lsm99

ตารางบอล 17 ส.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

23:45
คาราบัค
VS
Viktoria Plzeň
02:00
Maccabi Haifa
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
ดินาโมเคียฟ
VS
เบนฟิกา

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
สโตกซิตี
VS
มิดเดิลส์เบรอ
02:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
ซันเดอร์แลนด์
02:00
เรดิง
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

01:45
Camberley Town
VS
Shaftesbury Town

479 เจลีก 2

17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

462 England - National League

01:45
Solihull Moors
VS
York City

462 England - Premier League Cup

01:00
Brighton U21
VS
AFC Bournemouth U21
01:00
Arsenal U21
VS
Swansea City U21

462 England - Non League Premier: Isthmian

01:45
Cray Wanderers
VS
Bognor Regis Town
01:45
Kingstonian
VS
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

01:45
Grays Athletic
VS
Maldon & Tiptree
01:45
New Salamis
VS
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

01:45
Biggleswade
VS
Waltham Abbey
01:45
FC Romania
VS
Barton Rovers

11 Germany - Regionalliga: Nord

23:00
VfB Lübeck
VS
Hannover 96 II
23:30
Havelse
VS
Bremer SV
23:30
Weiche Flensburg
VS
Borussia Hildesheim
23:30
Schwarz-Weiß Rehden
VS
Holstein Kiel II
23:30
St. Pauli II
VS
Drochtersen / Assel
23:30
Phönix Lübeck
VS
Teutonia Hamburg
00:00
BW Lohne
VS
Werder Bremen II
00:30
Jeddeloh
VS
Kickers Emden

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

23:30
Ravensburg
VS
Rielasingen-Arlen
23:30
Oberachern
VS
Göppinger SV
23:30
Backnang
VS
Sonnenhof Großaspach
23:30
Bissingen
VS
Stuttgarter Kickers
23:30
Hollenbach
VS
Neckarsulmer SU
23:30
Mutschelbach
VS
Offenburger FV
00:00
CfR Pforzheim
VS
Reutlingen
00:00
Nöttingen
VS
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Hessen

01:00
Baunatal
VS
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

00:30
FV Engers 07
VS
Eisbachtal

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:30
Velez
VS
Igman Konjic
22:30
Tuzla City
VS
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Modrica
VS
Slavija
22:00
Omarska
VS
Sloboda Novi Grad
22:00
Kozara Gradiska
VS
Podrinje Janja
22:00
Krupa na Vrbasu
VS
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Laktasi
VS
Sloboda Mrkonjic Grad
22:00
Tekstilac Derventa
VS
Rudar Prijedor
22:00
Famos Vojkovici
VS
Drina Zvornik
01:00
Radnik Bijeljina
VS
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

22:00
Botev Ihtiman
VS
Rilski Sportist
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
VS
Akademik Svishtov
22:00
Gigant Saedinenie
VS
Atletik Kuklen
22:00
Sokol Markovo
VS
Spartak Plovdiv
22:00
FK Rakovski
VS
Asenovets
22:30
Spartak Peshtera
VS
Levski Patalenitsa
22:30
Ozren Golyam izvor
VS
Botev Lukovit

