lsm99

ตารางบอล 27 ก.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

23:00
Bodø / Glimt
VS
Linfield
00:00
มัลโม่
VS
Žalgiris
00:00
Fenerbahçe
VS
ดินาโมเคียฟ
00:00
Zürich
VS
คาราบัค
01:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
เฟเรนซ์วารอส
02:00
โอลิมเปียกอส
VS
Maccabi Haifa

99474 World - Club Friendlies 1

07:30
FC Barcelona
VS
ยูเวนตุส
09:30
เรอัล มาดริด
VS
América
18:00
เฟเยนูร์ด
VS
NAC Breda
00:00
Salernitana
VS
กาลาตาซาราย
00:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
เอซี มิลาน
00:00
นูมานเซีย
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
ลิเวอร์พูล

1233 Finland - Ykkonen

23:00
PEPO
VS
MP

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Grindavík
VS
Thór
02:15
HK
VS
Grótta
03:00
Vestri
VS
Thróttur Vogar

1796 Iceland - 2. Deild

01:00
KF
VS
Haukar
02:15
Völsungur
VS
Fjardabyggd / Leiknir
02:15
Höttur / Huginn
VS
Magni
02:15
ÍR
VS
Thróttur Reykjavík
02:15
Njardvík
VS
Víkingur Ólafsvík
02:15
Ægir
VS
Reynir

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Sandefjord
VS
Kristiansund

1578 Norway - Obos-Ligaen

00:00
Fredrikstad
VS
Raufoss

2 Poland - Polish Cup

21:00
Lech Poznań II
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Wigry Suwałki
VS
Kalisz
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Olimpia Elbląg
23:00
Jastrzębie
VS
Sokół Ostróda
23:00
Radunia Stężyca
VS
Wisła Puławy
00:00
Stal Rzeszów
VS
Pogon Grodzisk Mazowiecki
00:30
Chojniczanka Chojnice
VS
Hutnik Krakow

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Piteå
VS
Vasalund

44 Argentina - Copa Argentina

03:10
Tigre
VS
Deportivo Madryn

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Estudiantes Caseros
VS
Brown de Adrogué
01:00
Temperley
VS
Alvarado
01:00
Flandria
VS
Almagro
01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Nueva Chicago
01:00
Villa Dálmine
VS
Quilmes
01:00
Deportivo Riestra
VS
Ferro Carril Oeste
01:05
Gimnasia Mendoza
VS
Instituto
01:30
San Telmo
VS
Agropecuario
05:00
Almirante Brown
VS
Deportivo Maipú
05:00
Club Atlético Güemes
VS
Atletico Mitre
05:30
Atlanta
VS
Defensores de Belgrano
06:05
All Boys
VS
Sacachispas
06:30
Deportivo Santamarina
VS
Chacarita Juniors

353 Colombia - Copa Betplay

06:00
Millonarios
VS
Fortaleza CEIF

458 Mexico - Liga MX

07:00
Atlas
VS
Tijuana
07:00
มอนเตอร์เรย์
VS
Puebla
07:00
Juárez
VS
Tigres UANL
09:05
Atlético San Luis
VS
Cruz Azul
09:05
León
VS
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Correcaminos UAT
VS
Alebrijes
09:05
CA La Paz
VS
Celaya
05:00
Tlaxcala
VS
Raya2

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Lima
VS
Alianza Atlético
01:00
Universidad San Martín
VS
Ayacucho
03:00
Carlos Stein
VS
Sport Boys
03:15
Deportivo Municipal
VS
ADT
05:30
Cienciano
VS
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

06:00
ลิเวอร์พูล
VS
Nacional

3483 USA - US Open Cup

06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

886 Egypt - Premier League

23:30
Pyramids FC
VS
National Bank of Egypt
23:30
Smouha
VS
Al Mokawloon
02:00
Misr Lel Makasa
VS
Al Ahly

16175 Libya - Premier League

23:00
Al-Nasr
VS
Al-Ittihad
23:00
Al-Akhdar
VS
Al Ahli Benghazi
23:00
Olympic Azzaweya
VS
Al Ahli Tripoli

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Muktijoddha SKC
VS
Abahani Chittagong
17:00
Bangladesh Police
VS
Mohammedan Dhaka
17:00
Rahmatgonj MFS
VS
Sheikh Russel

