lsm99

ตารางบอล 16 ก.ค. 2565

479 เจลีก

16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
วิสเซล โคเบะ
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
สากัน โตสู
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

16:00
Grulla Morioka
VS
เวกัลตะ เซนได
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
ThespaKusatsu Gunma

99474 World - Club Friendlies 1

18:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
เซบีย่า
19:00
เฟเยนูร์ด
VS
Union Saint-Gilloise
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
Slovácko
00:00
พีเอสวี
VS
บียาร์เรอัล
00:00
FC Köln
VS
เอซี มิลาน
00:00
กาลาตาซาราย
VS
Sigma Olomouc
01:00
โรม่า
VS
Portimonense
01:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
โมนาโก
06:00
อาร์เซน่อล
VS
เอฟเวอร์ตัน

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
SpVgg Greuther Fürth
VS
Holstein Kiel
18:00
St. Pauli
VS
นูเรมเบิร์ก
18:00
Sandhausen
VS
DSC Arminia Bielefeld
18:00
Jahn Regensburg
VS
Darmstadt 98
01:30
Magdeburg
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Heimstetten
VS
Türkgücü-Ataspor
19:00
Wacker Burghausen
VS
Ansbach
19:00
Augsburg II
VS
Vilzing
22:00
Aubstadt
VS
Nürnberg II
22:00
Eichstätt
VS
Bayern München II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:30
Geesdorf
VS
Bayern Hof
20:00
Neumarkt Germany
VS
ATSV Erlangen
20:00
Donaustauf
VS
Großbardorf
21:00
Jahn Regensburg II
VS
DJK Bamberg
21:00
Kornburg
VS
TSV Abtswind
21:00
Cham
VS
Ammerthal
21:00
Würzburger FV
VS
Eintracht Bamberg
22:00
Eltersdorf
VS
SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 Rosenheim
VS
Gundelfingen
19:00
1860 München II
VS
Kirchanschöring
19:00
Landsberg
VS
Hallbergmoos-Goldach
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Ingolstadt II
22:00
Schalding-Heining
VS
Garching
22:00
Dachau
VS
Deisenhofen
22:00
Nördlingen
VS
Ismaning

143 Austria - Austrian Cup

15:30
Röthis
VS
Sturm Graz
22:00
Mannsdorf
VS
Austria Lustenau
22:00
Stadlau
VS
Ried
22:15
Wels
VS
Austria Wien
22:30
Köttmannsdorf
VS
Grazer AK
22:30
Frauental
VS
Allerheiligen
22:30
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
Seekirchen
23:00
TWL Elektra
VS
Rheindorf Altach
23:00
Schwaz
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Stripfing
VS
Traiskirchen
23:30
Leobendorf
VS
St. Pölten
00:00
Hohenems
VS
Blau-Weiß Linz
00:30
Siegendorf
VS
First Vienna

212 Belarus - Pershaya Liga

20:00
MKK-Dnepr
VS
FC Ostrovets
21:00
Lida
VS
Baranovichi
23:00
Osipovichy
VS
Slonim

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Igman Konjic
VS
Siroki Brijeg
22:00
Sloboda Tuzla
VS
Zrinjski
02:00
Zeljeznicar
VS
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
CSKA Sofia
01:00
Levski Sofia
VS
Spartak Varna

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:30
Vitosha Bistritsa
VS
Botev Plovdiv II
22:30
Sportist Svoge
VS
Levski Krumovgrad
22:30
FK Minyor Pernik
VS
Ludogorets II
22:30
Strumska slava
VS
Sozopol
22:30
Spartak Pleven
VS
Maritsa Plovdiv
00:00
Lovech
VS
Dunav 2010

266 Croatia - 1. HNL

00:00
Osijek
VS
Gorica
02:00
Šibenik
VS
Rijeka

2405 Estonia - Meistriliiga

21:00
Nõmme Kalju
VS
Trans
23:30
Kuressaare
VS
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
HJK
VS
VPS
22:30
Mariehamn
VS
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

