lsm99

ตารางบอล 25 มิ.ย. 2565

479 เจลีก

14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาชิว่า เรย์โซล
16:30
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
จูบิโล่ อิวาตะ

479 เจลีก 2

14:00
เวกัลตะ เซนได
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
Blaublitz Akita
17:00
Roasso Kumamoto
VS
โออิตะ ตรินิต้า

99474 World - Club Friendlies 1

20:00
Fenerbahçe
VS
Tirana
20:00
พีเอสวี
VS
BW Lohne

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Grindavík

1796 Iceland - 2. Deild

20:00
Magni
VS
Reynir
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Fjardabyggd / Leiknir
23:00
KF
VS
Víkingur Ólafsvík

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Haugesund
VS
Viking
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Kristiansund

44 Argentina - Superliga

07:30
Boca Juniors
VS
Unión Santa Fe
01:30
Talleres Córdoba
VS
Central Cordoba SdE
01:30
Defensa y Justicia
VS
Vélez Sarsfield
04:00
Estudiantes
VS
Newell's Old Boys
04:00
Colón
VS
Huracán
06:30
River Plate
VS
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

07:00
Instituto
VS
Estudiantes Caseros
00:10
Deportivo Morón
VS
Gimnasia Jujuy
02:10
Alvarado
VS
Belgrano
04:10
Temperley
VS
Flandria

5 Brazil - Serie A

07:30
Internacional
VS
Coritiba
02:30
Athletico PR
VS
Bragantino
05:00
ฟลาเมงโก
VS
América Mineiro
05:00
Corinthians
VS
Santos

5 Brazil - Serie B

21:00
Criciúma
VS
Vila Nova
02:00
Bahia
VS
Novorizontino
04:30
Sport Recife
VS
Brusque

5 Brazil - Serie C

03:00
ABC
VS
Confiança
05:00
Altos
VS
Vitória

80 Chile - Chilean Cup

23:30
La Serena
VS
Univ. Concepción
02:00
Independiente
VS
Ñublense
02:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
Magallanes
02:00
Provincial Ovalle
VS
Unión Española
02:00
Barnechea
VS
Cobresal
04:30
Universidad Católica
VS
Unión San Felipe

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:05
Mineros de Zacatecas
VS
Celaya

1190 Paraguay - Division 1

04:00
General Caballero JLM
VS
Resistencia
06:15
Libertad
VS
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

07:00
Melgar
VS
Atlético Grau
03:30
Sporting Cristal
VS
Alianza Atlético

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Fénix
VS
Deportivo Maldonado
01:00
Danubio
VS
Nacional
03:30
Defensor Sporting
VS
Cerro Largo
05:00
Torque
VS
ลิเวอร์พูล
05:00
Wanderers
VS
Peñarol
05:00
Rentistas
VS
Fénix
05:00
Albion
VS
Deportivo Maldonado
05:00
Cerro Largo
VS
Nacional
05:00
Defensor Sporting
VS
Danubio
05:00
Plaza Colonia
VS
River Plate
05:00
Boston River
VS
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

22:30
Progreso
VS
Central Español
01:15
La Luz
VS
Sud América
06:15
Uruguay Montevideo
VS
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

02:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
04:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
Nashville SC
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Charlotte
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Colorado Springs
VS
San Antonio
09:30
Las Vegas Lights
VS
Phoenix Rising
00:00
Hartford Athletic
VS
Louisville City
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
Miami FC II
VS
LA Galaxy II

593 Cameroon - Elite One

05:00
Union Douala
VS
APEJES Academy
05:00
Colombe
VS
Fauve Azur Elite
05:00
Panthère
VS
Fortuna Mfou
05:00
Stade Renard
VS
Feutcheu

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Lys Sassandra
VS
Stella
00:45
Bassam
VS
Korhogo

