lsm99

ตารางบอล 31 ก.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
โคเวนทรี ซิตี้

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

18:01
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Sandhausen
18:01
Bremer SV
VS
ชาลเก้ 04
20:31
FV Engers 07
VS
DSC Arminia Bielefeld
20:31
Schott Mainz
VS
ฮันโนเฟอร์ 96
20:31
Rödinghausen
VS
TSG Hoffenheim
20:31
Kaiserslautern
VS
SC Freiburg
20:31
Oberachern
VS
Borussia Mönchengladbach
20:31
BW Lohne
VS
FC Augsburg
23:01
Eintracht Braunschweig
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:01
Waldhof Mannheim
VS
Holstein Kiel
23:01
Erzgebirge Aue
VS
FSV Mainz 05

479 เจลีก

16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
Blaublitz Akita

99474 World - Club Friendlies 1

09:00
เรอัล มาดริด
VS
ยูเวนตุส
19:00
Almere City
VS
อาแจกซ์
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
เฟเยนูร์ด
VS
โอซาซูนา
23:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
เอซี มิลาน
23:00
ฟิออเรนติน่า
VS
กาลาตาซาราย
01:30
ลิเวอร์พูล
VS
สตราส์บูร์ก

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
Holstein Kiel II
19:00
Phönix Lübeck
VS
St. Pauli II
19:00
Eintracht Norderstedt
VS
Havelse
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Jeddeloh
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Bayern München II
VS
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Köln II
VS
Schalke 04 II
19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Alemannia Aachen
VS
Düren Merzenich
19:00
Wiedenbrück
VS
Preußen Münster
19:00
Wattenscheid 09
VS
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Garching
VS
1860 Rosenheim

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
Rugenbergen
18:00
Türkiye
VS
HEBC
19:00
Niendorfer TSV
VS
Victoria Hamburg
20:00
Buchholz
VS
Eimsbutteler TV
20:00
TSV Sasel
VS
Süderelbe
20:00
Hamm United
VS
Harksheide
20:00
Osdorf
VS
Curslack-Neuengamme
22:00
Hamburger SV III
VS
Wandsbeker TSV Concordia

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Weidenhausen
VS
Eddersheim
20:00
SV Unter-Flockenbach
VS
TSV Steinbach II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:00
Elversberg II
VS
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Dornbreite Lubeck
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
Eichede
20:00
Union Neumünster
VS
Lubeck II
20:00
GW Siebenbäumen
VS
Weiche Flensburg II

919 Armenia - Premier League

22:00
BKMA
VS
Shirak
23:30
Urartu
VS
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Wattens
VS
Hartberg
22:00
Austria Klagenfurt
VS
Rapid Vienna
22:00
Austria Wien
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Floridsdorfer AC
VS
First Vienna
15:30
Sturm Graz II
VS
Lafnitz

556 Belgium - Pro League

18:30
เกงค์
VS
Standard Liège
21:00
AS Eupen
VS
คลับ บรูกก์
23:30
RFC Seraing
VS
Kortrijk
02:00
Antwerp
VS
Zulte-Waregem

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

00:00
Zeljeznicar
VS
Siroki Brijeg
02:05
Zrinjski
VS
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

22:30
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Botev Plovdiv
01:00
CSKA Sofia
VS
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Spartak Pleven
VS
Yantra 1919
00:00
Lovech
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Osijek
VS
Slaven Koprivnica
02:00
Rijeka
VS
Gorica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Pardubice
VS
České Budějovice
21:00
Hradec Králové
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Jablonec
VS
Bohemians 1905
00:00
Sparta Praha
VS
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Sigma Olomouc II
VS
Sparta Praha II
15:15
Slavia Praha II
VS
Prostějov
22:00
Varnsdorf
VS
Opava

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Cidlina Novy Bydzov
VS
Dvůr Králové
22:00
Trutnov
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Sokol Lanžhot
VS
Hodonín-Šardice
22:00
Polanka nad Odrou
VS
Bilovec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
AGF
VS
Randers
19:00
AaB
VS
Horsens
21:00
Viborg
VS
โคเปนเฮเก้น
23:00
Silkeborg
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

20:00
HB Køge
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Paide
VS
Tammeka
20:30
Levadia
VS
Legion
23:30
Kuressaare
VS
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Haka
VS
KuPS
20:00
SJK
VS
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

