lsm99

ตารางบอล 9 ก.ค. 2565

479 เจลีก

17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
วิสเซล โคเบะ

99474 World - Club Friendlies 1

16:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Antwerp
19:00
อาแจกซ์
VS
Lokomotiva Zagreb
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
เฟเยนูร์ด
20:30
DSC Arminia Bielefeld
VS
พีเอสวี
21:00
เบซิคตัส
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
22:00
Dynamo Dresden
VS
ดอร์ทมุนด์
00:30
Sturm Graz
VS
กาลาตาซาราย

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
Slonim
VS
Naftan
22:00
FC Ostrovets
VS
Smorgon
00:00
Volna
VS
Osipovichy

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Lokomotiv Plovdiv
VS
OFK Pirin
01:00
CSKA 1948 Sofia
VS
Levski Sofia

2405 Estonia - Meistriliiga

23:15
Vaprus
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
HIFK
VS
Haka
21:30
VPS
VS
Mariehamn

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
KA
VS
ÍBV
23:00
Víkingur Reykjavík
VS
ÍA

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Grindavík
VS
Grótta
21:00
Kórdrengir
VS
Thróttur Vogar
21:00
Fjölnir
VS
Afturelding
21:00
KV
VS
Selfoss
21:00
Vestri
VS
HK
23:00
Fylkir
VS
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Fjardabyggd / Leiknir
VS
Reynir

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Bodø / Glimt
VS
Sarpsborg 08
23:00
Strømsgodset
VS
Odd

155 Romania - Romania Cup

22:00
Unirea Bacău
VS
Victoria Leţcani
22:00
Viitorul Liteni
VS
Viitorul Darabani
22:00
Dunarea Calafat
VS
Dunarea Turris Turnu Magurele
22:00
Atletic United Ploiesti
VS
Dunărea 2020 Giurgiu
22:00
CS Dinamo București
VS
Iazu
22:00
Victoria Gugeşti
VS
Victoria Traian
22:00
Pescarusul Sarichioi
VS
Unirea Braniştea
22:00
Rapid Jibou
VS
Someşul Feldru
22:00
Crişul Sântandrei
VS
Supporter
22:00
Inter Stars
VS
ACS Târgu Mureș 1898
22:00
Universitatea Alba Iulia
VS
Gheorgheni
22:00
Gloria al Oraşului Geoag
VS
Nera Bogodinţi
22:00
CSM Lugoj
VS
Victoria Felnac
22:00
Sparta Râmnicu Vâlcea
VS
Oltul Curtişoara

1161 Scotland - League Cup

21:00
Dumbarton
VS
Stirling Albion
21:00
Fraserburgh
VS
Kilmarnock
21:00
Stenhousemuir
VS
Partick Thistle
21:00
Buckie Thistle
VS
Ross County
21:00
East Fife
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Hibernian
VS
Clyde
21:00
Greenock Morton
VS
Falkirk
21:00
Cowdenbeath
VS
Airdrieonians
21:00
St. Mirren
VS
Arbroath
21:00
Ayr United
VS
Elgin City
21:00
Queen of the South
VS
Annan Athletic
21:00
Albion Rovers
VS
Livingston
21:00
Kelty Hearts
VS
Inverness CT
21:00
Dundee
VS
Hamilton Academical
21:00
Stranraer
VS
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

01:00
Mladost Lučani
VS
Spartak Subotica
01:00
Čukarički
VS
Bačka Topola
01:00
Javor Ivanjica
VS
Partizan

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
มัลโม่
VS
Varberg BoIS
22:30
Degerfors
VS
Norrköping

