lsm99

ตารางบอล 10 ก.ค. 2565

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
เอฟซี โตเกียว
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
สากัน โตสู
VS
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โทชิกิ SC
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
Blaublitz Akita
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
Grulla Morioka
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
Roasso Kumamoto
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
FC เรียวเคียว
VS
เวกัลตะ เซนได

99474 World - Club Friendlies 1

00:30
Fenerbahçe
VS
ฮัลล์ซิตี

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Baranovichi
VS
Shakhtyor Petrikov
21:00
Molodechno-DYuSSh 4
VS
Orsha
23:00
Gomelzheldortrans
VS
Lida

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Cherno More
01:00
CSKA Sofia
VS
Arda

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
KuPS
VS
Lahti
20:00
SJK
VS
Honka

1233 Finland - Ykkonen

22:30
PEPO
VS
PK-35
22:30
PIF
VS
TPS
22:30
Jaro
VS
EIF

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Lillestrøm
VS
Viking
23:00
Molde
VS
Tromsø
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Jerv
23:00
Vålerenga
VS
Kristiansund
01:00
Haugesund
VS
HamKam

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Brann
VS
Stabæk
20:00
Sandnes Ulf
VS
Ranheim
20:00
Stjørdals-Blink
VS
Raufoss

1161 Scotland - League Cup

21:00
Peterhead
VS
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Radnički Niš
01:00
Radnik Surdulica
VS
Mladost Novi Sad
01:00
Vojvodina
VS
Napredak

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Elfsborg
VS
AIK
20:00
Mjällby
VS
Häcken
22:30
Kalmar
VS
Sirius

47 Sweden - Superettan

18:00
Jönköpings Södra
VS
Östersunds FK
20:00
Utsikten
VS
Öster
22:00
Skövde AIK
VS
Örgryte

44 Argentina - Superliga

23:00
Estudiantes
VS
Central Cordoba SdE
01:30
Racing Club
VS
Independiente
04:00
Atlético Tucumán
VS
Gimnasia La Plata
04:00
Lanús
VS
Huracán
06:30
River Plate
VS
Godoy Cruz

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Deportivo Morón
VS
Temperley
01:00
Instituto
VS
San Martín San Juan
01:00
Sacachispas
VS
Chaco For Ever
01:00
Deportivo Madryn
VS
Flandria
02:00
Atletico Mitre
VS
San Telmo
02:00
Estudiantes Río Cuarto
VS
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

21:00
Coritiba
VS
Juventude
02:00
Corinthians
VS
ฟลาเมงโก
04:00
Atlético Mineiro
VS
São Paulo
04:00
Santos
VS
Atlético GO
04:00
Fortaleza
VS
Palmeiras
05:00
Cuiabá
VS
Botafogo

5 Brazil - Serie C

21:00
Botafogo SP
VS
Ypiranga Erechim
01:00
Altos
VS
Brasil de Pelotas
03:00
EC São José
VS
Vitória
04:00
Volta Redonda
VS
Mirassol
05:00
Uniclinic
VS
Remo

80 Chile - Primera Division

07:00
Coquimbo Unido
VS
เอฟเวอร์ตัน
02:00
Antofagasta
VS
Universidad Chile
05:00
Colo-Colo
VS
La Serena

80 Chile - Primera B

23:30
Fernández Vial
VS
Recoleta
23:30
Santiago Wanderers
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
La Equidad
VS
Santa Fe
06:10
Atlético Nacional
VS
Cortuluá

353 Colombia - Torneo Betplay

08:05
Atlético Huila
VS
Valledupar
04:05
Cúcuta Deportivo
VS
Boca Juniors de Cali

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Gualaceo
VS
LDU Quito
02:00
Independiente del Valle
VS
Cumbaya
04:30
Macará
VS
Emelec

35008 El Salvador - Primera Division

07:30
Chalatenango
VS
Santa Tecla
08:00
Águila
VS
Once Municipal
08:00
Isidro Metapán
VS
CD Platense
04:00
FAS
VS
Dragón

