lsm99

ตารางบอล 30 ก.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
แบล็กพูล
VS
เรดิง
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
นอริชซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
บริสตอลซิตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
VS
สโตกซิตี
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
สวอนซีซิตี
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
23:30
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
Cheltenham Town
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
Exeter City
21:00
มอร์แคมป์
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
บาร์นสลีย์
21:00
Port Vale
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
พอร์ตสมัท
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
Bradford City
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Harrogate Town
VS
Swindon Town
21:00
Leyton Orient
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Northampton Town
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
โรชเดล
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
Mansfield Town
21:00
Stockport County
VS
Barrow
21:00
Sutton United
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Stevenage
21:00
Walsall
VS
Hartlepool United

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

18:01
Viktoria Berlin
VS
VfL Bochum 1848
18:01
SV 1919 Straelen
VS
St. Pauli
20:31
Jahn Regensburg
VS
FC Köln
20:31
VfB Lübeck
VS
Hansa Rostock
20:31
Elversberg
VS
Bayer 04 Leverkusen
20:31
Einheit Wernigerode
VS
พาเดอร์บอร์น
20:31
Illertissen
VS
Heidenheim
20:31
Bayreuth
VS
Hamburger SV
23:01
Kickers Offenbach
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:01
Carl Zeiss Jena
VS
VfL Wolfsburg
23:01
Stuttgarter Kickers
VS
SpVgg Greuther Fürth

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
นาโกย่า แกรมปัส
16:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
วิสเซล โคเบะ
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
16:00
โทชิกิ SC
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
Grulla Morioka
16:30
FC เรียวเคียว
VS
Roasso Kumamoto
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
โตเกียวเวอร์ดี้

99474 World - Club Friendlies 1

18:45
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
แอตเลติโก มาดริด
22:00
ดอร์ทมุนด์
VS
Antalyaspor
23:00
เบซิคตัส
VS
ซามพ์โดเรีย
01:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
โรม่า
01:30
อินเตอร์ มิลาน
VS
โอลิมปิก ลียง
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
FC Barcelona

462 เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์

23:00
ลิเวอร์พูล
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 Netherlands - Super Cup

01:00
อาแจกซ์
VS
พีเอสวี

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Teutonia Hamburg
19:00
Kickers Emden
VS
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Greuther Fürth II
VS
Ansbach
19:00
Augsburg II
VS
Unterhaching
22:00
Rain / Lech
VS
Buchbach
22:00
Aubstadt
VS
Eichstätt
22:00
Hankofen-Hailing
VS
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
FC Bocholt
VS
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

19:00
ATSV Erlangen
VS
Gebenbach
20:00
Bayern Hof
VS
Würzburger FV
21:00
Ammerthal
VS
Kornburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Ingolstadt II
VS
1860 München II
19:00
Kottern
VS
Landsberg
20:00
Gundelfingen
VS
Schwaben Augsburg
21:00
Kirchanschöring
VS
Deisenhofen
22:00
Ismaning
VS
Schalding-Heining

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Fernwald
VS
SV Steinbach
20:00
Waldgirmes
VS
FC Gießen
20:00
Neuhof
VS
Hanau 93
21:00
Dietkirchen
VS
Baunatal
21:00
FC 1906 Erlensee
VS
Rot-Weiß Hadamar
23:00
Bayern Alzenau
VS
Eintracht Frankfurt II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Mülheim-Kärlich
VS
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Dudenhofen
VS
Auersmacher
20:30
Jagersburg
VS
Mechtersheim
22:30
Hertha Wiesbach
VS
Pirmasens
23:00
Ahrweiler BC
VS
Koblenz

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Heider SV
VS
Eckernforder SV
19:00
Husumer SV
VS
TSB Flensburg
21:00
Oldenburger SV
VS
Inter Türkspor Kiel

11 Germany - Super Cup

01:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
FC Bayern München

919 Armenia - Premier League

20:45
Noah
VS
Alashkert
23:00
Pyunik
VS
Ararat

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Ried
VS
Austria Lustenau
22:00
Rheindorf Altach
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:30
Sturm Graz
VS
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

556 Belgium - Pro League

21:00
Cercle Brugge
VS
Anderlecht
23:15
KV Oostende
VS
Mechelen
23:15
OH Leuven
VS
Westerlo
01:45
เกนท์
VS
Sint-Truiden

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Sloboda Tuzla
VS
Velez
22:00
Igman Konjic
VS
Tuzla City
22:00
Posusje
VS
Borac Banja Luka
02:00
Sarajevo
VS
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Botev Vratsa
VS
Lokomotiv Plovdiv
01:00
OFK Pirin
VS
Slavia Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Vitosha Bistritsa
VS
Etar
22:00
Sportist Svoge
VS
Montana
22:00
CSKA 1948 Sofia II
VS
Dobrudzha 1919
22:00
Strumska slava
VS
Ludogorets II
22:30
Dunav 2010
VS
Maritsa Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

