lsm99

ตารางบอล 19 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
Blaublitz Akita
16:00
มาชิดา เซลเวีย
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Tammeka
VS
Legion
21:15
Flora
VS
Nõmme Kalju

748 Latvia - First Liga

20:00
Smiltene
VS
Grobiņa
22:00
Salaspils
VS
Rīgas FS II
23:00
Dinamo Riga
VS
Tukums II

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Jerv
VS
HamKam
23:00
Lillestrøm
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Odd
VS
Molde
23:00
Tromsø
VS
Haugesund
23:00
Viking
VS
Sandefjord
01:00
Aalesund
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Start
VS
Stabæk
20:00
Stjørdals-Blink
VS
Brann

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

02:00
เตเนริเฟ
VS
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
Rosengard W
18:00
Brommapojkarna W
VS
Eskilstuna United W
18:00
Kristianstads W
VS
Pitea W
18:00
Linkoping W
VS
Umea W
20:00
IFK Kalmar W
VS
Djurgarden W
20:00
Vittsjo W
VS
KIF Orebro W

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Haninge
VS
Tegs SK

44 Argentina - Superliga

23:00
Tigre
VS
Banfield
01:30
Lanús
VS
Colón
01:30
Huracán
VS
Atlético Tucumán
04:00
Unión Santa Fe
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

21:00
San Martín San Juan
VS
Ferro Carril Oeste
23:45
San Telmo
VS
Quilmes
01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Temperley
01:00
Guillermo Brown
VS
Tristán Suárez
01:50
Belgrano
VS
Estudiantes Río Cuarto
05:00
Club Atlético Güemes
VS
Almagro

5 Brazil - Serie A

07:00
Santos
VS
Bragantino
02:00
Atlético Mineiro
VS
ฟลาเมงโก
02:00
Corinthians
VS
Goiás
02:00
Coritiba
VS
Athletico PR
04:00
Internacional
VS
Botafogo
04:00
Fortaleza
VS
América Mineiro
04:00
Atlético GO
VS
Juventude
05:00
Fluminense
VS
Avaí

5 Brazil - Serie B

21:00
Guarani
VS
CSA

5 Brazil - Serie C

21:00
Mirassol
VS
EC São José
02:00
Botafogo PB
VS
Uniclinic
03:00
Vitória
VS
Botafogo SP
05:00
Remo
VS
Altos

80 Chile - Chilean Cup

23:00
Deportes Limache
VS
Antofagasta
23:30
Melipilla
VS
Coquimbo Unido
23:30
Cobreloa
VS
Palestino
02:30
General Velásquez
VS
Universidad Chile
05:00
Unión Española
VS
Provincial Ovalle
05:00
Fernández Vial
VS
O'Higgins

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Cartaginés
VS
Herediano
06:00
Deportivo Saprissa
VS
Alajuelense

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Olimpia
VS
Resistencia
05:45
Tacuary
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

07:30
César Vallejo
VS
Universidad San Martín
23:00
Sport Boys
VS
Melgar
01:00
Atlético Grau
VS
Sporting Cristal
01:10
Alianza Atlético
VS
Carlos Mannucci
03:00
ADT
VS
UTC Cajamarca
03:20
Deportivo Binacional
VS
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

01:00
Santos
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Alianza Universidad
VS
Real Garcilaso
03:30
Union Huaral
VS
Sport Chavelines Juniors
03:30
Juan Aurich
VS
Alfonso Ugarte Puno

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Torque
VS
Rentistas
03:30
Deportivo Maldonado
VS
Peñarol
06:00
Cerrito
VS
Defensor Sporting

158 Uruguay - Segunda Division

22:30
Uruguay Montevideo
VS
Villa Española
01:00
Racing
VS
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
08:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
08:30
รีล ซอลต์ เลค
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Inter Miami
04:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
04:00
นิวยอร์กซิตี
VS
โคโลราโด ราปิดส์
05:00
Nashville SC
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Louisville City
VS
Orange County
07:30
Rio Grande Valley
VS
Pittsburgh Riverhounds
08:00
San Antonio
VS
Oakland Roots
08:00
Colorado Springs
VS
Indy Eleven
10:00
Sacramento Republic
VS
LA Galaxy II
05:00
San Diego Loyal
VS
Las Vegas Lights