458 Mexico - Liga MX

07:00
León
VS
Pumas UNAM
07:05
Guadalajara
VS
Atlético San Luis
09:05
Cruz Azul
VS
Pachuca
09:05
มอนเตอร์เรย์
VS
América
00:00
Toluca
VS
Atlas
05:00
Querétaro
VS
Necaxa

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Real Estelí
VS
Jalapa
09:00
Walter Ferreti
VS
UNAN Managua
04:00
H&H Export
VS
Juventus Managua

338 Peru - Primera Division

01:00
Atlético Grau
VS
Alianza Lima
01:15
Carlos Mannucci
VS
Melgar
03:00
ADT
VS
Carlos Stein
03:30
Universitario
VS
Academia Cantolao

338 Peru - Segunda Division

01:00
Unión Comercio
VS
Alfonso Ugarte Puno
01:00
Juan Aurich
VS
Deportivo Llacuabamba
03:00
Alianza Universidad
VS
Molinos El Pirata
03:30
Comerciantes Unidos
VS
Sport Chavelines Juniors
03:30
Union Huaral
VS
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

22:00
Danubio
VS
River Plate
02:00
Boston River
VS
Defensor Sporting
05:00
Peñarol
VS
Fénix

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
โคลัมบัส ครูว์
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
เอฟซี ดัลลัส
09:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
โคโลราโด ราปิดส์
09:24
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Louisville City
VS
New York RB II
07:00
Charleston Battery
VS
Birmingham Legion
07:30
Memphis 901
VS
Phoenix Rising
07:30
Tulsa Roughnecks
VS
Atlanta United II
08:00
New Mexico United
VS
Rio Grande Valley
08:30
El Paso Locomotive
VS
Colorado Springs
09:00
Orange County
VS
Monterey Bay
09:00
San Diego Loyal
VS
LA Galaxy II
10:00
Sacramento Republic
VS
Oakland Roots

1004 Canada - PCSL

04:00
Mid Isle Highlanders
VS
Tigers Vancouver
05:00
Fusion
VS
Penticton

5618 China PR - Super League

17:30
Dalian Professional
VS
Shandong Luneng
18:30
Hangzhou
VS
Guangzhou R&F

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Suwon
VS
Seoul
17:00
Pohang Steelers
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

15:00
Gangneung City
VS
Pocheon
15:00
Yangju Citizen
VS
Dangjin Citizen

69697 Vietnam - V-League

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Da Nang
19:15
Ha Noi
VS
Hai Phong

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
Phú Thọ
17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Pho Hien
18:00
Can Tho
VS
Công An Nhân Dân

44 Argentina - Primera C

01:30
Claypole
VS
Central Córdoba
01:30
Luján
VS
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Puerto Nuevo
VS
San Martín Burzaco
01:30
Argentino Merlo
VS
Real Pilar
01:30
Berazategui
VS
General Lamadrid

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Nacional Potosí
VS
The Strongest
04:15
Real Tomayapo
VS
Bolívar
06:30
Wilstermann
VS
Universitario de Vinto

1233 Finland - Kakkonen

22:30
Klubi-04
VS
KaaPo
22:30
GBK
VS
JBK
22:30
JJK
VS
VIFK

1578 Norway - 2. Division - Group 1

18:00
Odd II
VS
Vard
20:00
Moss
VS
Sotra
20:00
Ullern
VS
Egersund

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Jequié
VS
Feirense
00:45
Botafogo BA
VS
Flamengo BA
00:45
Grapiuna Itabuna
VS
Jacobina
00:45
Galicia
VS
Juazeiro BA
00:45
Fluminense de Feira
VS
ABPN Canaã
00:45
Jacobinense
VS
Itabuna

