lsm99

ตารางบอล 13 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
แอสตันวิลลา
VS
เอฟเวอร์ตัน
21:00
อาร์เซน่อล
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
ไบรท์ตัน
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
บอร์มัธ
21:00
เซาแธมป์ตัน
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
VS
ฟูลัม
23:30
เบรนท์ฟอร์ด
VS
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
แบล็กพูล
VS
สวอนซีซิตี
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
VS
สโตกซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
VS
นอริชซิตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
มิลล์วอลล์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
VS
เรดิง
21:00
ซันเดอร์แลนด์
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
วีแกนแอทเลติก
VS
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

18:30
บริสตอล โรเวอร์ส
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
VS
Exeter City
21:00
Cheltenham Town
VS
พอร์ตสมัท
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
บาร์นสลีย์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
มอร์แคมป์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
Port Vale
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Bradford City
VS
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
VS
Swindon Town
21:00
Harrogate Town
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Leyton Orient
VS
Mansfield Town
21:00
Northampton Town
VS
Hartlepool United
21:00
โรชเดล
VS
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
VS
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Stockport County
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Sutton United
VS
Barrow
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
จิลลิ่งแฮม
21:00
Walsall
VS
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
Go Ahead Eagles
VS
พีเอสวี
01:00
เอ็มเมน
VS
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
อูเทรชท์
VS
SC Cambuur
02:00
เฟเยนูร์ด
VS
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
FC Augsburg
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VS
FC Köln
20:30
TSG Hoffenheim
VS
VfL Bochum 1848
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
VfB Stuttgart
23:30
ชาลเก้ 04
VS
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
โมนาโก
VS
แรนส์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
VS
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
เอซี มิลาน
VS
อูดิเนเซ่
23:30
ซามพ์โดเรีย
VS
อตาลันต้า
01:45
เลชเช่
VS
อินเตอร์ มิลาน
01:45
Monza
VS
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

22:00
เซลต้า บีโก้
VS
เอสปันญ่อล
00:00
เรอัล บายาโดลิด
VS
บียาร์เรอัล
02:00
FC Barcelona
VS
ราโย่ บาเยกาโน่

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
วิสเซล โคเบะ
16:30
จูบิโล่ อิวาตะ
VS
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
VS
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
เกียวโต แซงก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

16:00
Grulla Morioka
VS
Blaublitz Akita
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
VS
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
VS
Roasso Kumamoto
17:00
เวกัลตะ เซนได
VS
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
VS
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
VS
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
VS
SCG Muangthong United
18:30
ลำปาง เอฟซี
VS
Nongbua Pitchaya FC
19:00
Nakhonratchasima Mazda FC
VS
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

17:30
อยุธยา ยูไนเต็ด
VS
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
Krabi
18:30
ระยอง เอฟซี
VS
ตราด เอฟซี
19:00
Raj Pracha
VS
แพร่ ยูไนเต็ด

462 England - National League

21:00
Boreham Wood
VS
Notts County
21:00
Bromley
VS
Altrincham
21:00
Chesterfield
VS
Aldershot Town
21:00
Eastleigh
VS
Wealdstone
21:00
Halifax Town
VS
Torquay United
21:00
Gateshead
VS
Barnet
21:00
Maidenhead United
VS
สคันธอร์ป
21:00
Maidstone United
VS
York City
21:00
Solihull Moors
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Woking
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Yeovil Town
VS
Wrexham
23:20
Oldham Athletic
VS
Dorking Wanderers

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Banbury United
VS
Fylde
21:00
Buxton
VS
Curzon Ashton
21:00
Chester
VS
Brackley Town
21:00
Chorley
VS
Darlington
21:00
Farsley Celtic
VS
Alfreton Town
21:00
Gloucester City
VS
Boston United
21:00
Kettering Town
VS
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
VS
Leamington
21:00
King's Lynn Town
VS
Blyth Spartans
21:00
Scarborough Athletic
VS
Hereford
21:00
Southport
VS
Peterborough Sports
21:00
Spennymoor Town
VS
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

16:30
Crystal Palace U18
VS
West Ham U18
17:00
Arsenal U18
VS
Chelsea U18
17:00
Brighton U18
VS
Fulham U18
17:00
West Brom U18
VS
Norwich U18
17:30
Leicester U18
VS
Tottenham U18
18:00
Blackburn U18
VS
Wolverhampton U18
18:00
Nottingham Forest U18
VS
Everton U18
18:00
Stoke City U18
VS
Leeds United U18
18:30
Liverpool U18
VS
Middlesbrough U18
18:30
Sunderland U18
VS
Derby U18
19:00
Southampton U18
VS
Aston Villa U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Billericay Town
VS
Cray Wanderers
21:00
Bishop's Stortford
VS
Haringey Borough
21:00
Bognor Regis Town
VS
AFC Hornchurch
21:00
Canvey Island
VS
Horsham
21:00
Carshalton Athletic
VS
Brightlingsea Regent
21:00
Corinthian-Casuals
VS
Bowers & Pitsea
21:00
Enfield Town
VS
Folkestone Invicta
21:00
Hastings United
VS
Aveley
21:00
Margate
VS
Kingstonian
21:00
Wingate & Finchley
VS
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

21:00
Basildon United
VS
Heybridge Swifts
21:00
Brentwood Town
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Bury Town
VS
Hashtag United
21:00
Coggeshall Town
VS
Grays Athletic
21:00
East Thurrock United
VS
AFC Sudbury
21:00
Gorleston
VS
New Salamis
21:00
Great Wakering Rovers
VS
Lowestoft Town
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Tilbury
21:00
Stowmarket Town
VS
Hullbridge Sports
21:00
Witham Town
VS
Wroxham

462 England - Non League Div One: Southern Central

21:00
Barton Rovers
VS
AFC Dunstable
21:00
Berkhamsted
VS
Biggleswade
21:00
Biggleswade Town
VS
Cirencester Town
21:00
Harlow Town
VS
Aylesbury United
21:00
Hertford Town
VS
Didcot Town
21:00
Highworth Town
VS
Hadley
21:00
Kidlington
VS
FC Romania
21:00
Thame
VS
Ware
21:00
Waltham Abbey
VS
AFC Kempston Rovers
21:00
Welwyn Garden City
VS
Waltham Forest