245 Czech Republic - Czech Cup

22:00
Klatovy
VS
Příbram
22:00
Žďár nad Sázavou
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Sokol Tasovice
VS
Hodonín-Šardice
22:00
Nový Jičín
VS
Hanácká
22:00
Sokol Brozany
VS
Varnsdorf
22:00
Tatran Všechovice
VS
Valašské Meziříčí
22:00
Ždírec nad Doubravou
VS
Lisen
22:00
Cidlina Novy Bydzov
VS
Přepeře
22:00
Libčany
VS
Český Brod
22:00
Dobrovice
VS
Ústí nad Labem
22:00
Benesov
VS
Táborsko
22:00
Jiskra Domažlice
VS
Králův Dvůr
22:00
Otava Katovice
VS
Prestice
22:00
Hvězda Cheb
VS
Marianske Lazne
22:00
Chomutov
VS
Karlovy Vary
22:00
Dálnice Speřice
VS
Slovan Rosice
22:00
Bilovec
VS
Třinec
22:00
Libišany
VS
Letohrad
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Sokol Živanice
22:00
Kozlovice
VS
Frýdek-Místek
22:00
Velke Hamry
VS
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Spartak Sobeslav
VS
Písek
22:00
Bospor Bohumín
VS
Hlučín
22:00
Vítkovice
VS
Viktoria Otrokovice
22:00
Banik Most
VS
Admira Praha
22:00
Šumperk
VS
Uničov
22:00
Bzenec
VS
TJ Tatran Bohunice
22:00
Sokol Libiš
VS
Vlašim
22:30
Motorlet Praha
VS
Újezd Praha 4
22:30
Start Brno
VS
Velké Meziříčí
22:30
Povltava FA
VS
Chrudim
23:00
Pěnčín-Turnov
VS
Slovan Velvary
23:00
Čáslav
VS
Loko Vltavín
23:00
Rokycany
VS
Kladno
23:00
Arsenal Česká Lípa
VS
Benatky nad Jizerou
23:00
Kosmonosy
VS
Viktoria Žižkov
23:00
Hrebec
VS
Sokol Zápy

320 Denmark - First Division

23:00
Hillerød
VS
Fredericia
00:00
Vejle
VS
Næstved

2405 Estonia - Meistriliiga

22:00
Paide
VS
Vaprus

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Szombathelyi Haladás
VS
Szeged 2011
22:30
Nyíregyháza Spartacus
VS
Soroksár SC
22:30
Csákvári TK
VS
Tiszakecske
22:30
MTE 1904
VS
Kazincbarcika
22:30
Dorogi
VS
Szentlőrinc SE
22:45
Győri ETO
VS
Siófok
00:00
Diósgyőr
VS
Ajka
00:00
Kozarmisleny
VS
Pécsi MFC
00:00
Budafoki MTE
VS
Gyirmót
00:00
Békéscsaba
VS
MTK

1796 Iceland - 2. Deild

01:00
Magni
VS
KF
01:00
Reynir
VS
ÍR
01:00
Völsungur
VS
Ægir
01:00
Víkingur Ólafsvík
VS
Thróttur Reykjavík
02:15
Fjardabyggd / Leiknir
VS
Höttur / Huginn
02:15
Haukar
VS
Njardvík

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

00:00
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Haifa
00:00
Bnei Sakhnin
VS
Maccabi Bnei Raina

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Skendija 79
VS
Skopje

998 Montenegro - Second League

22:00
Otrant-Olympic
VS
Mladost Ljeskopolje
22:00
Igalo
VS
Nikšić
00:00
Kom
VS
Bokelj
00:00
Mladost DG
VS
Zeta
01:00
Berane
VS
Grbalj

1578 Norway - NM Cup

23:00
HamKam
VS
Tromsø

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Benfica II
VS
Estrela Amadora

