lsm99

ตารางบอล 26 มิ.ย. 2565

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
กัมบะ โอซาก้า
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
วิสเซล โคเบะ
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:30
เกียวโต แซงก้า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
สากัน โตสู
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
โทชิกิ SC
VS
Grulla Morioka
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
ThespaKusatsu Gunma
16:30
FC เรียวเคียว
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

1796 Iceland - Iceland Cup

21:00
HK
VS
Dalvík / Reynir
23:00
KA
VS
Fram
02:15
FH
VS
ÍR
02:15
Ægir
VS
Fylkir
02:45
Njardvík
VS
KR

455 Republic of Ireland - Premier Division

05:00
Sligo Rovers
VS
Dundalk

748 Latvia - Virsliga

21:00
Tukums
VS
FC Daugavpils
23:00
Spartaks Jūrmala
VS
Rīgas FS
00:00
Riga
VS
Valmiera

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
HamKam
VS
Sarpsborg 08
23:00
Molde
VS
Jerv
23:00
Strømsgodset
VS
Lillestrøm
23:00
Sandefjord
VS
Tromsø
23:00
Bodø / Glimt
VS
Aalesund
01:00
Vålerenga
VS
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Raufoss
VS
Skeid
20:00
Stabæk
VS
Fredrikstad
20:00
Start
VS
Kongsvinger

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
AIK
20:00
Hammarby
VS
Häcken
20:00
Mjällby
VS
Norrköping
22:30
GIF Sundsvall
VS
Djurgården

47 Sweden - Superettan

18:00
Skövde AIK
VS
Västerås SK
18:00
Utsikten
VS
Brage
20:00
Dalkurd
VS
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Motala
VS
Piteå
19:00
Sandviken
VS
Umeå
21:00
Täby
VS
IF Karlstad Fotboll
22:00
Tegs SK
VS
Sollentuna

44 Argentina - Superliga

23:00
San Lorenzo
VS
Tigre
01:30
Platense
VS
Sarmiento
04:00
Racing Club
VS
Aldosivi
06:30
Argentinos Juniors
VS
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Almagro
VS
Deportivo Riestra
01:00
Deportivo Madryn
VS
Almirante Brown
01:30
Deportivo Maipú
VS
All Boys
02:00
Agropecuario
VS
Deportivo Santamarina
02:00
Atletico Mitre
VS
San Martín San Juan
02:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Villa Dálmine
02:30
Independiente Rivadavia
VS
San Telmo
04:00
Tristán Suárez
VS
Atlético Rafaela
06:00
San Martín Tucumán
VS
Guillermo Brown

5 Brazil - Serie A

07:00
Atlético Mineiro
VS
Fortaleza
02:00
Botafogo
VS
Fluminense
02:00
Avaí
VS
Palmeiras
04:00
São Paulo
VS
Juventude
04:00
Ceará
VS
Atlético GO
04:00
Goiás
VS
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

21:00
Tombense
VS
Náutico

5 Brazil - Serie C

21:00
Botafogo SP
VS
Manaus
01:00
Uniclinic
VS
Ypiranga Erechim
02:00
EC São José
VS
Campinense
03:00
Ferroviário
VS
Floresta
04:00
Volta Redonda
VS
Aparecidense
05:00
Paysandu
VS
Brasil de Pelotas

80 Chile - Chilean Cup

07:00
O'Higgins
VS
Fernández Vial
23:30
Antofagasta
VS
Deportes Limache
02:00
Palestino
VS
Cobreloa
02:00
Santiago Wanderers
VS
Curicó Unido
04:00
Unión La Calera
VS
Santiago Morning
04:30
Coquimbo Unido
VS
Melipilla
04:30
Huachipato
VS
Puerto Montt

1739 Costa Rica - Primera Division

00:00
Cartaginés
VS
Alajuelense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

09:05
Universidad Guadalajara
VS
Alebrijes
05:00
Tepatitlán de Morelos
VS
Dorados

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Olimpia
VS
12 de Octubre
05:45
Nacional Asunción
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