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
United of Manchester
VS
Atherton Collieries
21:00
Guiseley
VS
Marine
21:00
Hyde United
VS
Radcliffe Borough
21:00
Lancaster City
VS
Nantwich Town
21:00
Liversedge
VS
Ashton United
21:00
Marske United
VS
Belper Town
21:00
Matlock Town
VS
Whitby Town
21:00
South Shields
VS
Stalybridge Celtic
21:00
Stafford Rangers
VS
Bamber Bridge
21:00
Rylands
VS
Gainsborough Trinity
21:00
Warrington Town
VS
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Basford United
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Bedford Town
VS
Barwell
21:00
Coalville Town
VS
Alvechurch
21:00
Hitchin Town
VS
Rushall Olympic
21:00
Ilkeston Town
VS
Leiston
21:00
Mickleover Sports
VS
Hednesford Town
21:00
Needham Market
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
Nuneaton Town
VS
Royston Town
21:00
Redditch United
VS
Kings Langley
21:00
St Ives Town
VS
Stratford Town
21:00
Stourbridge
VS
Tamworth

38 Netherlands - KNVB Beker

22:00
Staphorst
VS
TOGB
22:00
USV Hercules
VS
Ter Leede
22:00
JOS Watergraafsmeer
VS
HSV Hoek
22:00
OJC Rosmalen
VS
Sportlust '46
22:00
Groene Ster
VS
Barendrecht
00:00
ADO '20
VS
VVOG

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
DSC Arminia Bielefeld
VS
Hamburger SV
18:00
Holstein Kiel
VS
Eintracht Braunschweig
18:00
Karlsruher SC
VS
Sandhausen
01:30
Darmstadt 98
VS
Hansa Rostock

11 Germany - 3. Liga

19:00
Ingolstadt
VS
Saarbrücken
19:00
Elversberg
VS
Zwickau
19:00
Borussia Dortmund II
VS
Rot-Weiss Essen
19:00
Viktoria Köln
VS
Dynamo Dresden
19:00
Verl
VS
1860 München
19:00
Bayreuth
VS
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hamburger SV II
VS
Jeddeloh
19:00
Kickers Emden
VS
Havelse
19:00
Holstein Kiel II
VS
Teutonia Hamburg
22:00
Drochtersen / Assel
VS
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Unterhaching
VS
Bayern München II
19:00
Vilzing
VS
Aubstadt
19:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Würzburger Kickers
19:00
Schweinfurt
VS
Wacker Burghausen
22:00
Eichstätt
VS
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Energie Cottbus
VS
Luckenwalde
18:00
Chemie Leipzig
VS
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Ulm
VS
Bahlinger SC
19:00
Astoria Walldorf
VS
Wormatia Worms
19:00
Balingen
VS
SGV Freiberg
19:00
Aalen
VS
Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
TSV Steinbach
VS
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
SV 1919 Straelen
VS
Düren Merzenich
19:00
FC Bocholt
VS
Wuppertaler SV
19:00
Wattenscheid 09
VS
Fortuna Köln
19:00
Rödinghausen
VS
Schalke 04 II
19:00
Lippstadt 08
VS
Kaan-Marienborn

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

16:00
Neckarsulmer SU
VS
Mutschelbach
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Nöttingen
19:00
Göppinger SV
VS
CfR Pforzheim
19:30
Freiburger FC
VS
FC Holzhausen
20:30
Offenburger FV
VS
Ravensburg
20:30
Reutlingen
VS
Backnang
20:30
Hollenbach
VS
Villingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

16:00
Kornburg
VS
Donaustauf
19:00
Eintracht Bamberg
VS
SC Feucht
19:30
Geesdorf
VS
Cham
21:00
ATSV Erlangen
VS
TSV Abtswind
21:00
Jahn Regensburg II
VS
Weiden

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
1860 München II
VS
Gundelfingen
19:00
Deisenhofen
VS
Ingolstadt II
20:00
Türkspor Augsburg
VS
Kottern
21:00
Kirchanschöring
VS
Erlbach
22:00
Schalding-Heining
VS
Memmingen
22:00
Nördlingen
VS
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

20:00
Woltmershausen
VS
Komet Arsten
20:00
Blumenthaler SV
VS
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

19:00
FC Gießen
VS
Bayern Alzenau
19:00
Eintracht Stadtallendorf
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Rot-Weiß Hadamar
VS
Weidenhausen
20:00
SV Steinbach
VS
Eintracht Frankfurt II
20:30
Baunatal
VS
Viktoria Griesheim
22:00
Türk Gücü Friedberg
VS
Dietkirchen
22:00
SV Unter-Flockenbach
VS
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

21:00
FT Braunschweig
VS
Ramlingen/Ehlershausen
21:00
Eintracht Celle
VS
Ahlerstedt / Ottendorf
21:00
Spelle-Venhaus
VS
Pattensen
22:00
Arminia Hannover
VS
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
RSV Eintracht
VS
FSV Optik Rathenow
19:00
Dynamo Schwerin
VS
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

18:00
Budissa Bautzen
VS
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Einheit Wernigerode
VS
FC Grimma
19:00
Einheit Rudolstadt
VS
Eilenburg
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Ludwigsfelder FC
19:00
Plauen
VS
Union Sandersdorf
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VS
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Koblenz
VS
Eisbachtal
20:30
FV Engers 07
VS
TuS Kirchberg
20:30
Dudenhofen
VS
Kaiserslautern II
20:30
Hertha Wiesbach
VS
Arminia Ludwigshafen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
TSB Flensburg
VS
Pansdorf
19:00
Husumer SV
VS
Heider SV
19:00
Kilia Kiel
VS
Eichede
19:00
Dornbreite Lubeck
VS
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

22:00
Bövinghausen
VS
Sportfreunde Lotte
22:00
Preußen Münster II
VS
Erndtebrück

919 Armenia - Premier League

21:00
Pyunik
VS
Shirak
23:30
Urartu
VS
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Austria Wien
VS
Wattens
22:00
Austria Klagenfurt
VS
Ried
00:30
Sturm Graz
VS
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

01:00
Rapid Wien II
VS
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

21:20
Sumqayıt
VS
คาราบัค
23:30
Sebail
VS
Turan

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
MKK-Dnepr
VS
Volna
19:00
Shakhtyor Petrikov
VS
Naftan
21:00
Slonim
VS
Smorgon