47 Sweden - Superettan

18:00
Brommapojkarna
VS
Dalkurd
20:00
Norrby
VS
Västerås SK

44 Argentina - Superliga

23:00
Patronato
VS
Arsenal de Sarandi
01:30
San Lorenzo
VS
Boca Juniors
04:00
Banfield
VS
Unión Santa Fe
06:30
Talleres Córdoba
VS
Barracas Central
06:30
Platense
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Brown de Adrogué
VS
Guillermo Brown
01:00
Tristán Suárez
VS
Estudiantes Caseros
01:00
Almagro
VS
Villa Dálmine
01:30
Deportivo Maipú
VS
Deportivo Riestra
04:00
Agropecuario
VS
Atlanta
05:10
Independiente Rivadavia
VS
All Boys
06:10
Quilmes
VS
Club Atlético Güemes

5 Brazil - Serie A

02:30
Bragantino
VS
Avaí
05:00
Fluminense
VS
Ceará
06:30
Goiás
VS
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

07:30
Grêmio
VS
Náutico
21:00
Guarani
VS
Cruzeiro
02:00
Sport Recife
VS
Londrina
02:30
Criciúma
VS
Vasco da Gama
02:30
Tombense
VS
Chapecoense
04:30
Sampaio Corrêa
VS
Ituano

5 Brazil - Serie C

01:00
Ferroviário
VS
Aparecidense
03:00
Botafogo PB
VS
Floresta
04:00
Figueirense
VS
Campinense
05:00
Paysandu
VS
Confiança

80 Chile - Primera Division

07:30
O'Higgins
VS
Palestino
02:00
Curicó Unido
VS
Cobresal
04:30
Audax Italiano
VS
Huachipato

80 Chile - Primera B

23:30
Magallanes
VS
San Luis
23:30
Barnechea
VS
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

03:15
Envigado
VS
América de Cali
05:00
Deportivo Cali
VS
Jaguares de Córdoba
05:00
Atlético Bucaramanga
VS
Rionegro Águilas
06:00
Millonarios
VS
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Atlético
VS
Real Cartagena
03:00
Leones FC
VS
Bogotá
03:00
Real San Andres
VS
Llaneros
03:00
Tigres
VS
Fortaleza CEIF

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Universidad Católica
VS
Mushuc Runa
03:00
Aucas
VS
Orense
05:30
9 de Octubre
VS
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

04:15
Jocoro
VS
Atletico Marte

458 Mexico - Liga MX

07:00
Mazatlán
VS
Tigres UANL
09:05
Puebla
VS
Santos Laguna
09:05
Tijuana
VS
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Deportivo Ocotal

338 Peru - Primera Division

01:00
Sporting Cristal
VS
Sport Huancayo
03:15
Ayacucho
VS
Deportivo Municipal
06:00
Cienciano
VS
César Vallejo

338 Peru - Segunda Division

03:00
Deportivo Coopsol
VS
Santos

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Deportivo Maldonado
VS
Wanderers
01:00
ลิเวอร์พูล
VS
Rentistas
06:00
Nacional
VS
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
ลอสแอนเจลิส
VS
แอลเอ แกลักซี
09:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
00:00
นิวยอร์กซิตี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
03:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
Austin
06:00
Charlotte
VS
Nashville SC
06:30
ซินซินนาติ
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Indy Eleven
VS
Detroit City
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Miami FC II
06:00
Hartford Athletic
VS
Tampa Bay Rowdies

3662 Gabon - Champoinnat D1

21:00
Stade Migovéen
VS
Bouenguidi
21:30
Oyem
VS
Pélican
21:30
Mangasport
VS
Bitam
21:30
Lozo
VS
Akanda
21:30
Missile
VS
Dikaki
22:00
Stade Mandji
VS
FC 105

1004 Canada - PCSL

05:30
Tigers Vancouver
VS
Penticton
06:00
WIA
VS
Victoria United
06:00
Khalsa
VS
Koinonia

5618 China PR - League One

14:30
Qingdao Jonoon
VS
Zhenjiang Huasa
14:30
BIT
VS
Shaanxi Chang'an
14:30
Shenyang Urban
VS
Beijing BG
18:30
Shanghai Jiading
VS
Xinjiang Tianshan