02:00
Varaždin
VS
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Zlín
VS
Mladá Boleslav
21:00
Zbrojovka Brno
VS
Slovácko
21:00
Baník Ostrava
VS
Sigma Olomouc
00:00
Teplice
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Vyškov
VS
Chrudim
15:15
Třinec
VS
Karviná
22:00
Příbram
VS
Táborsko
22:00
Vlašim
VS
Vysočina Jihlava

245 Czech Republic - Czech Cup

15:00
FC Vsetin
VS
Valašské Meziříčí
15:15
Štětí
VS
Dobrovice
15:15
Újezd Praha 4
VS
Petřín Plzeň
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Čáslav
15:15
Olympie Brezova
VS
Baník Sokolov
15:15
Kladno
VS
Zbuzany
15:15
Břeclav
VS
Sokol Tasovice
15:30
Slavoj Český Krumlov
VS
Benesov
22:00
HFK Olomouc
VS
Kozlovice
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
VS
Slovan Rosice
22:00
Viktorie Přerov
VS
Skaštice
22:00
Tatran Všechovice
VS
Frydlant
22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Stara Rise
22:00
Náchod
VS
Velke Hamry
22:00
Libčany
VS
Hlinsko
22:00
Tochovice
VS
Králův Dvůr
22:00
Hořovicko
VS
Prestice
22:00
Sokol Kralovice
VS
Klatovy
22:00
Unie Hlubina
VS
Vítkovice
22:00
Jankov
VS
Spartak Sobeslav
22:00
Pěnčín-Turnov
VS
Vilemov
22:00
Rousinov
VS
Bzenec
22:00
Břidličná
VS
Šumperk
22:00
Beskyd Frenštát
VS
Frýdek-Místek
22:00
Louny
VS
Banik Most
22:00
Libišany
VS
Vysoke Myto
22:00
Nový Bor
VS
Arsenal Česká Lípa
22:00
Holesov
VS
Hranice
22:00
Bospor Bohumín
VS
Havířov
22:00
Karlovy Vary-Dvory
VS
Hvězda Cheb
22:00
Dolany
VS
Jiskra Rýmařov
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Velka Bites
23:00
Krnov
VS
Hlučín

320 Denmark - First Division

19:00
Hillerød
VS
SønderjyskE
20:00
Nykøbing
VS
Hvidovre
21:00
Fremad Amager
VS
Vejle

2405 Estonia - Meistriliiga

23:30
Tallinna Kalev
VS
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Honka
VS
VPS
21:00
HJK
VS
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

21:00
KPV
VS
PEPO
21:00
TPS
VS
Jaro
21:00
EIF
VS
KTP
21:00
JäPS
VS
PIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
ดิฌง
VS
แซงต์ เอเตียน
00:00
Quevilly Rouen
VS
Rodez
00:00
เม็ตซ์
VS
อาเมียงส์
00:00
Annecy
VS
Niort
00:00
Bastia
VS
Laval
00:00
นีมส์
VS
ก็อง
00:00
Le Havre
VS
Grenoble Foot 38
00:00
แก็งก็อง
VS
Pau
00:00
บอร์กโดซ์
VS
วาล็องเซียนส์

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:45
Kecskemeti TE
VS
Vasas
01:00
Újpest
VS
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Gyirmót
VS
Szentlőrinc SE

1796 Iceland - Pepsideild

21:00
Stjarnan
VS
Víkingur Reykjavík
21:00
ÍBV
VS
Keflavík

455 Republic of Ireland - FAI Cup

23:00
Derry City
VS
Oliver Bond Celtic
00:30
Lucan United
VS
Killester Donnycarney

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:00
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Tel Aviv
00:30
Ashdod
VS
Beitar Jerusalem

251 โกปปาอีตาเลีย

23:00
Südtirol
VS
FeralpiSalò

748 Latvia - Virsliga

20:00
Spartaks Jūrmala
VS
Super Nova
22:00
Tukums
VS
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

17:00
Riga FC II
VS
Grobiņa
21:00
Rīgas FS II
VS
Rēzekne / BJSS
22:00
Smiltene
VS
Tukums II
23:00
JDFS Alberts
VS
Skanste

2345 Moldova - National Division

22:00
Dacia-Buiucani
VS
CSF Bălți
00:00
Zimbru
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

02:00
Dečić
VS
Iskra
02:00
Rudar
VS
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Aalesund
VS
Bodø / Glimt
23:00
HamKam
VS
Kristiansund
23:00
Odd
VS
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Tromsø
VS
Sandefjord
01:00
Jerv
VS
Vålerenga

