lsm99

ตารางบอล 23 ก.ค. 2565

479 เจลีก 2

16:00
Grulla Morioka
VS
มาชิดา เซลเวีย
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โออิตะ ตรินิต้า
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
FC เรียวเคียว
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ThespaKusatsu Gunma
17:00
โทชิกิ SC
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
Blaublitz Akita

99474 World - Club Friendlies 1

10:00
ยูเวนตุส
VS
Guadalajara
16:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แอสตันวิลลา
17:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
20:00
อาแจกซ์
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:00
พีเอสวี
VS
เรอัล เบติส
23:00
Zalaegerszegi TE
VS
เอซี มิลาน
23:00
แทร็บซอนสปอร์
VS
โตริโน่
23:30
Lens
VS
อินเตอร์ มิลาน
00:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
เบซิคตัส
01:00
โรม่า
VS
นีซ
06:15
FC Bayern München
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
Heidenheim
VS
Eintracht Braunschweig
18:00
นูเรมเบิร์ก
VS
SpVgg Greuther Fürth
18:00
Holstein Kiel
VS
Kaiserslautern
01:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

19:00
VfB Oldenburg
VS
Meppen
19:00
Ingolstadt
VS
Bayreuth
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Viktoria Köln
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Elversberg
19:00
Dynamo Dresden
VS
1860 München
19:00
Saarbrücken
VS
Verl

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Unterhaching
VS
Illertissen
19:00
Vilzing
VS
Heimstetten
22:00
Eichstätt
VS
Greuther Fürth II
22:00
Pipinsried
VS
Aubstadt
22:00
Hankofen-Hailing
VS
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Fortuna Köln
VS
Lippstadt 08
19:00
Preußen Münster
VS
Wattenscheid 09
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
Wiedenbrück
19:00
Düren Merzenich
VS
FC Bocholt
19:00
Rödinghausen
VS
Köln II
19:00
Wuppertaler SV
VS
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
Eintracht Bamberg
VS
ATSV Erlangen
19:30
Geesdorf
VS
SC Feucht
20:00
Neumarkt Germany
VS
Bayern Hof
20:00
Donaustauf
VS
Weiden
21:00
Jahn Regensburg II
VS
TSV Abtswind
21:00
Würzburger FV
VS
DJK Bamberg
23:00
Eltersdorf
VS
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 München II
VS
Ismaning
19:00
Landsberg
VS
Gundelfingen
19:00
Deisenhofen
VS
Garching
20:00
Schwaben Augsburg
VS
Memmingen
22:00
Schalding-Heining
VS
Erlbach
22:00
Dachau
VS
Kirchanschöring
22:00
Nördlingen
VS
Hallbergmoos-Goldach

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Austria Klagenfurt
00:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

22:00
St. Pölten
VS
Dornbirn
22:00
Grazer AK
VS
Floridsdorfer AC

212 Belarus - Pershaya Liga

19:00
Molodechno-DYuSSh 4
VS
MKK-Dnepr
21:00
Slonim
VS
Orsha
23:00
Volna
VS
Smorgon

556 Belgium - Pro League

21:00
Sporting Charleroi
VS
AS Eupen
23:15
Kortrijk
VS
OH Leuven
23:15
Zulte-Waregem
VS
RFC Seraing
01:45
Sint-Truiden
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Sloga Doboj
VS
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Beroe
VS
Lokomotiv Sofia 1929
01:00
Botev Plovdiv
VS
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:30
Maritsa Plovdiv
VS
Lovech
22:30
Yantra 1919
VS
Strumska slava
22:30
Levski Krumovgrad
VS
Belasitsa
00:00
Etar
VS
Dunav 2010
00:00
Ludogorets II
VS
CSKA 1948 Sofia II

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Gorica
VS
Šibenik
02:00
Slaven Koprivnica
VS
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Dolany
VS
Sternberk
22:00
Sokol Nova Ves pod Plesi
VS
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - First Division