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Incheon United
18:00
Daegu
VS
Ulsan

712 Korea Republic - National League

15:00
Siheung Citizen
VS
Hwaseong
17:00
Ulsan Citize
VS
Paju Citizen
17:00
Cheongju
VS
Daejeon Korail
17:00
Busan Transportation
VS
Gimhae City
17:00
Cheonan City
VS
Gyeongju HNP

69697 Vietnam - V-League

18:00
FLC Thanh Hoa
VS
Nam Dinh
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Binh Duong
19:15
Sai Gon
VS
Binh Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Quang Nam
VS
Phu Dong
17:00
Bình Phước
VS
Bà Ria Vũng Tàu

44 Argentina - Primera C

01:30
Excursionistas
VS
Midland
01:30
Atlas
VS
Deportivo Español
01:30
Victoriano Arenas
VS
Sportivo Italiano
01:30
Deportivo Laferrere
VS
El Porvenir

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Juventud Unida G.
VS
Deportivo Paraguayo
01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Centro Español
01:30
ลูกาโน
VS
Yupanqui
01:30
Argentino Rosario
VS
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:00
Oriente Petrolero
VS
Royal Pari
02:00
Santa Cruz
VS
Atlético Palmaflor
04:15
Aurora
VS
Always Ready
06:30
Independiente Petrolero
VS
Blooming

1233 Finland - Kakkonen

20:00
FC Komeetat
VS
OTP
21:00
Reipas
VS
KuPS Ak.
21:00
NJS
VS
LaPa
21:00
PKKU
VS
Kiffen
21:00
SalPa
VS
MuSa
21:00
EPS
VS
Tampere United
21:00
KajHa
VS
Kraft
22:00
KäPa
VS
JIPPO
22:00
OLS
VS
JS Hercules
22:30
PeKa
VS
Atlantis
22:30
VJS
VS
I-Kissat
23:00
Vaajakoski
VS
RoPS

1578 Norway - 2. Division - Group 1

20:00
Strømmen
VS
Kvik Halden
20:00
Ørn Horten
VS
Flekkerøy
20:00
Øygarden
VS
Staal Jørpeland
21:00
Arendal
VS
Notodden

155 Romania - Super Cup

00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Sepsi

5 Brazil - Mineiro 2

01:00
Betim
VS
Boa
02:00
Ipatinga
VS
Varginha EC
02:00
Tupynambás
VS
Democrata SL

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
JJ Urquiza
VS
Acassuso
01:30
Cañuelas
VS
Colegiales
01:30
Comunicaciones
VS
Deportivo Merlo
01:30
San Miguel
VS
UAI Urquiza
01:30
Deportivo Armenio
VS
Dock Sud

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Sportivo Las Parejas
VS
Gimnasia Concepción
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Sportivo Desamparados
01:30
Crucero del Norte
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Argentino Monte Maíz
VS
Independiente Chivilcoy

909440 Cambodia - C-League

15:45
Boeung Ket
VS
Svay Rieng
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Visakha
18:30
Naga World
VS
National Defense
18:30
Phnom Penh Crown
VS
Cambodia Tiger

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Gyeongnam
VS
Busan I'Park
16:00
Ansan Greeners
VS
Bucheon 1995

99474 World - Friendly International Women

20:00
Mauritius W
VS
Seychelles W

2405 Estonia - Estonian Cup

20:00
Vastseliina Tannem
VS
Legion
21:00
K-Järve JK Järve
VS
Tallinna Kalev II
21:00
Mulgi
VS
FC Tallinn
23:00
Nõmme United
VS
Laanemaa Haapsalu
23:00
Harju Jalgpallikool
VS
EstHam United
23:00
Warrior
VS
Elva
23:00
Tammeka
VS
Kose