556 Belgium - Pro League

21:00
Westerlo
VS
Standard Liège
23:15
Cercle Brugge
VS
Mechelen
23:15
RFC Seraing
VS
Sporting Charleroi
01:45
Union Saint-Gilloise
VS
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

21:00
Beerschot-Wilrijk
VS
Waasland-Beveren
01:00
Club Brugge II
VS
Standard Liège II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Zrinjski
VS
Siroki Brijeg
22:00
Sloboda Tuzla
VS
Borac Banja Luka
22:30
Posusje
VS
Sloga Doboj
02:00
Zeljeznicar
VS
Tuzla City

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Bratstvo Gracanica
VS
GOSK Gabela
22:00
Jedinstvo Bihac
VS
Radnicki Lukavac
22:00
Rudar Kakanj
VS
Tomislav
22:00
Zvijezda Gradačac
VS
Vis Kosova
22:00
Gradina Srebrenik
VS
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
Arda
VS
CSKA 1948 Sofia
01:00
Beroe
VS
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:30
Ljubic Prnjavor
VS
Famos Vojkovici
22:30
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Tekstilac Derventa
22:30
Rudar Prijedor
VS
Laktasi
22:30
Zvijezda '09 Brgule
VS
Kozara Gradiska
22:30
Podrinje Janja
VS
Omarska
22:30
Sloboda Novi Grad
VS
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Sportist Svoge
VS
Etar
22:00
Belasitsa
VS
Vitosha Bistritsa
22:00
FK Minyor Pernik
VS
Montana
22:00
Spartak Pleven
VS
Dobrudzha 1919
22:00
Maritsa Plovdiv
VS
Sozopol
00:00
Dunav 2010
VS
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

23:30
Gorica
VS
Lokomotiva Zagreb
02:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Orijent 1919
VS
Solin
22:30
Dubrava Zagreb
VS
Vukovar
22:30
Bijelo Brdo
VS
Hrvatski Dragovoljac
22:30
Cibalia
VS
Kustošija
22:30
Dugopolje
VS
Croatia Zmijavci

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Baník Ostrava
VS
Zlín
21:00
Teplice
VS
Bohemians 1905
21:00
Zbrojovka Brno
VS
Mladá Boleslav
00:00
Hradec Králové
VS
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Třinec
VS
Dukla Praha
15:15
Slavia Praha II
VS
Sparta Praha II
15:15
Vyškov
VS
Táborsko
15:15
Chrudim
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Vlašim
VS
Lisen

320 Denmark - First Division

18:00
FC Helsingør
VS
Hvidovre
20:00
Nykøbing
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Legion
VS
Nõmme Kalju
21:00
Flora
VS
Trans
23:15
Tallinna Kalev
VS
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
Inter Turku
VS
VPS
21:00
Ilves
VS
Honka

1233 Finland - Ykkonen

19:00
KPV
VS
PK-35
21:00
EIF
VS
PIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
แก็งก็อง
VS
Paris
00:00
เม็ตซ์
VS
วาล็องเซียนส์
00:00
Annecy
VS
Laval
00:00
Sochaux
VS
อาเมียงส์
00:00
Bastia
VS
Grenoble Foot 38
00:00
ดิฌง
VS
ก็อง
00:00
นีมส์
VS
Rodez
00:00
Le Havre
VS
Pau
00:00
บอร์กโดซ์
VS
Niort

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:00
Kecskemeti TE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
01:15
Újpest
VS
Zalaegerszegi TE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

21:00
Vestri
VS
Fylkir

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
Höttur / Huginn
VS
Reynir
21:00
ÍR
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
Njardvík
VS
Fjardabyggd / Leiknir

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:00
Maccabi Bnei Raina
VS
Ironi Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Hadera
00:30
Hapoel Katamon
VS
Sektzia Nes Tziona
00:30
Hapoel Tel Aviv
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

01:45
Cittadella
VS
Pisa
01:45
Como
VS
กายารี่
01:45
Palermo
VS
Perugia

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Shkupi
VS
Makedonija

2345 Moldova - National Division

22:00
Dacia-Buiucani
VS
Sfîntul Gheorghe
00:00
Zimbru
VS
CSF Bălți

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Ballymena United
VS
Glenavon
21:00
Carrick Rangers
VS
Newry City AFC
21:00
Coleraine
VS
Cliftonville
21:00
Crusaders
VS
Dungannon Swifts

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Annagh United
VS
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Ballinamallard United
21:00
Dundela
VS
Institute
21:00
H&W Welders
VS
Ards
21:00
Loughgall
VS
Warrenpoint Town
21:00
Newington Youth
VS
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

21:00
Aalesund
VS
Haugesund

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Cracovia Kraków
VS
Piast Gliwice
22:30
Górnik Zabrze
VS
Stal Mielec
01:00
Pogoń Szczecin
VS
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

20:00
SKRA Częstochowa
VS
Zagłębie Sosnowiec
22:30
Tychy 71
VS
Wisła Kraków
01:00
Odra Opole
VS
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

00:00
Casa Pia
VS
เบนฟิกา
02:30
สปอร์ติงลิสบอน
VS
Rio Ave

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Sporting Covilhã
VS
Feirense
21:30
Torreense
VS
Nacional
21:30
Estrela Amadora
VS
Farense

155 Romania - Liga 1

23:00
UTA Arad
VS
Universitatea Cluj
01:45
Petrolul 52
VS
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
VS
Krylya Sovetov
21:00
เซนิต
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:00
Dinamo Moskva
VS
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

18:00
Veles
VS
Ufa
21:00
Volga Ulyanovsk
VS
KAMAZ
23:00
Shinnik
VS
Rodina Moskva

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
Aberdeen
VS
Motherwell
21:00
Livingston
VS
Hibernian
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
St. Johnstone
21:00
St. Mirren
VS
Ross County

1161 Scotland - Championship

21:00
Ayr United
VS
Hamilton Academical
21:00
Inverness CT
VS
Cove Rangers
21:00
Queen's Park
VS
Partick Thistle
21:00
Raith Rovers
VS
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