21:00
PK-35
VS
Jaro
21:00
EIF
VS
JäPS
21:00
KPV
VS
PIF

1796 Iceland - Pepsideild

01:00
FH
VS
Víkingur Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Afturelding

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Fjardabyggd / Leiknir
VS
Haukar
21:00
Magni
VS
Njardvík
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Höttur / Huginn
21:00
Reynir
VS
Völsungur
21:00
ÍR
VS
KF

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Longford Town
VS
Athlone Town

748 Latvia - Virsliga

21:00
Valmiera
VS
FC Daugavpils
23:00
Metta / LU
VS
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

20:00
Riga FC II
VS
Rēzekne / BJSS
21:00
Saldus SS/Leevon
VS
Skanste
22:00
Smiltene
VS
Dinamo Riga
23:00
Progress / AFA Olaine
VS
Grobiņa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Jerv
VS
Sandefjord
23:00
HamKam
VS
Bodø / Glimt

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Lech Poznań
VS
Stal Mielec
22:30
Jagiellonia Białystok
VS
Piast Gliwice
01:00
Korona Kielce
VS
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

20:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Tychy 71
22:30
Wisła Kraków
VS
Sandecja Nowy Sącz
01:00
ŁKS Łódź
VS
Katowice

155 Romania - Liga 1

22:30
Argeş
VS
UTA Arad
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Rapid Bucuresti

155 Romania - Romania Cup

21:30
Victoria Horia
VS
Viitorul Darabani
21:30
Someşul Feldru
VS
Crişul Sântandrei
21:30
ACS Târgu Mureș 1898
VS
Universitatea Alba Iulia
21:30
Turceni
VS
CSM Lugoj
21:30
Roberto Ziduri
VS
Dunarea Turris Turnu Magurele
21:30
Atletic United Ploiesti
VS
Progresul Fundulea
21:30
Axiopolis
VS
Unirea Braniştea

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Ural
21:30
Orenburg
VS
Krylya Sovetov
00:00
Akhmat Grozny
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

22:00
Neftekhimik
VS
KAMAZ
22:00
Volga Ulyanovsk
VS
Yenisey

1161 Scotland - League Cup

21:00
Peterhead
VS
Dumbarton
21:00
Raith Rovers
VS
Stirling Albion
21:00
Montrose
VS
Kilmarnock
21:00
Stenhousemuir
VS
Fraserburgh
21:00
Buckie Thistle
VS
Alloa Athletic
21:00
Ross County
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Clyde
VS
Greenock Morton
21:00
Cowdenbeath
VS
St. Mirren
21:00
Edinburgh City
VS
Arbroath
21:00
Annan Athletic
VS
Elgin City
21:00
Queen of the South
VS
St. Johnstone
21:00
Cove Rangers
VS
Livingston
21:00
Kelty Hearts
VS
Albion Rovers
21:00
Forfar Athletic
VS
Hamilton Academical
21:00
Stranraer
VS
Dundee

296 Serbia - Super Liga

01:00
Bačka Topola
VS
Javor Ivanjica
01:00
Mladost Novi Sad
VS
Vojvodina
01:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Trenčín
VS
Žilina
23:00
Spartak Trnava
VS
Zlaté Moravce
01:30
Podbrezová
VS
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Dubnica
VS
Slavoj Trebišov
22:00
Povazska Bystrica
VS
FK Košice
22:00
Komárno
VS
Tatran Prešov

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Domžale
VS
Celje
01:15
Maribor
VS
Radomlje

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Norrköping
VS
มัลโม่
22:30
Djurgården
VS
Värnamo

47 Sweden - Superettan

20:00
Dalkurd
VS
Örebro
20:00
Skövde AIK
VS
Brage
22:00
Östersunds FK
VS
Öster

62 Switzerland - Super League

23:00
ยังบอยส์
VS
Zürich
01:30
Winterthur
VS
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Bellinzona
VS
Lausanne Sport