20:00
Nykøbing
VS
Fredericia
23:30
FC Helsingør
VS
Vejle

2405 Estonia - Meistriliiga

23:00
Trans
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

18:00
Ilves
VS
HJK
21:00
Oulu
VS
Mariehamn
21:00
VPS
VS
Haka

1233 Finland - Ykkonen

20:00
Jaro
VS
MP
21:00
PIF
VS
Gnistan
21:00
PK-35
VS
EIF
21:00
PEPO
VS
TPS

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Grótta

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Völsungur
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Höttur / Huginn
VS
ÍR
21:00
Ægir
VS
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

20:00
Shamrock Rovers
VS
Drogheda United

748 Latvia - Virsliga

22:00
Super Nova
VS
Tukums

748 Latvia - First Liga

19:00
Rēzekne / BJSS
VS
Valmiera II
22:00
Saldus SS/Leevon
VS
Progress / AFA Olaine
23:00
Dinamo Riga
VS
Skanste

998 Montenegro - First League

22:00
Iskra
VS
Budućnost
01:00
Jedinstvo
VS
Sutjeska
01:00
Jezero
VS
Rudar
02:00
Arsenal Tivat
VS
Petrovac

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Bodø / Glimt
VS
Jerv
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Tromsø

2 Poland - Ekstraklasa

22:30
Cracovia Kraków
VS
Korona Kielce
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

20:00
Puszcza Niepołomice
VS
Stal Rzeszów
22:30
Arka Gdynia
VS
Zagłębie Sosnowiec
01:00
Chrobry Głogów
VS
Ruch Chorzów

155 Romania - Liga 1

00:30
Voluntari
VS
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Sochi
21:30
Orenburg
VS
Ural
00:00
คราสโนดาร์
VS
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

18:00
Ufa
VS
Volga Ulyanovsk

1161 Scotland - League Cup

21:00
Stirling Albion
VS
Peterhead
21:00
Kilmarnock
VS
Stenhousemuir
21:00
Partick Thistle
VS
Montrose
21:00
Dunfermline Athletic
VS
Alloa Athletic
21:00
Ross County
VS
East Fife
21:00
Falkirk
VS
Clyde
21:00
Greenock Morton
VS
Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Arbroath
VS
Airdrieonians
21:00
St. Mirren
VS
Edinburgh City
21:00
Elgin City
VS
Queen of the South
21:00
St. Johnstone
VS
Ayr United
21:00
Inverness CT
VS
Cove Rangers
21:00
Livingston
VS
Kelty Hearts
21:00
Dundee
VS
Forfar Athletic
21:00
Hamilton Academical
VS
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

02:00
Radnik Surdulica
VS
Radnički Kragujevac
02:00
Partizan
VS
Bačka Topola

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Trenčín
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Futura Humenne
VS
Povazska Bystrica
22:00
Dubnica
VS
Dolny Kubin
22:00
Slavoj Trebišov
VS
Púchov
01:00
FK Košice
VS
Tatran Prešov

1638 Slovenia - 1. SNL

01:15
Maribor
VS
Gorica

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
มัลโม่
VS
Sirius
22:30
Mjällby
VS
Degerfors

47 Sweden - Superettan

20:00
Landskrona
VS
Östersunds FK
20:00
Brage
VS
Halmstad
22:00
Jönköpings Södra
VS
Dalkurd

62 Switzerland - Super League

23:00
Zürich
VS
Luzern
01:30
St. Gallen
VS
Winterthur

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
Wil

44 Argentina - Superliga

01:30
Sarmiento
VS
Colón
06:30
Central Cordoba SdE
VS
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
San Martín Tucumán
VS
Atlanta
01:00
Brown de Adrogué
VS
Deportivo Santamarina
01:00
Almagro
VS
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VS
Deportivo Morón
01:30
Chacarita Juniors
VS
Atlético Rafaela
01:30
Defensores de Belgrano
VS
Estudiantes Caseros
01:30
Independiente Rivadavia
VS
Deportivo Riestra
01:35
Nueva Chicago
VS
Almirante Brown
02:00
Agropecuario
VS
Chaco For Ever
03:40
Instituto
VS
San Telmo
05:45
Quilmes
VS
Belgrano

