lsm99

ตารางบอล 14 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
VS
เวสต์แฮม
22:30
เชลซี
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

20:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
FC Volendam
VS
NEC
19:30
อาแจกซ์
VS
โกรนิงเงิน
19:30
ทเวนเต้
VS
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
AZ

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
FC Den Bosch

11 บุนเดิสลีกา

20:30
FSV Mainz 05
VS
FC Union Berlin
22:30
FC Bayern München
VS
VfL Wolfsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
ลอริยองต์
VS
โอลิมปิก ลียง
20:00
Ajaccio
VS
Lens
20:00
Auxerre
VS
อองเช่ร์
20:00
แร็งส์
VS
Clermont
20:00
Troyes
VS
ตูลูส
22:05
นีซ
VS
สตราส์บูร์ก
01:45
แบรสต์
VS
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
ฟิออเรนติน่า
VS
Cremonese
23:30
ลาซิโอ
VS
โบโลญญ่า
01:45
Salernitana
VS
โรม่า
01:45
Spezia
VS
เอ็มโปลี

32 ลาลีกา สเปน

22:30
กาดิซ
VS
เรอัล โซเซียดาด
00:30
บาเลนเซีย
VS
คิโรน่า
03:00
อัลเมรีอา
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
VS
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:30
คาชิว่า เรย์โซล
VS
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
VS
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
สากัน โตสู
VS
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

16:00
โทชิกิ SC
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
VS
โออิตะ ตรินิต้า

49477 ไทยลีก

18:00
Singha Chiangrai United
VS
Police Tero FC
18:30
สุโขทัย เอฟซี
VS
PT Prachuap FC
19:00
Port FC
VS
Lamphun Warrior

49477 ไทยลีก 2

17:30
Suphanburi Football Club
VS
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
VS
อุทัยธานี เอฟซี
18:30
Samut Prakan City
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
VS
เชียงใหม่ เอฟซี

462 England - Non League Premier: Isthmian

20:00
Potters Bar Town
VS
Herne Bay

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
St. Pauli
VS
Magdeburg
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
VS
SpVgg Greuther Fürth
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

18:00
Meppen
VS
Waldhof Mannheim
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
Atlas Delmenhorst
19:00
Werder Bremen II
VS
St. Pauli II
20:00
Bremer SV
VS
VfB Lübeck
20:00
Borussia Hildesheim
VS
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Germania Halberstadt
VS
ZFC Meuselwitz
18:00
Greifswalder FC
VS
Chemnitzer FC
18:00
Tennis Borussia
VS
Carl Zeiss Jena
20:30
Rot-Weiß Erfurt
VS
Lichtenberg
21:00
BFC Dynamo
VS
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Stuttgart II
VS
Eintracht Trier
19:00
Hessen Kassel
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Homburg
VS
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Borussia M'gladbach II
VS
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

18:00
Hemelingen
VS
Werder Bremen III
18:00
Schwachhausen
VS
Vatan Sport
19:00
Brinkumer SV
VS
Oberneuland
20:00
Union Bremen
VS
BTS Neustadt
20:30
Leher TS
VS
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hamburg

15:45
Paloma
VS
HEBC
18:00
Türkiye
VS
Curslack-Neuengamme
19:00
Niendorfer TSV
VS
Süderelbe
20:00
Union Tornesch
VS
Osdorf
20:00
Buchholz
VS
Victoria Hamburg
20:00
TSV Sasel
VS
Harksheide

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
TSV Steinbach II
VS
Neuhof
20:00
Rot-Weiß Walldorf
VS
Fernwald

11 โอเบอร์ลีกา

20:00
Schwarz-Weiß Essen
VS
Germania Ratingen
20:00
Homberg
VS
MSV Düsseldorf
20:00
Meerbusch
VS
Cronenberger SC
20:00
Velbert
VS
Sonsbeck
20:00
Kleve
VS
Monheim
20:00
Uerdingen
VS
Schonnebeck
20:15
Union Nettetal
VS
TVD Velbert
20:30
Hilden
VS
SF Hamborn
20:30
SC St. Tönis
VS
FSV Duisburg
20:30
TuRU 1880 Düsseldorf
VS
Kray

