San Carlos
VS
Comunicaciones
01:30
Deportivo Merlo
VS
Argentino Quilmes
01:30
Colegiales
VS
Acassuso

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Gimnasia Concepción
VS
Def. de Pronunciamiento
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Sol de Mayo
01:00
Ciudad de Bolívar
VS
Juventud Unida Univ.
01:00
Sansinena
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Huracán Las Heras
VS
Sportivo Peñarol
01:30
Sportivo Belgrano
VS
Central Norte
01:30
Crucero del Norte
VS
Sportivo Las Parejas
01:30
Sportivo Desamparados
VS
Argentino Monte Maíz
02:00
Estudiantes de San Luis
VS
Independiente Chivilcoy
02:00
Cipolletti
VS
Circulo Deportivo

911987 Bhutan - Super League

17:00
Paro Rinpung
VS
Tertons
20:00
Friends United
VS
RTC

41 Europe - Euro U19

22:30
Slovakia U19
VS
France U19
01:00
Italy U19
VS
Romania U19

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Anyang
VS
Daejeon Citizen
18:00
Jeonnam Dragons
VS
Gwangju
18:00
Gimpo
VS
Bucheon 1995

99474 World - Friendly International Women

22:00
แคเมอรูน W
VS
Senegal W
02:00
Morocco W
VS
Zambia W

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Newmarket
VS
Univ. Queensland
15:00
Bayside United
VS
Acacia Ridge
15:00
Pine Hills
VS
Toowong
16:30
The Gap
VS
The Lakes

98 Australia - Capital Territory

11:15
Woden Weston
VS
Canberra Olympic
12:00
O'Connor Knights
VS
Cooma Tigers
14:45
Monaro Panthers
VS
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

12:00
North Shore Mariners
VS
Manly United

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Ceará U20
VS
América Mineiro U20
20:00
Fortaleza U20
VS
Bahia U20
20:00
Atletico-PR U20
VS
Fluminense U20
21:00
Vasco U20
VS
Santos U20
01:00
Botafogo U20
VS
Cruzeiro U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Sahafi
VS
Midnimo

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

20:00
ญี่ปุ่น
VS
ออสเตรเลีย

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Cockburn City
14:00
Armadale
VS
Sorrento
14:00
Perth RedStar
VS
Bayswater City
14:00
Balcatta
VS
Floreat Athena
14:00
Perth Glory II
VS
Inglewood United
16:00
Perth
VS
Stirling Lions

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Glenorchy Knights
11:30
Devonport City
VS
Olympia Warriors
13:30
Clarence Zebras
VS
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

13:45
Queensland Lions
VS
Brisbane City
15:00
Gold Coast United
VS
Olympic

88407 Indonesia - President Cup

16:00
Cilegon United
VS
Madura United
20:30
Persija
VS
Barito Putera

716 Nigeria - Npfl

22:00
Heartland
VS
Katsina United
22:00
Abia Warriors
VS
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers
VS
Rivers United
22:00
Niger Tornadoes
VS
Nasarawa United

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

03:00
USA U20
VS
Saint Kitts and Nevis U20
05:00
Costa Rica U20
VS
Jamaica U20

98 Australia - Npl South Australian

12:00
West Torrens Birkalla
VS
Adelaide Olympic
12:30
White City Woodville
VS
Croydon Kings
12:30
Sturt Lions
VS
South Adelaide Panthers
12:30
Adelaide Comets
VS
Adelaide City
12:30
NE MetroStars
VS
Cumberland United

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Dandenong City
16:00
Hume City
VS
South Melbourne
16:00
Dandenong Thunder
VS
Port Melbourne
16:30
Oakleigh Cannons
VS
Altona Magic

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Adamstown Rosebuds
VS
Maitland
11:00
Lambton Jaffas
VS
Charlestown City Blues
11:30
Cooks Hill United
VS
Broadmeadow Magic

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Kaedi
VS
Nouadhibou
01:00
SNIM
VS
Nouakchott King's

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Bromölla W
VS
IFK Sundsvall W
20:00
Uppsala W
VS
Team TG FF W
20:00
Jitex W
VS
Norrköping W
20:00
Mallbacken W
VS
Lidköping W
20:00
Växjö W
VS
Bergdalens W

6783 Mozambique - Mocambola

19:00
Costa do Sol
VS
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
ONS W
VS
KuPS W
18:30
PK-35 W
VS
Ilves W
18:30
NJS W
VS
Åland United W
21:00
HPS W
VS
HJK W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Northern Colorado
06:00
North Carolina
VS
Charlotte Independence

5 Brazil - Carioca U20

01:00
Volta Redonda U20
VS
Madureira U20

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
São Paulo W
VS
Ferroviária W
00:00
Corinthians W
VS
Internacional RS W
01:00
Grêmio W
VS
Kindermann-Avaí W

44 Argentina - Reserve League

20:00
River Plate Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
21:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Huracán Res.
21:00
Banfield Res.
VS
Tigre Res.