21:00
Alloa Athletic
VS
Edinburgh City
21:00
Clyde
VS
Kelty Hearts
21:00
Falkirk
VS
Peterhead
21:00
Queen of the South
VS
Airdrieonians
21:15
Dunfermline Athletic
VS
Montrose

1161 Scotland - League Two

21:00
Albion Rovers
VS
East Fife
21:00
Dumbarton
VS
Annan Athletic
21:00
Forfar Athletic
VS
Elgin City
21:00
Stirling Albion
VS
Stenhousemuir
21:00
Stranraer
VS
Bonnyrigg Rose Athletic

296 Serbia - Super Liga

00:00
Napredak
VS
Bačka Topola
00:00
Kolubara
VS
Vojvodina
01:45
เชอร์เวนา ซเวซดา
VS
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Inđija
22:30
IMT Novi Beograd
VS
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - Fortuna Liga

21:00
Žilina
VS
Zlaté Moravce
23:00
Ružomberok
VS
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

22:00
Komárno
VS
Futura Humenne
22:00
Tatran Prešov
VS
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Mura
VS
Tabor Sežana
01:15
Koper
VS
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Dob
VS
Beltinci
22:30
Bilje
VS
Bistrica
22:30
Primorje
VS
Fužinar
22:30
Rogaška
VS
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:00
เออิบาร์
VS
เตเนริเฟ
00:00
Mirandés
VS
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
เลกาเนส
VS
เดปอร์ติโบ อลาเบส
04:00
พัลมาส
VS
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

22:30
Helsingborg
VS
Sirius

47 Sweden - Superettan

20:00
Dalkurd
VS
Örgryte
20:00
Jönköpings Södra
VS
Halmstad

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Stockholm Internazionale
VS
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Lund
VS
Tvååker
21:00
Lindome
VS
Åtvidaberg
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Torns
21:00
Vänersborgs IF
VS
Ängelholm

62 Switzerland - Super League

23:00
Sion
VS
Grasshopper
01:30
St. Gallen
VS
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

23:00
Stade Lausanne-Ouchy
VS
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
Kayserispor
VS
İstanbulspor
01:45
กาลาตาซาราย
VS
Giresunspor
01:45
Adana Demirspor
VS
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

21:00
Manisa BBSK
VS
Boluspor
23:15
Rizespor
VS
Keçiörengücü
01:45
Gençlerbirliği
VS
Altınordu
01:45
Eyüpspor
VS
Denizlispor

515 Wales - Premier League

20:30
Cardiff MU
VS
Connah's Quay
20:30
Haverfordwest County
VS
Caernarfon Town
20:30
Newtown
VS
The New Saints
23:45
Pontypridd Town AFC
VS
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

07:30
Patronato
VS
San Lorenzo
01:30
Rosario Central
VS
Barracas Central
01:30
Defensa y Justicia
VS
Tigre
04:00
Lanús
VS
Independiente
06:30
River Plate
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

00:10
Sacachispas
VS
Belgrano
01:00
Quilmes
VS
Flandria
01:00
Deportivo Maipú
VS
Temperley
04:10
Instituto
VS
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

02:30
Goiás
VS
Avaí
05:00
Corinthians
VS
Palmeiras
06:30
Cuiabá
VS
Juventude

5 Brazil - Serie B

07:30
Brusque
VS
Ponte Preta
07:30
Bahia
VS
Ituano
21:00
Operário PR
VS
Sampaio Corrêa
21:00
Vasco da Gama
VS
Tombense
02:00
Sport Recife
VS
CSA
02:30
Cruzeiro
VS
Chapecoense
04:30
Guarani
VS
Náutico
06:30
CRB
VS
Grêmio

5 Brazil - Serie C

03:00
EC São José
VS
Altos
03:00
Campinense
VS
Volta Redonda
03:00
Confiança
VS
FC Atlético Cearense
03:00
Vitória
VS
Brasil de Pelotas
03:00
Botafogo SP
VS
Remo
03:00
Manaus
VS
Mirassol
03:00
Figueirense
VS
ABC
03:00
Aparecidense
VS
Botafogo PB
03:00
Ferroviário
VS
Ypiranga Erechim
03:00
Paysandu
VS
Floresta

80 Chile - Primera Division

07:30
Coquimbo Unido
VS
Cobresal
00:15
Audax Italiano
VS
เอฟเวอร์ตัน
02:45
Curicó Unido
VS
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

22:00
Santiago Morning
VS
Deportes Temuco
05:15
Fernández Vial
VS
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

07:40
Atlético Bucaramanga
VS
Unión Magdalena
03:15
Cortuluá
VS
Alianza Petrolera
05:30
Santa Fe
VS
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Bogotá
VS
Barranquilla
03:00
Deportes Quindío
VS
Fortaleza CEIF
03:00
Llaneros
VS
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

09:00
Herediano
VS
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Mushuc Runa
VS
Orense
03:00
Independiente del Valle
VS
Gualaceo
05:30
9 de Octubre
VS
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

02:00
Santa Lucia
VS
Comunicaciones
04:00
Municipal
VS
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

22:00
Comunicaciones II
VS
Aurora
02:30
Suchitepéquez
VS
San Juan

458 Mexico - Liga MX

09:00
Necaxa
VS
มอนเตอร์เรย์
09:05
Tijuana
VS
Puebla
05:00
León
VS
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

05:00
Real Estelí
VS
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

03:30
Libertad
VS
Sol de América
06:00
Guaireña
VS
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

23:00
Sporting Cristal
VS
Carlos Stein
01:15
Carlos Mannucci
VS
Universidad San Martín
03:30
Ayacucho
VS
ADT

338 Peru - Segunda Division

03:00
Deportivo Coopsol
VS
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

01:30
Rentistas
VS
Danubio
04:30
Peñarol
VS
Albion

158 Uruguay - Segunda Division

22:15
Uruguay Montevideo
VS
Rampla Juniors
00:00
Juventud
VS
La Luz
01:00
Villa Española
VS
Atenas
01:30
Central Español
VS
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ซินซินนาติ
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

08:00
Colorado Springs
VS
El Paso Locomotive
09:00
Orange County
VS
Phoenix Rising
06:00
Hartford Athletic
VS
Indy Eleven
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Memphis 901
06:30
Atlanta United II
VS
Miami FC II
06:30
Louisville City
VS
Tampa Bay Rowdies
06:30
Detroit City
VS
Oakland Roots