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Heeslinger SC
VS
Schöningen
20:00
HSC Hannover
VS
Rotenburger SV
20:00
LSK Hansa
VS
Papenburg
20:00
VfL Oldenburg
VS
Germania Egestorf
20:00
Lupo-Martini
VS
Bersenbrück

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
Staaken
VS
Makkabi
19:00
CFC Hertha
VS
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Mecklenburg Schwerin
VS
FC Frankfurt
19:00
Hansa Rostock II
VS
Rostocker FC
19:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Pampow
19:00
Union Fürstenwalde
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Wacker Nordhausen
VS
Krieschow
19:00
VfL Halle
VS
Westerhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:30
Mülheim-Kärlich
VS
Schott Mainz
20:00
Gonsenheim
VS
Karbach
20:00
Mechtersheim
VS
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
Weiche Flensburg II
VS
Union Neumünster
19:00
Lubeck II
VS
Todesfelde
20:00
Eckernforder SV
VS
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
GW Siebenbäumen
VS
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Vreden
VS
Schermbeck
20:00
Victoria Clarholz
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Delbrücker SC
VS
Gütersloh
20:00
Sprockhövel
VS
Gievenbeck
20:00
Paderborn 07 II
VS
Westfalia Rhynern
20:00
Sportfreunde Siegen
VS
ASC Dortmund
20:15
Ennepetal
VS
Eintracht Rheine

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Austria Lustenau
VS
Hartberg
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Kapfenberger SV
VS
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

21:20
Qabala
VS
Keşlə FK
23:30
Neftçi
VS
Kapaz

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Baranovichi
VS
Osipovichy
19:00
Orsha
VS
Gomelzheldortrans
21:00
Molodechno-DYuSSh 4
VS
FC Ostrovets

556 Belgium - Pro League

18:30
Sint-Truiden
VS
Anderlecht
21:00
AS Eupen
VS
Antwerp
23:30
OH Leuven
VS
คลับ บรูกก์
02:00
Zulte-Waregem
VS
เกงค์

556 Belgium - First Division B

21:00
KRC Genk II
VS
Lierse Kempenzonen
01:00
RSC Anderlecht II
VS
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:30
Igman Konjic
VS
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Stupčanica Olovo
VS
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Travnik
VS
Radnik Hadžići
22:00
TOSK Tesanj
VS
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

00:00
CSKA Sofia
VS
Septemvri Sofia
01:00
ลูโดโกเรต์ส
VS
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:30
Sloboda Mrkonjic Grad
VS
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
CSKA 1948 Sofia II
VS
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Osijek
VS
Varaždin
02:00
Rijeka
VS
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

21:55
Jarun
VS
Rudeš

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Jablonec
VS
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Pardubice
VS
Slovan Liberec
21:00
České Budějovice
VS
Slovácko
00:00
Sparta Praha
VS
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Sigma Olomouc II
VS
Opava
22:00
Varnsdorf
VS
Prostějov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Viborg
VS
Silkeborg
21:00
AaB
VS
Nordsjælland
23:00
Brøndby
VS
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

21:15
Paide
VS
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
KuPS
VS
Mariehamn

674 Hungary - OTP Bank Liga

23:00
Várda SE
VS
Puskás
01:00
เฟเรนซ์วารอส
VS
MOL Vidi
01:00
Honvéd
VS
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Gyirmót
VS
Békéscsaba
22:30
Tiszakecske
VS
Diósgyőr
22:30
Soroksár SC
VS
Csákvári TK
22:30
Szombathelyi Haladás
VS
Győri ETO
22:30
Szentlőrinc SE
VS
Szeged 2011
00:00
MTK
VS
Dorogi
00:00
Kazincbarcika
VS
Budafoki MTE
00:00
Pécsi MFC
VS
MTE 1904
00:00
Ajka
VS
Kozarmisleny
00:00
Siófok
VS
Nyíregyháza Spartacus

1796 Iceland - Pepsideild

23:00
ÍBV
VS
FH
23:00
KA
VS
ÍA
02:15
Valur
VS
Stjarnan

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

01:00
Grindavík
VS
Kórdrengir
01:00
Thór
VS
HK

455 Republic of Ireland - Premier Division

23:00
St Patrick's
VS
Sligo Rovers

251 Italy - Serie B

01:45
Ascoli
VS
Ternana
01:45
Benevento
VS
Cosenza
01:45
เบรสชา
VS
Südtirol
01:45
Modena
VS
โฟรซิโนเน่
01:45
สปาล
VS
Reggina
01:45
Venezia
VS
เจนัว

