lsm99

ตารางบอล 7 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เบรนท์ฟอร์ด
20:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
ไบรท์ตัน
22:30
เวสต์แฮม
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 เอฟเอคัพ

19:00
Whickham
VS
Frickley Athletic
19:00
Edgware Town
VS
Hoddesdon Town
21:00
Hallam
VS
Bury AFC
21:00
Lye Town
VS
Heather St Johns
21:00
Belper United
VS
Lichfield City
21:00
Hinckley AFC
VS
Wolverhampton Casuals
21:00
FC Romania
VS
London Lions
21:00
Stansfeld
VS
Wembley
21:00
Little Common
VS
Chatham Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
โกรนิงเงิน
VS
FC Volendam
19:30
วิเทสส์
VS
เฟเยนูร์ด
19:30
NEC
VS
ทเวนเต้
21:45
AZ
VS
Go Ahead Eagles

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
พีอีซี ซโวลล์
VS
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

20:30
VfB Stuttgart
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก
22:30
FC Köln
VS
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
ตูลูส
VS
นีซ
20:00
ลีลล์
VS
Auxerre
20:00
อองเช่ร์
VS
น็องต์
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Troyes
20:00
Lens
VS
แบรสต์
22:05
แรนส์
VS
ลอริยองต์
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
แร็งส์

479 เจลีก

16:00
เอฟซี โตเกียว
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
สากัน โตสู
VS
จูบิโล่ อิวาตะ

479 เจลีก 2

16:00
Blaublitz Akita
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
Roasso Kumamoto
VS
โทชิกิ SC

99474 World - Club Friendlies 1

19:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Al Ittihad
23:00
ยูเวนตุส
VS
แอตเลติโก มาดริด
01:45
โรม่า
VS
ชัคตาร์

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
Magdeburg
VS
Holstein Kiel
18:30
Eintracht Braunschweig
VS
Darmstadt 98
18:30
Kaiserslautern
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

18:00
Borussia Dortmund II
VS
Ingolstadt
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Osnabrück
20:00
Verl
VS
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
BW Lohne
VS
Phönix Lübeck
19:00
Havelse
VS
Hamburger SV II
19:00
Teutonia Hamburg
VS
Borussia Hildesheim
19:00
Werder Bremen II
VS
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Bayern München II
VS
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Augsburg II
VS
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Babelsberg
VS
Chemie Leipzig
18:00
BAK '07
VS
Greifswalder FC
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Hoffenheim II
VS
Hessen Kassel
19:00
Wormatia Worms
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Kaan-Marienborn
VS
Köln II
19:00
Schalke 04 II
VS
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Ammerthal
VS
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

20:00
Türkspor Augsburg
VS
Memmingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Neuhof
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Eddersheim
VS
Baunatal

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Kray
20:00
Homberg
VS
SF Hamborn
20:00
Meerbusch
VS
Germania Ratingen
20:00
SF Baumberg
VS
FSV Duisburg
20:00
Kleve
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:15
Union Nettetal
VS
Schonnebeck
20:30
Hilden
VS
Monheim
20:30
SC St. Tönis
VS
Sonsbeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Ahlerstedt / Ottendorf
VS
Spelle-Venhaus
20:00
Gifhorn
VS
Lupo-Martini
20:00
Germania Egestorf
VS
Arminia Hannover
20:00
Papenburg
VS
VfL Oldenburg
20:00
Rotenburger SV
VS
LSK Hansa
20:00
Pattensen
VS
Heeslinger SC
20:00
Bersenbrück
VS
Eintracht Celle

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
FC Frankfurt
VS
Hansa Rostock II
19:00
Makkabi
VS
CFC Hertha
20:00
Pampow
VS
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
FC Grimma
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
An der Fahner Höhe
VS
Einheit Wernigerode
19:00
Union Sandersdorf
VS
Auerbach

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
TuS Kirchberg
VS
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Husumer SV
19:00
Eichede
VS
Inter Türkspor Kiel
21:00
Oldenburger SV
VS
Weiche Flensburg II

919 Armenia - Premier League

20:30
Van
VS
BKMA
23:00
Ararat-Armenia
VS
Pyunik

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Rheindorf Altach
VS
Austria Wien
22:00
Wattens
VS
Austria Klagenfurt
22:00
Rapid Vienna
VS
Austria Lustenau

