lsm99

ตารางบอล 29 มิ.ย. 2565

479 เจลีก

17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

2405 Estonia - Meistriliiga

21:30
Tammeka
VS
Trans
22:00
Flora
VS
Vaprus
23:30
Legion
VS
Paide

1233 Finland - Finland Cup

22:00
Inter Turku
VS
HJK
22:30
Haka
VS
KuPS
23:00
PK-35
VS
HIFK

1796 Iceland - 2. Deild

01:00
Njardvík
VS
KF
01:30
Völsungur
VS
ÍR
02:15
Reynir
VS
Víkingur Ólafsvík
02:15
Ægir
VS
Höttur / Huginn
02:15
Fjardabyggd / Leiknir
VS
Magni
02:15
Haukar
VS
Thróttur Reykjavík

1578 Norway - NM Cup

23:00
Byåsen
VS
Sandefjord
23:00
Kjelsås
VS
Skeid
23:00
Moss
VS
Start
23:00
Jerv
VS
Odd
23:00
Sotra
VS
Haugesund
23:00
Eidsvold
VS
Molde
23:00
Lillestrøm
VS
Aalesund
23:00
Gjøvik-Lyn
VS
Stabæk
01:15
Vålerenga
VS
Bodø / Glimt

47 Sweden - Svenska Cupen

00:00
Trollhättan
VS
Vänersborgs FK
00:00
Husqvarna
VS
Motala
00:30
Ullared
VS
Onsala
01:00
Järfälla
VS
Stocksund

44 Argentina - Copa Argentina

04:05
Aldosivi
VS
Newell's Old Boys
04:05
Gimnasia La Plata
VS
Flandria

5 Brazil - Serie B

07:30
Guarani
VS
Ituano
07:30
Cruzeiro
VS
Sport Recife
07:30
Vila Nova
VS
Ponte Preta
05:00
Náutico
VS
Criciúma

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Tapatío
VS
Durango

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:30
ซินซินนาติ
VS
นิวยอร์กซิตี
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
โคลัมบัส ครูว์

3483 USA - US Open Cup

06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:50
San Antonio
VS
Tulsa Roughnecks
06:30
Charleston Battery
VS
Atlanta United II

1320 Congo DR - Super Ligue

20:00
Maniema Union
VS
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

21:30
Korhogo
VS
AFAD
22:30
Sporting Gagnoa
VS
Bassam
00:00
ES Bafing
VS
Lys Sassandra
02:00
SOL
VS
Racing d'Abidjan

886 Egypt - Premier League

00:00
Pyramids FC
VS
ENPPI
02:30
Smouha
VS
Al Ahly

3662 Gabon - Champoinnat D1

21:30
Akanda
VS
Dikaki
21:30
Bitam
VS
Cercle Mbéri
21:30
Lozo
VS
Missile
21:30
Bouenguidi
VS
Mounana
22:00
FC 105
VS
Pélican
22:00
Stade Mandji
VS
Oyem

1424 Morocco - Botola Pro

00:00
Difaâ El Jadida
VS
Youssoufia Berrechid
00:00
FUS Rabat
VS
Rapide Oued Zem
00:00
Ittihad Tanger
VS
Maghreb Fès
00:00
Riadi Salmi
VS
Hassania Agadir
00:00
Mouloudia Oujda
VS
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca
VS
FAR Rabat
02:30
Khouribga
VS
Olympic Safi
02:30
RSB Berkane
VS
Chabab Mohammédia

56518 Sudan - Sudan Premier League

20:45
Al-Ahly Merowe
VS
Alamal Atbara
21:15
Al Hilal Port Sudan
VS
Hay Al Wadi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Kagera Sugar
VS
Polisi Tanzania
20:00
Coastal Union
VS
Geita Gold
20:00
Dodoma Jiji
VS
KMC
20:00
Ruvu Shooting
VS
Tanzania Prisons
20:00
Mbeya City
VS
Namungo
20:00
Mbeya Kwanza
VS
Simba
20:00
Azam
VS
Biashara United
20:00
Young Africans
VS
Mtibwa Sugar

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Muktijoddha SKC
VS
Bangladesh Police