3662 Gabon - Champoinnat D1

21:30
FC 105
VS
Bouenguidi
21:30
Pélican
VS
Mounana
21:30
Akanda
VS
Bitam
21:30
Dikaki
VS
Cercle Mbéri
21:30
Mangasport
VS
Lozo

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
Youssoufia Berrechid
VS
Riadi Salmi
00:00
Olympic Safi
VS
Ittihad Tanger
02:30
Hassania Agadir
VS
Raja Casablanca
02:30
Wydad Casablanca
VS
Difaâ El Jadida

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Coastal Union
VS
Kagera Sugar
18:00
Polisi Tanzania
VS
Geita Gold
19:30
Mbeya City
VS
Young Africans
20:00
Biashara United
VS
KMC
20:00
Mbeya Kwanza
VS
Ruvu Shooting
23:00
Dodoma Jiji
VS
Azam

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Sareeh
VS
Al Salt
00:30
Ma'an
VS
Moghayer Al Sarhan
00:30
Al Faysali
VS
Al Wihdat

1004 Canada - PCSL

10:30
Port Moody Rangers
VS
Tigers Vancouver
06:00
Okanagan
VS
Koinonia
06:00
WIA
VS
Penticton

5618 China PR - Super League

15:30
Shijiazhuang Ever Bright
VS
Beijing Guoan
18:30
Tianjin Teda
VS
Meizhou Hakka
18:30
Hangzhou
VS
Shandong Luneng
18:30
Wuhan Zall
VS
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

15:00
Qingdao Youth Island
VS
Zibo Sunday

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Jeonbuk Motors
VS
Daegu
17:00
Suwon
VS
Suwon Bluewings
18:00
Seoul
VS
Incheon United

712 Korea Republic - National League

14:00
Dangjin Citizen
VS
Ulsan Citize
15:00
Pocheon
VS
Paju Citizen
17:00
Cheongju
VS
Siheung Citizen

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Kuching FA
VS
PDRM
20:00
Kelantan United
VS
Perak
20:00
UiTM
VS
Terengganu City II

3995 Malaysia - Super League

19:15
Negeri Sembilan
VS
Pahang
20:00
Melaka United
VS
Selangor United

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Quang Nam
VS
Can Tho
17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Long An
18:00
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Phú Thọ

44 Argentina - Primera C

01:30
Liniers
VS
Deportivo Español
01:30
Victoriano Arenas
VS
El Porvenir
01:30
Puerto Nuevo
VS
General Lamadrid

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
ลูกาโน
VS
Mercedes
01:30
Argentino Rosario
VS
Centro Español
01:30
Central Ballester
VS
Yupanqui

99474 World - OFC Champions League

10:00
ABM Galaxy
VS
RueRue
11:00
Central Coast
VS
Solomon Warriors

1578 Norway - 2. Division - Group 1

18:45
Strømmen
VS
Staal Jørpeland
21:00
Ørn Horten
VS
Arendal

1578 Norway - 2. Division - Group 2

21:00
Frigg
VS
Eidsvold
21:00
Gjøvik-Lyn
VS
Bærum

5 Brazil - Mineiro 2

02:00
Ipatinga
VS
Betim

44 Argentina - Primera B Metropolitana

00:00
Comunicaciones
VS
Defensores Unidos
01:30
Cañuelas
VS
Talleres Remedios
01:30
Ituzaingó
VS
UAI Urquiza
01:30
Fénix
VS
Dock Sud
01:30
San Miguel
VS
Deportivo Armenio

911987 Bhutan - Super League

17:00
Paro Rinpung
VS
Friends United
20:00
Gelephu
VS
Thimphu Raven

909440 Cambodia - C-League

15:45
Naga World
VS
Boeung Ket
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Svay Rieng

866998 Fiji - National Football League

13:00
Labasa
VS
Nasinu

41 Europe - Euro U19

01:00
Austria U19
VS
Serbia U19
01:00
Israel U19
VS
England U19

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Asan Mugunghwa
VS
Ansan Greeners
18:00
Anyang
VS
Seoul E.