23:00
Academia Cantolao
VS
ADT
01:00
Carlos Stein
VS
Cienciano
01:15
César Vallejo
VS
Deportivo Binacional
03:30
Sport Huancayo
VS
Universitario
06:00
Alianza Lima
VS
Ayacucho

338 Peru - Segunda Division

03:00
Alfonso Ugarte Puno
VS
Alianza Universidad
03:00
Real Garcilaso
VS
Comerciantes Unidos
03:00
Sport Chavelines Juniors
VS
Juan Aurich
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Deportivo Coopsol
03:00
Molinos El Pirata
VS
Union Huaral
03:30
Santa Rosa PNP
VS
Santos

158 Uruguay - Primera Division

20:00
River Plate
VS
Boston River
01:00
Plaza Colonia
VS
Cerrito
04:00
Peñarol
VS
ลิเวอร์พูล

158 Uruguay - Segunda Division

22:30
Racing
VS
Villa Española
01:00
Atenas
VS
Cerro
01:00
Rampla Juniors
VS
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
ชิคาโก ไฟร์
07:00
Inter Miami
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
08:00
Austin
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
โคลัมบัส ครูว์
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
โคโลราโด ราปิดส์
02:00
ลอสแอนเจลิส
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Orange County
VS
Loudoun United
07:30
Memphis 901
VS
Detroit City
07:30
Tulsa Roughnecks
VS
Charleston Battery
08:00
New Mexico United
VS
Birmingham Legion
08:30
El Paso Locomotive
VS
New York RB II
09:00
Oakland Roots
VS
Atlanta United II
09:00
San Diego Loyal
VS
Indy Eleven
09:00
Monterey Bay
VS
Sacramento Republic

593 Cameroon - Elite One

21:30
Tonnerre
VS
Young Sport Academy
21:30
Canon
VS
Racing

1320 Congo DR - Super Ligue

20:30
Sanga Balende
VS
Panda B5
20:30
Maniema Union
VS
Saint Eloi Lupopo
21:00
Vita Club
VS
Renaissance

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

22:30
Racing d'Abidjan
VS
SOA
22:30
AFAD
VS
ES Bafing
01:00
ASEC Mimosas
VS
Sporting Gagnoa
01:00
San-Pedro
VS
SOL

886 Egypt - Premier League

00:00
Misr Lel Makasa
VS
Al Masry

26 Mali - Premiere Division

23:00
Onze Créateurs
VS
Stade Malien Bamako
01:00
COB
VS
Police

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
FUS Rabat
VS
Mouloudia Oujda
00:00
Rapide Oued Zem
VS
RSB Berkane
02:30
Maghreb Fès
VS
Khouribga
02:30
Chabab Mohammédia
VS
FAR Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mtibwa Sugar
VS
Namungo
20:00
Tanzania Prisons
VS
Simba

1439 Tunisia - Ligue 1

23:00
ES Tunis
VS
Ben Guerdane
23:00
CS Sfaxien
VS
Monastir
23:00
Etoile du Sahel
VS
Club Africain

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Bashundhara Kings
VS
Sheikh Russel

1004 Canada - PCSL

02:00
Mid Isle Highlanders
VS
Penticton
04:30
Tigers Vancouver
VS
Fusion

5618 China PR - Super League

14:30
Wuhan Three Towns
VS
Hebei CFFC
16:30
Shanghai Shenhua
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Chengdu Qianbao
VS
Shenzhen

5618 China PR - League One

14:30
Nanjing City
VS
Qingdao Jonoon
15:00
Suzhou Dongwu
VS
Nantong Zhiyun
15:00
Guangxi Baoyun
VS
Hebei Kungfu
18:30
Shenyang Urban
VS
Shanghai Jiading

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Ulsan
VS
Seongnam
17:00
Pohang Steelers
VS
Sangju Sangmu
17:30
Gangwon
VS
Jeju United

712 Korea Republic - National League

15:00
Gyeongju HNP
VS
Busan Transportation
17:00
Hwaseong
VS
Mokpo City
17:00
Cheonan City
VS
Yangju Citizen
17:00
Gimhae City
VS
Changwon City