155 Romania - Romania Cup

21:30
Viitorul Darabani
VS
Bucovina Radauti
21:30
Şomuz Fălticeni
VS
Ceahlaul Piatra Neamt
21:30
Paşcani
VS
Ştiinţa Miroslava
21:30
SJ Vaslui
VS
Hușana Huși
21:30
CSM Bacău
VS
Dinamo Bacău
21:30
Sporting Lieşti
VS
Aerostar Bacău
21:30
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
Metalul Buzău
21:30
Sportul Chiscani
VS
Viitorul Ianca
21:30
Făurei
VS
Recolta Gheorghe Doja
21:30
CSM Fetești
VS
Agricola Borcea
21:30
Olteniţa
VS
Înainte Modelu
21:30
Dunarea Turris Turnu Magurele
VS
Alexandria
21:30
Petrolul Potcoava
VS
Sporting Roşiori
21:30
Filiaşi
VS
Vediţa Coloneşti
21:30
Real Bradu
VS
Unirea Bascov
21:30
Atletic United Ploiesti
VS
Flacăra Moreni
21:30
Plopeni
VS
Blejoi Vispeşti
21:30
Kids Tâmpa Braşov
VS
Targu Secuiesc
21:30
SR Municipal Braşov
VS
Olimpic Cetate
21:30
Minerul Costeşti
VS
Horezu
21:30
Gilortul
VS
Viitorul Şimian
21:30
Jiul Petrosani
VS
Pandurii Târgu Jiu
21:30
Progresul Ezeriș
VS
Voinţa Lupac
21:30
CSM Lugoj
VS
Armata Aurul Brad
21:30
Avântul Periam
VS
Pobeda Stár Bišnov
21:30
Frontiera Curtici
VS
Progresul Pecica
21:30
Gloria Lunca Teuz Cermei
VS
Soimii Lipova
21:30
Luceafărul Oradea
VS
Crişul Chişineu Criş
21:30
Crişul Sântandrei
VS
Sânmartin
21:30
Ariesul Turda
VS
Viitorul Cluj
21:30
Sănătatea Cluj
VS
Minerul Ocna Dej
21:30
Sportul Simleu
VS
SCM Zalău
21:30
Progresul Şomcuţa Mare
VS
CSM Satu Mare
21:30
Avântul Reghin
VS
Gloria Bistrita
21:30
ACS Târgu Mureș 1898
VS
Unirea Ungheni
00:00
Axiopolis
VS
Gloria Albeşti

227 Russia - Russian Cup

18:30
Temp Barnaul
VS
Dinamo Barnaul
19:00
Kolomna
VS
Saturn Ramenskoye
21:00
Essentuki
VS
Ivanovskoye
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
Armavir
22:30
2Drots
VS
Chertanovo
23:00
Elektron VN
VS
SSh 7 Petrozavodsk
23:00
Nefis Kazan
VS
Khimik-Avgust
23:30
Sakhalinets
VS
Balashikha

296 Serbia - Super Liga

00:00
Kolubara
VS
Radnički Niš

44 Argentina - Superliga

07:30
Independiente
VS
Huracán
02:30
Newell's Old Boys
VS
Lanús
02:30
Tigre
VS
Atlético Tucumán
05:00
Arsenal de Sarandi
VS
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Agropecuario
VS
Club Atlético Güemes

5 Brazil - Serie B

05:00
Criciúma
VS
Operário PR

5 Brazil - Copa do Brasil

06:00
Fluminense
VS
Fortaleza

80 Chile - Chilean Cup

07:45
Univ. Concepción
VS
Magallanes
04:00
Antofagasta
VS
Curicó Unido
05:00
Ñublense
VS
Colo-Colo

353 Colombia - Torneo Betplay

07:15
Real Cartagena
VS
Real San Andres

353 Colombia - Copa Betplay

06:00
Independiente Medellín
VS
Deportes Tolima

458 Mexico - Liga MX

07:00
Atlas
VS
Juárez
07:00
Mazatlán
VS
Querétaro
09:05
Puebla
VS
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Cancún
VS
Alebrijes
09:05
Raya2
VS
Venados
05:00
Durango
VS
Universidad Guadalajara

158 Uruguay - Segunda Division

00:00
Cerro
VS
La Luz

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:30
ลอสแอนเจลิส
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

146 South Africa - Premier League

00:30
Royal AM
VS
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

23:30
ENPPI
VS
El Geish
02:00
Eastern Company SC
VS
Al Ahly

26833 Grenada - Premier Division

06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
SAB Spartans

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Dodoma Jiji
VS
Mbeya City
20:00
Coastal Union
VS
KMC
22:15
Simba
VS
Geita Gold
00:15
Azam
VS
Kagera Sugar

74505 Qatar - Premier League

21:25
Al Sadd
VS
Al Ahli
23:35
Al Shamal
VS
Al Gharafa

5618 China PR - Super League

16:30
Shanghai Shenhua
VS
Chengdu Rongcheng
18:30
Henan Jianye
VS
Wuhan Three Towns
18:30
Meizhou Hakka
VS
Guangzhou R&F
18:30
Wuhan Yangtze
VS
Beijing Guoan