44 Argentina - Superliga

07:30
Aldosivi
VS
Atlético Tucumán
07:30
Arsenal de Sarandi
VS
Platense
23:00
Barracas Central
VS
Argentinos Juniors
01:30
Gimnasia La Plata
VS
Colón
01:30
Independiente
VS
Rosario Central
04:00
Newell's Old Boys
VS
Racing Club
06:30
Boca Juniors
VS
Talleres Córdoba

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
All Boys
VS
Ferro Carril Oeste
00:10
Atlanta
VS
Tristán Suárez
01:00
Temperley
VS
Deportivo Madryn
01:00
Flandria
VS
Estudiantes Río Cuarto
01:30
Gimnasia Mendoza
VS
Atletico Mitre
01:30
San Martín San Juan
VS
Agropecuario
04:10
Estudiantes Caseros
VS
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

02:30
Athletico PR
VS
Internacional
05:00
ฟลาเมงโก
VS
Coritiba
05:00
Avaí
VS
Santos

5 Brazil - Serie B

07:30
Vila Nova
VS
CSA
21:00
Ituano
VS
Londrina
02:00
CRB
VS
Brusque
02:30
Grêmio
VS
Tombense
02:30
Sampaio Corrêa
VS
Vasco da Gama
04:30
Guarani
VS
Bahia

5 Brazil - Serie C

01:00
Figueirense
VS
Botafogo SP
03:00
Campinense
VS
Ferroviário
04:00
Ypiranga Erechim
VS
Botafogo PB
05:00
Floresta
VS
Mirassol

80 Chile - Primera Division

00:15
Palestino
VS
Coquimbo Unido
02:45
Audax Italiano
VS
Colo-Colo
05:15
Cobresal
VS
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

07:30
San Luis
VS
Barnechea
22:00
Magallanes
VS
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Pasto
06:05
Atlético Nacional
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Real Cartagena
VS
Leones FC
03:00
Llaneros
VS
Atlético Huila
05:00
Barranquilla
VS
Tigres

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Cumbaya
VS
Gualaceo
03:00
Orense
VS
Macará
05:30
LDU Quito
VS
Deportivo Cuenca

458 Mexico - Liga MX

07:00
Puebla
VS
León
09:05
Juárez
VS
Querétaro
05:00
Atlas
VS
Cruz Azul

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Walter Ferreti
VS
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo Ameliano
VS
Libertad
06:15
Olimpia
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

01:00
César Vallejo
VS
ADT
03:30
Universidad San Martín
VS
Universitario
06:00
Sport Huancayo
VS
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

21:00
Rentistas
VS
Fénix
02:00
Boston River
VS
Cerrito
05:00
Wanderers
VS
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

05:00
Cerro
VS
Uruguay Montevideo
05:00
Racing
VS
Juventud
05:00
Rampla Juniors
VS
Villa Española
05:00
Progreso
VS
Miramar Misiones
05:00
La Luz
VS
Central Español
05:00
Atenas
VS
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Colorado Springs
VS
LA Galaxy II
06:30
Loudoun United
VS
Tampa Bay Rowdies

886 Egypt - Premier League

23:30
Ghazl El Mehalla
VS
Zamalek
23:30
Future FC
VS
Ismaily
02:00
Pyramids FC
VS
Al Ahly

3662 Gabon - Champoinnat D1

22:00
Oyem
VS
FC 105
22:00
Stade Migovéen
VS
Mounana
22:00
Stade Mandji
VS
Pélican
22:00
Missile
VS
Akanda
22:00
Mangasport
VS
Cercle Mbéri
22:00
Lozo
VS
Dikaki

26833 Grenada - Premier Division

06:15
Chantimelle
VS
Eagles Super Strikers

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Salt
VS
Moghayer Al Sarhan
00:30
Al Wihdat
VS
Al Jazeera

1004 Canada - PCSL

04:00
Mid Isle Highlanders
VS
WIA
04:00
Penticton
VS
Okanagan

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Jeonbuk Motors
VS
Seongnam
16:00
Ulsan
VS
Suwon Bluewings
16:00
Sangju Sangmu
VS
Incheon United
17:00
Suwon
VS
Gangwon
18:00
Seoul
VS
Daegu
18:00
Pohang Steelers
VS
Jeju United