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Maniema Union
VS
AC Rangers
20:30
Etoile de Kivu
VS
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Sporting Gagnoa
VS
Racing d'Abidjan
22:30
SOL
VS
Abengourou
01:00
Korhogo
VS
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

01:00
Al Ahly
VS
Zamalek

3662 Gabon - Champoinnat D1

21:30
Pélican
VS
Stade Mandji
21:30
Mounana
VS
Stade Migovéen

468 Ghana - Premier League

22:00
Hearts of Oak
VS
Real Tamale
22:00
Eleven Wonders
VS
Aduana Stars
22:00
Dreams
VS
Medeama
22:00
Bechem United
VS
Berekum Chelsea
22:00
Bibiani Gold Stars
VS
Ashanti Gold
22:00
King Faisal
VS
Wa All Stars
22:00
Elmina Sharks
VS
Great Olympics
22:00
Karela
VS
WAFA

26 Mali - Premiere Division

23:00
Réal Bamako
VS
USC Kita
23:00
Douannes de Sikasso
VS
COB
23:30
Onze Créateurs
VS
Djoliba
01:30
Black Stars
VS
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

23:00
Hassania Agadir
VS
Maghreb Fès
23:00
Olympic Safi
VS
FAR Rabat
01:15
Wydad Casablanca
VS
Riadi Salmi
01:15
Difaâ El Jadida
VS
Mouloudia Oujda
03:30
Chabab Mohammédia
VS
Raja Casablanca
03:30
FUS Rabat
VS
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Ruvu Shooting
VS
Mbeya City
23:00
Simba
VS
KMC

97374 Jordan - Premier League

00:30
Al Salt
VS
Al Wihdat

1439 Tunisia - Ligue 1

23:00
ES Tunis
VS
Club Africain
23:00
Ben Guerdane
VS
CS Sfaxien

1004 Canada - PCSL

02:00
Okanagan
VS
Kamloops Rivers II
03:00
Penticton
VS
Victoria United
05:00
Khalsa
VS
Mid Isle Highlanders
05:00
Fusion
VS
Koinonia

5618 China PR - Super League

16:30
Wuhan Three Towns
VS
Shanghai SIPG
18:30
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Hebei CFFC

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Ulsan
VS
Jeonbuk Motors
17:30
Suwon Bluewings
VS
Seoul

3995 Malaysia - Super League

20:00
Selangor
VS
Selangor United
20:00
Kedah
VS
Johor Darul Ta'zim

44 Argentina - Primera C

01:30
Berazategui
VS
Puerto Nuevo
01:30
San Martín Burzaco
VS
Victoriano Arenas
01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Atlas

99474 World - OFC Champions League

10:00
Rewa
VS
Lautoka
11:00
Solomon Warriors
VS
Central Coast

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:30
Dolní Benešov
VS
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

20:00
Tatran Všechovice
VS
Nove Sady

1233 Finland - Kakkonen

18:00
OLS
VS
JJK
19:00
Kraft
VS
RoPS
22:30
KuPS Ak.
VS
LaPa
22:30
Ilves II
VS
Honka Akatemia
22:30
JS Hercules
VS
KajHa
22:30
GBK
VS
FC Komeetat

1578 Norway - 2. Division - Group 1

20:00
Sotra
VS
Moss

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Træff
VS
Alta
21:00
Levanger
VS
Asker
22:30
Kjelsås
VS
Tromsdalen

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Castkovce
VS
Nové Zámky
22:00
Imeľ
VS
Povazska Bystrica
22:00
Veľké Ludince
VS
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Lednické Rovne
VS
Slovan Levice
22:00
OFK Malzenice
VS
Galanta