2 Poland - Ekstraklasa

22:30
Radomiak Radom
VS
Górnik Zabrze
01:00
Miedź Legnica
VS
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

20:00
ŁKS Łódź
VS
SKRA Częstochowa
22:30
Wisła Kraków
VS
Arka Gdynia
01:00
Ruch Chorzów
VS
Puszcza Niepołomice

155 Romania - Liga 1

22:30
Voluntari
VS
UTA Arad
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
Fakel
VS
Dinamo Moskva
21:30
เซนิต
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
Sochi
VS
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Neftekhimik
21:00
Veles
VS
Rodina Moskva
22:00
Arsenal Tula
VS
Akron

227 Russia - Youth League

17:00
Ural U19
VS
Nizhny Novgorod U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Livingston
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Hearts
VS
Ross County
21:00
Kilmarnock
VS
Dundee United
21:00
St. Johnstone
VS
Hibernian

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Arbroath
21:00
Cove Rangers
VS
Raith Rovers
21:00
Dundee
VS
Partick Thistle
21:00
Hamilton Academical
VS
Greenock Morton
21:00
Inverness CT
VS
Queen's Park

1161 Scotland - League One

21:00
Dunfermline Athletic
VS
Alloa Athletic
21:00
Falkirk
VS
Montrose
21:00
Kelty Hearts
VS
Edinburgh City
21:00
Peterhead
VS
Airdrieonians
21:00
Queen of the South
VS
Clyde

1161 Scotland - League Two

21:00
Bonnyrigg Rose Athletic
VS
Forfar Athletic
21:00
Dumbarton
VS
Stirling Albion
21:00
Elgin City
VS
East Fife
21:00
Stenhousemuir
VS
Albion Rovers
21:00
Stranraer
VS
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

22:30
Radnički Kragujevac
VS
Vojvodina
02:00
Napredak
VS
Javor Ivanjica
02:00
Spartak Subotica
VS
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Inđija
VS
OFK Vršac
22:30
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Sloboda Užice
22:30
IMT Novi Beograd
VS
Novi Sad
01:00
Metalac GM
VS
Radnički Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Skalica
VS
Trenčín
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Púchov
VS
Dubnica
22:00
Povazska Bystrica
VS
Šamorín
00:00
Spartak Myjava
VS
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

01:15
Domžale
VS
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Dekani
VS
Bistrica
22:30
Dob
VS
Fužinar
22:30
Krško
VS
Aluminij
23:00
Primorje
VS
Nafta

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Degerfors
VS
Kalmar
22:30
GIF Sundsvall
VS
Varberg BoIS

47 Sweden - Superettan

18:00
Norrby
VS
Trelleborg
18:00
Östersunds FK
VS
Jönköpings Södra
20:00
Örebro
VS
Brage
20:00
Skövde AIK
VS
Brommapojkarna
22:00
AFC Eskilstuna
VS
Dalkurd
01:00
Halmstad
VS
Landskrona

47 Sweden - Svenska Cupen

18:00
Gauthiod
VS
Lidköping

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Gefle
VS
Forward
18:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Umeå
18:00
Sylvia
VS
Örebro Syrianska
21:00
Stockholm Internazionale
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Oddevold
VS
Oskarshamns AIK
21:00
Åtvidaberg
VS
Vänersborgs IF
21:00
Falkenberg
VS
IFK Malmö

62 Switzerland - Super League

23:00
St. Gallen
VS
Zürich
01:30
Sion
VS
Servette

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Bellinzona
VS
Stade Lausanne-Ouchy

44 Argentina - Superliga

01:30
Argentinos Juniors
VS
San Lorenzo
04:00
Estudiantes
VS
Banfield
06:30
Atlético Tucumán
VS
Newell's Old Boys
06:30
Huracán
VS
Gimnasia La Plata

5 Brazil - Serie A

02:30
Ceará
VS
Palmeiras
02:30
Goiás
VS
Coritiba
05:00
Corinthians
VS
Botafogo
06:30
ฟลาเมงโก
VS
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

07:30
Tombense
VS
Sampaio Corrêa
21:00
Brusque
VS
Cruzeiro
02:00
Londrina
VS
Criciúma
04:30
Novorizontino
VS
Vila Nova
05:00
Ponte Preta
VS
Operário PR
06:30
CSA
VS
Ituano

5 Brazil - Serie C

21:00
Ypiranga Erechim
VS
Mirassol
03:00
Manaus
VS
Botafogo PB
04:00
Confiança
VS
Altos
05:00
Campinense
VS
Paysandu

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión La Calera
VS
Palestino
23:30
Antofagasta
VS
Coquimbo Unido
02:00
La Serena
VS
Ñublense
05:00
Universidad Católica
VS
Cobresal