712 Korea Republic - National League

15:00
Yangju Citizen
VS
Pocheon
17:00
Gimhae City
VS
Siheung Citizen
17:00
Ulsan Citize
VS
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan United
VS
PDRM
20:00
Perak
VS
Terengganu City II

3995 Malaysia - Super League

19:15
Kuala Lumpur
VS
MISC
20:00
Selangor
VS
Pulau Pinang

69697 Vietnam - V-League

18:00
FLC Thanh Hoa
VS
Sai Gon
19:15
Ho Chi Minh City
VS
Hoang Anh Gia Lai

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Bình Phước
16:00
Phú Thọ
VS
Long An
18:00
Pho Hien
VS
Can Tho

44 Argentina - Primera C

21:00
El Porvenir
VS
Puerto Nuevo
01:30
Real Pilar
VS
Berazategui
01:30
Sportivo Italiano
VS
Luján
01:30
Liniers
VS
Excursionistas
06:00
Midland
VS
Atlas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Central Ballester
VS
ลูกาโน
01:30
Yupanqui
VS
Defensores de Cambaceres
01:30
Centro Español
VS
Sportivo Barracas
01:30
Mercedes
VS
Juventud Unida G.
01:30
Deportivo Paraguayo
VS
Deportivo Muñiz

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:30
Royal Pari
VS
Nacional Potosí
04:15
Independiente Petrolero
VS
Bolívar
06:30
Atlético Palmaflor
VS
Aurora

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JS Hercules
VS
GBK
21:00
GrIFK
VS
Ilves II
21:00
KaaPo
VS
Honka Akatemia
21:00
HJS Akatemia
VS
Klubi-04
22:00
I-Kissat
VS
SalPa
22:00
VIFK
VS
FC Komeetat
22:00
RoPS
VS
KajHa
22:30
VJS
VS
EPS

1578 Norway - 2. Division - Group 1

18:30
Egersund
VS
Øygarden
20:00
Flekkerøy
VS
Ullern
20:00
Staal Jørpeland
VS
Arendal
21:00
Notodden
VS
Ørn Horten
23:00
Kvik Halden
VS
Moss

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Zagłębie Lubin II
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Hutnik Krakow
VS
Lech Poznań II
22:00
Siarka Tarnobrzeg
VS
Znicz Pruszków
23:00
Wisła Puławy
VS
Jastrzębie
23:00
Radunia Stężyca
VS
Śląsk Wrocław II

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Itabuna
VS
Jequié

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Horizonte
VS
Barbalha
01:00
Pague Menos
VS
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Mineiro 2

01:30
Democrata SL
VS
Ipatinga

44 Argentina - Primera B Metropolitana

22:05
Colegiales
VS
Comunicaciones
01:30
UAI Urquiza
VS
Deportivo Armenio
01:30
Defensores Unidos
VS
Fénix
01:30
Acassuso
VS
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

07:00
Racing Córdoba
VS
Sportivo Las Parejas
07:50
Sportivo Belgrano
VS
Atlético Paraná
00:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Juventud Antoniana
00:30
Douglas Haig
VS
Unión Sunchales
00:30
Villa Mitre
VS
Sansinena
01:00
Defensores Belgrano VR
VS
Def. de Pronunciamiento
01:00
Sportivo Desamparados
VS
Sportivo Peñarol
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Independiente Chivilcoy
VS
Circulo Deportivo
01:00
Sol de Mayo
VS
Argentino Monte Maíz
01:05
Sarmiento Resistencia
VS
Gimnasia y Tiro
02:00
Estudiantes de San Luis
VS
Juventud Unida Univ.
04:00
Cipolletti
VS
Huracán Las Heras
04:00
Olimpo
VS
Liniers Bahía Blanca

909440 Cambodia - C-League

15:45
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Naga World
15:45
Cambodia Tiger
VS
Boeung Ket
18:30
Visakha
VS
Phnom Penh Crown
18:30
Svay Rieng
VS
National Defense