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Sturm Graz II
VS
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

20:00
Keşlə FK
VS
Neftçi
22:15
Sabah
VS
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

18:30
Standard Liège
VS
Cercle Brugge
21:00
เกนท์
VS
Westerlo
23:30
Anderlecht
VS
RFC Seraing
02:00
Antwerp
VS
OH Leuven

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Tuzla City
VS
Sloboda Tuzla
02:00
Siroki Brijeg
VS
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

00:00
Levski Sofia
VS
OFK Pirin
01:00
Botev Plovdiv
VS
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:30
Sloboda Novi Grad
VS
Slavija
22:30
Omarska
VS
Zvijezda '09 Brgule

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Levski Krumovgrad
VS
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Vitosha Bistritsa
VS
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

02:00
Lokomotiva Zagreb
VS
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
České Budějovice
VS
Sparta Praha
21:00
Slovácko
VS
Hradec Králové
21:00
Mladá Boleslav
VS
Jablonec
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:30
Sparta Praha II
VS
Vyškov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

21:00
โคเปนเฮเก้น
VS
Brøndby
23:00
OB
VS
AGF

320 Denmark - First Division

18:00
Næstved
VS
Hobro
20:00
Vejle
VS
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

22:00
Trans
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
KuPS
VS
Honka
23:00
Oulu
VS
HJK

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MP
VS
EIF
22:30
Jaro
VS
KPV

674 Hungary - OTP Bank Liga

20:30
Várda SE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
22:45
Puskás
VS
Újpest
01:00
MOL Vidi
VS
Honvéd

674 Hungary - Hungarian Cup

16:00
Gardony
VS
Nagykanizsai ULE
21:00
Monori SE
VS
Ceglédi
21:30
Letavertes SC
VS
FC Hatvan
21:30
Nagydobos
VS
Újfehértó
21:30
Karancslapujtő
VS
Balkanyi SE
21:30
Putnok VSE
VS
Senyo Carnifex
21:30
Kalocsai
VS
Testveriseg
21:30
Kiskunfelegyhazi HTK
VS
Hódmezővásárhely
21:30
Bugyi
VS
Kecskeméti LC
21:30
Dabas-Gyón
VS
Székkutas
21:30
Kecel
VS
Deszk
21:30
Rabapatyi KSK
VS
Komárom
21:30
Ugod
VS
Mezőörs
21:30
Teskánd
VS
BVSC
21:30
Menfocsanak
VS
Balatonfuredi
21:30
Körmend VSE
VS
Zsambeki SK
21:30
Urkut
VS
SC Sopron
21:30
Söpte
VS
Devecser
21:30
Rábaszentandrás
VS
Zalaszentgrot
21:30
Sarosd
VS
Dunaharaszti MTK
21:30
Pecsi VSK
VS
Szepetnek
21:30
Bonyhad Volgyseg
VS
Epitok
21:30
Pecsvarad Spartacus
VS
Kelen
22:00
Edeleny
VS
Hajduszoboszloi SE
23:00
Balmazújvárosi
VS
Hidasnemeti

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Nyíregyháza Spartacus
VS
Szombathelyi Haladás
22:30
Csákvári TK
VS
Siófok
22:30
MTE 1904
VS
Ajka
22:30
Dorogi
VS
Gyirmót
22:30
Szentlőrinc SE
VS
MTK
00:00
Kozarmisleny
VS
Tiszakecske
00:00
Budafoki MTE
VS
Pécsi MFC
00:00
Békéscsaba
VS
Kazincbarcika
00:00
Győri ETO
VS
Szeged 2011

1796 Iceland - Pepsideild

00:00
FH
VS
KA
00:00
KR
VS
ÍBV
02:15
Fram
VS
Víkingur Reykjavík
02:15
Stjarnan
VS
Breidablik

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Fjardabyggd / Leiknir
VS
Ægir

455 Republic of Ireland - Premier Division

22:45
Sligo Rovers
VS
Bohemians
23:00
Shelbourne
VS
St Patrick's

251 โกปปาอีตาเลีย

22:45
Venezia
VS
Ascoli
23:00
เวโรน่า
VS
Bari 1908
02:00
Salernitana
VS
ปาร์มา
02:15
Monza
VS
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