5618 China PR - League One

15:00
Sichuan
VS
Shaanxi Chang'an
15:00
Zhenjiang Huasa
VS
Nantong Zhiyun
18:30
Qingdao Jonoon
VS
Suzhou Dongwu

712 Korea Republic - National League

17:00
Cheongju
VS
Cheonan City

3995 Malaysia - Super League

19:15
Selangor United
VS
MISC
20:00
Selangor
VS
Terengganu
20:00
Kedah
VS
Sabah

11240938 เอเอฟซีคัพ

17:30
Khujand
VS
Sogdiana

99474 World - OFC Champions League

09:00
Vénus
VS
Auckland City

320 Denmark - Denmark Series Group 1

23:30
Tarnby FF
VS
GVI
23:30
Gørslev
VS
Karlslunde
23:30
Greve
VS
Holbæk B&I
23:30
Herstedøster
VS
B 1908
23:30
KFUM Roskilde
VS
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

23:30
LSF
VS
Avarta
23:30
VB 1968
VS
Allerod
23:30
Slagelse B&I
VS
Næstved II
00:00
Herlev
VS
Frederikssund
00:30
Skjold
VS
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

23:30
Otterup
VS
Tarup-Paarup
23:30
Varde
VS
Hedensted
23:30
B 1913
VS
OKS
23:30
Brabrand II
VS
Ringkøbing
23:30
B 1909
VS
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

23:30
AaB II
VS
Norresundby
23:30
Vejgaard B
VS
Djursland
23:30
Kjellerup
VS
Odder
23:30
ASA Aarhus
VS
Aarhus Fremad II

1233 Finland - Kakkonen

23:00
KäPa
VS
PKKU

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Videoton II
VS
Gyori ETO II
16:00
Kelen
VS
Puskás II
22:30
Mori SE
VS
Tatabánya
22:30
Gyirmót II
VS
Balatonfuredi
22:30
Érdi VSE
VS
Kaposvári Rákóczi
22:30
Veszprém
VS
Budaörs
22:30
Nagykanizsai ULE
VS
Csornai SE
22:30
Zsambeki SK
VS
III. Kerületi TUE
22:30
Teskánd
VS
Zalaegerszegi TE II
23:00
Bicskei
VS
Komárom

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

00:30
Värmbols
VS
Karlberg

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Gwangju
VS
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam
VS
Daejeon Citizen
17:30
Asan Mugunghwa
VS
Gimpo

99474 World - Friendly International Women

22:30
UAE W
VS
Syria W

2405 Estonia - Estonian Cup

23:00
Kuressaare
VS
Lääneranna
23:00
Trans
VS
FCI Tallinn
00:00
Flora
VS
Legion

98 Australia - Brisbane Premier League

16:30
Centenary Stormers
VS
Pine Hills

98 Australia - Capital Territory

15:45
O'Connor Knights
VS
Canberra Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

01:15
Flamengo RJ U20
VS
Internacional U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Jeenyo
VS
Banadir
05:00
Badbaado
VS
Banadir

98 Australia - Australian Cup

16:30
เมลเบิร์น ซิตี้
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
16:30
Oakleigh Cannons
VS
Brisbane City
16:30
Adelaide City
VS
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:30
Avondale Heights
VS
บริสเบน รอร์

98 Australia - Npl Queensland

16:30
Brisbane Roar II
VS
Gold Coast Knights
16:30
Peninsula Power
VS
Logan Lightning

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:30
Peerless
VS
Southern Samity
16:30
Bhawanipore
VS
United
16:30
BSS Sprting
VS
George Telegraph
16:30
Calcutta Customs
VS
Techno Aryan
16:30
Railway
VS
Kidderpore SC