748 Latvia - Virsliga

20:00
Spartaks Jūrmala
VS
Liepāja

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Skopje
VS
Renova
22:00
Pobeda
VS
Tikves
22:00
Bregalnica Stip
VS
Struga
22:00
Rabotnicki
VS
Akademija Pandev
22:00
Skendija 79
VS
Sileks

2345 Moldova - National Division

22:00
Sheriff
VS
Dinamo-Auto
00:00
Milsami
VS
Petrocub

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Linfield
VS
Portadown

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Jerv
VS
Lillestrøm
23:00
Tromsø
VS
Kristiansund
01:00
HamKam
VS
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Bryne
VS
Grorud
20:00
Fredrikstad
VS
Ranheim
20:00
Kongsvinger
VS
Start
23:00
Brann
VS
Raufoss
23:00
KFUM
VS
Sandnes Ulf
23:00
Mjøndalen
VS
Sogndal
23:00
Skeid
VS
Åsane
23:00
Stjørdals-Blink
VS
Stabæk

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Radomiak Radom
VS
Lechia Gdańsk
22:30
Raków Częstochowa
VS
Jagiellonia Białystok
01:00
Lech Poznań
VS
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

17:40
Stal Rzeszów
VS
ŁKS Łódź
20:00
Górnik Łęczna
VS
Arka Gdynia
23:00
Chrobry Głogów
VS
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Boavista
VS
ซานตาคลารา
00:00
Vizela
VS
ปอร์โต้
02:30
Vitória SC
VS
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Academico Viseu
VS
Moreirense
21:30
Vilafranquense
VS
UD Oliveirense
21:30
Belenenses
VS
Porto II

155 Romania - Liga 1

20:00
Universitatea Craiova
VS
Mioveni
22:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Botoşani
01:30
FCSB
VS
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
Khimki
VS
Akhmat Grozny
21:30
Orenburg
VS
Torpedo Moskva
21:30
FK Nizjni Novgorod
VS
Rostov
00:00
สปาร์ตัก มอสโก
VS
Sochi

227 Russia - FNL

22:00
Volgar Astrakhan
VS
Yenisey
22:00
Arsenal Tula
VS
Makhachkala
22:00
SKA Khabarovsk
VS
Baltika
23:00
Alaniya Vladikavkaz
VS
Neftekhimik
23:00
Krasnodar II
VS
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:00
Kilmarnock
VS
เซลติก
21:00
Hearts
VS
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

00:00
Spartak Subotica
VS
Javor Ivanjica
00:00
Mladost Lučani
VS
Radnik Surdulica
00:30
Mladost Novi Sad
VS
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

22:30
Loznica
VS
Sloboda Užice
22:30
Železničar Pančevo
VS
Trajal Krusevac
22:30
Zlatibor Čajetina
VS
Novi Sad
00:00
Mačva Šabac
VS
Radnički Novi Beograd
00:00
Rad Beograd
VS
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Zemplín Michalovce
VS
Spartak Trnava
23:00
Liptovský Mikuláš
VS
สโลวาน บราติสลาวา
01:30
DAC
VS
Banska Bystrica

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Rača
VS
Slavoj Trebišov
15:30
Slovan Bratislava II
VS
Púchov
22:00
Dolny Kubin
VS
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

01:15
Domžale
VS
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

22:30
Dekani
VS
Rudar Velenje
22:30
Krka
VS
Triglav
22:30
Ilirija
VS
Grosuplje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:30
Racing Santander
VS
Villarreal II
00:30
UD Ibiza
VS
เกรนาดา
03:00
Burgos
VS
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
AIK
VS
Värnamo
20:00
Djurgården
VS
Kalmar
20:00
มัลโม่
VS
GIF Sundsvall
22:30
Degerfors
VS
Varberg BoIS
22:30
Elfsborg
VS
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
Umea W
VS
IFK Kalmar W
20:00
Eskilstuna United W
VS
Hammarby W
20:00
KIF Orebro W
VS
Brommapojkarna W
20:00
Pitea W
VS
AIK W