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Cortuluá
VS
Independiente Medellín
04:05
Jaguares de Córdoba
VS
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

02:00
Real San Andres
VS
Atlético
03:00
Llaneros
VS
Barranquilla
03:00
Tigres
VS
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

06:00
Santos de Guápiles
VS
Guadalupe
06:00
Pérez Zeledón
VS
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Deportivo Cuenca
VS
Aucas
03:00
Delfin
VS
Guayaquil City
05:30
LDU Quito
VS
Técnico Universitario

53128 Guatemala - Liga Nacional

04:30
Cobán Imperial
VS
Xinabajul

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Sacachispas
VS
Deportivo Sanarate
02:30
Suchitepéquez
VS
Catarina

458 Mexico - Liga MX

09:05
Juárez
VS
Toluca
05:00
Cruz Azul
VS
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:00
Venados
VS
Morelia

3990 Nicaragua - Primera Division

06:00
Managua
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

03:45
Sportivo Ameliano
VS
Cerro Porteño
06:15
Tacuary
VS
Olimpia

338 Peru - Primera Division

03:15
Ayacucho
VS
Cienciano
06:00
Universitario
VS
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

03:00
Deportivo Coopsol
VS
Juan Aurich

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Rentistas
VS
Albion
02:00
Plaza Colonia
VS
Boston River
05:00
Deportivo Maldonado
VS
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

22:30
Uruguay Montevideo
VS
Racing
01:00
Villa Española
VS
Progreso
02:00
Central Español
VS
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

10:00
ลอสแอนเจลิส
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
02:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
04:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
นิวยอร์กซิตี
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Indy Eleven
VS
Tampa Bay Rowdies
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Tulsa Roughnecks
06:00
Hartford Athletic
VS
Birmingham Legion
06:30
Atlanta United II
VS
Las Vegas Lights
06:30
Loudoun United
VS
Monterey Bay
06:30
Charleston Battery
VS
Sacramento Republic

886 Egypt - Premier League

23:30
ENPPI
VS
Al Masry
02:00
Al Mokawloon
VS
Al Ahly

97374 Jordan - Premier League

22:00
Al Faysali
VS
Aqaba
00:30
Shabab Al Ordon
VS
Al Hussein

1004 Canada - PCSL

03:30
Okanagan
VS
Port Moody Rangers
06:00
Victoria United
VS
Khalsa

5618 China PR - League One

15:00
Nantong Zhiyun
VS
Zhenjiang Huasa
15:00
Jiangxi Liansheng
VS
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Jeju United
17:00
Ulsan
VS
Gangwon
17:00
Suwon Bluewings
VS
Sangju Sangmu
17:30
Pohang Steelers
VS
Seoul
18:00
Seongnam
VS
Incheon United

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Duong
VS
Binh Dinh
18:00
Hong Linh Ha Tinh
VS
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Phu Dong
VS
Dak Lak
17:00
Long An
VS
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

01:30
San Martín Burzaco
VS
General Lamadrid
01:30
El Porvenir
VS
Berazategui
01:30
Sportivo Italiano
VS
Puerto Nuevo
01:30
Central Córdoba
VS
Deportivo Laferrere
01:30
Excursionistas
VS
Atlas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Sportivo Barracas
VS
Central Ballester
01:30
Juventud Unida G.
VS
Yupanqui
01:30
Deportivo Muñiz
VS
Centro Español
01:30
Deportivo Paraguayo
VS
Mercedes

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Always Ready
VS
Club Universitario
04:15
Universitario de Vinto
VS
Guabirá

1233 Finland - Kakkonen

21:00
Atlantis
VS
JIPPO
21:00
Reipas
VS
NJS
21:00
LaPa
VS
PeKa
21:00
Futura
VS
KäPa
21:00
KuPS Ak.
VS
PKKU
21:00
GrIFK
VS
KaaPo
21:00
SalPa
VS
Klubi-04
21:00
EPS
VS
Ilves II
22:00
OLS
VS
Kraft
22:30
JJK
VS
JBK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

22:30
Balatonfuredi
VS
Veszprém

1578 Norway - 2. Division - Group 2

19:00
Frigg
VS
Kjelsås
21:00
Gjøvik-Lyn
VS
Eidsvold

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Zagłębie Lubin II
VS
Śląsk Wrocław II
22:00
Siarka Tarnobrzeg
VS
Wisła Puławy
23:00
Kotwica Kołobrzeg
VS
Znicz Pruszków
23:00
Polkowice
VS
Motor Lublin

20 Portugal - Super Cup

02:45
ปอร์โต้
VS
Tondela

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
Nordvärmland
VS
Angered BK
21:00
Yxhult
VS
Herrestads
21:00
Vänersborgs FK
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