99474 World - Friendly International Women

21:00
Faroe Islands W
VS
Andorra W
21:00
Turkey W
VS
Azerbaijan W
22:00
นอร์เวย์ W
VS
นิวซีแลนด์ W
01:00
Portugal W
VS
Greece W
02:10
ฝรั่งเศส W
VS
แคเมอรูน W
02:30
สเปน W
VS
ออสเตรเลีย W
03:00
Ecuador W
VS
Panama W
05:30
ชิลี W
VS
Venezuela W
06:00
Costa Rica W
VS
Haiti W
06:30
สหรัฐอเมริกา W
VS
Colombia W

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Newmarket
15:00
Bayside United
VS
Univ. Queensland
15:00
The Lakes
VS
Western Spirit
16:00
Toowong
VS
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
VS
Woden Weston
12:00
O'Connor Knights
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

14:30
APIA Leichhardt Tigers
VS
Sydney II
15:00
Wollongong Wolves
VS
Manly United
16:00
Marconi Stallions
VS
Mt Druitt Town

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Ceará U20
VS
Sao Paulo U20
21:00
Palmeiras U20
VS
Fortaleza U20
23:45
Flamengo RJ U20
VS
Botafogo U20
01:00
Atletico-MG U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Gremio U20
01:00
Internacional U20
VS
Atletico-PR U20

748 Latvia - Latvian Cup

22:00
Salaspils
VS
Augšdaugava

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Perth
14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Sorrento
14:00
Floreat Athena
VS
Perth Glory II
14:00
Bayswater City
VS
Cockburn City
14:00
Inglewood United
VS
Perth RedStar
16:00
Stirling Lions
VS
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

11:30
Glenorchy Knights
VS
Clarence Zebras
13:00
Olympia Warriors
VS
Riverside Olympic
13:30
Launceston City
VS
Devonport City

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Peninsula Power
VS
SC Wanderers
14:30
Brisbane City
VS
Olympic
15:30
Logan Lightning
VS
Brisbane Roar II
15:30
Moreton Bay United
VS
Gold Coast United

88407 Indonesia - President Cup

16:00
Barito Putera
VS
Madura United
20:30
Persija
VS
Borneo

716 Nigeria - Npfl

22:00
Niger Tornadoes
VS
Kwara United
22:30
Akwa United
VS
Plateau United

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

01:00
Costa Rica U20
VS
Trinidad and Tobago U20
03:00
Cuba U20
VS
Panama U20
04:00
Honduras U20
VS
Curaçao U20

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Adelaide Comets
VS
South Adelaide Panthers
12:30
Cumberland United
VS
White City Woodville
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide Olympic
14:30
Adelaide City
VS
NE MetroStars
17:15
Croydon Kings
VS
Adelaide United ||

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Eastern Lions
13:45
Dandenong City
VS
Dandenong Thunder
14:30
Port Melbourne
VS
Oakleigh Cannons
15:00
Altona Magic
VS
Heidelberg United

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Edgeworth Eagles
VS
Broadmeadow Magic
11:00
Charlestown City Blues
VS
Cooks Hill United

2493 Mauritania - Super D1

23:30
Armee
VS
Médine
23:30
Ksar
VS
SNIM
02:00
Nouakchott King's
VS
Gourel Sangue

6783 Mozambique - Mocambola

19:00
ENH Vilankulo
VS
Ferroviário Maputo
19:00
Ferroviário Nacala
VS
Ferroviario Beira

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
Northern Colorado
06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
Tucson
06:30
Tormenta
VS
Union Omaha

44 Argentina - Reserve League

20:00
Tigre Res.
VS
San Lorenzo Res.
21:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Estudiantes La Plata Res
21:00
Sarmiento Res.
VS
Platense Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Fortune
VS
Wallidan
23:00
Team Rhino
VS
Falcons
01:00
Brikama United
VS
Waa Banjul Football