69697 Vietnam - V-League

18:00
Nam Dinh
VS
Ha Noi

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Hue
17:00
Bình Phước
VS
Phu Dong
18:00
Pho Hien
VS
Công An Nhân Dân

11240938 เอเอฟซีคัพ

05:00
Warriors
VS
CPK

44 Argentina - Primera C

01:30
Excursionistas
VS
Central Córdoba
01:30
Atlas
VS
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Luján
VS
San Martín Burzaco
01:30
Argentino Merlo
VS
Berazategui
03:30
Deportivo Laferrere
VS
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Deportivo Paraguayo

1578 Norway - 2. Division - Group 1

19:00
Moss
VS
Egersund
19:00
Ullern
VS
Sotra
19:00
Vard
VS
Notodden
20:00
Øygarden
VS
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Tromsdalen
VS
Brattvåg
20:00
Alta
VS
Kjelsås
20:00
Ullensaker / Kisa
VS
Levanger
23:30
Asker
VS
Hødd

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Stenungsund
VS
Kumla
21:00
Angered BK
VS
Mjolby
21:00
Grebbestad
VS
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

21:00
Korsnäs IF FK
VS
Rågsved
21:00
Akropolis
VS
Hudiksvall
23:00
Kvarnsveden
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Skellefteå
VS
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

20:00
Ariana
VS
Rosengård
22:00
Räppe
VS
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

20:00
Arameiska / Syrianska
VS
United Nordic
22:00
Assyriska
VS
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

21:00
Onsala
VS
Astrio

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Jequié
VS
Itabuna
00:45
Juazeiro BA
VS
Jacobinense
00:45
Jacobina
VS
Fluminense de Feira
00:45
Feirense
VS
Botafogo BA
01:00
Galicia
VS
Grapiuna Itabuna
02:00
Flamengo BA
VS
ABPN Canaã

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Santa Cruz RS
VS
Esportivo
01:00
Glória
VS
Lajeadense
01:00
Pelotas
VS
Passo Fundo

5 Brazil - Mineiro 2

20:00
Varginha EC
VS
Tupynambás

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Argentino Quilmes
VS
Colegiales
01:30
JJ Urquiza
VS
Deportivo Merlo
02:00
Los Andes
VS
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Atlético Paraná
21:00
Sportivo Desamparados
VS
Liniers Bahía Blanca
00:30
Olimpo
VS
Sol de Mayo
01:00
Gimnasia Concepción
VS
Gimnasia y Tiro
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Circulo Deportivo
01:00
Ciudad de Bolívar
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Sansinena
VS
Huracán Las Heras
01:30
Boca Unidos
VS
Sportivo Las Parejas
02:00
Estudiantes de San Luis
VS
Argentino Monte Maíz
02:00
Cipolletti
VS
Juventud Unida Univ.
02:30
Juventud Antoniana
VS
Crucero del Norte
03:30
Villa Mitre
VS
Ferro Carril Oeste LP

44569 Aruba - Division de Honor

07:00
Dakota
VS
RCA

911987 Bhutan - Super League

17:00
Takin
VS
Namlha
20:00
Tertons
VS
RTC

866998 Fiji - National Football League

08:00
Ba
VS
Rewa
10:00
Lautoka
VS
Suva
10:00
Tailevu Naitasiri
VS
Nadi

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Busan I'Park
VS
Bucheon 1995
18:00
Gwangju
VS
Gyeongnam
18:00
Daejeon Citizen
VS
Gimpo

99474 World - Friendly International Women

08:00
Mexico W
VS
Peru W
16:00
Bosnia & Herzegovina W
VS
Philippines W
19:00
Hong Kong W
VS
Singapore W
20:00
Bangladesh W
VS
Malaysia W
22:00
Belgium W
VS
Austria W
01:00
Uruguay W
VS
Bolivia W
02:00
แคนาดา W
VS
เกาหลีใต้ W

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra FC
VS
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

12:00
Blacktown City
VS
North Shore Mariners
12:00
Rockdale City Suns
VS
Sydney United
13:00
Sydney Olympic
VS
Sutherland Sharks