146 South Africa - Premier League

20:00
Marumo Gallants FC
VS
Golden Arrows
20:00
Stellenbosch
VS
Royal AM
20:00
Mamelodi Sundowns
VS
Kaizer Chiefs
23:55
Richards Bay
VS
Sekhukhune United
01:00
AmaZulu
VS
Cape Town City

488 Iran - Persian Gulf Pro League

21:30
Zob Ahan
VS
Persepolis
23:00
Foolad
VS
Sanat Naft
23:00
Gol Gohar
VS
Tractor Sazi

97374 Jordan - Premier League

23:00
Shabab Al Ordon
VS
Al Faysali
01:30
Aqaba
VS
Al Jazeera

5618 China PR - Super League

18:00
Henan Jianye
VS
Meizhou Hakka
18:30
Guangzhou R&F
VS
Wuhan Yangtze
18:30
Changchun Yatai
VS
Chengdu Rongcheng
18:30
Shanghai Shenhua
VS
Shandong Luneng

5618 China PR - League One

15:00
Nanjing City
VS
Sichuan
15:00
Guangxi Baoyun
VS
Shaanxi Chang'an
15:00
Xinjiang Tianshan
VS
Jiangxi Liansheng
18:30
BIT
VS
Suzhou Dongwu

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Ulsan
VS
Daegu
17:30
Incheon United
VS
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

15:00
Pocheon
VS
Gyeongju HNP
17:00
Paju Citizen
VS
Busan Transportation
17:00
Gimhae City
VS
Daejeon Korail
17:00
Dangjin Citizen
VS
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

16:00
Kelantan
VS
PDRM
19:15
Johor Darul Ta'zim II
VS
Perak

3995 Malaysia - Super League

20:00
MISC
VS
Negeri Sembilan
20:00
Terengganu
VS
Selangor United
20:00
Melaka United
VS
Pahang

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Duong
VS
Sai Gon
18:00
Nam Dinh
VS
Song Lam Nghe An

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
Phu Dong
16:30
Công An Nhân Dân
VS
Sanna Khanh Hoa
17:00
Bình Phước
VS
Phú Thọ

462 England - Vanarama National League South

21:00
Braintree Town
VS
Havant & Waterlooville
21:00
Chippenham Town
VS
Chelmsford City
21:00
Concord Rangers
VS
Taunton Town
21:00
Dartford
VS
Cheshunt
21:00
Dover Athletic
VS
Hungerford Town
21:00
Eastbourne Borough
VS
Bath City
21:00
Farnborough
VS
Dulwich Hamlet
21:00
Hampton & Richmond
VS
Hemel Hempstead Town
21:00
Slough Town
VS
Tonbridge Angels
21:00
St Albans City
VS
Oxford City
21:00
Welling United
VS
Worthing
21:00
Weymouth
VS
Ebbsfleet United

44 Argentina - Primera C

01:30
Sportivo Italiano
VS
Berazategui
01:30
Atlas
VS
Claypole

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Juventud Unida G.
VS
Argentino Rosario
01:30
Deportivo Paraguayo
VS
Yupanqui
01:30
Mercedes
VS
Centro Español

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Santa Cruz
VS
Bolívar
04:15
The Strongest
VS
Atlético Palmaflor
06:30
Guabirá
VS
Independiente Petrolero

99474 World - OFC Champions League

06:30
Vénus
VS
Hienghene Sport

556 Belgium - Provincial-Liege

00:00
Etoile de Faimes
VS
FC Du Geer

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Spartak Varna II
VS
Volov Shumen
22:00
Sportist General Toshevo
VS
Botev Novi Pazar
22:00
Chernomorets Balchik
VS
Dorostol
22:00
Septemvri Tervel
VS
Lokomotiv Ruse

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Baník Sokolov
VS
Admira Praha
15:15
Motorlet Praha
VS
Karlovy Vary
15:15
Mlada Boleslav II
VS
Benesov
15:30
Králův Dvůr
VS
Prestice
15:30
Sokol Hostoun
VS
České Budějovice II
15:30
Kolín
VS
Banik Sous
20:00
Jiskra Domažlice
VS
Povltava FA
22:00
Ústí nad Labem
VS
Přepeře
22:00
Sokol Živanice
VS
Sokol Zápy
22:00
Slovan Velvary
VS
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

22:00
Hanácká
VS
Banik Ostrava II
22:00
Slovan Rosice
VS
Frydlant
22:00
Vítkovice
VS
Hodonín-Šardice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:00
Příbram II
VS
Otava Katovice
15:15
Aritma Praha
VS
Slavoj Český Krumlov
15:30
Komárov
VS
Jiskra Domažlice II
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Hořovicko
22:00
Doubravka
VS
Petřín Plzeň
22:00
Horni Briza
VS
Rokycany
22:00
Klatovy
VS
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Štětí
VS
Kosmonosy
15:15
Neratovice-Byškovice
VS
Kladno
15:15
Újezd Praha 4
VS
Olympie Brezova
21:00
Hvězda Cheb
VS
Arsenal Česká Lípa
22:00
Český Brod
VS
Sokol Libiš
22:00
Slaný
VS
Chomutov
22:00
Louny
VS
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
FK Brandys nad Labem
VS
Náchod
22:00
Letohrad
VS
Benatky nad Jizerou
22:00
Vysoke Myto
VS
Slovan Liberec II
22:00
Trutnov
VS
Velke Hamry
22:00
Dobrovice
VS
Chrudim II

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

22:00
Sternberk
VS
Skaštice
22:00
Viktorie Přerov
VS
Nove Sady
22:00
HFK Olomouc
VS
Slavičín
22:00
FC Vsetin
VS
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:30
Humpolec
VS
TJ Tatran Bohunice
22:00
Velka Bites
VS
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
GVI
VS
Herstedøster
17:00
B 1908
VS
Gørslev
18:00
Karlslunde
VS
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
Herlev
VS
Slagelse B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Otterup
VS
B 1909
18:00
Tarup-Paarup
VS
Brabrand II
18:30
Hedensted
VS
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Odder
VS
Aarhus Fremad II
18:00
Viby
VS
Vejgaard B
18:30
Norresundby
VS
VRI
20:00
Djursland
VS
Kjellerup
20:00
AaB II
VS
ASA Aarhus