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Penapolense
VS
Andradina
01:00
Inter de Bebedouro
VS
Fernandópolis
01:00
Catanduva
VS
América SP
01:00
VOCEM
VS
Itararé
01:00
Santacruzense
VS
Assisense
01:00
Grêmio Prudente
VS
Osvaldo Cruz
01:00
Batatais
VS
São Carlos
01:00
XV de Jaú
VS
Taquaritinga
01:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Francana
01:00
Rio Branco SP
VS
Uniao Sao Joao
01:00
Paulista
VS
Itapirense
01:00
Independente SP
VS
Amparo
01:00
Flamengo SP
VS
Atlético Mogi
01:00
Manthiqueira
VS
Guarulhos
01:00
União Mogi
VS
São José FC
01:00
Mauá
VS
SKA Brasil
01:00
ECUS
VS
Mauaense
01:00
Colorado Caieiras
VS
Jabaquara

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Eastern Lions U21
10:15
South Melbourne U21
VS
Green Gully U21
11:30
Dandenong City U21
VS
Dandenong Thunder U21
12:00
Melbourne Knights U21
VS
St. Albans Saints U21
13:00
Altona Magic U21
VS
Heidelberg United U21
16:30
Port Melbourne U21
VS
Oakleigh Cannons U21

1004 Canada - Premier League

04:00
Pacific
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

00:00
Horhur I.
VS
Reynir Hellissandur

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Ellidi
21:00
Sindri
VS
Augnablik
01:00
KFS
VS
KFG

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Mt Gravatt U23
VS
Newmarket U23
13:00
Bayside United U23
VS
Univ. Queensland U23
13:00
The Lakes U23
VS
Western Spirit U23
14:00
Toowong U23
VS
Acacia Ridge U23

453172 Macao - Primeira Division

18:00
เบนฟิกา
VS
Monte Carlo
20:00
Casa de Portugal
VS
CFB Macau

479 Japan - Japan Football League

11:00
Reinmeer Aomori
VS
Kochi United
11:00
Honda Lock
VS
TIAMO Hirakata
13:00
Tokyo Musashino City
VS
Honda

