lsm99

ตารางบอล 10 ส.ค. 2565

462 เอฟเอคัพ

01:30
Newhaven
VS
Canterbury City
01:45
Litherland Remyca
VS
Prestwich Heys
01:45
K Sports
VS
Whitehawk
01:45
Albion Sports
VS
Barnoldswick Town
01:45
Worcester Raiders
VS
Daventry Town
01:45
Mole Valley SCR
VS
Fisher
01:45
Winterton Rangers FC
VS
Shepshed Dynamo
01:45
Pinchbeck United
VS
Melton Town
01:45
Bury AFC
VS
Hallam

479 Japan - J-League Cup

17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
วิสเซล โคเบะ
17:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
VS
นาโกย่า แกรมปัส

41 ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

02:00
เรอัล มาดริด
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

462 คาราบาว คัพ

01:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
Hartlepool United
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ซันเดอร์แลนด์
01:45
มิดเดิลส์เบรอ
VS
บาร์นสลีย์
01:45
Port Vale
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
บริสตอลซิตี
01:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 England - Professional Development League

19:00
Wigan Athletic U21
VS
Watford U21

11 Germany - 3. Liga

00:00
Wehen Wiesbaden
VS
Bayreuth
00:00
Osnabrück
VS
Ingolstadt
00:00
Waldhof Mannheim
VS
Erzgebirge Aue
00:00
Dynamo Dresden
VS
Verl
00:00
Saarbrücken
VS
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: West

23:00
Lippstadt 08
VS
Rödinghausen
00:30
SV 1919 Straelen
VS
Kaan-Marienborn

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

23:30
Gundelfingen
VS
Türkspor Augsburg
00:30
Memmingen
VS
1860 München II

11 โอเบอร์ลีกา

00:00
Sonsbeck
VS
Uerdingen
00:15
Kray
VS
Hilden
00:30
FSV Duisburg
VS
Union Nettetal
00:30
Schonnebeck
VS
SC St. Tönis
00:30
Cronenberger SC
VS
Velbert
00:30
MSV Düsseldorf
VS
Meerbusch
00:30
Germania Ratingen
VS
Homberg
00:30
Monheim
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
00:30
TVD Velbert
VS
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

00:30
Gonsenheim
VS
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

00:00
Pansdorf
VS
Inter Türkspor Kiel
00:00
Union Neumünster
VS
Kilia Kiel
00:00
Bordesholm
VS
TSB Flensburg
00:00
Heider SV
VS
Weiche Flensburg II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

01:00
Sarajevo
VS
Tuzla City

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

22:00
Chavdar Etropole
VS
Balkan Botevgrad
22:00
Rozova dolina
VS
Vereya
22:00
Dimitrovgrad
VS
Hebros
22:30
Partizan
VS
OFK Levski
22:30
Sevlievo
VS
Lokomotiv Dryanovo
00:00
Septemvri Simitli
VS
Vihren

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Viktorie Přerov
VS
Prostějov
22:00
Viktorie Přerov
VS
Prostějov

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

00:00
Selfoss
VS
Thór
02:15
HK
VS
Thróttur Vogar

1796 Iceland - Iceland Cup

01:00
KA
VS
Ægir

1578 Norway - NM Cup

23:00
Jerv
VS
Odd

2 Poland - 1. Liga

23:00
Podbeskidzie
VS
SKRA Częstochowa
23:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Tychy 71
23:00
Resovia Rzeszów
VS
Arka Gdynia
01:30
ŁKS Łódź
VS
Puszcza Niepołomice

1161 Scotland - Challenge Cup

01:45
Hibernian U21
VS
Brechin City
01:45
Spartans
VS
Rangers U21
02:00
Hearts U21
VS
Buckie Thistle

47 Sweden - Ettan: North

00:00
Gefle
VS
Stockholm Internazionale
00:00
Sylvia
VS
Täby
00:00
Piteå
VS
Umeå
00:00
Sollentuna
VS
Tegs SK
00:00
Vasalund
VS
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

23:30
Tvååker
VS
Qviding FIF
00:00
Trollhättan
VS
Vänersborgs IF
00:00
IFK Malmö
VS
Lund
00:00
Oddevold
VS
GAIS
00:00
Torns
VS
Olympic

62 Switzerland - Super League

00:00
Luzern
VS
Grasshopper

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Almirante Brown
VS
Independiente Rivadavia
01:00
Deportivo Madryn
VS
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie B

07:00
Londrina
VS
Cruzeiro
07:30
Sampaio Corrêa
VS
Bahia
07:30
Tombense
VS
Vila Nova
05:00
Náutico
VS
CRB
05:00
Chapecoense
VS
Novorizontino

80 Chile - Primera B

07:00
Melipilla
VS
Unión San Felipe

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
América de Cali
VS
Rionegro Águilas

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
Santos de Guápiles
09:00
Sporting San José
VS
Alajuelense