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Barbalha
VS
Pague Menos

5 Brazil - Gaucho 2

01:00
Avenida
VS
Passo Fundo
01:00
Lajeadense
VS
Esportivo

44 Argentina - Primera B Metropolitana

04:10
Ituzaingó
VS
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Douglas Haig
21:00
Sportivo Peñarol
VS
Cipolletti
01:00
Unión Sunchales
VS
Sarmiento Resistencia
01:00
Circulo Deportivo
VS
Olimpo
01:00
Huracán Las Heras
VS
Villa Mitre
01:00
Sansinena
VS
Ciudad de Bolívar
01:30
Liniers Bahía Blanca
VS
Estudiantes de San Luis
01:30
Juventud Unida Univ.
VS
Deportivo Camioneros
02:00
San Martín Formosa
VS
Defensores Belgrano VR
02:00
Atlético Paraná
VS
Racing Córdoba
02:05
Gimnasia y Tiro
VS
Sportivo Belgrano

866998 Fiji - National Football League

07:00
Ba
VS
Navua
09:00
Nadi
VS
Nasinu
10:00
Tailevu Naitasiri
VS
Rewa
11:00
Lautoka
VS
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

17:30
Asan Mugunghwa
VS
Jeonnam Dragons

2405 Estonia - Estonian Cup

20:30
JK Jalgpallihaigla
VS
Nõmme Kalju

99474 World - Cosafa Cup

19:00
เซเชลส์
VS
คอโมโรส
19:00
บอตสวานา
VS
แองโกลา
22:00
มอริเชียส
VS
มาลาวี
22:00
เอสวาตีนี
VS
เลโซโท

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Bayside United
VS
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney United
VS
Marconi Stallions
13:00
Rockdale City Suns
VS
Sutherland Sharks

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Atlético GO U20
VS
Santos U20
21:00
Palmeiras U20
VS
Ceará U20
01:00
Botafogo U20
VS
Fortaleza U20
02:00
Sao Paulo U20
VS
América Mineiro U20

748 Latvia - Latvian Cup

19:00
Skanste
VS
Jēkabpils
20:00
Salaspils
VS
Metta / LU
21:00
Grobiņa
VS
Liepāja
22:00
FS Jelgava
VS
JDFS Alberts
00:00
Riga
VS
Valmiera

41 Europe - UEFA Women's EURO

23:00
Belgium W
VS
Iceland W
02:00
ฝรั่งเศส W
VS
อิตาลี W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Dekedaha
VS
Gaadiidka

98 Australia - Npl Queensland

13:00
Queensland Lions
VS
Eastern Suburbs Brisbane
14:00
Logan Lightning
VS
Olympic
14:30
Brisbane City
VS
Moreton Bay United

716 Nigeria - Npfl

22:00
Kwara United
VS
MFM
22:00
Niger Tornadoes
VS
Heartland
22:00
Sunshine Stars
VS
Remo Stars
22:00
Enyimba
VS
Akwa Starlets
22:00
Katsina United
VS
Plateau United
22:00
Lobi Stars
VS
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
VS
Abia Warriors
22:00
Gombe United
VS
Enugu Rangers
22:00
Shooting Stars
VS
Rivers United
22:00
Nasarawa United
VS
Kano Pillars

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Hume City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

20:00
Kaspiy
VS
Kyzyl-Zhar

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Weston Bears
11:00
Hamilton Olympic
VS
Lambton Jaffas
11:00
Lake Macquarie
VS
Cooks Hill United

11240938 Asia - Aff Championship U19

17:00
Brunei U19
VS
Philippines U19
20:00
Vietnam U19
VS
Thailand U19
20:00
Indonesia U19
VS
Myanmar U19

147 Africa - African Championship Women

03:00
แอฟริกาใต้ W
VS
Botswana W
03:00
ไนจีเรีย W
VS
Burundi W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
Atlético San Luis W
VS
Monterrey W

119 Georgia - Liga 3

20:30
Bakhmaro
VS
Irao
20:30
Kolkheti Khobi
VS
Saburtalo II
20:30
Meshakhte
VS
Gori
20:30
Guria
VS
Aragvi Dusheti
20:30
Merani Tbilisi II
VS
Varketili
20:30
Borjomi
VS
Kolkheti Poti
21:00
Zestafoni
VS
Tbilisi City
23:00
Dinamo Tbilisi II
VS
Chikhura

3483 USA - USL League One

07:45
North Carolina
VS
Union Omaha
09:00
Tucson
VS
Northern Colorado

11555657 South America - Copa America Women

07:00
บราซิล W
VS
อาร์เจนตินา W

44 Argentina - Reserve League

20:00
Tigre Res.
VS
Argentinos Juniors Res.