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Newmarket
VS
St George Willawong
14:00
Bayside United
VS
Western Spirit
15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
The Lakes
15:00
Toowong
VS
Centenary Stormers
16:15
Univ. Queensland
VS
Pine Hills

98 Australia - Capital Territory

11:15
Woden Weston
VS
Gungahlin
12:00
Belconnen United
VS
Cooma Tigers
12:00
O'Connor Knights
VS
Canberra FC
14:45
Monaro Panthers
VS
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

12:00
North Shore Mariners
VS
Rockdale City Suns
12:30
Sutherland Sharks
VS
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Ceará U20
VS
Bahia U20
20:00
Fortaleza U20
VS
Sao Paulo U20
20:00
Santos U20
VS
Fluminense U20
23:45
Atletico-MG U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Atlético GO U20
01:00
Bragantino U20
VS
Corinthians U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

02:00
Denmark W
VS
สเปน W
02:00
Finland W
VS
เยอรมนี W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Gaadiidka
VS
Horseed

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
VS
Stirling Lions
14:00
Perth
VS
Perth Glory II
14:00
Perth RedStar
VS
Armadale
14:00
Bayswater City
VS
Inglewood United
14:00
Sorrento
VS
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Riverside Olympic
11:00
Glenorchy Knights
VS
Kingborough Lions
11:30
Clarence Zebras
VS
Devonport City
13:30
Launceston City
VS
Olympia Warriors

98 Australia - Npl Queensland

13:15
Brisbane Roar II
VS
Brisbane City
15:30
Moreton Bay United
VS
Gold Coast Knights
16:00
Logan Lightning
VS
Queensland Lions

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Melbourne Knights
12:00
Altona Magic
VS
Avondale Heights
14:30
Port Melbourne
VS
Dandenong City
15:45
South Melbourne
VS
Oakleigh Cannons
16:00
Dandenong Thunder
VS
Bentleigh Greens

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Kyzyl-Zhar
VS
Kaisar
20:00
Tobol
VS
Aktobe
22:00
Taraz
VS
Maqtaaral

98 Australia - Northern Nsw

11:30
Weston Bears
VS
Broadmeadow Magic
13:30
Cooks Hill United
VS
Hamilton Olympic

201580 Maldives - Male League

18:00
Club Valencia
VS
Da Grande
23:00
Maziya
VS
TC Sports Club

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Cruz Azul W
VS
Tigres UANL W

3483 USA - USL League One

05:30
Richmond Kickers
VS
Greenville Triumph
06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
North Carolina

11555657 South America - Copa America Women

07:00
Peru W
VS
Venezuela W

44 Argentina - Reserve League

20:00
River Plate Res.
VS
Vélez Sársfield Res.
20:00
Colón Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Sporting Real FC
VS
Wallidan
01:00
Fortune
VS
Brikama United
03:00
Hawks
VS
Real de Banjul

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Paulista
VS
Grêmio Sãocarlense
01:00
Manthiqueira
VS
Penapolense
01:00
Mauá
VS
Grêmio Prudente
01:00
Inter de Bebedouro
VS
Taquaritinga

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
Melbourne Knights U21
10:00
Altona Magic U21
VS
Avondale Heights U21
10:15
South Melbourne U21
VS
Oakleigh Cannons U21
12:00
Green Gully U21
VS
St. Albans Saints U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
Bentleigh Greens U21
16:30
Port Melbourne U21
VS
Dandenong City U21

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Reynir Hellissandur
VS
Árbær
21:00
Úlfarnir
VS
Tindastóll
23:00
Hamrarnir
VS
Máni
01:00
Horhur I.
VS
Hvíti riddarinn

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Sindri
VS
Vídir
21:00
KFS
VS
Kári
00:00
Kormákur / Hvöt
VS
ÍH

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Newmarket U23
VS
St George Willawong U23
12:00
Bayside United U23
VS
Western Spirit U23
13:00
Mt Gravatt U23
VS
The Lakes U23
13:00
Toowong U23
VS
Centenary Stormers U23
14:00
Univ. Queensland U23
VS
Pine Hills U23