22:30
Gnistan
VS
SJK Akatemia
22:30
MP
VS
PK-35

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:45
Várda SE
VS
Debrecen
23:00
Paksi SE
VS
MOL Vidi
01:30
เฟเรนซ์วารอส
VS
Puskás

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Tiszakecske
VS
MTE 1904
22:30
Soroksár SC
VS
Kozarmisleny
22:30
Szombathelyi Haladás
VS
Csákvári TK
00:00
Kazincbarcika
VS
Dorogi
00:00
Pécsi MFC
VS
Békéscsaba
00:00
Ajka
VS
Budafoki MTE
00:00
Siófok
VS
Diósgyőr
00:00
Győri ETO
VS
Nyíregyháza Spartacus

455 Republic of Ireland - FAI Cup

20:00
Salthill Devon
VS
Malahide United
20:00
Bonagee
VS
Pike Rovers
21:00
St Patrick's
VS
Waterford United
21:00
Bluebell United
VS
Galway United
22:00
Cobh Ramblers
VS
Cork City
00:00
Sligo Rovers
VS
Wexford Youths

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:00
Hapoel Haifa
VS
Bnei Sakhnin
00:30
Hapoel Hadera
VS
Ironi Kiryat Shmona

251 โกปปาอีตาเลีย

01:30
Modena
VS
Catanzaro
02:00
Bari 1908
VS
Calcio Padova
02:00
Palermo
VS
Reggiana

748 Latvia - Virsliga

22:30
Metta / LU
VS
Liepāja

748 Latvia - First Liga

17:00
Progress / AFA Olaine
VS
Dinamo Riga
21:00
Valmiera II
VS
FS Jelgava

2345 Moldova - National Division

23:00
Petrocub
VS
Sfîntul Gheorghe
01:00
Milsami
VS
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

01:00
Sutjeska
VS
Jezero
02:00
Petrovac
VS
Budućnost
02:00
Arsenal Tivat
VS
Jedinstvo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

20:30
Molde
VS
Strømsgodset
20:30
Sarpsborg 08
VS
Lillestrøm

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:30
Bryne
VS
Brann
20:30
Grorud
VS
KFUM
20:30
Kongsvinger
VS
Mjøndalen
20:30
Ranheim
VS
Stjørdals-Blink
20:30
Raufoss
VS
Sandnes Ulf
20:30
Stabæk
VS
Skeid
20:30
Start
VS
Fredrikstad
20:30
Åsane
VS
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Pogoń Szczecin
VS
Jagiellonia Białystok
22:30
Lech Poznań
VS
Wisła Płock
22:30
Raków Częstochowa
VS
Stal Mielec
01:00
Widzew Lodz
VS
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

17:40
Podbeskidzie
VS
Katowice
20:00
Stal Rzeszów
VS
Górnik Łęczna
23:00
Chojniczanka Chojnice
VS
Chrobry Głogów

155 Romania - Liga 1

22:00
Petrolul 52
VS
Sepsi
00:15
Universitatea Craiova
VS
Rapid Bucuresti
02:30
FCSB
VS
U Craiova 1948

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
FK Nizjni Novgorod
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:30
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Orenburg
21:30
Krylya Sovetov
VS
Torpedo Moskva
00:00
Rostov
VS
Khimki

227 Russia - FNL

22:00
Volgar Astrakhan
VS
Makhachkala
22:00
SKA Khabarovsk
VS
Krasnodar II
23:00
Urozhay
VS
KAMAZ
23:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Yenisey
23:00
Shinnik
VS
Baltika

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
St. Mirren
VS
Motherwell
22:30
เซลติก
VS
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

23:55
Radnički Niš
VS
Bačka Topola
02:00
Mladost Novi Sad
VS
Čukarički
02:00
Kolubara
VS
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Loznica
VS
Jedinstvo Ub
01:00
Mačva Šabac
VS
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
DAC
VS
Zlaté Moravce
23:00
Spartak Trnava
VS
Podbrezová
01:30
Liptovský Mikuláš
VS
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Rača
VS
Petržalka akadémia
15:30
Slovan Bratislava II
VS
Slavoj Trebišov
22:00
Dolny Kubin
VS
Komárno
22:00
Futura Humenne
VS
Tatran Prešov

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Olimpija
VS
Bravo
01:15
Koper
VS
Maribor
01:15
Celje
VS
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Bilje
VS
Triglav
23:00
Ilirija
VS
Rogaška