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Atlético GO U20
VS
Corinthians U20
01:00
Bahia U20
VS
América Mineiro U20
02:00
Santos U20
VS
Bragantino U20

748 Latvia - Latvian Cup

15:00
Parks
VS
FS Jelgava
19:00
Limbazi
VS
Jēkabpils

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Horseed
VS
Banadir

98 Australia - Npl Queensland

12:00
Gold Coast Knights
VS
Queensland Lions
16:30
Capalaba
VS
Eastern Suburbs Brisbane

886 Egypt - Egypt Cup

02:30
Al Ahly
VS
Pyramids FC

716 Nigeria - Npfl

22:00
Sunshine Stars
VS
MFM
22:00
Enyimba
VS
Heartland
22:00
Katsina United
VS
Remo Stars
22:00
Lobi Stars
VS
Akwa Starlets
22:00
Gombe United
VS
Wikki Tourist
22:00
Shooting Stars
VS
Abia Warriors
22:00
Kano Pillars
VS
Enugu Rangers
22:00
Nasarawa United
VS
Rivers United

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

07:30
USA U20
VS
Nicaragua U20
03:00
Guatemala U20
VS
Canada U20
05:00
Haiti U20
VS
Jamaica U20

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Maitland
11:00
Lake Macquarie
VS
Hamilton Olympic
11:30
Weston Bears
VS
Adamstown Rosebuds

201580 Maldives - Male League

18:00
TC Sports Club
VS
Green Streets
23:00
Maziya
VS
Super United Sports

6783 Mozambique - Mocambola

19:00
Ferroviário de Lichinga
VS
Black Bulls Maputo
19:00
LD Maputo
VS
Incomáti
19:00
Ferroviário Nampula
VS
Songo
19:00
Matchedje de Mocuba
VS
Costa do Sol

3483 USA - USL League One

09:30
Central Valley Fuego
VS
North Carolina
05:00
Charlotte Independence
VS
Forward Madison

44 Argentina - Reserve League

20:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Talleres Córdoba Res.
20:00
Independiente Res.
VS
Patronato Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Hawks
VS
GPA
01:00
Real de Banjul
VS
Steve Biko

1004 Canada - Premier League

23:00
York9
VS
Valour
06:00
Cavalry
VS
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

02:00
Afrika Reykjavik
VS
RB

453172 Macao - Primeira Division

17:00
Sporting Macau
VS
CPK
19:00
Cheng Fung
VS
Tak Chun Ka I

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Víkingur Reykjavík W
VS
Fjardab Höttur Leiknir W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Biwako Shiga
VS
Osaka
11:00
Maruyasu Okazaki
VS
Veertien Mie
13:00
Suzuka Unlimited
VS
Matsue City
13:00
Nara Club
VS
Sony Sendai
13:00
Criacao Shinjuku
VS
Verspah Oita

99474 World - Club Friendlies 3

17:30
Raków Częstochowa
VS
Chojniczanka Chojnice
18:30
Randers
VS
FC Helsingør
19:45
The New Saints
VS
Cliftonville
21:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
นูเรมเบิร์ก
21:00
Krasnodar II
VS
Chayka
22:00
Weißenburg
VS
Wacker Burghausen

99474 World - Club Friendlies 4

19:00
Alemannia Haibach
VS
Bayern Alzenau
22:00
Gundelfingen
VS
Gersthofen
22:00
FSV Offenbach
VS
Mechtersheim
22:00
Botev Plovdiv II
VS
Sozopol
23:00
Makedonija
VS
KF Llapi

212 Belarus - Second Division - Brest Region

17:00
Pripyat
VS
DYUSSH Stolin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Postavy
VS
Gorodok lions
20:00
Gazovik
VS
Polotsk
21:00
Senno
VS
Miory

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

19:00
Mozyr NPZ
VS
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

17:00
Chayka Zelva
VS
Neman Mosty
22:00
Slonim City
VS
Grodnensky

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

19:00
Viktoriya Maryina Horka
VS
Krupki
23:00
SDJuShOR-3
VS
Urozhaynaya