80 Chile - Segunda División

02:30
Deportes Valdivia
VS
Lautaro de Buin

479 Japan - Japan Football League

09:00
Reinmeer Aomori
VS
Suzuka Unlimited
13:00
Honda Lock
VS
Veertien Mie
13:30
Tokyo Musashino City
VS
Kochi United
14:00
Nara Club
VS
Biwako Shiga

1233 Finland - Kolmonen

19:00
SavU
VS
MYPA

99474 World - Club Friendlies 2

20:00
Gaziantep F.K.
VS
Keçiörengücü
22:00
Kayserispor
VS
Ankaragücü
22:00
Kasımpaşa
VS
Boluspor

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Motorlet Praha
VS
Viktoria Žižkov
15:00
Penafiel
VS
ซานตาคลารา
15:00
Estrela Amadora
VS
Trofense
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Chrudim
15:15
Sokol Zápy
VS
Ústí nad Labem
15:30
Zlín
VS
Lisen
15:30
Uničov
VS
Vyškov
15:30
Písek
VS
Sparta Praha II
15:30
Prostějov
VS
Slovan Rosice
15:30
Stade Nyonnais
VS
Sochaux
15:30
Marítimo
VS
Nacional
16:00
Hradec Králové
VS
Vysočina Jihlava
16:00
Karviná
VS
Sigma Olomouc II
16:00
Rodez
VS
Lens
16:00
Vlašim
VS
Viktoria Žižkov
16:00
Westerlo
VS
Beerschot-Wilrijk
16:00
Kolding IF
VS
Silkeborg KFUM
16:00
Farense
VS
Académica
16:10
Győri ETO
VS
Rapid Wien II
16:30
Estoril
VS
Mafra
16:30
Sporting Braga II
VS
ชาเวช
16:30
Rio Ave
VS
ปากอส เฟอร์ไรร่า
17:00
Slough Town
VS
Aldershot Town
17:00
FC Helsingør
VS
AB
17:00
Anderlecht
VS
โอลิมปิก ลียง
17:00
Mechelen
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
17:00
Borussia Hildesheim
VS
Germania Halberstadt
17:00
วัตฟอร์ด
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
17:00
Brønshøj
VS
Hvidovre
17:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
Halifax Town
17:00
Hertha BSC II
VS
Tasmania Berlin
17:00
ปอร์โต้
VS
Vitória SC
17:00
คริสตัล พาเลซ
VS
อิปสวิช ทาวน์
17:00
Skive
VS
VSK Århus
18:00
Uxbridge
VS
Maidenhead United
18:00
Harrogate Town
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:00
Altglienicke
VS
Eintracht Mahlsdorf
18:00
Lichtenberg
VS
BFC Dynamo
18:00
Hillerød
VS
Roskilde
18:00
HB Køge
VS
Næstved
18:00
Dassendorf
VS
Teutonia Hamburg
18:30
เซลติก
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
18:30
สคันธอร์ป
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
19:00
Hallescher FC
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
19:00
จิลลิ่งแฮม
VS
พอร์ตสมัท
19:00
FC Dordrecht
VS
TOP Oss
19:00
OH Leuven
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
19:00
Standard Liège
VS
Borussia Mönchengladbach
19:00
Dynamo Dresden
VS
Teplice
19:00
Northampton Town
VS
ลูตัน ทาวน์
19:00
Oldham Athletic
VS
วีแกนแอทเลติก
19:00
Saarbrücken
VS
Köln II
19:00
Luckenwalde
VS
Hansa Rostock II
19:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Notts County
19:00
TSV Steinbach
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Alemannia Aachen
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Swindon Supermarine
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
19:00
Union Fürstenwalde
VS
Babelsberg
19:00
Osnabrück
VS
โกรนิงเงิน
19:00
St Albans City
VS
Stevenage
19:00
Hessen Kassel
VS
Wuppertaler SV
19:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
Deinze
19:00
Verl
VS
SønderjyskE
19:00
FC Den Bosch
VS
AFC
19:00
NEC
VS
FC Bocholt
19:00
Kaan-Marienborn
VS
Erndtebrück
19:00
Düren Merzenich
VS
FC BW Friesdorf
19:00
Freiburg II
VS
Hoffenheim II
19:00
Schalke 04 II
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Leinfelden-Echterdingen
VS
Stuttgart II
19:00
สโตกซิตี
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
19:00
Wiedenbrück
VS
Gütersloh
19:00
สวอนซีซิตี
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
19:00
Almere City
VS
Deinze
19:00
Werder Bremen II
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Eddersheim
VS
FSV Frankfurt
19:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
เซาแธมป์ตัน
19:00
Hearts
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
19:00
Bahlinger SC
VS
Mainz 05 II
19:00
Bayreuth
VS
Energie Cottbus
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
BW Lohne
19:00
Lippstadt 08
VS
SønderjyskE
19:30
Borussia Dortmund II
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
Koninklijke HFC
VS
Jong AZ
20:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
20:00
VfB Stuttgart
VS
เบรนท์ฟอร์ด
20:00
Tennis Borussia
VS
Kickers Emden
20:00
Jeddeloh
VS
VfB Oldenburg
20:00
South Shields
VS
Barrow
20:00
Salernitana
VS
TSG Hoffenheim
20:00
H&W Welders