21:00
Kungsängen
VS
Sandvikens AIK
22:00
Gute
VS
Korsnäs IF FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Gottne IF
VS
Algarna
19:00
Kiruna FF
VS
Friska Viljor
19:00
Sund
VS
Boden
19:00
Bergnasets
VS
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Eslov
VS
Ariana
19:00
Berga
VS
IFK Hässleholm
21:00
Österlen
VS
Karlskrona
21:00
Kristianstad
VS
Högsby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Smedby
21:30
Lidingö
VS
Enskede
22:00
Syrianska
VS
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

21:00
Tölö
VS
Landvetter IS
21:00
Astrio
VS
Torslanda
21:00
Eskilsminne
VS
Onsala

5 Brazil - Mineiro 2

02:00
Democrata SL
VS
Varginha EC
02:00
Boa
VS
Ipatinga
02:00
Tupynambás
VS
Betim

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:05
Defensores Unidos
VS
Deportivo Armenio
23:10
Colegiales
VS
Ituzaingó
01:30
Deportivo Merlo
VS
Fénix
01:30
Acassuso
VS
Los Andes
01:30
Argentino Quilmes
VS
Comunicaciones
01:30
JJ Urquiza
VS
Cañuelas
06:10
Talleres Remedios
VS
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Crucero del Norte
VS
Sarmiento Resistencia
01:00
Ferro Carril Oeste LP
VS
Independiente Chivilcoy
01:30
Ciudad de Bolívar
VS
Sportivo Desamparados
05:00
Atlético Paraná
VS
Defensores Belgrano VR

909440 Cambodia - C-League

15:45
Cambodia Tiger
VS
Svay Rieng
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Boeung Ket
18:30
Naga World
VS
Phnom Penh Crown
18:30
Visakha
VS
National Defense

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Gwangju
VS
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Bayside United
VS
Pine Hills
15:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Toowong

98 Australia - Capital Territory

11:15
Woden Weston
VS
O'Connor Knights
12:00
Cooma Tigers
VS
Gungahlin
12:00
Canberra Olympic
VS
Canberra FC
14:45
Monaro Panthers
VS
Belconnen United

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Flamengo RJ U20
VS
Ceará U20
20:00
Santos U20
VS
Atletico-PR U20
21:00
Bragantino U20
VS
Gremio U20
01:00
Bahia U20
VS
Palmeiras U20
01:00
Fluminense U20
VS
Chapecoense-SC U20

99474 World - Emirates Cup

18:30
อาร์เซน่อล
VS
เซบีย่า

98 Australia - Australian Cup

14:30
Magpies Crusaders
VS
Macarthur
16:30
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด

99474 World - Cotif Tournament

03:00
Rukh Vynnyky U20
VS
Argentina U20

404 Turkey - Super Cup

00:45
แทร็บซอนสปอร์
VS
Sivasspor

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Armadale
VS
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
VS
Bayswater City
14:00
Balcatta
VS
Perth Glory II
14:00
Inglewood United
VS
Sorrento
14:00
Stirling Lions
VS
Gwelup Croatia SC
16:00
Perth
VS
Perth RedStar

98 Australia - Npl Tasmania

11:30
Glenorchy Knights
VS
Devonport City
11:30
Riverside Olympic
VS
Kingborough Lions
13:30
Launceston City
VS
South Hobart
13:30
Clarence Zebras
VS
Olympia Warriors

98 Australia - Npl Queensland

14:15
Peninsula Power
VS
Olympic
16:00
Queensland Lions
VS
Gold Coast United

65437 Panama - Lpf

08:00
Independiente
VS
San Francisco
08:00
San Francisco
VS
Atlético Chiriquí
04:00
Alianza
VS
Tauro
04:00
Veraguas
VS
Deportivo Universitario
06:15
Veraguas
VS
Azuero
06:15
Azuero
VS
Independiente

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Croydon Kings
VS
Adelaide Olympic
12:30
Sturt Lions
VS
Adelaide City
12:30
Cumberland United
VS
South Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
VS
Adelaide United ||
12:30
Campbelltown City
VS
Adelaide Comets
15:30
NE MetroStars
VS
West Torrens Birkalla

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Eastern Lions
VS
Hume City
13:45
Dandenong City
VS
Avondale Heights
14:30
Port Melbourne
VS
South Melbourne
15:00
Altona Magic
VS
Bentleigh Greens
16:00
Dandenong Thunder
VS
St. Albans Saints

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

20:00
Shakhter Karagandy
VS
Zhetysu
22:00
Aktobe
VS
Taraz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

22:00
Wolfsberger AC II
VS
Allerheiligen
00:00
Union Vöcklamarkt
VS
Ried II
00:00
St. Anna
VS
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Donaufeld
VS
Mauerwerk
22:30
Stripfing
VS
Wiener SC
23:00
TWL Elektra
VS
Wiener Viktoria
23:30
Bruck/Leitha
VS
Siegendorf