5 Brazil - Serie A

05:00
São Paulo
VS
Goiás

5 Brazil - Serie B

07:30
Sampaio Corrêa
VS
Sport Recife
02:00
Cruzeiro
VS
Bahia
02:30
Grêmio
VS
Ponte Preta
02:30
Vila Nova
VS
Vasco da Gama
04:30
Náutico
VS
Londrina
05:00
Ituano
VS
Chapecoense
06:30
CRB
VS
Novorizontino

5 Brazil - Serie C

21:00
EC São José
VS
Botafogo SP
01:00
Uniclinic
VS
Manaus
03:00
ABC
VS
Floresta

80 Chile - Primera Division

23:30
Antofagasta
VS
Audax Italiano
02:00
Coquimbo Unido
VS
La Serena
04:30
Colo-Colo
VS
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

08:05
Millonarios
VS
Envigado
02:00
Rionegro Águilas
VS
La Equidad
04:05
Deportivo Pasto
VS
Unión Magdalena
06:10
Junior FC
VS
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Orsomarso
VS
Valledupar
03:00
Real San Andres
VS
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Alajuelense
VS
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Gualaceo
VS
Deportivo Cuenca
03:00
Orense
VS
Cumbaya
05:30
Aucas
VS
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:00
Municipal
VS
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Sacachispas
02:00
Puerto San Jose
VS
San Juan

458 Mexico - Liga MX

07:00
Mazatlán
VS
Atlético San Luis
09:05
Necaxa
VS
Juárez
05:00
Toluca
VS
Santos Laguna

1190 Paraguay - Division 1

04:00
Sportivo Ameliano
VS
Tacuary
06:15
Olimpia
VS
Guaireña

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Atlético
VS
Academia Cantolao
01:00
Atlético Grau
VS
UTC Cajamarca
01:15
Sport Boys
VS
Universidad San Martín
03:30
Carlos Mannucci
VS
Alianza Lima
06:00
Melgar
VS
Sport Huancayo

338 Peru - Segunda Division

01:00
Juan Aurich
VS
Santos
03:00
Real Garcilaso
VS
Sport Chavelines Juniors

158 Uruguay - Primera Division

20:15
ลิเวอร์พูล
VS
Deportivo Maldonado
01:00
Albion
VS
Peñarol
03:30
Wanderers
VS
Rentistas

158 Uruguay - Segunda Division

22:30
Progreso
VS
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:00
นิวยอร์กซิตี
VS
Inter Miami
06:30
ซินซินนาติ
VS
Nashville SC
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
Charlotte

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Colorado Springs
VS
Charleston Battery
06:00
Indy Eleven
VS
Memphis 901
06:00
Hartford Athletic
VS
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Tampa Bay Rowdies
VS
Atlanta United II
06:30
Birmingham Legion
VS
Tulsa Roughnecks
06:30
Detroit City
VS
New Mexico United

886 Egypt - Premier League

23:30
El Geish
VS
Misr Lel Makasa
02:00
National Bank of Egypt
VS
Future FC

16175 Libya - Premier League

23:00
Al Ahli Tripoli
VS
Al-Ittihad
23:00
Al-Akhdar
VS
Al-Nasr
23:00
Olympic Azzaweya
VS
Al Ahli Benghazi

1004 Canada - PCSL

06:00
Penticton
VS
Port Moody Rangers
06:00
Okanagan
VS
Fusion
06:00
Khalsa
VS
Victoria United

5618 China PR - League One

15:00
Qingdao Youth Island
VS
Shaanxi Chang'an
15:00
Jiangxi Liansheng
VS
Shijiazhuang Kungfu
18:30
BIT
VS
Heilongjiang Lava Spring