VS
Linfield
20:00
Loughgall
VS
Glenavon
20:00
Armagh City
VS
Newry City AFC
20:00
CfR Pforzheim
VS
Lokomotive Leipzig
20:00
Spelle-Venhaus
VS
Preußen Münster
20:00
SC Freiburg
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
Homburg
VS
Morlautern
20:00
Limavady United
VS
Carrick Rangers
20:00
Hamburger SV II
VS
LSK Hansa
20:00
Paksi SE
VS
Sigma Olomouc
20:00
Carl Zeiss Jena
VS
Zwickau
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
St. Pauli II
20:00
Dudenhofen
VS
Wormatia Worms
20:00
Grödig
VS
เรอัล เบติส
20:00
Penzliner SV
VS
Tennis Borussia
20:15
Slovan Liberec
VS
Újpest
20:15
อูดิเนเซ่
VS
FC Union Berlin
20:15
Sturm Graz II
VS
Debrecen
20:30
Barry Town United
VS
Dorking Wanderers
20:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
อิปสวิช ทาวน์
20:30
Balingen
VS
Ulm
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
ทเวนเต้
20:30
Schalke 04 II
VS
Schonnebeck
21:00
Yeovil Town
VS
Exeter City
21:00
Stockport County
VS
Curzon Ashton
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
บริสตอลซิตี
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Torquay United
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
Cheltenham Town
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
Hartlepool United
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
Farnborough
VS
Woking
21:00
Isle of Man
VS
Altrincham
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
Sutton United
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
AFC Telford United
VS
Walsall
21:00
Eastleigh
VS
Swindon Town
21:00
Darlington
VS
โรชเดล
21:00
York City
VS
Bradford City
21:00
Chester
VS
มอร์แคมป์
21:00
Kettering Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Vise
VS
Excelsior Virton
21:00
Cholet
VS
Ajaccio
21:00
Alfreton Town
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Coleraine
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Mansfield Town
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
Dundee United
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
Helmond Sport
VS
Go Ahead Eagles
21:00
เรดิง
VS
เวสต์แฮม
21:00
Spennymoor Town
VS
Gateshead
21:00
King's Lynn Town
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
Matlock Town
VS
Chesterfield
21:00
Annagh United
VS
Glentoran
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
Zulte-Waregem
VS
วาล็องเซียนส์
21:00
Clermont
VS
Lens
21:00
Southport
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
แบล็กพูล
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Westerlo
VS
AZ
21:00
Nantwich Town
VS
Wrexham
21:00
Mechelen
VS
VfL Wolfsburg
21:00
Bromley
VS
Dartford
21:00
เกงค์
VS
AEK Athens
21:00
Kortrijk
VS
อูเทรชท์
21:00
Maidstone United
VS
Enfield Town
21:00
Dergview
VS
Dungannon Swifts
21:00
Dender
VS
Cercle Brugge
21:30
Spezia
VS
VfL Bochum 1848
22:00
Pardubice
VS
Dukla Praha
22:00
เม็ตซ์
VS
Troyes
22:00
Auxerre
VS
แร็งส์
22:00
ซามพ์โดเรีย
VS
ปาร์มา
22:00
SC Cambuur
VS
Telstar
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:00
ซัสเซาโล่
VS
Jablonec
22:00
เวโรน่า
VS
Virtus Verona
22:00
Debrecen
VS
Kazincbarcika
22:00
Táborsko
VS
Prestice
22:00
ก็อง
VS
น็องต์
22:00
Astoria Walldorf
VS
VfR Mannheim
22:00
Modena
VS
Formigine
22:00
อตาลันต้า
VS
Gambarogno - Contone
22:30
แบรสต์
VS
ลอริยองต์
22:30
Le Havre
VS
อาเมียงส์
22:30
Bastia
VS
นีมส์
22:30
SC Freiburg
VS
แรนส์
22:30
Tondela
VS
ซานตาคลารา
23:00
Paris
VS
UNFP
23:00
Sturm Graz II
VS
Austria Wien II
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
นอริชซิตี
23:00
Farense
VS
Anadia
23:30
เอสปันญ่อล
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
23:30
บาร์นสลีย์
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
23:30
Energie Cottbus
VS
Vendsyssel
23:30
ฮัลล์ซิตี
VS
มาลากา
00:00
Lierse Kempenzonen
VS
FC Eindhoven
00:00
Excelsior
VS
FC Dordrecht
00:00
Concarneau
VS
แก็งก็อง
00:00
Patro Eisden
VS
RWDM
00:00
ก็อง
VS
บอร์กโดซ์
00:00
ลูโก
VS
Ponferradina
00:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
ตูลูส
00:00
Burgos
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
Sporting Charleroi
VS
สตราส์บูร์ก
00:30
Estoril
VS
ไบรท์ตัน
00:30
Atlético Tordesillas
VS
เรอัล บายาโดลิด
00:30
CD Calahorra
VS
เออิบาร์
01:00
Anderlecht
VS
โอลิมปิก ลียง
01:00
Benfica II
VS
Mafra
01:30
Yeclano
VS
FC Cartagena
02:00
เลกาเนส
VS
เกตาเฟ่
02:15
ฟูลัม
VS
นีซ
02:15
นีซ
VS
ฟูลัม