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
Värnamo
20:00
Elfsborg
VS
Häcken
20:00
Sirius
VS
Mjällby

47 Sweden - Superettan

20:00
Västerås SK
VS
Öster
20:00
Utsikten
VS
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

20:00
Vasalund
VS
Motala

47 Sweden - Ettan: South

20:00
Torns
VS
Trollhättan
21:00
GAIS
VS
Qviding FIF
21:00
Ljungskile
VS
Olympic

62 Switzerland - Super League

19:15
Luzern
VS
บาเซิ่ล
21:30
Winterthur
VS
ลูกาโน
21:30
ยังบอยส์
VS
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

19:15
Wil
VS
Vaduz

44 Argentina - Superliga

23:00
Platense
VS
Barracas Central
23:00
Lanús
VS
Aldosivi
01:30
Racing Club
VS
Tigre
04:00
Patronato
VS
Boca Juniors
06:30
River Plate
VS
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

23:40
Brown de Adrogué
VS
Atlanta
01:00
Sacachispas
VS
Club Atlético Güemes
01:30
Deportivo Maipú
VS
Gimnasia Jujuy
01:40
Chacarita Juniors
VS
Estudiantes Caseros
01:40
Quilmes
VS
Almirante Brown
02:00
Agropecuario
VS
Gimnasia Mendoza
02:00
Independiente Rivadavia
VS
Villa Dálmine

5 Brazil - Serie A

02:00
Internacional
VS
Atlético Mineiro
02:00
Athletico PR
VS
São Paulo
04:00
América Mineiro
VS
Avaí
04:00
Cuiabá
VS
Fortaleza
05:00
Bragantino
VS
Juventude

5 Brazil - Serie B

02:00
Vasco da Gama
VS
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

21:00
Botafogo SP
VS
Volta Redonda
01:00
Floresta
VS
Brasil de Pelotas
02:00
Vitória
VS
ABC
05:00
Figueirense
VS
EC São José
06:00
Aparecidense
VS
FC Atlético Cearense

80 Chile - Primera Division

07:30
Curicó Unido
VS
เอฟเวอร์ตัน
00:30
Universidad Chile
VS
Colo-Colo
05:00
Audax Italiano
VS
O'Higgins

80 Chile - Primera B

22:00
Magallanes
VS
Deportes Iquique
22:00
Fernández Vial
VS
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

02:00
Once Caldas
VS
Deportivo Pereira
04:05
Rionegro Águilas
VS
Junior FC
06:10
Unión Magdalena
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Boca Juniors de Cali
VS
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

08:30
San Carlos
VS
Cartaginés
09:00
Herediano
VS
Alajuelense
03:30
Guanacasteca
VS
Sporting San José
06:00
Deportivo Saprissa
VS
Puntarenas

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Independiente del Valle
VS
Barcelona Guayaquil
02:00
Cumbaya
VS
Mushuc Runa
04:30
Macará
VS
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

08:00
Antigua GFC
VS
Xelajú
00:00
Malacateco
VS
Mixco
00:00
Achuapa
VS
Municipal
01:00
Iztapa
VS
Santa Lucia

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Quiché
VS
Puerto San Jose
09:00
Zacapa
VS
Deportivo Barberena
00:00
San Juan
VS
Solola
00:00
Aurora
VS
Chimaltenango
01:00
Coatepecano IB
VS
Marquense
01:00
Peten
VS
Comunicaciones II
04:00
San Pedro
VS
Nueva Concepción
04:45
Juventud Pinulteca
VS
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

07:05
Tigres UANL
VS
Querétaro
09:05
Guadalajara
VS
Pachuca
09:05
Puebla
VS
Atlético San Luis
09:05
Tijuana
VS
Mazatlán
00:00
Pumas UNAM
VS
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

05:00
Tapatío
VS
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Juventus Managua
09:00
UNAN Managua
VS
Deportivo Ocotal
04:00
Matagalpa
VS
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

03:00
Libertad
VS
Resistencia
05:30
Guaraní
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Atlético
VS
Carlos Stein
01:00
Carlos Mannucci
VS
Academia Cantolao
01:00
Atlético Grau
VS
Universidad San Martín
03:00
ADT
VS
Deportivo Binacional
03:30
Sporting Cristal
VS
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Unión Comercio
03:00
Molinos El Pirata
VS
Real Garcilaso
03:00
Santos
VS
Alianza Universidad
03:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Alfonso Ugarte Puno
03:30
Santa Rosa PNP
VS
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Danubio
VS
Cerrito
01:00
Cerro Largo
VS
Torque
03:30
Wanderers
VS
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