69697 Vietnam - V-League

18:00
Song Lam Nghe An
VS
Hai Phong
18:00
Binh Dinh
VS
Da Nang

69697 Vietnam - V-League 2

15:30
Dak Lak
VS
Sanna Khanh Hoa
18:00
Pho Hien
VS
Hue

44 Argentina - Primera C

01:30
Atlas
VS
Liniers
01:30
Luján
VS
Central Córdoba
01:30
Deportivo Laferrere
VS
Sportivo Italiano
01:30
Berazategui
VS
San Martín Burzaco
01:30
General Lamadrid
VS
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Argentino Rosario
VS
ลูกาโน
01:30
Mercedes
VS
Deportivo Muñiz
01:30
Yupanqui
VS
Sportivo Barracas
01:30
Central Ballester
VS
Defensores de Cambaceres

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Oriente Petrolero
04:15
Guabirá
VS
Nacional Potosí

1233 Finland - Kakkonen

21:00
Atlantis
VS
KäPa
21:00
PeKa
VS
Futura
21:00
PPJ
VS
LaPa
21:00
NJS
VS
Kiffen
21:00
PKKU
VS
Reipas
21:00
EPS
VS
KaaPo
21:00
SalPa
VS
Tampere United
21:00
MuSa
VS
HJS Akatemia
23:30
OTP
VS
JS Hercules

1578 Norway - 2. Division - Group 2

19:00
Levanger
VS
Gjøvik-Lyn
20:00
Brattvåg
VS
Bærum
22:00
Eidsvold
VS
Alta

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Kotwica Kołobrzeg
22:00
Kalisz
VS
Garbarnia Kraków
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Polonia Warszawa
23:00
Wisła Puławy
VS
Hutnik Krakow
00:00
Motor Lublin
VS
Olimpia Elbląg

5 Brazil - Baiano 2

01:00
Jacobinense
VS
Juazeiro BA

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Guarani de Juazeiro
VS
Horizonte

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:10
San Miguel
VS
Defensores Unidos
01:30
Cañuelas
VS
Argentino Quilmes
01:30
Comunicaciones
VS
Acassuso
01:30
Los Andes
VS
Colegiales
01:30
Fénix
VS
Talleres Remedios
01:30
Deportivo Armenio
VS
Villa San Carlos

909440 Cambodia - C-League

15:45
Boeung Ket
VS
Visakha
15:45
Naga World
VS
Svay Rieng
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Phnom Penh Crown
18:30
National Defense
VS
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

13:00
Ba
VS
Lautoka
06:30
Tailevu Naitasiri
VS
Navua

712 Korea Republic - K League 2

18:00
Ansan Greeners
VS
Gimpo
18:00
Bucheon 1995
VS
Asan Mugunghwa

2405 Estonia - Estonian Cup

22:00
Tartu Kalev
VS
Jager
23:00
Tallinn Piraaja
VS
Flora U19

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Newmarket
VS
Pine Hills
15:00
Bayside United
VS
The Lakes
15:00
Acacia Ridge
VS
Centenary Stormers
16:15
Univ. Queensland
VS
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Capital Territory

12:00
O'Connor Knights
VS
Belconnen United
12:00
Cooma Tigers
VS
Monaro Panthers
14:00
Canberra FC
VS
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

14:00
Sutherland Sharks
VS
North Shore Mariners

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Fortaleza U20
VS
Cruzeiro U20
21:00
Gremio U20
VS
Internacional U20
21:00
Vasco U20
VS
Chapecoense-SC U20
23:45
Sao Paulo U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Botafogo U20
VS
Ceará U20
01:00
Flamengo RJ U20
VS
Bahia U20
01:00
Fluminense U20
VS
Atlético GO U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

02:00
ฝรั่งเศส W
VS
เนเธอร์แลนด์ W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Heegan
VS
Badbaado

98 Australia - Npl Western Australia

12:00
Perth RedStar
VS
Perth
12:00
Balcatta
VS
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Tasmania

11:30
Glenorchy Knights
VS
Riverside Olympic
11:30
Devonport City
VS
Kingborough Lions
13:30
Clarence Zebras
VS
Launceston City
15:30
Olympia Warriors
VS
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Olympic
VS
Capalaba

65437 Panama - Lpf

08:00
Sporting San Miguelito
VS
Alianza
04:00
Deportivo Universitario
VS
San Francisco
06:15
Independiente
VS
Veraguas