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Acacia Ridge
15:00
Pine Hills
VS
St George Willawong
15:00
The Lakes
VS
Newmarket
16:00
The Gap
VS
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

12:00
Manly United
VS
Blacktown City
13:00
Sydney Olympic
VS
Sydney II
14:30
APIA Leichhardt Tigers
VS
North Shore Mariners

2 Poland - Super Cup

01:10
Lech Poznań
VS
Raków Częstochowa

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Flamengo RJ U20
VS
Cruzeiro U20
21:00
Vasco U20
VS
Atletico-PR U20
01:00
Internacional U20
VS
Chapecoense-SC U20
01:00
Gremio U20
VS
Corinthians U20

748 Latvia - Latvian Cup

22:30
Super Nova
VS
Tukums
00:00
Rīgas FS
VS
Spartaks Jūrmala

41 Europe - UEFA Women's EURO

23:00
Portugal W
VS
Switzerland W
02:00
เนเธอร์แลนด์ W
VS
สวีเดน W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Jeenyo
VS
Sahafi

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Perth Glory II
14:00
Perth
VS
Balcatta
14:00
Floreat Athena
VS
Cockburn City
14:00
Bayswater City
VS
Sorrento
14:00
Inglewood United
VS
Gwelup Croatia SC
14:00
Stirling Lions
VS
Perth RedStar

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights
VS
Olympia Warriors
13:30
Kingborough Lions
VS
Launceston City
13:30
Clarence Zebras
VS
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

13:30
Gold Coast Knights
VS
SC Wanderers
14:00
Capalaba
VS
Gold Coast United

41 Europe - Euro U19 Women

20:00
Spain U19 W
VS
Norway U19 W

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Sturt Lions
12:30
Cumberland United
VS
West Torrens Birkalla
12:30
Campbelltown City
VS
South Adelaide Panthers
14:30
Adelaide City
VS
Adelaide United ||
15:30
NE MetroStars
VS
White City Woodville
15:30
Adelaide Olympic
VS
Adelaide Comets

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
Oakleigh Cannons
13:45
Dandenong City
VS
Altona Magic
14:30
Port Melbourne
VS
Heidelberg United
15:45
South Melbourne
VS
Dandenong Thunder

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

20:00
Kairat
VS
Ordabasy
22:00
Taraz
VS
Tobol
22:00
Maqtaaral
VS
Aktobe

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Charlestown City Blues
VS
Adamstown Rosebuds
13:30
Broadmeadow Magic
VS
Maitland

11240938 Asia - Aff Championship U19

15:00
Laos U19
VS
Singapore U19
19:00
Timor-Leste U19
VS
Malaysia U19

147 Africa - African Championship Women

03:00
แคเมอรูน W
VS
Tunisia W
03:00
Zambia W
VS
Togo W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
Tigres UANL W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Mazatlán W

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
Central Valley Fuego
06:30
Tormenta
VS
Chattanooga Red Wolves

11555657 South America - Copa America Women

07:00
Colombia W
VS
Paraguay W
04:00
Uruguay W
VS
Venezuela W

44 Argentina - Reserve League

20:00
Barracas Central Res.
VS
Talleres Córdoba Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Platense Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
VS
River Plate Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
SKA Brasil
VS
Catanduva
01:00
Itapirense
VS
Itararé
01:00
Manthiqueira
VS
Paulista
01:00
Mauá
VS
XV de Jaú
01:00
Grêmio Prudente
VS
Rio Branco SP
01:00
Inter de Bebedouro
VS
Flamengo SP

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:15
Avondale Heights U21
VS
Oakleigh Cannons U21
10:15
South Melbourne U21
VS
Dandenong Thunder U21
11:30
Dandenong City U21
VS
Altona Magic U21
12:00
Melbourne Knights U21
VS
Green Gully U21
16:30
Port Melbourne U21
VS
Heidelberg United U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