47 Sweden - Superettan

18:00
Utsikten
VS
Norrby
20:00
Skövde AIK
VS
Östersunds FK

47 Sweden - Ettan: North

17:00
Tegs SK
VS
Gefle
19:00
Forward
VS
Sylvia
19:00
Motala
VS
Vasalund
21:00
Haninge
VS
Örebro Syrianska
21:00
Täby
VS
Piteå
21:30
Umeå
VS
Hammarby Talang
22:00
Sandviken
VS
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Falkenberg
VS
Oddevold
22:00
GAIS
VS
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

19:15
Winterthur
VS
Zürich
21:30
บาเซิ่ล
VS
ลูกาโน
21:30
ยังบอยส์
VS
Servette

62 Switzerland - Challenge League

19:15
Vaduz
VS
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
Ümraniyespor
VS
Antalyaspor
23:15
Gaziantep F.K.
VS
Ankaragücü
01:45
Alanyaspor
VS
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

21:00
Bodrumspor
VS
Yeni Malatyaspor
00:00
Sakaryaspor
VS
Göztepe

515 Wales - Premier League

20:30
Penybont
VS
Bala Town

44 Argentina - Superliga

01:30
Vélez Sarsfield
VS
Gimnasia La Plata
04:00
Argentinos Juniors
VS
Unión Santa Fe
04:00
Estudiantes
VS
Talleres Córdoba
06:30
Racing Club
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

23:00
Tristán Suárez
VS
All Boys
00:45
Chacarita Juniors
VS
San Martín San Juan
01:00
Guillermo Brown
VS
Atlanta
01:00
Brown de Adrogué
VS
Chaco For Ever
01:00
Defensores de Belgrano
VS
San Telmo
01:00
Almagro
VS
Deportivo Madryn
02:00
Alvarado
VS
Estudiantes Río Cuarto
02:30
Atletico Mitre
VS
Villa Dálmine
03:40
San Martín Tucumán
VS
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie A

07:00
Botafogo
VS
Atlético GO
21:00
Coritiba
VS
Atlético Mineiro
02:00
ฟลาเมงโก
VS
Athletico PR
02:00
São Paulo
VS
Bragantino
02:00
Ceará
VS
Fortaleza
04:00
América Mineiro
VS
Santos
05:00
Internacional
VS
Fluminense

5 Brazil - Serie B

21:00
Novorizontino
VS
Criciúma

80 Chile - Primera Division

07:30
Unión La Calera
VS
Antofagasta
02:00
La Serena
VS
Huachipato
04:30
Colo-Colo
VS
Palestino

80 Chile - Primera B

23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
Recoleta

353 Colombia - Liga BetPlay

07:45
Junior FC
VS
Independiente Medellín
04:00
Jaguares de Córdoba
VS
Deportivo Pereira
06:05
Rionegro Águilas
VS
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Atlético
VS
Orsomarso
03:00
Valledupar
VS
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Santos de Guápiles
VS
Alajuelense
00:00
Grecia
VS
Cartaginés
06:00
Deportivo Saprissa
VS
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Barcelona Guayaquil
VS
Universidad Católica
01:00
Cumbaya
VS
Macará
03:30
Técnico Universitario
VS
Guayaquil City
06:00
LDU Quito
VS
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Mixco
VS
Xinabajul
09:00
Xelajú
VS
Guastatoya
00:00
Cobán Imperial
VS
Antigua GFC
00:00
Achuapa
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Zacapa Tellioz
VS
Sacachispas
00:00
Deportivo Barberena
VS
Deportivo Sanarate
00:30
Catarina
VS
Quiché
01:00
Nueva Concepción
VS
Marquense
01:00
Peten
VS
Juventud Pinulteca
04:00
San Pedro
VS
Coatepecano IB
04:00
Mictlán
VS
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

07:05
Pumas UNAM
VS
América
09:05
Juárez
VS
Pachuca
09:05
Guadalajara
VS
Atlas
05:00
Cruz Azul
VS
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Jalapa
VS
Deportivo Ocotal
04:00
Juventus Managua
VS
Walter Ferreti
04:00
H&H Export
VS
Managua
04:00
UNAN Managua
VS
Matagalpa

1190 Paraguay - Division 1

02:30
Olimpia
VS
Cerro Porteño
05:30
Guaraní
VS
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