5618 China PR - League One

15:00
Beijing BG
VS
Qingdao Youth Island
15:00
Jiangxi Liansheng
VS
Xinjiang Tianshan
18:30
Suzhou Dongwu
VS
BIT

3995 Malaysia - Premier League

15:45
Kelantan United
VS
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

19:15
Pahang
VS
Selangor
19:15
Selangor United
VS
Johor Darul Ta'zim
20:00
Negeri Sembilan
VS
Terengganu
20:00
Kuala Lumpur
VS
Kedah

44 Argentina - Primera C

04:00
Real Pilar
VS
Berazategui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:30
Oriente Petrolero
VS
Guabirá
02:00
Real Tomayapo
VS
Universitario de Vinto
05:00
Club Universitario
VS
Royal Pari

99474 World - EAFF E-1 Football Championship

14:00
China PR
VS
ฮ่องกง
17:20
ญี่ปุ่น
VS
เกาหลีใต้

1233 Finland - Kakkonen

23:00
VIFK
VS
JBK

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Busan I'Park
VS
Gwangju

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Saku Sporting
VS
Rakvere Tarvas
00:30
Tallinna FC Zapoos
VS
Raplamaa

1004 Canada - Championship

09:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
VS
โตรอนโต้ เอฟซี

41 Europe - UEFA Women's EURO

02:00
เยอรมนี W
VS
ฝรั่งเศส W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Banadir
VS
Badbaado

98 Australia - Australian Cup

16:30
Brisbane City
VS
Cockburn City
16:30
Adelaide City
VS
Logan Lightning
16:30
Wollongong United
VS
Green Gully
16:30
Heidelberg United
VS
บริสเบน รอร์

98 Australia - Npl Queensland

17:30
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Moreton Bay United

344167 N/C America - Concacaf League

07:00
Waterhouse
VS
Pacific
09:00
Águila
VS
Alajuelense

98 Australia - Northern Nsw

16:00
Weston Bears
VS
Cooks Hill United
16:00
Maitland
VS
Charlestown City Blues
17:00
Valentine
VS
Lambton Jaffas

201580 Maldives - Male League

18:00
TC Sports Club
VS
Super United Sports
23:00
Green Streets
VS
Da Grande

3483 USA - USL League One

07:00
Forward Madison
VS
Union Omaha
06:00
North Carolina
VS
Richmond Kickers

11555657 South America - Copa America Women

07:00
บราซิล W
VS
Paraguay W

5 Brazil - Carioca U20

00:45
Volta Redonda U20
VS
Flamengo RJ U20

2507 Gambia - GFA League

23:00
GAMTEL
VS
GPA
23:00
Team Rhino
VS
Banjul
23:00
Sporting Real FC
VS
Marimoo
23:00
Real de Banjul
VS
Brikama United

1796 Iceland - 4. Deild

02:30
Hamrarnir
VS
Samherjar
03:00
Smári
VS
Ýmir
03:00
KFR
VS
GG
03:00
Álafoss
VS
Hamar

1796 Iceland - 3. Deild

23:00
Sindri
VS
KFS
02:15
KH
VS
KFG
02:15
Vídir
VS
Augnablik
02:15
Kári
VS
Kormákur / Hvöt
02:15
ÍH
VS
Dalvík / Reynir
02:15
Vængir Jupiters
VS
Ellidi

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Comber Rec. W
VS
Killen Rangers W
01:30
St. James' Swifts W
VS
Ballymena Allstars W
01:30
Ballymacash W
VS
Coleraine W
02:00
Larne W
VS
Foyle Belles W

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Stomilanki Olsztyn W
VS
Leczna W
23:30
Győri ETO W
VS
Spartak Myjava W
01:00
UJ Krakow W
VS
Rekord Bielsko-Biala W

1796 Iceland - 1. Deild Women

02:15
Fylkir W
VS
Haukar W
02:15
Augnablik W
VS
Fjölnir W
02:15
FH W
VS
Fjardab Höttur Leiknir W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