22:30
Juventud
VS
Rampla Juniors
02:00
Sud América
VS
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
ซินซินนาติ
07:00
Nashville SC
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
07:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
Austin
08:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
แอลเอ แกลักซี
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
รีล ซอลต์ เลค
04:00
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
San Antonio
VS
LA Galaxy II
08:30
El Paso Locomotive
VS
Louisville City
09:00
Orange County
VS
San Diego Loyal
09:30
Phoenix Rising
VS
Colorado Springs
05:00
New York RB II
VS
New Mexico United

886 Egypt - Premier League

23:30
Ceramica Cleopatra
VS
Eastern Company SC
23:30
Ghazl El Mehalla
VS
Smouha
02:00
El Geish
VS
Al Ittihad

3662 Gabon - Champoinnat D1

21:30
FC 105
VS
Pélican
21:30
Bitam
VS
Stade Mandji
21:30
Mangasport
VS
Dikaki

155043 Bangladesh - Premier League

17:00
Sheikh Jamal
VS
Bashundhara Kings
17:00
Baridhara
VS
Abahani
17:00
Saif
VS
Muktijoddha SKC

1004 Canada - PCSL

04:30
Port Moody Rangers
VS
Khalsa

5618 China PR - League One

15:00
Qingdao Youth Island
VS
Nanjing City
15:00
Xinjiang Tianshan
VS
Shijiazhuang Kungfu
18:30
BIT
VS
Shanghai Jiading

712 Korea Republic - K-League 1

17:30
Suwon
VS
Daegu

3995 Malaysia - Premier League

16:00
Kelantan
VS
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

18:30
Sabah
VS
Melaka United
20:00
Pulau Pinang
VS
Selangor United
20:00
Selangor
VS
Negeri Sembilan

69697 Vietnam - V-League

18:00
FLC Thanh Hoa
VS
Viettel
19:15
Ha Noi
VS
Song Lam Nghe An

69697 Vietnam - V-League 2

17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Can Tho
VS
Phú Thọ

44 Argentina - Primera C

01:30
Liniers
VS
Claypole

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Wilstermann
VS
Real Tomayapo
04:15
Bolívar
VS
The Strongest
06:30
Royal Pari
VS
Blooming

1233 Finland - Kakkonen

18:00
JS Hercules
VS
VIFK
19:00
FC Komeetat
VS
RoPS
22:00
I-Kissat
VS
Honka Akatemia
22:30
GBK
VS
OTP

17 France - Super Cup

01:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
น็องต์

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Zsambeki SK
16:00
Videoton II
VS
Gyirmót II
22:00
Csornai SE
VS
Puskás II
22:30
Budaörs
VS
Kelen
22:30
Tatabánya
VS
Teskánd
22:30
III. Kerületi TUE
VS
Gyori ETO II
22:30
Komárom
VS
Érdi VSE
23:00
Bicskei
VS
Mori SE
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Nagykanizsai ULE

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Alta
VS
Hødd
18:30
Tromsdalen
VS
Levanger
20:00
Bærum
VS
Asker
23:00
Ullensaker / Kisa
VS
Træff

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Radunia Stężyca
VS
Lech Poznań II
21:00
Garbarnia Kraków
VS
Pogoń Siedlce
22:00
Hutnik Krakow
VS
Jastrzębie
22:00
Olimpia Elbląg
VS
Kalisz

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
Mjolby
VS
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Forsbacka
VS
Hudiksvall
19:00
Uppsala
VS
Järfälla
20:00
Stocksund
VS
Akropolis
21:00
Rågsved
VS
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Umeå FC Akademi
VS
IFK Luleå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

21:00
Asarum
VS
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

22:00
United Nordic
VS
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Sävedalen
VS
Hittarp
19:00
Vastra Frolunda
VS
Husqvarna
19:00
Varbergs GIF
VS
Assyriska BK

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Itabuna
VS
Jacobinense

5 Brazil - Cearense 2

01:00
Barbalha
VS
Guarani de Juazeiro

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Villa San Carlos
VS
Dock Sud