2507 Gambia - GFA League

01:00
Armed Forces
VS
Brikama United
03:00
Marimoo
VS
Steve Biko

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
América SP
VS
Penapolense
01:00
Andradina
VS
Inter de Bebedouro
01:00
Itapirense
VS
Independente SP
01:00
Amparo
VS
Rio Branco SP
01:00
Atlético Mogi
VS
Manthiqueira
01:00
Guarulhos
VS
União Mogi
01:00
São José FC
VS
Flamengo SP
01:00
SKA Brasil
VS
ECUS
01:00
Jabaquara
VS
Mauá

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Eastern Lions U21
VS
Dandenong City U21
12:00
Green Gully U21
VS
Avondale Heights U21
13:00
Hume City U21
VS
South Melbourne U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Port Melbourne U21
14:15
Oakleigh Cannons U21
VS
Altona Magic U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Nittaidai W
VS
Cerezo Osaka W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
VS
Setagaya Sfida W
11:00
Speranza W
VS
Bunnies Gunma White Star W

1004 Canada - Premier League

03:00
York9
VS
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

20:00
SR
VS
Tindastóll
21:00
Horhur I.
VS
KFB

1796 Iceland - 3. Deild

20:00
Ellidi
VS
KFS
21:00
KFG
VS
Sindri

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Newmarket U23
VS
Univ. Queensland U23
13:00
Bayside United U23
VS
Acacia Ridge U23
13:00
Pine Hills U23
VS
Toowong U23
14:30
The Gap U23
VS
The Lakes U23

80 Chile - Segunda División

02:30
Deportes Valdivia
VS
San Marcos
03:00
Trasandino
VS
Real San Joaquín

453172 Macao - Primeira Division

18:00
Lun Lok
VS
Tak Chun Ka I
20:00
Cheng Fung
VS
CPK

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Thor Akureyri W
VS
Breidablik W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Honda
VS
Criacao Shinjuku
11:00
Sony Sendai
VS
Honda Lock
12:30
TIAMO Hirakata
VS
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

11:00
Yunogo Belle W
VS
Tsukuba Ladies W
12:00
JFA Academy W
VS
Shizuoka Sangyo Univ. W

1233 Finland - Kolmonen

19:00
STPS
VS
KJP
20:00
Union Plaani
VS
RPS Lions

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Cracovia Kraków
VS
Stal Rzeszów
15:30
Levski Sofia
VS
Septemvri Sofia
15:30
Viktoria Plzeň
VS
Klatovy
15:30
Collina d'Oro
VS
ลูกาโน
16:00
Kuźnia Ustroń
VS
Piast Gliwice
16:00
Katowice
VS
SKRA Częstochowa
16:00
Korona Kielce
VS
Nieciecza
16:00
Arka Gdynia
VS
Radunia Stężyca
16:00
DAC
VS
Pohronie
16:00
Garbarnia Kraków
VS
Wisła Kraków
16:00
Stal Mielec
VS
Puszcza Niepołomice
16:00
Osijek
VS
Slaven Koprivnica
16:00
Třinec
VS
Dubnica
16:00
Odra Opole
VS
Ślęza Wrocław
16:30
Lech Poznań
VS
Widzew Lodz
16:30
Grunwald
VS
Heimstetten
17:00
Górnik Łęczna
VS
Radomiak Radom
17:00
Śląsk Wrocław
VS
Tychy 71
18:00
Wisła Puławy
VS
Resovia Rzeszów
19:00
Rülzheim
VS
Kaiserslautern
19:00
Schwaben Augsburg
VS
Pipinsried
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
20:00
Clachnacuddin
VS
Elgin City
21:00
CSKA Sofia
VS
SpVgg Greuther Fürth
21:00
Aubstadt
VS
Geesdorf
21:00
Cliftonville
VS
Shamrock Rovers
21:30
OFK Pirin
VS
CSKA 1948 Sofia
21:30
บาเซิ่ล
VS
Neuchâtel Xamax
22:00
Sturm Graz
VS
Kapfenberger SV
22:00
Hartberg
VS
Lafnitz
22:00
Enns
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Leobendorf
VS
St. Pölten
22:00
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Lovech
22:00
Chiemgau Traunstein
VS
Buchbach
22:30
Ried
VS
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Amstetten
VS
Ružomberok
23:00
Zürich
VS
Wil
05:00
Koper
VS
Vojvodina

99474 World - Club Friendlies 4

15:30
Slavoj Trebišov
VS
Futura Humenne
22:00
Dunav 2010
VS
Dobrudzha 1919
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Slovan Liberec II
22:00
Sportist Svoge
VS
Montana

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Nadezhda
VS
Luninets
16:00
Niva
VS
Euroexport
21:00
Ivanovo
VS
Granit
21:00
Krechet
VS
Ivatsevichi

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

16:00
Polotsk
VS
Senno
18:00
DYuSSh Orsha
VS
Gazovik
22:00
Gorodok lions
VS
Lepel

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

17:00
Bumprom
VS
Vetka DYuSSh
17:30
Zhlobin
VS
Iput DYuSSh
20:00
DYuSSh-2 Rechitsa
VS
Vertykal
23:00
Svetlogorsk
VS
Leskhoz

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

19:00
Smena Vawkavysk
VS
Fakel Novogrudok
20:00
Grodnensky
VS
Schuchin
22:00
FSK Dyatlovo
VS
Chayka Zelva

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

17:00
Kronon
VS
Bobovnya
18:00
Krumkachy
VS
Uni Minsk
20:00
Livadija
VS
FK Viliya
20:00
Uzda
VS
Respect
20:00
Spartak Slutsk
VS
Kletsk
21:00
Zhodino Yuzhnoe
VS
Falko
21:00
Urozhaynaya
VS
Energosbyt-BSATU
22:00
Berezino
VS
Krupki

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

18:00
SOZh Krichev
VS
Gorki
19:00
Zarya Krugloe
VS
Krasnopole
22:00
Spartak
VS
Kirovsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
PS Kemi
VS
HauPa
21:00
Tervarit-j
VS
TP-47