07:00
Universitario
VS
Deportivo Binacional
23:00
Alianza Atlético
VS
César Vallejo
01:00
Atlético Grau
VS
Deportivo Municipal
01:15
Sport Boys
VS
Cienciano
03:30
Sport Huancayo
VS
UTC Cajamarca

338 Peru - Segunda Division

03:00
Santos
VS
Unión Comercio
03:00
Deportivo Llacuabamba
VS
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Molinos El Pirata
VS
Sport Chavelines Juniors
03:30
Santa Rosa PNP
VS
Real Garcilaso
03:30
Union Huaral
VS
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

22:30
Torque
VS
Defensor Sporting
01:30
ลิเวอร์พูล
VS
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

20:15
Racing
VS
Progreso
04:15
Miramar Misiones
VS
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
Inter Miami
VS
นิวยอร์กซิตี
08:00
Austin
VS
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
โคลัมบัส ครูว์
08:00
เอฟซี ดัลลัส
VS
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
VS
มอนทรีออล อิมแพ็ค
09:00
แอลเอ แกลักซี
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30
ลอสแอนเจลิส
VS
Charlotte

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:00
Birmingham Legion
VS
San Diego Loyal
08:00
San Antonio
VS
Las Vegas Lights
09:00
Monterey Bay
VS
Sacramento Republic

146 South Africa - Premier League

20:00
Orlando Pirates
VS
Chippa United
22:30
TS Galaxy
VS
SuperSport United

26833 Grenada - Premier Division

03:00
Paradise
VS
Camerhogne
04:00
Mt. Rich
VS
Hurricanes
06:15
St. John's
VS
Chantimelle
06:15
Eagles Super Strikers
VS
Hard Rock

5618 China PR - League One

15:00
Qingdao Youth Island
VS
Beijing BG
15:00
Shijiazhuang Kungfu
VS
Zhenjiang Huasa
15:00
Shenyang Urban
VS
Nantong Zhiyun

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Jeju United
VS
Pohang Steelers
17:30
Suwon Bluewings
VS
Seongnam

712 Korea Republic - National League

15:00
Gangneung City
VS
Yangju Citizen
17:00
Ulsan Citize
VS
Cheongju

3995 Malaysia - Premier League

20:00
Skuad Projek
VS
Kuching FA

69697 Vietnam - V-League

17:00
Da Nang
VS
Viettel
19:15
Ha Noi
VS
Hoang Anh Gia Lai

44 Argentina - Primera C

01:30
El Porvenir
VS
Real Pilar
01:30
Liniers
VS
Luján

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Deportivo Muñiz
VS
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Nacional Potosí
VS
Wilstermann
04:15
Club Universitario
VS
Universitario de Vinto
06:30
Oriente Petrolero
VS
Real Tomayapo

99474 World - OFC Champions League

09:30
Auckland City
VS
Central Coast

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Wanze / Bas-Oha
VS
Ougrée
20:00
Mélen-Micheroux
VS
Sprimont-Comblain II
20:00
FC Eupen
VS
Malmundaria
20:00
Ster-Francorchamps
VS
Elsautoise
20:00
Hannut
VS
UCE Liège

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Riltsi
VS
Dunav ot Ruse II
22:00
Cherno more II
VS
Ustrem Donchevo
22:00
Ludogorets III
VS
Svetkavitsa Targovishte

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Dukla Praha II
VS
Loko Vltavín
15:15
Pardubice II
VS
Jablonec II
15:15
Viktoria Žižkov
VS
Hradec Kralove II
15:30
Viktoria Plzen II
VS
Bohemians 1905 II
22:00
Sokol Brozany
VS
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Slovácko II
VS
Znojmo
15:30
Zlín II
VS
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

22:00
Sokol Lom
VS
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

21:00
Vilemov
VS
Admira Praha II

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

22:00
Cidlina Novy Bydzov
VS
Ústí nad Orlicí
22:00
Čáslav
VS
Pěnčín-Turnov
22:00
Dvůr Králové
VS
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Zbrojovka Brno II
VS
Tatran Všechovice
22:00
Kozlovice
VS
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