98 Australia - Npl South Australian

12:00
West Torrens Birkalla
VS
Adelaide City
12:30
White City Woodville
VS
Adelaide Comets
12:30
Sturt Lions
VS
Cumberland United
12:30
South Adelaide Panthers
VS
Croydon Kings
15:30
NE MetroStars
VS
Adelaide United ||
15:30
Adelaide Olympic
VS
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

15:45
South Melbourne
VS
Altona Magic
16:00
Hume City
VS
Green Gully

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

20:00
Kaspiy
VS
Kaisar

227 Russia - FNL 2 - Group 1

21:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
SKA Rostov

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
IFK Sundsvall W
VS
Mallbacken W
20:00
Rävåsen W
VS
Växjö W
20:00
Team TG FF W
VS
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
HJK W
VS
PK-35 W
20:00
KuPS W
VS
NJS W
20:00
Honka W
VS
ONS W
22:00
Åland United W
VS
HPS W

147 Africa - African Championship Women

03:00
Morocco W
VS
แอฟริกาใต้ W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
América W
00:00
Pumas UNAM W
VS
Toluca W

3483 USA - USL League One

06:00
Greenville Triumph
VS
Union Omaha
06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
Northern Colorado
06:30
Tormenta
VS
North Carolina

44 Argentina - Reserve League

20:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Independiente Res.
20:00
Rosario Central Res.
VS
Arsenal Res.
20:00
Racing Club Res.
VS
Central Córdoba SdE Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Itapirense
VS
SKA Brasil
01:00
Rio Branco SP
VS
XV de Jaú
01:00
Grêmio Prudente
VS
Mauá
01:00
São José FC
VS
Flamengo SP

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:15
South Melbourne U21
VS
Altona Magic U21
11:30
Avondale Heights U21
VS
Port Melbourne U21
12:00
Melbourne Knights U21
VS
Dandenong Thunder U21
13:00
Hume City U21
VS
Green Gully U21

227 Russia - Premier League Women

17:00
Yenisey W
VS
Rostov W
17:00
Rubin Kazan W
VS
Zvezda 2005 W

1004 Canada - Premier League

09:00
Pacific
VS
Cavalry
00:30
HFX Wanderers
VS
Edmonton
03:30
Forge
VS
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Tindastóll
VS
KÁ Hafnarfjördur
00:00
Reynir Hellissandur
VS
Horhur I.

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Kári
VS
Sindri
21:00
ÍH
VS
KFS
23:00
KH
VS
Dalvík / Reynir
00:00
Kormákur / Hvöt
VS
Vængir Jupiters

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

20:00
Hörbranz
VS
Bezau
21:00
Lustenau
VS
Andelsbuch
22:00
Fussach
VS
Hittisau
22:00
Ludesch
VS
Bizau
22:00
Alberschwende
VS
Nenzing
23:00
Brederis
VS
Lochau
23:30
Austria Lustenau II
VS
Koblach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Newmarket U23
VS
Pine Hills U23
13:00
Bayside United U23
VS
The Lakes U23
13:00
Acacia Ridge U23
VS
Centenary Stormers U23
14:00
Univ. Queensland U23
VS
Mt Gravatt U23

80 Chile - Segunda División

02:00
San Antonio Unido
VS
Real San Joaquín
03:00
Trasandino
VS
Deportes Valdivia
05:00
Lautaro de Buin
VS
San Marcos
05:00
Concepcion
VS
Iberia

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Häcken W
VS
LSK Kvinner W
20:00
Djurgarden W
VS
Uppsala W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Fjardab Höttur Leiknir W
VS
Augnablik W

479 Japan - Japan Football League

13:00
Verspah Oita
VS
TIAMO Hirakata
16:00
Honda
VS
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

19:00
KoPa
VS
STPS

99474 World - Club Friendlies 2

15:00
Alanyaspor
VS
Ankaragücü
19:30
Gaziantep F.K.
VS
Eyüpspor
20:30
VfL Bochum 1848
VS
Antalyaspor
21:30
Ümraniyespor
VS
Hatayspor