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Charlestown City Blues
VS
Hamilton Olympic
11:30
Cooks Hill United
VS
Valentine

227 Russia - FNL 2 - Group 1

21:00
Spartak Nal'chik
VS
Rotor Volgograd
21:00
Mashuk-KMV
VS
Chernomorets
21:00
SKA Rostov
VS
Druzhba
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Legion Dynamo
22:00
Forte Taganrog
VS
Biolog
23:30
Chayka
VS
Alaniya Vladikavkaz II

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Gamla Upsala W
VS
Växjö W
20:00
Alingsås W
VS
Norrköping W
20:00
Bromölla W
VS
Bergdalens W
20:00
Älvsjö AIK W
VS
Uppsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
ONS W
VS
Åland United W
18:00
PK-35 W
VS
KuPS W
21:00
NJS W
VS
Ilves W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Mazatlán W
VS
América W
07:00
Tigres UANL W
VS
Necaxa W

11555657 South America - Copa America Women

07:00
อาร์เจนตินา W
VS
Paraguay W

44 Argentina - Reserve League

20:00
Tigre Res.
VS
Racing Club Res.
21:00
Barracas Central Res.
VS
Platense Res.
21:00
Sarmiento Res.
VS
River Plate Res.
21:00
Vélez Sársfield Res.
VS
Godoy Cruz Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Paulista
VS
Manthiqueira
01:00
Rio Branco SP
VS
Grêmio Prudente

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Eastern Lions U21
VS
Hume City U21
11:30
Dandenong City U21
VS
Avondale Heights U21
13:00
Altona Magic U21
VS
Bentleigh Greens U21
14:00
Dandenong Thunder U21
VS
St. Albans Saints U21
16:30
Port Melbourne U21
VS
South Melbourne U21

227 Russia - Premier League Women

21:00
Chertanovo W
VS
Rubin Kazan W

1004 Canada - Premier League

02:00
Valour
VS
Pacific
05:00
Cavalry
VS
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Hörbranz
VS
Fussach
23:00
Bizau
VS
Austria Lustenau II
23:00
Hard
VS
Brederis / Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:45
Bayside United U23
VS
Pine Hills U23
13:00
Mt Gravatt U23
VS
Toowong U23

80 Chile - Segunda División

02:00
General Velásquez
VS
Lautaro de Buin
02:00
Real San Joaquín
VS
Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
VS
Rodelindo Román

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Andernach W
VS
Köln W
16:00
Győri ETO W
VS
First Vienna W
16:00
NIF / HG W
VS
Sundby W
18:00
Eintracht Frankfurt W
VS
Basel W
18:15
Akademia Piłkarska LG
VS
Pogoń Szczecin W
19:00
Slovacko W
VS
St. Polten W
20:00
Häcken W
VS
Vålerenga W
21:00
Diósgyőri VTK W
VS
Fehérvár W
21:00
GKS Katowice W
VS
Rekord Bielsko-Biala W

479 Japan - Japan Football League

17:00
Honda
VS
Suzuka Unlimited

1233 Finland - Kolmonen

17:00
Ri-Pa
VS
MYPA
19:00
JPS
VS
Riverball
19:00
RPS Lions
VS
Union Plaani
19:00
SavU
VS
Kultsu
20:00
MiPK
VS
IPS Edustus
21:00
LehPa
VS
Jyväskylä Blackbird

99474 World - Club Friendlies 2

21:00
Giresunspor
VS
Rizespor
22:30
Kayserispor
VS
Yeni Malatyaspor
23:00
Kasımpaşa
VS
Pendikspor
00:00
Sakaryaspor
VS
Fatih Karagümrük
01:30
Salernitana
VS
Adana Demirspor