1233 Finland - Kakkonen

19:00
PKKU
VS
PPJ
19:00
EPS
VS
Jazz
21:00
Reipas
VS
KäPa
21:00
LaPa
VS
JIPPO
21:00
MuSa
VS
I-Kissat
21:00
SalPa
VS
Honka Akatemia
21:00
HJS Akatemia
VS
GrIFK
22:00
OTP
VS
Kraft

1578 Norway - 2. Division - Group 1

20:00
Sotra
VS
Vard
20:00
Ullern
VS
Staal Jørpeland
21:00
Arendal
VS
Ørn Horten
21:00
Moss
VS
Notodden
21:00
Odd II
VS
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Bærum
VS
Ullensaker / Kisa
18:00
Gjøvik-Lyn
VS
Brattvåg
22:00
Alta
VS
Asker

2 Poland - 2. Liga East

18:00
Śląsk Wrocław II
VS
Olimpia Elbląg
21:30
Stomil Olsztyn
VS
Polkowice
22:00
Siarka Tarnobrzeg
VS
Radunia Stężyca

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:30
Radnički Svilajnac
VS
FK Toplicanin Prokuplje
22:30
Jedinstvo Paraćin
VS
Timok
22:30
Dunav Prahovo
VS
Dubocica
22:30
Pčinja Trgovište
VS
Brzi Brod
22:30
Timočanin
VS
Meševo

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:30
Mačva 1929
VS
Polet Ljubić
22:30
Priboj
VS
Budućnost Arilje
22:30
Budučnost Krušik
VS
Radjevac Krupanj
22:30
Sušica
VS
Mihajlovac 1934
22:30
Tutin
VS
Takovo
22:30
Real Podunavci
VS
Sloga Požega
22:30
Semendrija 1924
VS
Sloga Bajina Basta
00:00
Borac Čačak
VS
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

22:00
Nové Mesto nad Váhom
VS
Vrakuňa
22:00
Castkovce
VS
Hamsik Academy
22:00
Inter Bratislava
VS
Galanta
22:00
OFK Malzenice
VS
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Kalna n. Hronom
VS
Sereď

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

18:00
Stenungsund
VS
Vänersborgs FK
19:00
Kumla
VS
Mjolby
19:00
Angered BK
VS
Yxhult
19:00
Karlslund
VS
Herrestads

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

17:00
Akropolis
VS
Gute
17:30
Sandvikens AIK
VS
Stocksund
19:00
Skiljebo
VS
Hudiksvall
21:00
Kvarnsveden
VS
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

17:00
Bergnasets
VS
Sund
18:00
IFK Östersund
VS
Kiruna FF
18:00
IFK Luleå
VS
Ytterhogdal
19:00
Boden
VS
Umeå FC Akademi
19:00
Friska Viljor
VS
Storfors
20:00
Sandviks
VS
Gottne IF
21:00
Algarna
VS
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Högsby
VS
Rosengård
19:00
IFK Hässleholm
VS
Asarum
19:00
Ariana
VS
Österlen
19:00
Karlskrona
VS
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Karlberg
VS
Lidingö
19:00
Huddinge
VS
Smedby
21:00
Nyköping
VS
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:00
Onsala
VS
Tölö

5 Brazil - Baiano 2

00:45
Jacobinense
VS
Itabuna

44 Argentina - Primera B Metropolitana

23:15
Talleres Remedios
VS
Dock Sud
01:30
Defensores Unidos
VS
UAI Urquiza
01:30
Deportivo Merlo
VS
Deportivo Armenio
01:30
Acassuso
VS
Fénix
01:30
Cañuelas
VS
Comunicaciones

44 Argentina - Torneo Federal A

00:30
CDJU Gualeguaychu
VS
Sportivo Belgrano
01:00
Crucero del Norte
VS
Defensores Belgrano VR
01:00
Huracán Las Heras
VS
Independiente Chivilcoy
01:30
Ciudad de Bolívar
VS
Estudiantes de San Luis
02:00
Boca Unidos
VS
Sarmiento Resistencia

909440 Cambodia - C-League

15:45
Naga World
VS
Boeung Ket
15:45
Cambodia Tiger
VS
Visakha
18:30
Svay Rieng
VS
Kirivong Sok Sen Chey
18:30
National Defense
VS
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Nadi

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Jeonnam Dragons
VS
Anyang
18:00
Ansan Greeners
VS
Gwangju
18:00
Bucheon 1995
VS
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Pine Hills
VS
Univ. Queensland
15:00
Western Spirit
VS
Bayside United
16:00
The Gap
VS
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

12:00
Belconnen United
VS
Gungahlin
12:00
Canberra Olympic
VS
Woden Weston
12:00
Cooma Tigers
VS
O'Connor Knights

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney Olympic
VS
Manly United

5 Brazil - Brasileiro U20

21:00
Internacional U20
VS
Flamengo RJ U20
00:00
Sao Paulo U20
VS
Atletico-PR U20

748 Latvia - Latvian Cup

20:00
Grobiņa
VS
Skanste
22:00
FS Jelgava
VS
Metta / LU

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Horseed
VS
Banadir
05:00
Sahafi
VS
Elman

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Floreat Athena
VS
Sorrento
14:00
Balcatta
VS
Cockburn City
14:00
Stirling Lions
VS
Inglewood United
16:00
Perth
VS
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Tasmania

11:00
South Hobart
VS
Glenorchy Knights
11:30
Olympia Warriors
VS
Devonport City

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Viktoria Köln U19
VS
Bochum U19
16:00
RW Essen U19
VS
Borussia M'gladbach U19
16:00
Freiburg U19
VS
Unterhaching U19
16:00
Ingolstadt U19
VS
Stuttgart U19
16:00
Bayern U19
VS
1860 München U19
17:00
Hertha U19
VS
RB Leipzig U19
17:00
Mainz U19
VS
Hoffenheim U19
18:00
Wolfsburg U19
VS
Hannover U19
18:00
Preussen Munster U19
VS
Dusseldorf U19
18:00
Heidenheim U19
VS
Astoria Walldorf U19
19:00
St. Pauli U19
VS
Hansa Rostock U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Sportowa Czwórka Radom W
VS
Czarni Sosnowiec W
17:00
Śląsk Wrocław W
VS
Leczna W
17:00
Medyk Konin W
VS
Pogoń Szczecin W
21:00
Pogoń Tczew W
VS
Bydgoszcz W
22:00
UKS SMS Lodz W
VS
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - U19 League