20:00
Riga
VS
Metta / LU
22:00
Liepāja
VS
Auda
22:00
Rīgas FS
VS
Super Nova

748 Latvia - First Liga

19:00
Tukums II
VS
Rēzekne / BJSS
21:00
Valmiera II
VS
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

22:30
Sileks
VS
Rabotnicki
22:30
Akademija Pandev
VS
Bregalnica Stip
22:30
Makedonija
VS
Renova

2345 Moldova - National Division

00:00
Petrocub
VS
Dacia-Buiucani
00:00
CSF Bălți
VS
Milsami

998 Montenegro - First League

02:00
Budućnost
VS
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Jerv
23:00
Kristiansund
VS
Molde
23:00
Lillestrøm
VS
Tromsø
23:00
Strømsgodset
VS
Sarpsborg 08
23:00
Sandefjord
VS
Viking
01:00
Vålerenga
VS
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Raufoss
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Sogndal
VS
KFUM
20:00
Stabæk
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Warta Poznań
VS
Pogoń Szczecin
22:30
Zagłębie Lubin
VS
Lech Poznań
01:00
Górnik Zabrze
VS
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

17:40
Tychy 71
VS
Podbeskidzie
20:00
SKRA Częstochowa
VS
Nieciecza
23:00
Puszcza Niepołomice
VS
Chojniczanka Chojnice

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
ซานตาคลารา
VS
Casa Pia
00:00
บราก้า
VS
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Portimonense
VS
Boavista
02:30
ชาเวช
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Feirense
VS
Estrela Amadora
21:30
Moreirense
VS
Vilafranquense
00:00
Porto II
VS
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

20:00
Sepsi
VS
UTA Arad
22:30
Chindia Târgovişte
VS
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
U Craiova 1948
VS
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
Torpedo Moskva
VS
Khimki
21:30
Krylya Sovetov
VS
Dinamo Moskva
00:00
Rostov
VS
Orenburg
00:00
Sochi
VS
FK Nizjni Novgorod

227 Russia - FNL

20:00
Rodina Moskva
VS
Volgar Astrakhan
20:00
Ufa
VS
Alaniya Vladikavkaz
21:00
KAMAZ
VS
Krasnodar II
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
Urozhay
23:00
Makhachkala
VS
Shinnik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Hibernian
VS
Hearts
21:00
Dundee United
VS
Livingston

296 Serbia - Super Liga

23:55
Radnik Surdulica
VS
Kolubara
02:00
Čukarički
VS
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Jedinstvo Ub
VS
Rad Beograd
00:00
Trajal Krusevac
VS
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Skalica
23:00
Podbrezová
VS
DAC
01:30
Spartak Trnava
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Tatran Prešov
15:30
Petržalka akadémia
VS
Povazska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Radomlje
VS
Mura
01:15
Maribor
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Grosuplje
VS
Krško
22:30
Beltinci
VS
Dekani

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Hammarby
VS
GIF Sundsvall
20:00
Sirius
VS
มัลโม่
20:00
Kalmar
VS
AIK
22:30
Värnamo
VS
Djurgården
22:30
Mjällby
VS
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

18:00
Östersunds FK
VS
Landskrona
20:00
Halmstad
VS
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: North

22:00
Umeå
VS
Sollentuna

62 Switzerland - Super League

19:15
Zürich
VS
Sion
21:30
บาเซิ่ล
VS
ยังบอยส์
21:30
ลูกาโน
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

19:15
Vaduz
VS
Bellinzona
21:30
Lausanne Sport
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
Fatih Karagümrük
VS
Alanyaspor
23:15
Giresunspor
VS
Adana Demirspor
01:45
Antalyaspor
VS
กาลาตาซาราย

44 Argentina - Superliga

07:00
Boca Juniors
VS
Platense
23:00
Aldosivi
VS
Huracán
01:00
San Lorenzo
VS
Estudiantes
03:30
Independiente
VS
River Plate
06:00
Newell's Old Boys
VS
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Deportivo Madryn
VS
Alvarado
01:00
Flandria
VS
Deportivo Maipú
01:15
All Boys
VS
Agropecuario
02:00
Deportivo Santamarina
VS
Atlético Rafaela
02:30
Chaco For Ever
VS
Defensores de Belgrano
06:00
Belgrano
VS
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