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

21:00
Nordvärmland
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

21:00
Rågsved
VS
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Österlen
VS
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

21:30
Lidingö
VS
Huddinge
22:00
United Nordic
VS
Enskede

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Eskilsminne
VS
Torslanda

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Grapiuna Itabuna
VS
Jequié
00:45
Jacobinense
VS
Feirense
01:00
Botafogo BA
VS
Galicia
01:00
ABPN Canaã
VS
Jacobina
01:00
Fluminense de Feira
VS
Juazeiro BA

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Barbalha
VS
Horizonte
01:00
Pague Menos
VS
Maranguape

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Esportivo
VS
Santa Cruz RS
01:00
Lajeadense
VS
Glória
01:00
Passo Fundo
VS
Pelotas

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Varginha EC
VS
Democrata SL

44 Argentina - Torneo Federal A

07:30
Juventud Antoniana
VS
Atlético Paraná
01:30
Racing Córdoba
VS
San Martín Formosa

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Dakota
VS
RCA

911987 Bhutan - Super League

17:00
Tensung
VS
Takin
20:00
Thimphu Raven
VS
BFF Academy U19

41 Europe - Euro U19

22:30
Serbia U19
VS
Israel U19
01:00
England U19
VS
Austria U19

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Asan Mugunghwa
VS
Seoul E.
18:00
Busan I'Park
VS
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

22:00
Ireland W
VS
Philippines W
00:15
Luxembourg W
VS
Cabo Verde W

2405 Estonia - Estonian Cup

20:00
FC Kohvile
VS
Paide III

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
St George Willawong
VS
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Capital Territory

12:00
Gungahlin
VS
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

11:30
Wollongong Wolves
VS
APIA Leichhardt Tigers
12:00
Sydney United
VS
Blacktown City
13:00
Sydney Olympic
VS
Marconi Stallions
13:30
Sydney II
VS
Sutherland Sharks

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Palmeiras U20
VS
Flamengo RJ U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Horseed
VS
Heegan

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

20:00
อุซเบกิสถาน
VS
ซาอุดีอาระเบีย

98 Australia - Npl Queensland

12:00
Brisbane Roar II
VS
Moreton Bay United
15:15
SC Wanderers
VS
Capalaba

88407 Indonesia - President Cup

16:00
PSM
VS
Persik Kediri
20:30
PS TNI
VS
Arema

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kwara United
VS
Sunshine Stars
22:00
MFM
VS
Enyimba
22:00
Remo Stars
VS
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
VS
Akwa United
22:00
Plateau United
VS
Gombe United
22:00
Wikki Tourist
VS
Shooting Stars

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

07:30
Cuba U20
VS
Canada U20
09:30
Honduras U20
VS
Antigua and Barbuda U20
03:00
El Salvador U20
VS
Guatemala U20
05:00
Haiti U20
VS
Trinidad and Tobago U20

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Adelaide United ||
VS
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
Melbourne Knights

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Edgeworth Eagles
VS
Weston Bears
13:30
Lake Macquarie
VS
Valentine

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Gourel Sangue
VS
Concorde
00:30
AC Douane
VS
Armee

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Alingsås W
VS
Rävåsen W
20:00
Gamla Upsala W
VS
Älvsjö AIK W

6783 Mozambique - Mocambola

19:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário de Lichinga
19:00
Songo
VS
Ferroviário Nacala
19:00
Ferroviario Beira
VS
LD Maputo
19:00
Incomáti
VS
ENH Vilankulo
19:00
Ferroviário Maputo
VS
Black Bulls Maputo

119 Georgia - Liga 3

20:30
Chikhura
VS
Meshakhte
20:30
Aragvi Dusheti
VS
Bakhmaro
20:30
Gori
VS
Saburtalo II
20:30
Irao
VS
Zestafoni
20:30
Borjomi
VS
Dinamo Tbilisi II
21:00
Kolkheti Poti
VS
Merani Tbilisi II