16:00
Mlada Boleslav U19
VS
Jihlava U19
16:00
Sigma Olomouc U19
VS
Ostrava U19
16:00
Plzen U19
VS
Hradec Kralove U19
16:00
Sparta Praha U19
VS
Ceske Budejovice U19
17:15
Slovacko U19
VS
FK Pardubice U19
18:15
Dukla Prague U19
VS
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

16:00
Cracovia U19
VS
Lech Poznan U19
17:00
Legnica U19
VS
Korona Kielce U19
17:00
Escola Varsovia U19
VS
Pogon Szczecin U19
17:00
Zaglebie U19
VS
Wisla U19
17:00
Lechia Gdańsk U19
VS
Śląsk Wrocław U19
22:00
Polonia W. U19
VS
Arka Gdynia U19

65437 Panama - Lpf

08:00
San Francisco
VS
Azuero
04:00
Tauro
VS
Árabe Unido
06:15
Alianza
VS
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Cumberland United
VS
Campbelltown City
12:30
Adelaide City
VS
Adelaide Olympic
12:30
Croydon Kings
VS
Adelaide Comets
12:30
Sturt Lions
VS
White City Woodville
12:30
Adelaide United ||
VS
West Torrens Birkalla
12:30
NE MetroStars
VS
South Adelaide Panthers

122 Kosovo - Superliga

22:00
Gjilani
VS
Ferizaj
22:00
Trepça'89
VS
Drita
22:00
Dukagjini
VS
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

14:45
South Melbourne
VS
Dandenong City
16:00
Hume City
VS
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

21:00
Dornach
VS
Concordia
21:00
Neuchâtel Xamax II
VS
Wohlen
21:00
Solothurn
VS
Muri
21:00
Schötz
VS
Delémont
21:00
Rotkreuz
VS
Emmenbrucke
21:00
Grasshopper II
VS
Kreuzlingen
21:00
Linth
VS
Wettswil-Bonstetten
21:00
Eschen / Mauren
VS
Paradiso
21:00
Winterthur II
VS
Gossau
21:00
Höngg
VS
Lugano II
22:00
Monthey
VS
Grand-Saconnex
22:00
Echallens
VS
La Chaux-de-Fonds
22:00
Meyrin
VS
Sion II
22:00
Bassecourt
VS
Black Stars
22:00
Taverne
VS
Uzwil
22:30
Portalban / Gletterens
VS
Martigny Sports
22:30
Vevey Sports
VS
Concordia Lausanne
23:30
Tuggen
VS
Weesen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

20:30
Basel II
VS
Kriens
21:00
Zürich II
VS
Étoile Carouge
21:00
YF Juventus
VS
Young Boys II
21:00
Luzern II
VS
Bulle
21:00
Brühl
VS
Bavois
21:00
Cham
VS
St. Gallen II
21:00
Rapperswil-Jona
VS
Breitenrain
21:00
Chiasso
VS
Biel-Bienne
22:00
Stade Nyonnais
VS
Baden

3126 Luxembourg - National Division

22:00
Racing
VS
Mondorf-les-Bains
00:00
UT Pétange
VS
Fola Esch

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

20:00
Kaspiy
VS
Akzhayik
20:00
Maqtaaral
VS
Taraz
22:00
Kairat
VS
Atyrau
22:00
Aksu
VS
Ordabasy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

22:00
Wolfsberger AC II
VS
Ried II
22:00
LASK Juniors
VS
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Stripfing
VS
Neusiedl
22:30
Donaufeld
VS
Wiener SC
23:30
Leobendorf
VS
Krems

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Broadmeadow Magic
VS
Maitland

227 Russia - FNL 2 - Group 1

21:30
Essentuki
VS
Druzhba

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Rävåsen W
VS
Uppsala W
19:00
IFK Sundsvall W
VS
Växjö W
20:00
Alingsås W
VS
Team TG FF W
20:00
Bromölla W
VS
Jitex W
20:00
Mallbacken W
VS
Gamla Upsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
ONS W
VS
PK-35 W
19:00
HJK W
VS
NJS W
19:00
KuPS W
VS
PK-35 Vantaa W
21:00
Åland United W
VS
Ilves W
21:00
Honka W
VS
HPS W

556 Belgium - Super League Women

18:30
Gent W
VS
OH Leuven W
21:00
Zulte-Waregem W
VS
Club Brugge W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Fortuna Hjorring W
VS
AGF W
21:00
FC Thy - ThistedQ
VS
Køge

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Atlas W
VS
Guadalajara W

3483 USA - USL League One

04:00
North Carolina
VS
Central Valley Fuego
06:00
Greenville Triumph
VS
Richmond Kickers
06:30
Tormenta
VS
Charlotte Independence

155 Romania - Liga 2

15:00
Ripensia Timişoara
VS
Unirea Slobozia
15:00
Dumbrăviţa
VS
Unirea Dej
15:00
CSM Iaşi
VS
Şirineaşa
15:00
Unirea Constanța
VS
Progresul Spartac
15:00
Viitorul Şelimbăr
VS
ASU Poli Timişoara
15:30
Metaloglobus
VS
SCM Gloria Buzau

44 Argentina - Reserve League

20:00
Tigre Res.
VS
Defensa y Justicia Res.
21:00
Talleres Córdoba Res.
VS
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

23:00
Banjul
VS
Falcons
23:00
Samger
VS
Fortune
23:00
Steve Biko
VS
GPA
23:00
Marimoo
VS
GAMTEL

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Inter de Bebedouro
VS
Grêmio Sãocarlense

401 Slovakia - Youth League

16:00
FC Košice U19
VS
Ružomberok U19
16:00
Žilina U19
VS
Zlaté Moravce U19
16:00
Slovan Bratislava U19
VS
Podbrezová U19
16:00
DAC U19
VS
Petržalka U19
16:00
Dukla U19
VS
Zemplín Michalovce U19
18:00
Spartak Trnava U19
VS
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