556 Belgium - First Amateur Division

01:00
Dessel Sport
VS
Knokke
01:00
Francs Borains
VS
Royal Antwerp II
01:00
KAA Gent II
VS
URSL Visé
01:00
Oud-Heverlee Leuven II
VS
Hoogstraten
01:00
Mandel United
VS
Olympic Charleroi
01:00
Rupel Boom
VS
Ninove
01:00
Sint-Eloois-Winkel
VS
Heist
01:00
Sporting Charleroi II
VS
Tienen
01:00
Thes Sport
VS
Liège
01:00
La Louvière
VS
Patro Eisden

65437 Panama - Lpf

08:00
Independiente
VS
Deportivo Universitario

344167 N/C America - Concacaf League

07:00
Comunicaciones
VS
Diriangén
09:00
Pacific
VS
Herediano

62 Switzerland - 1.Liga Classic

00:00
Uzwil
VS
Winterthur II

47 Sweden - Svenska Cupen Women

00:00
Färjestaden W
VS
Växjö W
00:00
Säffle W
VS
Mallbacken W
00:15
Rosengård 1917 W
VS
Bromölla W
00:30
Göteborgs DFF W
VS
Jitex W
01:00
Sollentuna
VS
Älvsjö AIK W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

01:45
Cliftonville U20
VS
Coleraine U20

44 Argentina - Reserve League

20:00
Platense Res.
VS
San Lorenzo Res.
21:00
Gimnasia Esgrima Res.
VS
Unión Santa Fe Res.
21:00
Atlético Tucumán Res.
VS
Tigre Res.
21:00
Patronato Res.
VS
Talleres Córdoba Res.

1004 Canada - Premier League

06:00
Atlético Ottawa
VS
HFX Wanderers

5 Brazil - Copa Rio

01:00
Sampaio Corrêa RJ
VS
Perolas Negras
01:00
Gonçalense
VS
São Gonçalo EC RJ
01:00
Audax Rio
VS
Serra Macaense
01:00
CFRJ / Marica
VS
Céres
01:00
América RJ
VS
Paduano
01:00
Artsul
VS
Barra da Tijuca
01:00
Americano
VS
CEAC / Araruama

491 Northern Ireland - Premiership Women

01:45
Derry City W
VS
Cliftonville W
01:45
Glentoran BU W
VS
Mid-Ulster W
01:45
Linfield W
VS
Crusaders Strikers W
01:45
Sion Swifts W
VS
Lisburn W

491 Northern Ireland - Championship Women

01:30
Ballymacash W
VS
Ballymena Allstars W
01:30
Comber Rec. W
VS
Coleraine W
01:30
St. James' Swifts W
VS
Foyle Belles W
01:30
Killen Rangers W
VS
Larne W

99474 World - Club Friendlies Women

22:15
Oviedo Moderno W
VS
Athletic Club II W
23:00
Dijon W
VS
Saint-Étienne W
23:00
Deportivo de La Coruña W
VS
Eibar W

2345 Moldova - Moldovan Cup

21:30
Țarigrad
VS
Ocniţa
21:30
Vulturii Cutezători
VS
Sîngerei
21:30
La Familia
VS
CSF Cricova
21:30
Socol Copceac
VS
Congaz

1233 Finland - Kolmonen

22:30
PK-37
VS
Kuopion Elo
22:30
SavU
VS
Ri-Pa
23:00
Jyväskylä Blackbird
VS
Barca

99474 World - Club Friendlies 4

22:00
Adrense
VS
Pergolettese
00:00
Atlético Madrid II
VS
Intercity
00:00
Navalcarnero
VS
Galapagar
00:00
Sant Andreu
VS
Terrassa
00:00
Teruel
VS
Valencia II
00:15
Deusto
VS
Sestao River
00:30
CD Calahorra
VS
Real Sociedad II
01:00
Cartagena II
VS
Hércules
01:00
อัลกอร์กอน
VS
Atlético Baleares
01:00
Algeciras
VS
Recreativo Huelva
01:00
Espanyol II
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
01:30
Cacereño
VS
CD Badajoz
01:30
Villarrobledo
VS
Yeclano
02:00
Pozoblanco
VS
คอร์โดบา