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Soroksár SC
VS
Vasas
15:00
เอลเช่
VS
เลกาเนส
15:15
Vyškov
VS
Znojmo
15:15
Třinec
VS
Opava
15:15
เกรนาดา
VS
Linares Deportivo
15:30
Zlín
VS
Prostějov
15:30
Pardubice
VS
Vlašim
15:30
Viktoria Žižkov
VS
Sparta Praha II
15:30
Hanácká
VS
Sigma Olomouc II
15:30
Rio Ave
VS
ซานตาคลารา
15:30
Portimonense
VS
บราก้า
16:00
Paksi SE
VS
Kozarmisleny
16:00
Chrudim
VS
Hradec Králové
16:30
Arouca
VS
ชาเวช
17:00
Stuttgart II
VS
Kickers Offenbach
17:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
เออิบาร์
17:00
Omonia Nicosia
VS
PAS Giannina
17:00
FA 2000
VS
HIK
18:00
Swindon Town
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:00
Hannover 96 II
VS
Germania Halberstadt
18:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:00
Lichtenberg
VS
Hansa Rostock II
18:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
ฮัลล์ซิตี
18:00
Hertha Zehlendorf
VS
Viktoria Berlin
18:00
Altglienicke
VS
Staaken
18:00
Kolding IF
VS
Holstein Kiel
18:00
Holbæk B&I
VS
Roskilde
18:00
Neubrandenburg 04
VS
Greifswalder FC
18:00
Frem
VS
Brønshøj
18:00
Kolding IF
VS
Holstein Kiel II
19:00
Plauen
VS
Chemie Leipzig
19:00
FC Grimma
VS
ZFC Meuselwitz
19:00
Bedford Town
VS
Wealdstone
19:00
Carl Zeiss Jena
VS
Hessen Kassel
19:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
19:00
Jong AZ
VS
AFC
19:00
TOP Oss
VS
TEC
19:00
Mainz 05 II
VS
Wormatia Worms
19:00
Hoffenheim II
VS
Astoria Walldorf
19:00
Phönix Lübeck
VS
Rostocker FC
19:00
Neuhof
VS
FSV Frankfurt
19:00
Chemnitzer FC
VS
Viktoria Berlin
19:30
Heracles Almelo
VS
OFI
20:00
VfB Lübeck
VS
Luckenwalde
20:00
Ludwigsfelder FC
VS
Tennis Borussia
20:00
Irvine Meadow
VS
Dumbarton
20:00
Beerschot-Wilrijk
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:00
Go Ahead Eagles
VS
Roda JC Kerkrade
20:00
Newry City AFC
VS
Newington Youth
20:00
Carrick Rangers
VS
Banbridge Town
20:00
Chemnitzer FC
VS
Slavia Praha II
20:00
Moyola Park
VS
Dungannon Swifts
20:00
Bahlinger SC
VS
Offenburger FV
20:30
Borussia Mönchengladbach
VS
เรอัล โซเซียดาด
20:30
วาล็องเซียนส์
VS
Boulogne
20:30
VfB Stuttgart
VS
บาเลนเซีย
20:30
FC Augsburg
VS
แรนส์
20:30
TSG Hoffenheim
VS
เวโรน่า
21:00
เซลติก
VS
นอริชซิตี
21:00
Yeovil Town
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Leyton Orient
21:00
Torquay United
VS
Exeter City
21:00
มอร์แคมป์
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Hungerford Town
VS
Maidenhead United
21:00
Leatherhead
VS
Dorking Wanderers
21:00
Folkestone Invicta
VS
Maidstone United
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
สคันธอร์ป
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
Macclesfield
VS
York City
21:00
Baník Ostrava
VS
Karviná
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
สวอนซีซิตี
21:00
บาร์นสลีย์
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
VfL Wolfsburg
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
Altrincham
VS
Stockport County
21:00
De Graafschap
VS
Telstar
21:00
Sutton United
VS
Bromley
21:00
United of Manchester
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Dartford
VS
Boreham Wood
21:00
Chesterfield
VS
Bradford City
21:00
มิลล์วอลล์
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