12:00
Green Gully U21
VS
Eastern Lions U21
12:00
Melbourne Knights U21
VS
Altona Magic U21
13:00
Hume City U21
VS
Dandenong Thunder U21
17:00
South Melbourne U21
VS
Dandenong City U21

227 Russia - Premier League Women

16:30
Lokomotiv Moscow W
VS
Krasnodar W
17:00
CSKA Moscow W
VS
Rubin Kazan W
17:00
Zenit W
VS
Chertanovo W
22:00
Rostov W
VS
Yenisey W
22:00
Ryazan VDV W
VS
Zvezda 2005 W

1004 Canada - Premier League

08:00
Cavalry
VS
Forge
01:00
HFX Wanderers
VS
Valour
04:00
Pacific
VS
Atlético Ottawa

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
KFB
VS
Horhur I.
21:00
Tindastóll
VS
SR
21:00
Boltafélag Norðfjarðar
VS
Samherjar
21:00
Einherji
VS
Máni

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
KFS
VS
Kormákur / Hvöt
01:00
Sindri
VS
Dalvík / Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

22:00
Nenzing
VS
Austria Lustenau II
22:00
Andelsbuch
VS
Bezau
22:00
Hörbranz
VS
Hard
23:00
Lochau
VS
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Pine Hills U23
VS
Univ. Queensland U23
13:00
Western Spirit U23
VS
Bayside United U23
14:00
The Gap U23
VS
Acacia Ridge U23

80 Chile - Segunda División

02:00
San Antonio Unido
VS
Concepcion
02:00
Independiente
VS
Deportes Valdivia

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Sturm Graz W
VS
Slavia Prague W
22:00
PSV W
VS
SGS Essen W
23:00
Stade de Reims W
VS
Metz W
05:00
Werder Bremen W
VS
Hamburger SV W
05:00
Guingamp W
VS
Lille W

1796 Iceland - 1. Deild Women

21:00
Fylkir W
VS
Fjardab Höttur Leiknir W
00:00
Tindastóll W
VS
Víkingur Reykjavík W

479 Japan - Japan Football League

13:00
Honda Lock
VS
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

19:00
KoPa
VS
Union Plaani
19:00
RPS Lions
VS
MYPA
21:00
LehPa
VS
Kings

99474 World - Club Friendlies 3

16:30
De Treffers
VS
De Graafschap
22:00
Rukh Vynnyky
VS
Veres
22:30
Levadiakos
VS
Atromitos
22:30
Akritas
VS
Aris
23:00
Lamia
VS
Ionikos
23:00
Enosis
VS
Olympiakos
23:00
OFI
VS
Episkopi
23:00
Paphos
VS
Doxa
00:00
Nea Salamis
VS
Anorthosis
01:30
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Metal Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 4

14:30
Cadiz II
VS
Sanluqueño
14:30
Mar Menor
VS
La Union Atletico
15:30
Utebo
VS
Ebro
16:00
Barakaldo
VS
Arenas de Getxo
16:00
Real Valladolid II
VS
ราโย่ มายาดาฮองด้า
16:30
นูมานเซีย
VS
SS Reyes
16:30
Osasuna II
VS
Real Sociedad II
22:00
Vicenza
VS
Mantova
22:00
San Donato Tavarnelle
VS
Sangiovannese
22:30
Al Dhafra
VS
Al Hazm
23:00
AlbinoLeffe
VS
Villa d'Almè
00:00
Gernika
VS
Sestao River
00:00
L'Hospitalet
VS
Sabadell
00:30
Levante II
VS
Yeclano
00:30
Alzira
VS
La Nucia
00:30
Eldense
VS
UCAM Murcia
00:30
Gimnástica Torrelavega
VS
Racing Santander II
00:30
Izarra
VS
SD Logroñés
01:00
Gimnástica Segoviana
VS
Tudelano
01:00
Talavera CF
VS
อัลกอร์กอน
01:00
CD Badajoz
VS
Montijo
01:30
Birkirkara
VS
Sliema Wanderers
02:00
Xerez Deportivo
VS
คอร์โดบา
02:00
San Roque de Lepe
VS
Real Betis II
02:00
Ciudad de Torredonjimeno
VS
Linares Deportivo

212 Belarus - Second Division - Brest Region

16:00
Niva
VS
Drogichin
17:00
Granit
VS
DYUSSH Stolin
20:00
Kobrin
VS
Ivatsevichi
21:00
DYuSSh-3 Pinsk
VS
Nadezhda
22:00
Luninets
VS
Ivanovo
05:00
Dinamo Malorita
VS
Euroexport

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

19:00
Mozyr NPZ
VS
Bumprom
19:00
Vetka DYuSSh
VS
Vertykal
21:00
Iput DYuSSh
VS
DYuSSh-2 Rechitsa
22:00
Svetlogorsk
VS
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

16:00
Fakel Novogrudok
VS
Schuchin
20:00
Smena Vawkavysk
VS
Grodnensky
21:00
FSK Dyatlovo
VS
Neman Belkard

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

17:00
FK Viliya
VS
Berezino
21:00
Tarpeda
VS
Traktor Minsk

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

20:00
Kirovsk
VS
Niva Chausy
20:00
Zarya Krugloe
VS
Servolyuks
22:00
Krasnopole
VS
SOZh Krichev

1161 Scotland - Football League - Highland League

21:00
Buckie Thistle
VS
Strathspey Thistle
21:00
Brora Rangers
VS
Banks O Dee FC
21:00
Deveronvale
VS
Brechin City
21:00
Formartine United
VS
Nairn County
21:00
Huntly
VS
Rothes
21:00
Keith
VS
Clachnacuddin
21:00
Inverurie Loco Works
VS
Forres Mechanics
21:00
Wick Academy
VS
Turriff United
21:00
Lossiemouth
VS
Fraserburgh

227 Russia - FNL 2 - Group 3

08:30
SKA-Energiya II
VS
Salyut Belgorod
17:00
Dinamo Vladivostok
VS
Kaluga

227 Russia - FNL 2 - Group 4

14:30
Irtysh
VS
Amkar Perm'
15:00
Dinamo Barnaul
VS
Zenit Izhevsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
RoPo
VS
OPS