13:00
Nittaidai W
VS
Ehime W
14:00
Iga Kunoichi W
VS
Cerezo Osaka W

227 Russia - Premier League Women

20:30
CSKA Moscow W
VS
Rostov W
22:00
Ryazan VDV W
VS
Krasnodar W

1004 Canada - Premier League

03:00
Edmonton
VS
Pacific
06:00
Atlético Ottawa
VS
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

23:00
Einherji
VS
Máni

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
KH
VS
Kormákur / Hvöt
21:00
Vídir
VS
Kári
21:00
ÍH
VS
Sindri
21:00
KFG
VS
Ellidi
01:00
Vængir Jupiters
VS
KFS

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:30
The Lakes U23
VS
Newmarket U23
13:00
Mt Gravatt U23
VS
Acacia Ridge U23
13:00
Pine Hills U23
VS
St George Willawong U23
14:00
The Gap U23
VS
Western Spirit U23

80 Chile - Segunda División

02:00
San Antonio Unido
VS
San Marcos
02:00
Real San Joaquín
VS
General Velásquez
03:00
Trasandino
VS
Rodelindo Román
05:00
Lautaro de Buin
VS
Deportes Limache

227 Russia - Super Cup

23:00
เซนิต
VS
สปาร์ตัก มอสโก

479 Japan - Japan Football League

13:00
Sony Sendai
VS
Honda
13:00
Criacao Shinjuku
VS
Kochi United

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
นีซ
VS
Cercle Brugge
15:00
Fakel
VS
Torpedo Moskva
15:00
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Diósgyőr
15:00
MTK
VS
Vasas
15:00
Vasas
VS
Debrecen
15:30
Slovácko
VS
Vyškov
15:30
Hradec Králové
VS
Sparta Praha II
15:30
Pardubice
VS
Sigma Olomouc II
15:30
Prostějov
VS
Lisen
16:00
Zlín
VS
Trenčín
16:00
Jastrzębie
VS
SKRA Częstochowa
16:00
Górnik Zabrze
VS
Warta Poznań
16:00
Zagłębie Lubin II
VS
Polkowice
16:00
Baník Ostrava
VS
Žilina
16:00
Chrudim
VS
Dukla Praha
16:00
Paksi SE
VS
III. Kerületi TUE
16:00
Vaduz
VS
Dornbirn
16:00
Odra Opole
VS
Opava
16:00
České Budějovice
VS
Vlašim
16:00
Mechelen
VS
Helmond Sport
16:00
Jablonec
VS
Varnsdorf
16:00
Podbrezová
VS
Rakytovce
16:00
TOP Oss
VS
PAOK
16:30
Wisła Kraków
VS
Podbeskidzie
17:00
Slovan Liberec
VS
Miedź Legnica
17:00
TSG Tübingen
VS
SGV Freiberg
17:00
Atlas Delmenhorst
VS
Schwarz-Weiß Rehden
17:30
Holyport
VS
Maidenhead United
17:30
คลับ บรูกก์
VS
โคเปนเฮเก้น
18:00
Preußen Münster
VS
Heracles Almelo
18:00
Viborg
VS
Horsens
18:00
OB
VS
Vejle
18:00
Raith Rovers
VS
Alloa Athletic
18:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
ทเวนเต้
18:00
Hobro
VS
Vendsyssel
18:00
Oranienburger FC
VS
Lichtenberg
18:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Osnabrück
18:00
West Didsbury & Chorlton
VS
Altrincham
18:00
Ludwigsfelder FC
VS
Viktoria Berlin
18:00
Altglienicke
VS
FSV Optik Rathenow
18:00
ชาลเก้ 04
VS
Meppen
18:00
Oberneuland
VS
Hannover 96 II
18:00
BFC Dynamo
VS
FC Frankfurt
18:30
Holstein Kiel
VS
Silkeborg
18:30
North Leigh
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
Walsall
VS
แอสตันวิลลา
19:00
Wehen Wiesbaden
VS
TSV Steinbach
19:00
Hallescher FC
VS
Teplice
19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
โกรนิงเงิน
19:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
19:00
Hansa Rostock
VS
Brøndby
19:00
St. Johnstone
VS
Cove Rangers
19:00
Dover Athletic
VS
จิลลิ่งแฮม
19:00
Puszcza Niepołomice
VS