Dundee United
21:00
พอร์ตสมัท
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
Coleraine
VS
Ballinamallard United
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เวสต์แฮม
21:00
Farsley Celtic
VS
Halifax Town
21:00
Oldham Athletic
VS
Mansfield Town
21:00
Dundela
VS
Glentoran
21:00
Peterborough Sports
VS
Stevenage
21:00
บอร์มัธ
VS
บริสตอลซิตี
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เรดิง
VS
ไบรท์ตัน
21:00
Gateshead
VS
Harrogate Town
21:00
Cheltenham Town
VS
Northampton Town
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Crusaders
VS
Institute
21:00
H&W Welders
VS
Ballymena United
21:00
วิลเลม ทเว
VS
โอลิมปิก ลียง
21:00
Aldershot Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:00
วัตฟอร์ด
VS
เซาแธมป์ตัน
21:00
Barnet
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
น็องต์
VS
ลอริยองต์
21:00
โรชเดล
VS
Port Vale
21:00
Limavady United
VS
Ballymena United
21:00
Hearts
VS
สโตกซิตี
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Ebbsfleet United
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
คริสตัล พาเลซ
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
21:00
Slavia Praha II
VS
Viktoria Otrokovice
21:00
Loughgall
VS
Linfield
21:00
Solihull Moors
VS
Walsall
21:30
Buchonia Flieden
VS
Barockstadt Fulda-Lehnerz
22:00
Zbrojovka Brno
VS
Vysočina Jihlava
22:00
NAC Breda
VS
FC Eindhoven
22:00
Grenoble Foot 38
VS
Red Star
22:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
TSV Steinbach
22:00
ฟิออเรนติน่า
VS
Triestina
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ฮัลล์ซิตี
22:00
แก็งก็อง
VS
แบรสต์
22:00
FC Union Berlin
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
ก็อง
VS
Versailles
22:00
อองเช่ร์
VS
แซงต์ เอเตียน
22:00
โตริโน่
VS
Al Wahda
22:00
Lisen
VS
Sokol Hostoun
22:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
โกรนิงเงิน
22:00
ปาร์มา
VS
FeralpiSalò
22:00
FSV Mainz 05
VS
แอธเลติก บิลเบา
22:00
อตาลันต้า
VS
Como
22:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
เอ็มเมน
22:30
นีมส์
VS
UNFP
23:00
Paksi SE
VS
Pécsi MFC
23:00
เม็ตซ์
VS
Sochaux
23:00
วาล็องเซียนส์
VS
Dunkerque
23:00
Laval
VS
Cholet
23:00
Paris
VS
Ajaccio
23:00
เบรสชา
VS
ซามพ์โดเรีย
23:00
Clermont
VS
Rodez
23:00
โฟรซิโนเน่
VS
Bari 1908
23:00
Benevento
VS
Cosenza
23:00
Mafra
VS
Farense
23:00
Montevarchi
VS
Ternana
23:00
Siegburger SV
VS
Asteras Tripolis
00:00
Niort
VS
Pau
00:00
Vasas
VS
Diósgyőr
00:00
Bastia
VS
Martigues
00:00
Go Ahead Eagles
VS
Jong Utrecht
00:00
Lierse Kempenzonen
VS
Helmond Sport
00:00
Auxerre
VS
Troyes
00:00
อาเมียงส์
VS
Quevilly Rouen
00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ตูลูส
00:00
Olbia
VS
กายารี่
00:00
กาดิซ
VS
มาลากา
00:00
FC Cartagena
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
Burgos
VS
เรอัล บายาโดลิด
00:00
Cultural Leonesa
VS
Racing Santander
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
Intercity
00:00
ลีลล์
VS
พัลมาส
00:30
Francs Borains
VS
Deinze
00:30
SD Logroñés
VS
Mirandés
00:30
โอซาซูนา
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
Ourense CF
VS
ลูโก
00:30
อัลเมรีอา
VS
คอร์โดบา
00:30
Lleida Esportiu
VS
เรอัลซาราโกซา
01:00
Paris
VS
Créteil
02:00
ปอร์โต้
VS
โมนาโก
05:00
Lviv
VS
Veres