02:00
Fluminense
VS
Cuiabá
02:00
Palmeiras
VS
Goiás
04:00
Fortaleza
VS
Internacional
05:00
Atlético Mineiro
VS
Athletico PR

5 Brazil - Serie C

21:00
Brasil de Pelotas
VS
Confiança
01:00
Floresta
VS
Campinense
03:00
Remo
VS
Aparecidense
05:00
Mirassol
VS
Vitória
06:00
Volta Redonda
VS
Ferroviário

80 Chile - Primera Division

00:15
Palestino
VS
Audax Italiano
02:45
Unión Española
VS
Universidad Chile
05:15
Colo-Colo
VS
Antofagasta

80 Chile - Primera B

07:00
Univ. Concepción
VS
Copiapó
07:00
Deportes Temuco
VS
Puerto Montt
22:00
Santiago Wanderers
VS
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Millonarios
VS
Deportivo Cali
02:00
Deportivo Pasto
VS
Atlético Bucaramanga
06:10
Junior FC
VS
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Orsomarso
VS
Atlético Huila
03:30
Fortaleza CEIF
VS
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Deportivo Saprissa
VS
Cartaginés
09:00
Guadalupe
VS
Alajuelense
00:00
Grecia
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Delfin
VS
Emelec
02:00
Aucas
VS
LDU Quito
04:30
Universidad Católica
VS
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Mixco
VS
Comunicaciones
09:00
Xelajú
VS
Malacateco
00:00
Santa Lucia
VS
Antigua GFC
04:00
Guastatoya
VS
Xinabajul
04:00
Municipal
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

00:00
Deportivo Barberena
VS
Juventud Pinulteca
00:30
Catarina
VS
San Pedro
01:00
Nueva Concepción
VS
San Juan
01:00
Peten
VS
Sacachispas
02:00
Solola
VS
Quiché

458 Mexico - Liga MX

07:05
มอนเตอร์เรย์
VS
León
09:05
Santos Laguna
VS
Cruz Azul
00:00
Toluca
VS
Tijuana
04:00
Atlético San Luis
VS
Necaxa
06:05
Pachuca
VS
Tigres UANL

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
Managua
08:00
Deportivo Ocotal
VS
Matagalpa
04:00
H&H Export
VS
UNAN Managua
05:00
Walter Ferreti
VS
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

03:00
Sol de América
VS
Guaraní
05:30
Olimpia
VS
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

23:00
César Vallejo
VS
Atlético Grau
01:15
Deportivo Municipal
VS
Sport Boys
03:30
Cienciano
VS
Universitario

338 Peru - Segunda Division

01:00
Unión Comercio
VS
Santa Rosa PNP
03:00
Juan Aurich
VS
Union Huaral
03:00
Alfonso Ugarte Puno
VS
Molinos El Pirata
03:30
Comerciantes Unidos
VS
Santos

158 Uruguay - Primera Division

20:15
Fénix
VS
Torque
01:00
Danubio
VS
Deportivo Maldonado
04:30
Defensor Sporting
VS
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

20:00
La Luz
VS
Villa Española
22:30
Rampla Juniors
VS
Racing
06:30
Sud América
VS
Uruguay Montevideo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Nashville SC
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
แอลเอ แกลักซี
08:00
Austin
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
09:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
ลอสแอนเจลิส
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
VS
เอฟซี ดัลลัส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Louisville City
VS
Charleston Battery
07:00
Birmingham Legion
VS
Atlanta United II
07:30
Memphis 901
VS
Hartford Athletic
08:00
New Mexico United
VS
Miami FC II
09:00
Monterey Bay
VS
El Paso Locomotive
09:00
San Diego Loyal
VS
San Antonio
09:00
Orange County
VS
Colorado Springs
09:30
Phoenix Rising
VS
Las Vegas Lights
10:00
Sacramento Republic
VS
Rio Grande Valley