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Greenville Triumph
09:30
Central Valley Fuego
VS
Tucson
06:30
Tormenta
VS
Forward Madison

5 Brazil - Brasileiro Women

20:00
Santos W
VS
RB Bragantino W
20:00
ESMAC W
VS
Cruzeiro W
21:00
CRESSPOM W
VS
Palmeiras W
01:00
Real Brasília W
VS
São José W

44 Argentina - Reserve League

20:00
Estudiantes La Plata Res
VS
Independiente Res.
21:00
Colón Res.
VS
Lanús Res.
21:00
Rosario Central Res.
VS
Vélez Sársfield Res.
21:00
Patronato Res.
VS
Sarmiento Res.
21:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Arsenal Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Waa Banjul Football
VS
GAMTEL
23:00
Falcons
VS
Hawks
01:00
GPA
VS
Wallidan

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Fernandópolis
VS
Catanduva
20:00
Osvaldo Cruz
VS
VOCEM
20:00
Assisense
VS
Grêmio Prudente
20:00
Francana
VS
Batatais
20:00
Taquaritinga
VS
Grêmio Sãocarlense
20:00
Uniao Sao Joao
VS
Paulista
01:00
Itararé
VS
Santacruzense
01:00
São Carlos
VS
XV de Jaú
01:00
Mauaense
VS
Colorado Caieiras

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
St. Albans Saints U21
VS
Bentleigh Greens U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Melbourne Knights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

11:00
Harima W
VS
Ehime W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
VS
Kamogawa W
13:00
Yokohama W
VS
Iga Kunoichi W

1004 Canada - Premier League

01:00
HFX Wanderers
VS
Forge
04:00
Edmonton
VS
Atlético Ottawa

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
St George Willawong U23
VS
Mt Gravatt U23

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Sporting Macau
VS
เบนฟิกา
19:00
Monte Carlo
VS
CFB Macau

1796 Iceland - Premier League Women

21:00
Keflavík W
VS
KR W
21:00
Selfoss W
VS
Afturelding W
21:00
Thróttur Reykjavík W
VS
Valur W
23:15
Stjarnan W
VS
ÍBV W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Fjardab Höttur Leiknir W
VS
Haukar W
23:00
Fjölnir W
VS
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Verspah Oita
VS
Maruyasu Okazaki
11:00
Matsue City
VS
Nara Club
11:00
Osaka
VS
Suzuka Unlimited
11:00
Veertien Mie
VS
Reinmeer Aomori
11:00
Kochi United
VS
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
Norrdea Hokkaido W
VS
Veertien Mie W
11:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
Kibi Univ. Takahashi W
13:00
Yamato Sylphid W
VS
Fukuoka J. Anclas W

99474 World - Club Friendlies 3

15:30
Skalica
VS
Vyškov
19:00
Arminia Klosterhardt
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
AFC Eskilstuna
VS
GIF Sundsvall
22:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Blau-Weiß Linz
22:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Chojniczanka Chojnice
22:00
Slavia Sofia
VS
Spartak Varna

99474 World - Club Friendlies 4

07:00
Minneapolis City
VS
Med City
15:00
CSKA 1948 Sofia II
VS
FK Minyor Pernik
20:00
Shkupi
VS
Tirana

212 Belarus - Second Division - Brest Region

20:00
Drogichin
VS
Kobrin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

17:00
Miory
VS
Postavy
18:00
Veles 2020
VS
Niva Tolochin

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

20:00
Dnepr Rogachev
VS
Mozyr NPZ

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

19:00
Svislach
VS
Neman Belkard
22:00
Slonim City
VS
Neman Mosty

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

22:00
Kolos Cherven
VS
Viktoriya Maryina Horka
22:00
Partizan Salihorsk
VS
Starye Dorogi
23:30
Traktor Minsk
VS
SDJuShOR-3

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

19:00
Servolyuks
VS
Niva Chausy

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

18:30
RoPo
VS
PonPa