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Penapolense
VS
Grêmio Sãocarlense
20:00
Taquaritinga
VS
São José FC

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Hume City U21

1004 Canada - Premier League

02:00
Valour
VS
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Árbær
VS
Horhur I.
23:00
Tindastóll
VS
Afrika Reykjavik

1796 Iceland - 3. Deild

23:00
Augnablik
VS
Dalvík / Reynir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Bayside United U23
VS
Centenary Stormers U23

80 Chile - Segunda División

02:00
Independiente
VS
Concepcion
02:30
Iberia
VS
Deportes Valdivia

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Motherwell W
VS
St. Johnstone W
19:00
Spartans W
VS
Glasgow W

479 Japan - Japan Football League

11:00
Biwako Shiga
VS
Suzuka Unlimited
13:00
Reinmeer Aomori
VS
Matsue City
13:00
Nara Club
VS
TIAMO Hirakata
13:00
Maruyasu Okazaki
VS
Osaka
13:30
Tokyo Musashino City
VS
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

09:00
JFA Academy W
VS
Fukuoka J. Anclas W
09:00
Kibi Univ. Takahashi W
VS
Norrdea Hokkaido W
11:00
Tsukuba Ladies W
VS
Veertien Mie W
12:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
VS
Yunogo Belle W
13:00
Diavorosso Hiroshima W
VS
Yamato Sylphid W

99474 World - Club Friendlies 2

22:00
อิสตันบูล บีบี
VS
Antalyaspor

99474 World - Club Friendlies 3

16:00
Vejle
VS
Kolding IF
17:00
Brøndby
VS
Fremad Amager
18:00
Lichtenberg
VS
Reinickendorfer Fuchse
18:00
Khimki
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
Hamburger SV II
VS
Schalke 04 II
18:30
BAK '07
VS
Havelse
18:30
Panathinaikos
VS
วัตฟอร์ด
19:00
Hallescher FC
VS
Chemnitzer FC
19:00
1860 München
VS
Borussia Mönchengladbach
19:00
Glentoran
VS
Rangers U21
19:00
Eddersheim
VS
Kickers Offenbach
20:00
Tennis Borussia
VS
Croatia Berlin
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Hiltrup
20:00
VfR Neumünster
VS
Heider SV
20:30
TuS BW Konigsdorf
VS
Uerdingen
20:30
Eldagsen
VS
HSC Hannover
21:00
Britannia Eichenzell
VS
Barockstadt Fulda-Lehnerz
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Puskás
22:00
Rubin Kazan'
VS
Ufa
22:00
อองเช่ร์
VS
Niort
22:00
Tabor Sežana
VS
ASU Poli Timişoara
22:30
MOL Vidi
VS
Aris
22:30
MOL Vidi
VS
Aris
22:30
Austria Salzburg
VS
Borussia Dortmund II
23:00
Rostov
VS
คราสโนดาร์
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Dinamo Moskva
23:00
Mornar
VS
Urartu
23:00
Bellinzona
VS
Monza
23:30
Doxa
VS
Apollon
00:00
Koper
VS
Primorje

212 Belarus - Second Division - Brest Region

19:00
Pripyat
VS
DYuSSh-3 Pinsk

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Veles 2020
VS
DYuSSh Orsha
18:00
Gazovik
VS
Postavy

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

17:00
Bumprom
VS
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
FSK Dyatlovo
VS
Neman Mosty
22:30
Neman Belkard
VS
Slonim City

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

20:00
Kronon
VS
Partizan Salihorsk
22:00
Krupki
VS
Kolos Cherven

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
HauPa
VS
RoPo