05:30
Sportivo San Lorenzo
VS
Libertad

1233 Finland - Kolmonen

22:30
PK-37
VS
Kings
22:30
Union Plaani
VS
Ri-Pa

99474 World - Club Friendlies 2

01:30
นาโปลี
VS
Adana Demirspor

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Vizela
VS
Gil Vicente
15:30
Portimonense
VS
Sporting Covilhã
15:30
เกตาเฟ่
VS
เอลเช่
16:00
Mafra
VS
Vilafranquense
16:30
Montalegre
VS
ชาเวช
17:00
Anorthosis
VS
Maccabi Petah Tikva
17:00
Anorthosis
VS
Hapoel Petah Tikva
21:00
อูเทรชท์
VS
AEK Athens
21:30
Doxa
VS
Olympiakos
22:00
น็องต์
VS
แรนส์
22:00
Cittadella
VS
Bozner
22:30
FC Frankfurt
VS
Hertha BSC II
22:30
Al Sharjah
VS
Varaždin
23:00
Orléans
VS
UNFP
23:00
Astoria Walldorf
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:00
เจนัว
VS
ลาซิโอ
23:00
โตริโน่
VS
Apollon
23:00
เบรสชา
VS
Lecco
23:00
Stuttgart II
VS
Balingen
23:00
Greifswalder FC
VS
Flota Swinoujscie
23:00
Athletic Club II
VS
Mirandés
23:30
Altglienicke
VS
Wilmersdorf
23:30
Al Shabab
VS
พัลมาส
00:00
Lichtenberg
VS
Eintracht Mahlsdorf
00:00
SC Lahr
VS
Bahlinger SC
00:00
ZFC Meuselwitz
VS
Auerbach
00:00
Mafra
VS
Petro de Luanda
00:00
Hoffenheim II
VS
Nöttingen
00:00
คิโรน่า
VS
FC Andorra
00:00
ลอริยองต์
VS
Châteauroux
00:00
Höhr-Grenzhausen
VS
TuS RW Koblenz
00:00
เรอัล โอเบียโด้
VS
Burgos
00:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
โอซาซูนา
00:30
สตราส์บูร์ก
VS
กายารี่
00:30
เลกาเนส
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
Teruel
VS
เรอัลซาราโกซา
00:30
CD Calahorra
VS
เอสดี ฮูเอสก้า
01:00
อัลบาเซเต้
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
01:00
มาจอร์กา
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:30
H&W Welders
VS
Glenavon
01:30
เรอัล เบติส
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:30
Calcio Padova
VS
Spezia
01:30
เซบีย่า
VS
อองเช่ร์
01:45
เซาแธมป์ตัน
VS
โมนาโก

99474 World - Club Friendlies 4

16:30
Académica
VS
Canelas 2010
22:30
Tikves
VS
Rabotnicki
22:30
Gubbio
VS
San Donato Tavarnelle
22:30
Kolín
VS
Slovan Liberec II
22:30
Broń Radom
VS
MKS Korona Kielce II
23:00
Čáslav
VS
Pardubice II
23:00
Carrarese
VS
Seravezza
23:00
Dugo Selo
VS
Krizevci
23:00
Cornellà
VS
Manresa
23:00
Admira Praha
VS
Bohemians 1905 II
23:00
Bjelovar
VS
Rudeš
23:30
Kladno
VS
Motorlet Praha
23:30
Mosta
VS
Pietà Hotspurs
00:00
Bembibre
VS
Cultural Leonesa
00:00
Tarxien Rainbows
VS
Mtarfa
00:30
SD Logroñés
VS
Real Zaragoza II
00:30
Viersen
VS
Meerbusch
00:30
Frechen
VS
Bonner SC
00:30
Pesch
VS
Porz
00:30
SC Germania Reusrath
VS
Monheim
00:30
Eldense
VS
Hércules
00:30
Germania Ratingen
VS
VfB Solingen 1910
01:00
Recreativo Huelva
VS
Linense
01:00
La Louvière
VS
Olsa Brakel
01:15
Muro
VS
Alcoyano
01:30
Sanluqueño
VS
Algeciras

227 Russia - FNL 2 - Group 2

22:00
Zorkiy
VS
Zenit II

227 Russia - FNL 2 - Group 4

20:00
Nosta
VS
Dinamo Barnaul
20:00
Orenburg II
VS
Irtysh

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

22:30
Tervarit-j
VS
Raahe