53128 Guatemala - Liga Nacional

00:00
Malacateco
VS
Santa Lucia
02:00
Iztapa
VS
Cobán Imperial
04:00
Guastatoya
VS
Mixco
05:00
Xinabajul
VS
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

01:30
Coatepecano IB
VS
Puerto San Jose
04:00
San Pedro
VS
Suchitepéquez
04:00
Marquense
VS
Solola
04:00
San Juan
VS
Catarina
04:00
Deportivo Sanarate
VS
Mictlán
04:45
Juventud Pinulteca
VS
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Pumas Tabasco
VS
Durango
09:05
CA La Paz
VS
Tlaxcala
05:00
Alebrijes
VS
Mineros de Zacatecas

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Miami FC II
VS
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

22:00
AmaZulu
VS
SuperSport United
00:30
Chippa United
VS
Royal AM
00:30
Mamelodi Sundowns
VS
TS Galaxy
00:30
Sekhukhune United
VS
Golden Arrows
00:30
Stellenbosch
VS
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

23:30
Smouha
VS
Future FC
23:30
Al Mokawloon
VS
El Gounah
02:00
Al Ahly
VS
Al Masry

74505 Qatar - Premier League

21:30
Al Gharafa
VS
Al Wakrah
23:40
Al Sailiya
VS
Al Shamal

5618 China PR - League One

15:00
Shaanxi Chang'an
VS
Qingdao Youth Island
15:00
Nantong Zhiyun
VS
Xinjiang Tianshan
15:00
Zhenjiang Huasa
VS
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Suwon
VS
Jeonbuk Motors
17:30
Gangwon
VS
Daegu

3995 Malaysia - Premier League

16:00
Kelantan
VS
Perak
20:00
UiTM
VS
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

20:00
Terengganu
VS
Johor Darul Ta'zim

11240938 เอเอฟซีคัพ

18:00
Viettel
VS
Kuala Lumpur

44 Argentina - Primera C

01:30
Leandro Nicéforo Alem
VS
Deportivo Laferrere

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:15
Wilstermann
VS
Oriente Petrolero
02:00
Santa Cruz
VS
The Strongest
05:00
Atlético Palmaflor
VS
Blooming

11555657 South America - Copa Sudamericana

07:30
Independiente del Valle
VS
Deportivo Táchira
05:15
Ceará
VS
São Paulo

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
ฟลาเมงโก
VS
Corinthians

99474 World - OFC Champions League

07:00
Toti City
VS
Central Coast
10:00
Vénus
VS
ABM Galaxy

1233 Finland - Kakkonen

22:30
Vaajakoski
VS
JJK

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Siarka Tarnobrzeg
VS
Jastrzębie
22:00
Zagłębie Lubin II
VS
Lech Poznań II
22:00
Garbarnia Kraków
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Radunia Stężyca
VS
Hutnik Krakow
23:00
Kotwica Kołobrzeg
VS
Wisła Puławy
23:00
Polkowice
VS
Pogoń Siedlce
00:00
Olimpia Elbląg
VS
Stomil Olsztyn
00:00
Motor Lublin
VS
Kalisz

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

01:00
IFK Österåker
VS
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

00:30
Eskilsminne
VS
Ullared

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Paide III
VS
Phoenix

98 Australia - Brisbane Premier League

16:30
Western Spirit
VS
Pine Hills

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Badbaado
VS
Gaadiidka

98 Australia - Australian Cup

16:30
Modbury Jets
VS
Macarthur
16:30
Bentleigh Greens
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี

98 Australia - Npl Queensland

16:50
Brisbane City
VS
Gold Coast Knights

65437 Panama - Lpf

08:30
Azuero
VS
Deportivo Universitario
04:00
Alianza
VS
Árabe Unido
06:15
Sporting San Miguelito
VS
Tauro

47 Sweden - Svenska Cupen Women

23:30
Gamla Upsala W
VS
Bollstanäs W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Estrela U23
VS
Marítimo U23
17:00
Sporting CP U23
VS
Mafra U23
00:00
Famalicão U23
VS
Vizela U23
00:00
Leixões U23
VS
Rio Ave U23
00:00
Sporting Braga U23
VS
Gil Vicente U23

3483 USA - USL League One

06:45
North Carolina
VS
Forward Madison

44 Argentina - Reserve League

20:00
Independiente Res.
VS
Lanús Res.
21:00
Central Córdoba SdE Res.
VS
Atlético Tucumán Res.
21:00
Arsenal Res.
VS
Colón Res.
21:00
Sarmiento Res.
VS
Huracán Res.