99474 World - Club Friendlies 3

15:00
Navalcarnero
VS
Alcorcón II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Viktoria Žižkov
16:00
Mafra
VS
Vitória FC
16:30
Mafra
VS
Amora
16:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
เออิบาร์
16:30
Penafiel
VS
Vizela
16:30
Vise
VS
RWDM
17:00
Frem
VS
Holbæk B&I
17:00
Thisted
VS
ยังบอยส์
18:00
Lichtenberg
VS
Tasmania Berlin
18:00
Eilenburg
VS
ZFC Meuselwitz
18:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
เอ็มเมน
18:00
RSV Eintracht
VS
BFC Dynamo
18:00
Rot-Weiß Erfurt
VS
Barockstadt Fulda-Lehnerz
18:00
AB
VS
FA 2000
18:30
Curzon Ashton
VS
Halifax Town
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
Luckenwalde
19:00
Altglienicke
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Jong PSV
VS
Al Jazira
19:00
Wormatia Worms
VS
Waldhof Mannheim II
19:00
FSV Optik Rathenow
VS
Germania Halberstadt
19:00
Homburg
VS
Haguenau
19:00
Hoffenheim II
VS
Fola Esch
19:00
Middelfart
VS
Aarhus Fremad
19:30
Heracles Almelo
VS
FC Volendam
19:30
พีอีซี ซโวลล์
VS
FC Dordrecht
20:00
Glenavon
VS
Dergview
20:00
Coleraine
VS
Annagh United
20:00
Carrick Rangers
VS
Ballyclare Comrades
20:00
Eintracht Trier
VS
Mondorf
21:00
โกรนิงเงิน
VS
โอซาซูนา
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Aldershot Town
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
แอธเลติก บิลเบา
21:00
Farnborough
VS
Maidenhead United
21:00
Dorking Wanderers
VS
Horsham
21:00
Colne
VS
Halifax Town
21:00
Weston-super-Mare
VS
Yeovil Town
21:00
Concord Rangers
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Hampton & Richmond
VS
Woking
21:00
Farsley Celtic
VS
สคันธอร์ป
21:00
Beerschot-Wilrijk
VS
FC Eindhoven
21:00
บอร์มัธ
VS
เรอัล โซเซียดาด
21:00
De Graafschap
VS
Roda JC Kerkrade
21:00
Cliftonville
VS
Warrenpoint Town
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
VS
เรอัล เบติส
21:00
St Albans City
VS
Barnet
21:00
Fylde
VS
Oldham Athletic
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
บียาร์เรอัล
21:00
York City
VS
Notts County
21:00
Wealdstone
VS
Chelmsford City
21:00
Knockbreda
VS
Crusaders
21:00
Maidstone United
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Wrexham
VS
Macclesfield
21:00
Ballinamallard United
VS
Portadown
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
ไบรท์ตัน
VS
เอสปันญ่อล
21:00
Larne
VS
Ards
21:00
Truro City
VS
Torquay United
21:30
อูเทรชท์
VS
ชัคตาร์
21:30
Venezia
VS
Dolomiti Bellunesi
22:00
Cittadella
VS
Trento Calcio 1921
22:00
Waasland-Beveren
VS
Helmond Sport
22:00
Bonner SC
VS
TSV Steinbach
22:00
นีซ
VS
โตริโน่
22:00
AEL
VS
AE Zakakiou
22:00
Vicenza
VS
Montebelluna
22:00
ลอริยองต์
VS
Ajaccio
22:30
Monza
VS
Novara
22:30
Recanatese
VS
Ascoli
22:30
อองเช่ร์
VS
Spezia
22:30
สปาล
VS
Pontedera
23:00
แรนส์
VS
แอสตันวิลลา
23:00
Lommel United
VS
วิลเลม ทเว
23:00
Auxerre
VS
Red Star
23:00
Hoogstraten
VS
Lierse Kempenzonen
23:00
เบรสชา
VS
Mantova
23:00
โฟรซิโนเน่
VS
Ternana
23:00
เวโรน่า
VS
Cremonese
23:00
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
SC Cambuur
23:00
Omonia Nicosia
VS
Anorthosis
23:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VS
เรอัล โอเบียโด้
23:00
Perugia
VS
Rimini
23:15
Lens
VS
เวสต์แฮม
23:30
MVV Maastricht
VS
Standard Liège
23:30
วิเทสส์
VS
Atromitos
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
Ponferradina
00:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
บาเลนเซีย
00:00
เกรนาดา
VS
อัลเมรีอา
00:00
Burgos
VS
Racing Santander
00:00
Real Murcia
VS
Villarreal II
00:00
ฮีเรนวีน
VS
Excelsior
00:00
Sporting Covilhã
VS
Académica
00:00
Rio Ave
VS
Academico Viseu
00:00
เลบันเต้
VS
Castellón
00:00
Marítimo
VS
Nacional
00:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Vizela
00:30
NAC Breda
VS
Excelsior Virton
00:30
เลกาเนส
VS
อัลบาเซเต้
00:45
สปอร์ติงลิสบอน
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:00
FC Cartagena
VS
เอลเช่
01:00
Trofense
VS
Boavista
01:30
Xerez Deportivo
VS
มาลากา