146 South Africa - Premier League

20:00
TS Galaxy
VS
AmaZulu
22:30
SuperSport United
VS
Chippa United

886 Egypt - Premier League

02:00
Al Ittihad
VS
Al Ahly

5618 China PR - Super League

18:30
Meizhou Hakka
VS
Wuhan Yangtze
18:30
Henan Jianye
VS
Beijing Guoan
19:00
Cangzhou Mighty Lions
VS
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Jeonbuk Motors
VS
Ulsan
17:30
Daegu
VS
Incheon United

69697 Vietnam - V-League

18:00
Song Lam Nghe An
VS
FLC Thanh Hoa
18:00
Nam Dinh
VS
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Phú Thọ
VS
Công An Nhân Dân
17:00
Quang Nam
VS
Dak Lak
18:00
Pho Hien
VS
Bà Ria Vũng Tàu

44 Argentina - Primera C

01:30
Claypole
VS
Excursionistas
01:30
Puerto Nuevo
VS
Central Córdoba
01:30
Argentino Merlo
VS
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Centro Español
VS
Deportivo Paraguayo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Nacional Potosí
VS
Bolívar
04:15
The Strongest
VS
Universitario de Vinto
06:30
Aurora
VS
Club Universitario

99474 World - OFC Champions League

07:00
Central Coast
VS
ABM Galaxy
10:00
Vénus
VS
Toti City

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Dukla Praha II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Banik Sous
15:15
Hradec Kralove II
VS
Mlada Boleslav II
16:00
Teplice II
VS
Sokol Brozany
22:00
Povltava FA
VS
Sokol Hostoun
22:00
Sokol Zápy
VS
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Banik Ostrava II
VS
Slovan Rosice
15:15
Uničov
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

20:00
Jiskra Domažlice II
VS
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

19:30
Admira Praha II
VS
Újezd Praha 4
21:00
Vilemov
VS
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Slovan Liberec II
VS
Chrudim II
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Čáslav
22:00
Dvůr Králové
VS
Dobrovice
22:00
Hlinsko
VS
Cidlina Novy Bydzov
22:00
Pěnčín-Turnov
VS
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Tatran Všechovice
VS
Bzenec
22:00
Šumperk
VS
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
TJ Tatran Bohunice
VS
Sokol Lanžhot
22:00
Sokol Tasovice
VS
Humpolec
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Start Brno
22:00
Dálnice Speřice
VS
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

15:30
Herstedøster
VS
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 2

20:15
Næstved II
VS
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Brabrand II
VS
Otterup

1233 Finland - Kakkonen

21:00
KajHa
VS
GBK
22:30
Kraft
VS
JS Hercules
23:00
Ilves II
VS
I-Kissat

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Brattvåg
VS
Frigg
22:30
Eidsvold
VS
Tromsdalen

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Polonia Warszawa
21:00
Lech Poznań II
VS
Kotwica Kołobrzeg
21:00
Hutnik Krakow
VS
Siarka Tarnobrzeg

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Galanta
VS
OFK Malzenice
22:00
Beluša
VS
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Säffle SK
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Uppsala
VS
Sandvikens AIK
20:00
Stocksund
VS
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Sund
VS
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

20:00
Kristianstad
VS
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

22:00
IFK Eskilstuna
VS
Assyriska
22:00
United Nordic
VS
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Sävedalen
VS
Hoganas

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:10
Comunicaciones
VS
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

21:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Unión Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
VS
Boca Unidos
01:00
Sol de Mayo
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Circulo Deportivo
VS
Liniers Bahía Blanca
01:15
Douglas Haig
VS
Crucero del Norte
01:30
Defensores Belgrano VR
VS
Sportivo Las Parejas
01:30
Sportivo Desamparados
VS
Villa Mitre
01:30
Estudiantes de San Luis
VS
Sansinena
01:30
Olimpo
VS
Huracán Las Heras
01:30
Independiente Chivilcoy
VS
Sportivo Peñarol
02:00
Racing Córdoba
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
Argentino Monte Maíz
VS
Juventud Unida Univ.