Ruch Chorzów
19:00
Liptovský Mikuláš
VS
Karviná
19:00
Luckenwalde
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Karlsruher SC
VS
Saarbrücken
19:00
นูเรมเบิร์ก
VS
Schweinfurt
19:00
Liefering
VS
Bayern München II
19:00
Ingolstadt
VS
Rain / Lech
19:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
Notts County
19:00
Slough Town
VS
Wealdstone
19:00
Anker Wismar
VS
Lokomotive Leipzig
19:00
Würzburger Kickers
VS
FSV Frankfurt
19:00
ยังบอยส์
VS
FC Schaffhausen
19:00
Vorsfelde
VS
Germania Halberstadt
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Hansa Rostock II
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Elversberg
19:00
Hanau 93
VS
Kickers Offenbach
19:00
Jahn Regensburg
VS
นอริชซิตี
19:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เบิร์นลีย์
19:00
Finnentrop / Bamenohl
VS
Lippstadt 08
19:00
Hessen Kassel
VS
Wiedenbrück
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Greuther Fürth II
19:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
VS
FC Gießen
19:30
วิลเลม ทเว
VS
Telstar
19:30
NEC
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
De Graafschap
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:30
FC Volendam
VS
เกงค์
19:30
Katwijk
VS
Jong AZ
20:00
Energie Cottbus
VS
Falubaz Zielona Góra
20:00
Chemie Leipzig
VS
Agudat Sport Nordia
20:00
Carl Zeiss Jena
VS
Aubstadt
20:00
Beveren
VS
Sportfreunde Lotte
20:00
Górnik Łęczna
VS
Motor Lublin
20:00
FC Köln
VS
Grasshopper
20:00
St. Gallen
VS
SC Freiburg
20:00
TSV Sasel
VS
Altona 93
20:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
Hungerford Town
20:00
FK Nizjni Novgorod
VS
Akron
20:00
VfB Oldenburg
VS
Go Ahead Eagles
20:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Sparta Praha
20:00
Knockbreda
VS
Linfield
20:00
วีวีวี เวนโล
VS
Borussia M'gladbach II
20:00
Roda JC Kerkrade
VS
Alemannia Aachen
20:00
Kottern
VS
Homburg
20:00
Jeddeloh
VS
VfL Oldenburg
20:00
Cleethorpes Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
20:00
SV 1919 Straelen
VS
MSV Düsseldorf
20:00
KV Oostende
VS
Zulte-Waregem
20:30
TSG Hoffenheim
VS
Heidenheim
20:30
Binfield
VS
Maidenhead United
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
MSV Duisburg
20:30
Rot-Weiss Essen
VS
Eintracht Braunschweig
20:30
FC Union Berlin
VS
Bohemians
21:00
Sturm Graz
VS
Zbrojovka Brno
21:00
Macclesfield
VS
มอร์แคมป์
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Barnet
21:00
Dorking Wanderers
VS
Farnborough
21:00
Kings Langley
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
บาร์นสลีย์
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Třinec
21:00
FC Eindhoven
VS
Jong PSV
21:00
Bath City
VS
Cheltenham Town
21:00
Bavois
VS
Yverdon Sport
21:00
Dartford
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
Rylands
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Sutton United
21:00
Workington
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Supermarine
VS
Swindon Town
21:00
Chester
VS
โรชเดล
21:00
Nuneaton Town
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Sheppey United
VS
Maidstone United
21:00