99474 World - Club Friendlies 4

14:00
Unirea Dej
VS
CFR Cluj II
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
Şirineaşa
15:00
Sokół Ostróda
VS
Concordia Elbląg
15:30
Admira Praha
VS
Teplice II
15:30
Hodonín-Šardice
VS
Slovácko II
15:30
Miedź Legnica II
VS
Ślęza Wrocław
15:30
Frýdek-Místek
VS
Hranice
16:00
MTE 1904
VS
MTK II
16:00
Goczałkowice Zdrój
VS
Kuźnia Ustroń
16:00
Gwarek Tarnowskie Góry
VS
Rozwój Katowice
16:00
VSK Århus
VS
Lyseng
16:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Sokol Brozany
16:00
Stuttgarter Kickers
VS
TSV Essingen
18:00
Gyirmót
VS
Banik Ostrava II
18:00
Fernwald
VS
Schott Mainz
18:00
Zawisza Bydgoszcz
VS
ŁKS Łódź II
18:00
Slagelse B&I
VS
Ishøj
18:30
Koblenz
VS
Eddersheim
19:00
Sparta Lichtenberg
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
South Shields
VS
Scarborough Athletic
20:00
Connah's Quay
VS
Wingate & Finchley
21:00
Halesowen Town
VS
Leamington
21:00
Sutton Coldfield Town
VS
Stafford Rangers
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Canvey Island
21:00
Bromsgrove Sporting
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Alfreton Town
VS
Matlock Town
22:00
Rülzheim
VS
Dudenhofen
22:30
Struga
VS
Pobeda
23:00
Skopje
VS
Vardar
23:00
Tarxien Rainbows
VS
Sliema Wanderers
23:30
Sirens
VS
Valletta
23:30
Mosta
VS
Gudja United
00:00
Dugopolje
VS
HNK Zadar
00:00
Marsonia
VS
Cibalia
00:30
Atlético Arteixo
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:30
SS Reyes
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
00:30
CD Calahorra
VS
Osasuna II
01:00
Zlatibor Čajetina
VS
Igalo
02:00
San Serván
VS
Merida
02:00
Vukovar
VS
Dubrava Zagreb

212 Belarus - Second Division - Brest Region

17:00
Granit
VS
Luninets
18:00
Ivatsevichi
VS
Euroexport
21:00
Kobrin
VS
Niva
05:00
Krechet
VS
Dinamo Malorita

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

16:00
Polotsk
VS
DYuSSh Orsha
18:00
Senno
VS
Niva Tolochin
18:30
Gazovik
VS
Gorodok lions

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

16:00
FK Viliya
VS
Viktoriya Maryina Horka
16:00
Falko
VS
Kolos Cherven
19:00
Berezino
VS
Livadija
20:00
Kronon
VS
Kletsk
20:00
Spartak Slutsk
VS
Partizan Salihorsk
20:30
Starye Dorogi
VS
Uzda
21:00
Respect
VS
Bobovnya
22:00
Zhodino Yuzhnoe
VS
Krupki

1161 Scotland - Football League - Highland League

21:00
Banks O Dee FC
VS
Nairn County
21:00
Brechin City
VS
Rothes
21:00
Buckie Thistle
VS
Wick Academy
21:00
Clachnacuddin
VS
Inverurie Loco Works
21:00
Fraserburgh
VS
Deveronvale
21:00
Keith
VS
Brora Rangers
21:00
Lossiemouth
VS
Formartine United
21:00
Strathspey Thistle
VS
Forres Mechanics
21:00
Turriff United
VS
Huntly

227 Russia - FNL 2 - Group 3

22:00
Salyut Belgorod
VS
Sokol Saratov
22:00
Kaluga
VS
Zenit Penza

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
PS Kemi
VS
Roi United
19:00
PonPa
VS
HauPa
20:00
TP-47
VS
OPS