144816 Belize - Premier League

08:30
San Pedro Pirates
VS
Altitude
08:30
Benque
VS
Port Layola
05:00
Wagiya
VS
Belmopan Bandits
05:00
Progresso
VS
Hankook Verdes

866998 Fiji - National Football League

07:00
Nasinu
VS
Nadroga
09:00
Tailevu Naitasiri
VS
Lautoka
11:00
Suva
VS
Nadi

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Asan Mugunghwa
VS
Gwangju
17:30
Daejeon Citizen
VS
Busan I'Park

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
Newmarket
VS
Western Spirit
14:00
St George Willawong
VS
Toowong

98 Australia - Capital Territory

13:00
Gungahlin
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

12:00
Manly United
VS
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

01:00
Sao Paulo U20
VS
Bahia U20
01:00
Fortaleza U20
VS
Flamengo RJ U20
01:00
Botafogo U20
VS
Atletico-MG U20
01:00
Palmeiras U20
VS
América Mineiro U20
01:00
Ceará U20
VS
Cruzeiro U20
01:00
Chapecoense-SC U20
VS
Corinthians U20
01:00
Gremio U20
VS
Santos U20
01:00
Atletico-PR U20
VS
Atlético GO U20
01:00
Vasco U20
VS
Bragantino U20
01:00
Internacional U20
VS
Fluminense U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Horseed
VS
M. United

99474 World - Cotif Tournament

03:00
Argentina U20
VS
Uruguay U20

98 Australia - Npl Queensland

13:15
Moreton Bay United
VS
Peninsula Power
14:15
Brisbane Roar II
VS
SC Wanderers
15:00
Olympic
VS
Queensland Lions

65437 Panama - Lpf

08:30
Plaza Amador
VS
Tauro
04:00
Costa del Este
VS
Alianza
06:15
Sporting San Miguelito
VS
Árabe Unido

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
La Sarraz-Eclépens
VS
Monthey
21:00
Portalban / Gletterens
VS
Vevey Sports

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Mondercange
VS
Victoria Rosport
21:00
UN Käerjéng
VS
Wiltz
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
Hostert
21:00
Differdange 03
VS
Racing
21:00
Fola Esch
VS
UNA Strassen
00:00
Swift Hesperange
VS
Progrès Niedercorn

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Kyzyl-Zhar
VS
Kaspiy
20:00
แอสตาน่า
VS
Zhetysu
22:00
Ordabasy
VS
Kairat
22:00
Tobol
VS
Taraz

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Cooks Hill United
11:00
Broadmeadow Magic
VS
Charlestown City Blues
11:30
Edgeworth Eagles
VS
Lambton Jaffas
12:00
Maitland
VS
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

20:00
Legion Dynamo
VS
SKA Rostov
21:00
Biolog
VS
Spartak Nal'chik
21:00
Kuban Kholding
VS
Forte Taganrog
22:00
Druzhba
VS
Chayka
22:30
Chernomorets
VS
Dinamo Stavropol'
23:00
Rotor Volgograd
VS
Mashuk-KMV

47 Sweden - Elitettan Women

17:00
Team TG FF W
VS
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

19:00
Ferroviário de Lichinga
VS
ENH Vilankulo
19:00
LD Maputo
VS
Black Bulls Maputo
19:00
Ferroviário Nacala
VS
Ferroviário Maputo
19:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviario Beira

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

19:00
Ilves W
VS
ONS W

99474 World - Friendly International U19

16:00
Thailand U19
VS
Myanmar U19
18:30
Vietnam U19
VS
Malaysia U19

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Køge
VS
Brondby W
20:00
Farum BK W
VS
FC Thy - ThistedQ

119 Georgia - David Kipiani Cup

20:00
Shukura
VS
Gagra
20:00
Varketili
VS
Saburtalo II
20:00
Samtredia
VS
Dinamo Tbilisi
20:00
Guria
VS
Kolkheti Poti
20:00
Gardabani
VS
Rustavi
20:00
Gareji
VS
Telavi
20:00
Samegrelo
VS
Merani Martvili
20:00
Zana Abasha
VS
Tskhumi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
VS
Samgurali
22:00
Norchi Dinamo
VS
Spaeri
23:00
WIT Georgia II
VS
Torpedo Kutaisi

20 Portugal - Liga Revelacao U23

23:00
Benfica U23
VS
Portimonense U23
23:00
Estoril U23
VS
Farense U23
00:00
Leixões U23
VS
Famalicão U23

3483 USA - USL League One

08:00
Northern Colorado
VS
Tormenta
08:35
Chattanooga Red Wolves
VS
Greenville Triumph
09:30
Central Valley Fuego
VS
Union Omaha