22:00
Stara Rise
VS
Havlickuv Brod
22:00
Sokol Lanžhot
VS
Břeclav

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Ringkøbing
VS
Varde

1233 Finland - Kakkonen

18:00
OLS
VS
JBK
22:30
Futura
VS
Atlantis
22:30
Klubi-04
VS
VJS
22:30
JS Hercules
VS
RoPS
22:30
JJK
VS
KajHa
23:15
KuPS Ak.
VS
NJS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Veszprém
16:00
Videoton II
VS
Bicskei
16:00
Gyori ETO II
VS
Puskás II
22:00
Csornai SE
VS
Zsambeki SK
22:30
Budaörs
VS
Nagykanizsai ULE
22:30
Balatonfuredi
VS
Érdi VSE
22:30
Tatabánya
VS
Gyirmót II
22:30
Komárom
VS
Mori SE
22:30
III. Kerületi TUE
VS
Kelen
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Teskánd

1578 Norway - 2. Division - Group 1

19:00
Øygarden
VS
Flekkerøy
20:00
Strømmen
VS
Egersund

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Levanger
VS
Træff
20:00
Frigg
VS
Hødd
21:00
Tromsdalen
VS
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

17:00
Znicz Pruszków
VS
Garbarnia Kraków
21:00
Lech Poznań II
VS
Polonia Warszawa
21:00
Hutnik Krakow
VS
Kotwica Kołobrzeg
22:00
Pogoń Siedlce
VS
Motor Lublin
22:30
Jastrzębie
VS
Kalisz
23:00
Wisła Puławy
VS
Zagłębie Lubin II

296 Serbia - Srpska Liga - East

16:00
Car Konstantin
VS
SFS Borac
22:30
Jagodina
VS
Radnički Pirot
22:30
Vlasina
VS
Buducnost Popovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

15:30
Jednota Banova
VS
Fomat Martin
22:00
Podkonice
VS
Nové Zámky
22:00
Veľké Ludince
VS
Beluša

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

20:00
Lidköping
VS
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Korsnäs IF FK
VS
IFK Österåker
20:00
Järfälla
VS
Forsbacka
21:00
Rågsved
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

20:00
Berga
VS
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Arameiska / Syrianska
VS
IFK Eskilstuna
22:00
Assyriska
VS
Syrianska
22:00
Enskede
VS
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

17:30
Ullared
VS
Astrio
19:00
Hittarp
VS
Eskilsminne
19:00
Husqvarna
VS
Sävedalen

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Colegiales
VS
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

01:00
Sansinena
VS
Olimpo
01:00
Villa Mitre
VS
Deportivo Camioneros
01:30
Gimnasia Concepción
VS
Racing Córdoba
01:30
Juventud Unida Univ.
VS
Circulo Deportivo
01:30
Ferro Carril Oeste LP
VS
Argentino Monte Maíz
01:30
Sportivo Peñarol
VS
Sol de Mayo
02:00
Gimnasia y Tiro
VS
Def. de Pronunciamiento
02:00
Sportivo Las Parejas
VS
Central Norte
02:00
Cipolletti
VS
Sportivo Desamparados
04:00
Atlético Paraná
VS
San Martín Formosa
06:00
Juventud Antoniana
VS
Douglas Haig

144816 Belize - Premier League

08:30
Belmopan Bandits
VS
Altitude
05:00
Port Layola
VS
San Pedro Pirates
05:00
Progresso
VS
Wagiya
05:00
Hankook Verdes
VS
Benque

866998 Fiji - National Football League

08:00
Ba
VS
Tailevu Naitasiri
10:00
Lautoka
VS
Nasinu
10:00
Suva
VS
Navua

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Daejeon Citizen
VS
Asan Mugunghwa
18:00
Gimpo
VS
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

20:00
Lebanon W
VS
Syria W

98 Australia - Brisbane Premier League

13:00
The Lakes
VS
Mt Gravatt Hawks
14:00
St George Willawong
VS
Newmarket

98 Australia - Capital Territory

12:00
Canberra FC
VS
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

13:00
Blacktown City
VS
APIA Leichhardt Tigers

5 Brazil - Brasileiro U20

02:00
Vasco U20
VS
Palmeiras U20

748 Latvia - Latvian Cup

20:00
Tukums
VS
Rīgas FS
22:00
Valmiera
VS
Auda

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Dekedaha
VS
Heegan
05:00
Horseed
VS
Banadir

98 Australia - Australian Cup

11:00
Sydney United
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:00
Peninsula Power
VS
Green Gully