1004 Canada - PCSL

10:00
Khalsa
VS
Tigers Vancouver

5618 China PR - Super League

14:30
Shanghai SIPG
VS
Shanghai Shenhua
16:00
Meizhou Hakka
VS
Cangzhou Mighty Lions
16:30
Shenzhen
VS
Tianjin Teda
18:30
Changchun Yatai
VS
Hangzhou

5618 China PR - League One

15:00
Nantong Zhiyun
VS
Qingdao Youth Island
15:00
Zibo Sunday
VS
Guangxi Baoyun

712 Korea Republic - Korean Cup

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Suwon Bluewings
17:00
Daegu
VS
Pohang Steelers
17:00
Ulsan
VS
Bucheon 1995
17:00
Busan Transportation
VS
Seoul

3995 Malaysia - Super League

20:00
Terengganu
VS
Negeri Sembilan

11240938 เอเอฟซีคัพ

05:00
Eastern
VS
CPK

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Colo-Colo
VS
Internacional
05:15
The Strongest
VS
Ceará

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Corinthians
VS
Boca Juniors
07:30
Athletico PR
VS
Libertad
05:15
Cerro Porteño
VS
Palmeiras
05:15
Talleres Córdoba
VS
Colón

1233 Finland - Kakkonen

22:30
EPS
VS
SalPa
22:30
VJS
VS
HJS Akatemia
23:00
I-Kissat
VS
GrIFK

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

00:30
Säffle SK
VS
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

01:00
Huddinge
VS
IFK Eskilstuna

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Galicia
VS
Jequié
05:00
ABPN Canaã
VS
Itabuna
05:15
Fluminense de Feira
VS
Flamengo BA
06:00
Botafogo BA
VS
Juazeiro BA
06:00
Jacobinense
VS
Jacobina

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Barbalha
VS
Cariri
01:00
Floresta
VS
Itapipoca
01:00
Pague Menos
VS
Guarany de Sobral
01:00
Maranguape
VS
Horizonte
01:00
Tiradentes CE
VS
Guarani de Juazeiro

911987 Bhutan - Super League

17:00
Tertons
VS
BFF Academy U19
20:00
Takin
VS
RTC

99474 World - Friendly International Women

09:00
สหรัฐอเมริกา W
VS
Colombia W
20:30
Poland W
VS
Iceland W
23:00
Denmark W
VS
นอร์เวย์ W
01:00
Botswana W
VS
Togo W

2405 Estonia - Estonian Cup

23:30
Soccernet
VS
Jogeva
00:00
Zenit Tallinn
VS
JK Poseidon
00:45
FCI Tallinn
VS
Eston Villa

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Badbaado
VS
Gaadiidka

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

09:00
Panama U20
VS
Honduras U20
06:00
Dominican Republic U20
VS
Jamaica U20

98 Australia - Npl South Australian

18:00
Adelaide Olympic
VS
Adelaide United ||

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Lake Macquarie
VS
Weston Bears
16:00
Maitland
VS
Lambton Jaffas
16:30
Valentine
VS
Hamilton Olympic

2493 Mauritania - Super D1

00:30
SNIM
VS
Tidjikja
02:45
Médine
VS
Police

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
North Carolina

2507 Gambia - GFA League

23:00
Steve Biko
VS
Falcons

1004 Canada - Premier League

06:00
Forge
VS
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

03:00
KM
VS
Álftanes
03:00
Berserkir / Mídas
VS
Hafnir
03:00
KB
VS
Léttir
03:00
ÍBU
VS
Árborg
03:00
Álafoss
VS
GG
03:00
Smári
VS
Hamar

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Foyle Belles W
VS
Ballymacash W
01:30
Ballymena Allstars W
VS
Comber Rec. W
02:00
Larne W
VS
St. James' Swifts W

1796 Iceland - 1. Deild Women

01:30
Fjölnir W
VS
Víkingur Reykjavík W
02:15
FH W
VS
Tindastóll W
02:15
Grindavík W
VS
Fylkir W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

00:30
Obreros Unidos
VS
2 de Mayo
03:00
Sport Colonial
VS
Pastoreo

1233 Finland - Kolmonen

07:00
Ri-Pa
VS
PeKa
22:30
SavU
VS
IPS Edustus
23:00
Jyväskylä Blackbird
VS
PK-37
23:00
RPS Lions
VS
STPS