97374 Jordan - 1st Division

21:00
Al Karmal
VS
Al Hashemeya

5 Brazil - Copa Rio

20:00
Barra da Tijuca
VS
Artsul
01:00
Perolas Negras
VS
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Olaria
VS
Friburguense
01:00
São Gonçalo EC RJ
VS
Gonçalense
01:00
Serra Macaense
VS
Audax Rio
01:00
Paduano
VS
América RJ
01:00
CEAC / Araruama
VS
Americano

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Linfield W
VS
Glentoran BU W
01:45
Mid-Ulster W
VS
Sion Swifts W
02:00
Crusaders Strikers W
VS
Cliftonville W
02:00
Lisburn W
VS
Derry City W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
St. James' Swifts W
VS
Killen Rangers W
01:30
Ballymena Allstars W
VS
Coleraine W
02:00
Foyle Belles W
VS
Comber Rec. W
02:00
Larne W
VS
Ballymacash W

99474 World - Club Friendlies Women

23:30
Athletic Club W
VS
Eibar W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

01:45
Atletico Colegiales
VS
Resistencia
05:30
Cristóbal Colón JAS
VS
Guaraní

1233 Finland - Kolmonen

22:30
PK-37
VS
KeuPa
22:30
HaPK
VS
SavU

99474 World - Club Friendlies 3

16:00
ชัคตาร์
VS
Al Adalh
22:30
Tabor Sežana
VS
Al Fateh
23:00
Ethnikos Achna
VS
Enosis
23:00
FeralpiSalò
VS
Virtus Entella
23:00
Gubbio
VS
Sporting Trestina
23:00
Varaždin
VS
Dnipro-1
23:30
Panachaiki
VS
Atromitos
00:00
Anorthosis
VS
Doxa
00:00
Domžale
VS
ชัคตาร์
01:00
Dollingstown
VS
Glenavon
01:00
Stade Everois
VS
RWDM

99474 World - Club Friendlies 4

14:30
Getafe II
VS
Navalcarnero
22:00
Pineto
VS
Recanatese
22:00
Al Dhafra
VS
Kazma
23:00
San Donato Tavarnelle
VS
Scandicci
23:00
Real Sociedad II
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
23:00
Carrarese
VS
Nuova Monterosi
23:45
Atlético Baleares
VS
Peña Deportiva
00:00
Barcelona II
VS
Valencia II
00:00
Amorebieta
VS
นูมานเซีย
00:00
Real Murcia
VS
อัลกอร์กอน
00:00
Peralada
VS
Sabadell
00:00
Celta de Vigo II
VS
Bergantiños
00:00
Escobedo
VS
Laredo
00:00
Real Titánico
VS
Real Oviedo II
00:00
Langreo
VS
Lealtad
00:00
Unionistas de Salamanca
VS
Alcorcón II
00:00
Águilas CF
VS
Almería II
00:30
Atlético Madrid II
VS
SS Reyes
00:30
Sestao River
VS
Athletic Club II
00:30
Arandina
VS
Gimnástica Segoviana
00:30
Cappellen
VS
Royal Antwerp II
01:00
Arenteiro
VS
Racing Ferrol
01:00
UD Logroñés
VS
Cultural Leonesa
01:00
Orihuela
VS
Intercity
01:00
UCAM Murcia
VS
El Palo
01:30
Torrent
VS
Saguntino
01:30
Miajadas
VS
Don Benito
01:30
Forlì
VS
Cesena
02:00
Olivenza
VS
CD Badajoz
02:30
คอร์โดบา
VS
Merida

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

22:00
Vertykal
VS
Mozyr NPZ

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Chertanovo
VS
Dinamo Vologda
18:00
Baltika BFU
VS
Zorkiy
18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Yenisey II
22:00
Zenit II
VS
Yadro St. Petersburg
22:00
Luki-Energiya
VS
FK Dinamo St. Petersburg
22:00
Elektron VN
VS
Rodina Moskva III
22:00
Murom
VS
Tver
22:00
Dinamo Moskva II
VS
Torpedo Moskva II
22:30
Znamya Truda
VS
Torpedo Vladimir
23:00
Tekstilshchik
VS
Spartak Kostroma

227 Russia - FNL 2 - Group 3

13:00
SKA-Energiya II
VS
Kaluga
16:00
Balashikha
VS
Kolomna
17:00
Strogino
VS
Sakhalin
17:00
Dinamo Vladivostok
VS
Salyut Belgorod
17:00
Khimki 2
VS
Zenit Penza
21:00
Peresvet Podolsk
VS
Arsenal Tula II
21:00
Znamya Noginsk
VS
Saturn Ramenskoye
22:00
Avangard Kursk
VS
Dinamo Bryansk
22:00
Kvant
VS
Sakhalinets
22:00
Akademiya Tambov
VS
Metallurg Lipetsk
22:00
Kosmos Dolgoprudny
VS
Sokol Saratov
22:30
Ryazan
VS
Rodina Moskva II

227 Russia - FNL 2 - Group 4

18:00
Dinamo Barnaul
VS
Amkar Perm'
20:00
Irtysh
VS
Zenit Izhevsk