Boreham Wood
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
Eastbourne Borough
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
Billingham Synthonia
VS
Hartlepool United
21:00
Bamber Bridge
VS
Oldham Athletic
21:00
Stevenage
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
Limavady United
VS
Coleraine
21:00
Warrington Town
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Donau Linz
VS
Blau-Weiß Linz
21:00
Szombathelyi Haladás
VS
Rapid Wien II
21:00
Gosport Borough
VS
Eastleigh
21:00
Bradford City
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:30
Thun
VS
Lausanne Sport
21:30
Wythenshawe Town
VS
Altrincham
21:30
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
เบิร์นลีย์
21:30
Podbrezová
VS
FK Košice
22:00
Piast Gliwice
VS
Sigma Olomouc
22:00
ŁKS Łódź
VS
Tychy 71
22:00
St. Pölten
VS
Bohemians 1905
22:00
Górnik Zabrze
VS
AaB
22:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Étoile Carouge
22:00
เรดิง
VS
เบนฟิกา
22:00
Mladá Boleslav
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Excelsior Virton
VS
Kortrijk
22:00
Laval
VS
แก็งก็อง
22:00
แร็งส์
VS
Gobelins
22:00
Nürnberg II
VS
Sonnenhof Großaspach
22:00
Banbury United
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
Grenoble Foot 38
VS
Clermont
22:00
Annecy
VS
นีมส์
22:30
VfB Stuttgart
VS
Zürich
22:30
สตราส์บูร์ก
VS
Sion
22:30
Quevilly Rouen
VS
Le Havre
22:30
Auxerre
VS
อาเมียงส์
22:30
ยังบอยส์
VS
SpVgg Greuther Fürth
22:30
Wattens
VS
VfL Wolfsburg
23:00
Cork City
VS
สโตกซิตี
23:00
Meerssen
VS
MVV Maastricht
23:00
Aluminij
VS
Domžale
23:00
ตูลูส
VS
Troyes
23:00
เม็ตซ์
VS
Racing
23:00
ก็อง
VS
Ajaccio
23:00
แบรสต์
VS
Avranches
23:00
Zlaté Moravce
VS
Petržalka akadémia
23:00
Aarau
VS
Neuchâtel Xamax
23:00
Skalica
VS
Spartak Myjava
23:00
Rapid Vienna
VS
เซลติก
23:00
Luzern
VS
ดินาโมเคียฟ
23:30
Celje
VS
Nyíregyháza Spartacus
00:00
NAC Breda
VS
Excelsior
00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Rodez
00:00
Otelul
VS
FCSB
00:00
ไบรท์ตัน
VS
Union Saint-Gilloise
00:00
Leoben
VS
Grazer AK
00:30
โอลิมเปียกอส
VS
AZ
00:30
เกนท์
VS
Midtjylland
01:00
Rijeka
VS
Koper
02:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์

212 Belarus - Second Division - Brest Region

21:00
Krechet
VS
Niva

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

17:00
Senno
VS
Gorodok lions
20:00
Niva Tolochin
VS
Miory
21:30
Lepel
VS
Polotsk

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

17:00
Vertykal
VS
Svetlogorsk
19:00
Vetka DYuSSh
VS
Iput DYuSSh
19:00
Mozyr NPZ
VS
Leskhoz
20:00
DYuSSh-2 Rechitsa
VS
Dnepr Rogachev

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

18:00
Fakel Novogrudok
VS
Grodnensky
21:00
Chayka Zelva
VS
Svislach
23:00
Schuchin
VS
Smena Vawkavysk

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

16:00
Falko
VS
Viktoriya Maryina Horka
20:00
Kletsk
VS
Bobovnya
21:00
Respect
VS
Starye Dorogi
22:00
Zhodino Yuzhnoe
VS
Livadija
22:00
Spartak Slutsk
VS
Uzda

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
Raahe
VS
PS Kemi
20:00
KePS
VS
OPS
20:00
TP-47
VS
Roi United