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
CDJU Gualeguaychu
VS
Gimnasia Concepción
01:00
Sportivo Las Parejas
VS
Douglas Haig
01:00
Liniers Bahía Blanca
VS
Argentino Monte Maíz
01:00
Sansinena
VS
Deportivo Camioneros
01:00
Villa Mitre
VS
Cipolletti
01:30
Unión Sunchales
VS
San Martín Formosa
01:30
Juventud Unida Univ.
VS
Sol de Mayo
01:30
Sportivo Peñarol
VS
Olimpo
01:30
Huracán Las Heras
VS
Estudiantes de San Luis
02:00
Boca Unidos
VS
Racing Córdoba
02:05
Gimnasia y Tiro
VS
Central Norte
05:00
Juventud Antoniana
VS
Sportivo Belgrano

144816 Belize - Premier League

08:30
Hankook Verdes
VS
Port Layola
08:30
Belmopan Bandits
VS
Progresso
08:30
Altitude
VS
Benque
08:30
San Pedro Pirates
VS
Wagiya

866998 Fiji - National Football League

09:00
Ba
VS
Nadi
10:00
Navua
VS
Nasinu
11:00
Nadroga
VS
Tailevu Naitasiri
11:00
Lautoka
VS
Labasa

712 Korea Republic - K League 2

17:30
Anyang
VS
Busan I'Park
18:00
Ansan Greeners
VS
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
The Lakes
VS
Acacia Ridge

98 Australia - New South Wales

12:00
Manly United
VS
Rockdale City Suns
12:00
North Shore Mariners
VS
Marconi Stallions
12:00
APIA Leichhardt Tigers
VS
Sydney United
12:00
Wollongong Wolves
VS
Sutherland Sharks
12:00
Sydney Olympic
VS
Blacktown City
15:30
Sydney II
VS
Mt Druitt Town

5 Brazil - Brasileiro U20

20:00
Atlético GO U20
VS
Internacional U20
21:00
Cruzeiro U20
VS
Sao Paulo U20
02:00
América Mineiro U20
VS
Botafogo U20
02:00
Corinthians U20
VS
Vasco U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

23:00
อังกฤษ W
VS
เยอรมนี W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Sahafi
VS
Badbaado

98 Australia - Australian Cup

13:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
VS
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

99474 World - Cotif Tournament

00:30
Uniao Bandeirante U20
VS
Uruguay U20
03:00
Levante U20
VS
Villarreal U20

98 Australia - Npl Queensland

14:00
Capalaba
VS
Moreton Bay United
14:30
Brisbane City
VS
Logan Lightning
15:15
SC Wanderers
VS
Eastern Suburbs Brisbane

65437 Panama - Lpf

08:30
Plaza Amador
VS
Sporting San Miguelito
04:00
Árabe Unido
VS
Costa del Este
06:15
Atlético Chiriquí
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Heidelberg United
VS
Green Gully

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

16:00
Kyzyl-Zhar
VS
Akzhayik
20:00
แอสตาน่า
VS
Arys
22:00
Aksu
VS
Kairat
22:00
Maqtaaral
VS
Tobol

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Lake Macquarie
VS
Lambton Jaffas
11:30
Weston Bears
VS
Edgeworth Eagles
11:30
Adamstown Rosebuds
VS
Broadmeadow Magic

201580 Maldives - Male League

18:00
Super United Sports
VS
Da Grande
23:00
TC Sports Club
VS
Green Streets

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Mallbacken W
VS
Rävåsen W
19:00
Jitex W
VS
IFK Sundsvall W

47 Sweden - Svenska Cupen Women

20:00
Sandviken W
VS
Västerås BK 30 W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
HPS W
VS
PK-35 Vantaa W

458 Mexico - Liga Mx Women

05:00
Atlético San Luis W
VS
Cruz Azul W
06:00
Querétaro W
VS
Tijuana W

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Chattanooga Red Wolves
07:00
Forward Madison
VS
Northern Colorado
07:45
Greenville Triumph
VS
Tormenta
09:00
Tucson
VS
North Carolina

11555657 South America - Copa America Women

07:00
Colombia W
VS
บราซิล W

44 Argentina - Reserve League

20:00
Arsenal Res.
VS
Defensa y Justicia Res.
20:00
Independiente Res.
VS
Colón Res.