98 Australia - Npl Queensland

13:00
SC Wanderers
VS
Gold Coast United
13:00
Brisbane City
VS
Capalaba
13:00
Gold Coast Knights
VS
Olympic
13:00
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Brisbane Roar II
13:00
Queensland Lions
VS
Moreton Bay United

886 Egypt - Egypt Cup

00:00
Suez
VS
Smouha
01:00
Al Ahly
VS
Misr Lel Makasa

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Meppen U19
VS
BAK 07 U19
16:00
Holstein Kiel U19
VS
Hertha Zehlendorf U19
16:00
Hamburger SV U19
VS
Dresden U19
16:00
Borussia Dortmund U19
VS
Schalke 04 U19
16:00
Bayer Leverkusen U19
VS
Hilden U19
17:00
Bremen U19
VS
Magdeburg U19
17:00
Viktoria Berlin U19
VS
Energie Cottbus U19
18:00
Koln U19
VS
Verl U19
18:00
Bonner SC U19
VS
Oberhausen U19
18:00
Augsburg U19
VS
Karlsruher U19
18:00
Darmstadt 98 U19
VS
Eintracht Trier U19
19:00
Duisburg U19
VS
Paderborn U19
19:00
Reutlingen U19
VS
Nurnberg U19

2 Poland - Ekstraliga Women

15:30
UJ Krakow W
VS
GKS Katowice W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Jagiellonia U19
VS
Legia Warszawa U19
21:00
Gornik Z. U19
VS
Raków Częstochowa U19

65437 Panama - Lpf

08:30
Costa del Este
VS
Sporting San Miguelito
04:00
Deportivo Universitario
VS
Independiente
06:15
Atlético Chiriquí
VS
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

22:00
Malisheva
VS
KF Ballkani
22:00
Drenica
VS
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

12:00
St. Albans Saints
VS
Oakleigh Cannons
12:00
Heidelberg United
VS
Avondale Heights
15:00
Bentleigh Greens
VS
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

19:00
Coffrane
VS
La Sarraz-Eclépens
19:30
Münsingen
VS
Thun II
20:00
Langenthal
VS
Köniz
21:00
Servette II
VS
Chênois
21:00
Naters
VS
Terre Sainte
21:00
Kosova
VS
Freienbach

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Wiltz
VS
Victoria Rosport
23:00
UNA Strassen
VS
Differdange 03
23:30
Progrès Niedercorn
VS
F91 Dudelange
00:00
Hostert
VS
Swift Hesperange
00:00
Jeunesse d'Esch
VS
UN Käerjéng
00:30
Mondercange
VS
Etzella Ettelbrück

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

19:00
Zhetysu
VS
Arys
19:00
Shakhter Karagandy
VS
แอสตาน่า
22:00
Kaisar
VS
Kyzyl-Zhar
22:00
Aktobe
VS
Tobol

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Valentine
VS
Weston Bears
11:00
Hamilton Olympic
VS
Lambton Jaffas

227 Russia - FNL 2 - Group 1

21:00
Spartak Nal'chik
VS
Kuban Kholding
21:30
Forte Taganrog
VS
Alaniya Vladikavkaz II
21:30
Mashuk-KMV
VS
Dinamo Stavropol'
22:00
SKA Rostov
VS
Chernomorets
23:00
Rotor Volgograd
VS
Biolog
23:30
Chayka
VS
Legion Dynamo

47 Sweden - Elitettan Women

20:00
Älvsjö AIK W
VS
Norrköping W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Incomáti
VS
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Maputo
VS
Ferroviário Nampula
20:00
Black Bulls Maputo
VS
Ferroviário Nacala
20:00
ENH Vilankulo
VS
LD Maputo
20:00
Songo
VS
Ferroviário de Lichinga
20:00
Ferroviario Beira
VS
Costa do Sol

320 Denmark - Elitedivisionen Women

18:00
Brondby W
VS
Sundby W
20:00
KoldingQ W
VS
Farum BK W

458 Mexico - Liga Mx Women

00:00
Puebla W
VS
Tijuana W
05:00
Atlético San Luis W
VS
Juárez W

119 Georgia - Liga 3

22:00
Merani Tbilisi II
VS
Tbilisi City
23:00
Dinamo Tbilisi II
VS
Saburtalo II

20 Portugal - Liga Revelacao U23

17:00
Gil Vicente U23
VS
Famalicão U23
17:00
Rio Ave U23
VS
Vizela U23
17:00
Sporting Braga U23
VS
Leixões U23
17:00
Mafra U23
VS
Marítimo U23
17:00
Sporting CP U23
VS
Estrela U23