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Euroexport
VS
Krechet
20:00
Drogichin
VS
Ivatsevichi
21:00
Ivanovo
VS
DYUSSH Stolin
21:00
DYuSSh-3 Pinsk
VS
Granit
05:00
Dinamo Malorita
VS
Kobrin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

16:00
Gazovik
VS
Senno
18:00
Gorodok lions
VS
DYuSSh Orsha
21:00
Niva Tolochin
VS
Postavy

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

19:00
Mozyr NPZ
VS
Iput DYuSSh
19:00
Zhlobin
VS
DYuSSh-2 Rechitsa
23:00
Svetlogorsk
VS
Bumprom

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

16:00
Viktoriya Maryina Horka
VS
Berezino
19:00
Bobovnya
VS
Starye Dorogi
20:00
Livadija
VS
Falko
20:00
Uzda
VS
Kletsk
21:00
Kronon
VS
Spartak Slutsk
22:00
Kolos Cherven
VS
Zhodino Yuzhnoe

227 Russia - FNL 2 - Group 3

15:00
SKA-Energiya II
VS
Znamya Noginsk
17:00
Dinamo Vladivostok
VS
Kolomna
20:00
Rodina Moskva II
VS
Sakhalinets
20:00
Sokol Saratov
VS
Khimki 2
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Ryazan
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Kaluga
21:00
Zenit Penza
VS
Kosmos Dolgoprudny
22:00
Dinamo Bryansk
VS
Arsenal Tula II
22:00
Avangard Kursk
VS
Akademiya Tambov
22:00
Salyut Belgorod
VS
Balashikha

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

17:00
RoPo
VS
Raahe