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Penapolense
21:00
Flamengo SP
VS
Inter de Bebedouro
01:00
Itararé
VS
Itapirense

98 Australia - Victoria NPL Youth League

10:00
Heidelberg United U21
VS
Green Gully U21

1004 Canada - Premier League

06:00
Atlético Ottawa
VS
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

21:00
Andelsbuch
VS
Ludesch
22:00
Nenzing
VS
Lustenau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

11:00
The Lakes U23
VS
Acacia Ridge U23

80 Chile - Segunda División

08:00
San Marcos
VS
Independiente
23:00
Iberia
VS
San Antonio Unido

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
UJ Krakow W
VS
Resovia Rzeszów W
18:00
Lokomotiv Moscow W
VS
BIIK Kazygurt
19:00
Werder Bremen W
VS
Carl Zeiss Jena W
19:00
Genk W
VS
Ajax W
20:00
Sunderland W
VS
Hibernian W
21:00
KIF Orebro W
VS
Djurgarden W
21:00
Kilmarnock W
VS
Motherwell W
21:00
Minsk FK W
VS
LASK Crvena Zvezda W

479 Japan - Japan Football League

12:00
Osaka
VS
Veertien Mie
13:00
Reinmeer Aomori
VS
Sony Sendai
13:00
Matsue City
VS
Verspah Oita
13:00
Nara Club
VS
Kochi United
13:00
Biwako Shiga
VS
TIAMO Hirakata
14:00
Maruyasu Okazaki
VS
Honda Lock
14:00
Criacao Shinjuku
VS
Tokyo Musashino City

1233 Finland - Kolmonen

19:00
HaPK
VS
KJP

99474 World - Club Friendlies 3

18:00
BAK '07
VS
Hansa Rostock II
18:00
Lichtenberg
VS
Einheit Zepernick
19:00
Almere City
VS
Jong Ajax
21:00
ฟูลัม
VS
บียาร์เรอัล
21:00
Arminia Hannover
VS
Tennis Borussia
22:00
Cittadella
VS
Luparense
22:00
Vicenza
VS
Cartigliano
22:30
Monza
VS
Sangiuliano City
22:30
Levadiakos
VS
Ionikos
23:00
Nacional
VS
ซานตาคลารา
00:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เซบีย่า
00:00
เรอัลซาราโกซา
VS
Al Shabab
00:00
UD Ibiza
VS
เตเนริเฟ
00:30
ชาเวช
VS
ลูโก
00:30
Mirandés
VS
แอธเลติก บิลเบา
00:45
Farense
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:45
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
กายารี่
01:00
แร็งส์
VS
ซัสเซาโล่
01:30
นาโปลี
VS
มาจอร์กา
01:30
Estrela Amadora
VS
Petro de Luanda
05:00
Atromitos
VS
Al Taawon

99474 World - Club Friendlies 4

15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Viktoria Žižkov
18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Berlin Hilalspor
20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Ennepetal
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Dusseldorf-West
20:00
Fortuna Biesdorf
VS
BFC Dynamo
20:00
Fortuna Köln II
VS
Cosmos Koblenz
22:30
Struga
VS
Voska Sport
22:30
Pelister
VS
Vardar
22:30
Sassari Torres
VS
Asti
23:30
BCV Glesch / Paffendorf
VS
Germania Lich-Steinstraß
00:00
Real Madrid II
VS
Real Unión
01:00
Espanyol II
VS
Prat

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Niva
VS
Krechet
17:00
Nadezhda
VS
Ivanovo
18:00
Pripyat
VS
Granit

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

16:30
Gorodok lions
VS
Polotsk
19:00
DYuSSh Orsha
VS
Miory
19:30
Veles 2020
VS
Postavy

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

21:00
Leskhoz
VS
Bumprom

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
Neman Mosty
VS
Smena Vawkavysk
21:00
Slonim City
VS
Schuchin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

19:30
BGU Minsk
VS
Uni Minsk
20:15
Serebryanka
VS
Energosbyt-BSATU
22:00
Krupki
VS
Falko
22:00
Partizan Salihorsk
VS
Kletsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Chertanovo
VS
Spartak Kostroma
20:00
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Yadro St. Petersburg
21:00
Zenit II
VS
Rodina Moskva III

227 Russia - FNL 2 - Group 3

20:00
Sokol Saratov
VS
SKA-Energiya II
21:00
Zenit Penza
VS
Dinamo Vladivostok
22:00
Kosmos Dolgoprudny
VS
Kaluga

227 Russia - FNL 2 - Group 4

16:30
Ural 2
VS
Torpedo Miass