99474 World - Club Friendlies 2

22:00
Fenerbahçe
VS
Al Shamal

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
SSC Farul
VS
Braşov
15:30
Sigma Olomouc
VS
Vyškov
16:00
Slovan Liberec
VS
Vlašim
16:00
Teplice
VS
Varnsdorf
17:00
SKRA Częstochowa
VS
Znicz Pruszków
18:00
Larne
VS
The New Saints
18:30
Standard Liège
VS
Sint-Truiden
19:00
Queen's Park
VS
Lokomotiva Zagreb
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์
20:30
คลับ บรูกก์
VS
Lierse Kempenzonen
21:00
Cherno More
VS
Sozopol
21:00
Púchov
VS
Třinec
21:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Baltika
21:00
Dynamo Dresden
VS
Heidenheim
21:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Akademija Pandev
21:00
Podbrezová
VS
Komárno
21:00
Petrolul 52
VS
Al Markhiya
21:00
Csikszereda
VS
Chindia Târgovişte
22:00
Jastrzębie
VS
Ruch Chorzów
22:00
Baník Ostrava
VS
Zlín
22:00
Levski Sofia
VS
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Górnik Łęczna
VS
Puszcza Niepołomice
22:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Servette
22:00
SSC Farul
VS
Mioveni
22:00
Pardubice
VS
Příbram
22:00
Urozhay
VS
Druzhba
22:00
FCSB
VS
Sfîntul Gheorghe
22:00
Čukarički
VS
Śląsk Wrocław
22:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MTK
22:00
Vasas
VS
Zemplín Michalovce
22:00
Lisen
VS
สโลวาน บราติสลาวา
22:00
Rapid Vienna
VS
Lafnitz
22:00
Chernomorets
VS
Chayka
22:00
Budafoki MTE
VS
Banska Bystrica
22:00
Arda
VS
Vitosha Bistritsa
22:00
Voluntari
VS
Orlęta Kielce
22:30
Hartberg
VS
Universitatea Cluj
22:30
Hamburger SV
VS
Hajduk Split
22:30
St. Pölten
VS
Rapid Bucuresti
22:30
Botev Vratsa
VS
Spartak Pleven
22:30
U Craiova 1948
VS
AEK Larnaca
23:00
Nieciecza
VS
Karviná
23:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
โอลิมเปียกอส
23:00
Tychy 71
VS
Garbarnia Kraków
23:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Kalisz
23:00
Aubstadt
VS
Eintracht Bamberg
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
Makkabi
23:00
Waldhof Mannheim
VS
Aarau
23:00
Viktoria Berlin
VS
FC Union Berlin
23:00
Gorica
VS
Tabor Sežana
23:00
Havelse
VS
Osnabrück
23:00
โมนาโก
VS
St. Gallen
23:00
Zulte-Waregem
VS
Sporting Charleroi
23:00
Maribor
VS
Partizani Tirana
23:30
Monheim
VS
VfL Bochum 1848
23:30
Cherno More
VS
Etar
23:30
Sparta Praha II
VS
Blau-Weiß Linz
23:30
Universitatea Craiova
VS
คาราบัค
23:45
Yverdon Sport
VS
Sion
00:00
Deisenhofen
VS
Pipinsried
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
เซนิต
00:00
Go Ahead Eagles
VS
PAOK
00:00
FC Remscheid
VS
Viktoria Köln
00:00
Germania Halberstadt
VS
Wolfenbüttel
00:00
Schalke 04 II
VS
Schonnebeck
00:00
Wuppertaler SV
VS
Bövinghausen
00:00
Buchbach
VS
Hallbergmoos-Goldach
00:00
Ansbach
VS
Ingolstadt II
00:30
Svelta Melsele
VS
Waasland-Beveren
01:00
Lausanne Sport
VS
ดินาโมเคียฟ
01:30
Clachnacuddin
VS
Inverness CT
01:45
Raith Rovers
VS
Queen of the South
05:00
UTA Arad
VS
Partizani Tirana
05:00
Petrolul 52
VS
Al Shamal

99474 World - Club Friendlies 4

15:00
Šamorín
VS
Petržalka akadémia
17:00
Saturn Ramenskoye
VS
Ryazan
22:30
Shkupi
VS
Gjilani
23:00
Slavoj Trebišov
VS
Tatran Prešov
00:00
Bersenbrück
VS
BW Lohne

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

22:30
Tervarit-j
VS
HauPa