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
São Paulo W
VS
São José W
21:00
Santos W
VS
Flamengo W
21:00
RB Bragantino W
VS
Cruzeiro W
21:00
Kindermann-Avaí W
VS
Internacional RS W
21:00
Grêmio W
VS
Corinthians W
21:00
ESMAC W
VS
Palmeiras W
21:00
CRESSPOM W
VS
Ferroviária W
21:00
Atlético Mineiro W
VS
Real Brasília W

44 Argentina - Reserve League

20:00
Godoy Cruz Res.
VS
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
VS
Talleres Córdoba Res.

2507 Gambia - GFA League

23:00
Armed Forces
VS
Real de Banjul
23:00
Team Rhino
VS
Hawks
23:00
Brikama United
VS
Wallidan
23:00
Banjul
VS
Falcons
23:00
Sporting Real FC
VS
Waa Banjul Football
23:00
Samger
VS
Fortune
23:00
Steve Biko
VS
GPA
23:00
Marimoo
VS
GAMTEL

97374 Jordan - 1st Division

21:00
El Alia
VS
Al Yarmouk
21:00
Al Arabi
VS
Al Ahli

1004 Canada - Premier League

01:37
Atlético Ottawa
VS
Edmonton
04:00
Valour
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

22:00
Horhur I.
VS
Ísbjörninn

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

11:00
Newmarket U23
VS
Western Spirit U23
12:00
St George Willawong U23
VS
Toowong U23

80 Chile - Segunda División

02:00
Independiente
VS
Real San Joaquín
02:00
Lautaro de Buin
VS
Iberia
03:00
Concepcion
VS
General Velásquez

99474 World - Club Friendlies Women

15:30
Osasuna W
VS
Levante W
18:00
Eintracht Frankfurt W
VS
Hoffenheim W
18:00
Real Sociedad W
VS
Real Madrid W
19:00
Köln W
VS
FC Twente W
19:00
KIF Orebro W
VS
AIK W
00:00
Atletico Madrid W
VS
Alhama W

99474 World - Trofeo Joan Gamper

01:00
FC Barcelona
VS
Pumas UNAM

99474 World - Club Friendlies 3

19:00
Alki Oroklini
VS
Olympiakos
22:45
Asteras Tripolis
VS
OFI
23:00
Torviscosa
VS
Pordenone
00:00
Ionikos
VS
Atromitos
00:00
คิโรน่า
VS
เรอัลซาราโกซา
00:00
Lleida Esportiu
VS
เรอัลซาราโกซา
01:00
Volos NFC
VS
PAS Giannina
01:00
อัลบาเซเต้
VS
เกตาเฟ่
01:30
Crotone
VS
Lamezia Terme
02:00
UD Ibiza
VS
มาจอร์กา

99474 World - Club Friendlies 4

19:00
Folkestone Invicta
VS
Ashford United
19:00
USV Hercules
VS
Koninklijke HFC
20:00
Clitheroe
VS
United of Manchester
22:30
Siena
VS
Gubbio
22:30
Dibba Al Fujairah
VS
Kazma
23:30
Nocerina
VS
Turris
00:00
La Nucia
VS
เอลเช่
00:00
Göztepe
VS
Altınordu
00:00
Real Murcia
VS
Mar Menor
01:00
Vélez
VS
Mancha Real
01:00
UD Santa Marta
VS
Guijuelo
01:30
Calamonte
VS
Montijo

212 Belarus - Second Division - Brest Region

18:00
Nadezhda
VS
Pripyat
20:00
Krechet
VS
Kobrin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

17:00
Senno
VS
Veles 2020
18:00
Postavy
VS
DYuSSh Orsha

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

21:00
Dnepr Rogachev
VS
Svetlogorsk

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
Neman Mosty
VS
Grodnensky
20:00
Slonim City
VS
Smena Vawkavysk

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

19:00
BGU Minsk
VS
Urozhaynaya

227 Russia - FNL 2 - Group 4

16:30
Ural 2
VS
Nosta
17:00
Novosibirsk
VS
Torpedo Miass
20:00
Orenburg II
VS
Chelyabinsk
20:00
Khimik-Avgust
VS
Tyumen