99474 World - Club Friendlies 4

15:00
Unirea Dej
VS
Gloria Bistrita
15:00
SCM Gloria Buzau
VS
Unirea Constanța
15:00
Concordia Chiajna
VS
Progresul Spartac
15:00
Wisla Sandomierz
VS
KSZO
15:15
UCAM Murcia
VS
La Nucia
16:00
Vanløse
VS
Greve
16:00
Næsby
VS
Marienlyst
16:00
Real Sociedad II
VS
Beasain
16:00
Gwarek Tarnowskie Góry
VS
Ruch Radzionkow
16:00
Ślęza Wrocław
VS
Pogon Szczecin II
16:00
Polonia Bytom
VS
Ruch Zdzieszowice
16:00
Avarta
VS
AB Tårnby
16:30
Compostela
VS
Ourense CF
16:30
นูมานเซีย
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
16:30
Burgos Promesas
VS
Racing Santander II
17:00
L'Entregu
VS
Langreo
17:00
Torreense
VS
Sporting CP II
17:00
AFC
VS
VVOG
18:00
Holstebro
VS
Ringkøbing
18:00
Cracovia Kraków II
VS
Wisłoka Dębica
19:30
AFC
VS
SteDoCo
20:00
Velbert
VS
Schermbeck
20:00
SF Baumberg
VS
Hürth
21:00
Buxton
VS
Warrington Town
21:00
United of Manchester
VS
Banbury United
21:00
Shepshed Dynamo
VS
Barwell
21:00
Stratford Town
VS
Leamington
21:00
Oxford City
VS
Gloucester City
21:00
Leiston
VS
Brightlingsea Regent
22:00
Pergolettese
VS
Piacenza
22:30
Gubbio
VS
Fano
23:00
Nuova Monterosi
VS
Seravezza
23:00
Cavenago Fanfulla
VS
Renate
23:00
Hrvace
VS
Solin
23:30
Sirens
VS
Birkirkara
23:30
Villalbés
VS
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
Brea
VS
Osasuna II
00:00
Águilas CF
VS
Eldense
00:00
Náxara
VS
Tudelano
00:30
La Virgen del Camino
VS
Cultural Leonesa
01:00
Mallorca II
VS
Atlético Baleares
01:00
L'Olleria
VS
Alcoyano
01:00
Talavera CF
VS
Fuenlabrada
01:30
Cartaya
VS
Recreativo Huelva
01:30
Calamonte
VS
Don Benito

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Euroexport
VS
Drogichin
21:00
DYuSSh-3 Pinsk
VS
DYUSSH Stolin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

18:00
Niva Tolochin
VS
Gazovik
21:00
Lepel
VS
Senno

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

17:30
Iput DYuSSh
VS
Vertykal
19:00
Vetka DYuSSh
VS
Mozyr NPZ
20:00
Zhlobin
VS
Dnepr Rogachev
22:00
Svetlogorsk
VS
DYuSSh-2 Rechitsa

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

18:00
Fakel Novogrudok
VS
Svislach
18:00
Chayka Zelva
VS
Neman Belkard
19:00
FSK Dyatlovo
VS
Grodnensky

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

17:00
Zhodino Yuzhnoe
VS
FK Viliya
20:00
Kolos Cherven
VS
Berezino
20:00
Livadija
VS
Viktoriya Maryina Horka
20:00
Uzda
VS
Bobovnya
20:00
Kronon
VS
Starye Dorogi
22:00
Tarpeda
VS
SDJuShOR-3
22:00
Urozhaynaya
VS
Traktor Minsk
23:00
Spartak Slutsk
VS
Respect

1161 Scotland - Football League - Highland League

21:00
Buckie Thistle
VS
Fraserburgh
21:00
Brora Rangers
VS
Turriff United
21:00
Deveronvale
VS
Lossiemouth
21:00
Formartine United
VS
Strathspey Thistle
21:00
Forres Mechanics
VS
Brechin City
21:00
Huntly
VS
Clachnacuddin
21:00
Inverurie Loco Works
VS
Banks O Dee FC
21:00
Nairn County
VS
Rothes
21:00
Wick Academy
VS
Keith

227 Russia - FNL 2 - Group 2

18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Leningradets
18:00
Luki-Energiya
VS
Yenisey II
20:00
Khimik Dzerzhinsk
VS
Dinamo Vologda
21:00
Murom
VS
Torpedo Vladimir
22:00
Elektron VN
VS
Zorkiy
22:00
Tekstilshchik
VS
Znamya Truda
22:00
Dinamo Moskva II
VS
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

17:00
Strogino
VS
Akademiya Tambov
18:00
Znamya Noginsk
VS
Balashikha
20:00
Rodina Moskva II
VS
Arsenal Tula II
21:00
Avangard Kursk
VS
Sakhalin
21:00
Kvant
VS
Metallurg Lipetsk
21:30
Khimki 2
VS
Salyut Belgorod
22:30
Ryazan
VS
Sakhalinets

227 Russia - FNL 2 - Group 4

16:00
Amkar Perm'
VS
Khimik-Avgust
16:00
Zenit Izhevsk
VS
Novosibirsk
19:00
Chelyabinsk
VS
Tyumen

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
OPS
VS
Raahe