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
Northern Colorado
07:00
Forward Madison
VS
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Brasileiro Women

21:00
Grêmio W
VS
Palmeiras W
21:00
Real Brasília W
VS
Corinthians W
21:00
Ferroviária W
VS
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

17:30
Brașov Steagul Renașt
VS
FCM Baia Mare

2507 Gambia - GFA League

23:00
Team Rhino
VS
Hawks

97374 Jordan - 1st Division

21:00
Al Yarmouk
VS
Amman
21:00
Al Jalil
VS
Ittihad Al Ramtha
21:00
El Alia
VS
Al Arabi

5 Brazil - Paulista Série B

20:00
Penapolense
VS
Itapirense
01:00
Itararé
VS
Grêmio Prudente

401 Slovakia - Youth League

16:00
Trenčín U19
VS
Pohronie U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
St. Albans Saints U21
VS
Oakleigh Cannons U21
10:00
Heidelberg United U21
VS
Avondale Heights U21

1004 Canada - Premier League

03:00
York9
VS
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

02:00
Afrika Reykjavik
VS
KÁ Hafnarfjördur

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

16:00
Alberschwende
VS
Lustenau
22:00
Bizau
VS
Fussach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

11:00
The Lakes U23
VS
Mt Gravatt U23
12:00
St George Willawong U23
VS
Newmarket U23

80 Chile - Segunda División

08:00
San Marcos
VS
Trasandino
23:00
Iberia
VS
Rodelindo Román
02:00
Real San Joaquín
VS
Lautaro de Buin
03:00
Deportes Limache
VS
General Velásquez

99474 World - Club Friendlies Women

17:00
Athletic Club W
VS
Bordeaux W
17:00
Charlton W
VS
West Ham W
19:00
FC Mönchengladbach W
VS
Fortuna Sittard W
20:00
Basel W
VS
Freiburg W
20:00
Birmingham W
VS
Reading W
20:00
Issy W
VS
Le Havre W

1233 Finland - Kolmonen

22:30
Warkaus
VS
Riverball

99474 World - Club Friendlies 4

22:00
Gubbio
VS
Gavorrano
22:00
Trento Calcio 1921
VS
Levico
01:00
Union Estepona
VS
Atlético Madrid II
01:00
Atlético Porcuna
VS
Mancha Real

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

22:00
Leskhoz
VS
Dnepr Rogachev

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
Neman Mosty
VS
Svislach
21:00
Slonim City
VS
Chayka Zelva

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

19:00
Krumkachy
VS
Urozhaynaya
22:00
BGU Minsk
VS
Energosbyt-BSATU
22:00
Uni Minsk
VS
SDJuShOR-3

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

22:00
Spartak
VS
Gorki

227 Russia - FNL 2 - Group 2

17:00
Yenisey II
VS
Baltika BFU
18:00
Torpedo Moskva II
VS
Chertanovo
20:00
Yadro St. Petersburg
VS
Leningradets
20:00
FK Dinamo St. Petersburg
VS
Elektron VN
20:00
Tver
VS
Tekstilshchik
20:00
Dinamo Vologda
VS
Murom
21:00
Zenit II
VS
Luki-Energiya
22:00
Spartak Kostroma
VS
Znamya Truda

227 Russia - FNL 2 - Group 3

17:00
Kolomna
VS
Khimki 2
18:00
Znamya Noginsk
VS
Kosmos Dolgoprudny
20:00
Rodina Moskva II
VS
Avangard Kursk
20:30
Zenit Penza
VS
Saturn Ramenskoye
21:00
Dinamo Bryansk
VS
Kvant
21:00
Sokol Saratov
VS
Balashikha
22:00
Akademiya Tambov
VS
Sakhalin
23:00
Sakhalinets
VS
Strogino

227 Russia - FNL 2 - Group 4

16:30
Ural 2
VS
Chelyabinsk
18:00
Torpedo Miass
VS
Khimik-Avgust
20:00
Nosta
VS
Orenburg II
21:00
Tyumen
VS
Novosibirsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
HauPa
VS
Raahe