99474 World - Club Friendlies 3

15:30
ŁKS Łódź
VS
Stal Rzeszów
15:30
Austria Lustenau
VS
Wil
16:00
Slovácko
VS
Trenčín
16:00
Nieciecza
VS
Liptovský Mikuláš
16:00
Jagiellonia Białystok
VS
Warta Poznań
16:00
Arka Gdynia
VS
Olimpia Elbląg
16:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Podbeskidzie
16:00
Sparta Praha
VS
Dukla Praha
16:00
Paksi SE
VS
Siófok
16:00
Třinec
VS
Banska Bystrica
16:00
Ruch Chorzów
VS
Odra Opole
16:00
Teplice
VS
Ústí nad Labem
16:30
Wisła Kraków
VS
Stal Mielec
17:00
Widzew Lodz
VS
Tychy 71
17:00
Katowice
VS
Polkowice
17:00
Korona Kielce
VS
SKRA Częstochowa
17:00
Hradec Králové
VS
Příbram
17:00
Górnik Łęczna
VS
Pogoń Siedlce
18:00
Wuppertaler SV
VS
VfL Bochum 1848
18:30
Holstein Kiel
VS
St. Pauli
19:00
Podbrezová
VS
Zbrojovka Brno
19:00
AGF
VS
AaB
19:00
Brøndby
VS
Hvidovre
19:00
Cove Rangers
VS
Dunfermline Athletic
19:00
FC Dordrecht
VS
Lierse Kempenzonen
19:00
Midtjylland
VS
OB
19:00
Illertissen
VS
Landsberg
19:00
Garching
VS
Pipinsried
19:30
Stal Rzeszów
VS
Garbarnia Kraków
20:00
Austria Klagenfurt
VS
Osijek
20:00
Wismut Gera
VS
Zwickau
20:00
Berwick Rangers
VS
Stenhousemuir
20:30
Linfield
VS
Newtown
20:30
คลับ บรูกก์
VS
Thes Sport
20:30
Thun
VS
St. Gallen
21:00
Worksop Town
VS
บาร์นสลีย์
21:00
Baník Ostrava
VS
Viktoria Otrokovice
21:00
Rheindorf Altach
VS
Luzern
21:00
St. Pölten
VS
Austria Wien
21:00
Krefeld-Fischeln
VS
SV 1919 Straelen
21:00
Botev Plovdiv
VS
Metal Kharkiv
21:00
Bala Town
VS
Cliftonville
21:00
บาเซิ่ล
VS
SpVgg Greuther Fürth
21:00
Sion
VS
Servette
21:00
Schweinfurt
VS
TSV Abtswind
21:00
Dunbar United
VS
Raith Rovers
21:00
Beveren
VS
Werder Bremen II
21:00
Edusport Academy
VS
Dumbarton
21:00
Spartans
VS
East Fife
21:00
Cumbernauld Colts
VS
Alloa Athletic
21:30
Sokol Lanžhot
VS
Zlín
21:30
Preußen Münster
VS
Uerdingen
21:30
CSKA 1948 Sofia
VS
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Voitsberg
VS
Sturm Graz
22:00
SC Kirchberg
VS
Wattens
22:00
Pardubice
VS
Vysočina Jihlava
22:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
เฟเรนซ์วารอส
22:00
Wisłoka Dębica
VS
ŁKS Łódź
22:00
Levski Sofia
VS
Akademija Pandev
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Cracovia Kraków
22:00
OFK Pirin
VS
Spartak Varna
22:00
Resovia Rzeszów
VS
Zemplín Michalovce
22:00
Aubstadt
VS
Fuchsstadt
22:00
Töging
VS
Wacker Burghausen
22:00
Schwaben Augsburg
VS
Rain / Lech
22:30
Lausanne Sport
VS
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
โอลิมเปียกอส
23:00
Berg
VS
MVV Maastricht
00:00
Sochi
VS
เซนิต

99474 World - Club Friendlies 4

15:30
FK Košice
VS
Slavoj Trebišov
17:00
Śląsk Wrocław II
VS
Jastrzębie
17:00
Stomil Olsztyn
VS
Radunia Stężyca

212 Belarus - Second Division - Brest Region

17:00
Granit
VS
Nadezhda
21:00
Krechet
VS
Drogichin
21:00
Kobrin
VS
Euroexport
22:00
Luninets
VS
DYuSSh-3 Pinsk
05:00
Niva
VS
Dinamo Malorita

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Lepel
VS
Veles 2020
20:00
Niva Tolochin
VS
DYuSSh Orsha

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

17:00
Vertykal
VS
Dnepr Rogachev
18:00
Vetka DYuSSh
VS
Leskhoz
21:00
Bumprom
VS
DYuSSh-2 Rechitsa
23:00
Svetlogorsk
VS
Iput DYuSSh

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

19:00
Neman Belkard
VS
Smena Vawkavysk
19:00
Schuchin
VS
Svislach
19:00
Fakel Novogrudok
VS
FSK Dyatlovo

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

18:00
Energosbyt-BSATU
VS
Krumkachy
20:00
FK Viliya
VS
Falko
20:00
Uzda
VS
Kronon
20:00
Bobovnya
VS
Partizan Salihorsk
20:00
Starye Dorogi
VS
Spartak Slutsk
21:00
Respect
VS
Kletsk
22:00
Berezino
VS
Zhodino Yuzhnoe
23:00
Uni Minsk
VS
Tarpeda

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

17:00
Kirovsk
VS
SOZh Krichev
20:00
Gorki
VS
Servolyuks
21:00
Niva Chausy
VS
Zarya Krugloe
21:00
Krasnopole
VS
Spartak