lsm99

ตารางบอล 20 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

18:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
คริสตัล พาเลซ
VS
แอสตันวิลลา
21:00
เอฟเวอร์ตัน
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
ฟูลัม
VS
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
VS
เซาแธมป์ตัน
23:30
บอร์มัธ
VS
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VS
วีแกนแอทเลติก
21:00
เบิร์นลีย์
VS
แบล็กพูล
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
วัตฟอร์ด
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เรดิง
VS
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
สโตกซิตี
VS
ซันเดอร์แลนด์
21:00
สวอนซีซิตี
VS
ลูตัน ทาวน์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ฮัลล์ซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

21:00
บาร์นสลีย์
VS
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
VS
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
Port Vale
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
VS
Cheltenham Town
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
VS
มอร์แคมป์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
พอร์ตสมัท
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

19:00
Hartlepool United
VS
Bradford City
21:00
Barrow
VS
Harrogate Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
Leyton Orient
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
Northampton Town
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
จิลลิ่งแฮม
VS
Walsall
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
Sutton United
21:00
Mansfield Town
VS
Stockport County
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
VS
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Stevenage
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
VS
โรชเดล

462 เอฟเอคัพ

18:30
Marlow
VS
Thame
21:00
Stockton Town
VS
Pontefract Collieries
21:00
Tow Law Town
VS
Ashington AFC
21:00
West Allotment Celtic
VS
Workington
21:00
Newcastle Benfield FC
VS
Shildon AFC
21:00
Carlisle City
VS
Goole
21:00
Bishop Auckland
VS
Kendal Town
21:00
Bridlington Town
VS
Dunston
21:00
Heaton Stannington
VS
North Ferriby
21:00
Avro
VS
Albion Sports
21:00
Ramsbottom United
VS
City of Liverpool
21:00
Mossley
VS
Macclesfield
21:00
Trafford
VS
Runcorn Linnets
21:00
Congleton Town FC
VS
Bootle FC
21:00
Clitheroe
VS
Colne
21:00
Sheffield
VS
Glossop North End
21:00
Silsden
VS
Charnock Richard
21:00
Brighouse Town
VS
Penistone Church
21:00
Ossett United
VS
Whitchurch Alport
21:00
Skelmersdale United
VS
Prescot Cables
21:00
Prestwich Heys
VS
Stocksbridge Park Steels
21:00
Hanley Town
VS
Leicester Road
21:00
Lye Town
VS
Kidsgrove Athletic
21:00
Leek Town
VS
Atherstone Town
21:00
Romulus
VS
Halesowen Town
21:00
Coleshill Town
VS
Chasetown
21:00
Witton Albion
VS
Tividale
21:00
Lichfield City
VS
Bugbrooke St Michaels
21:00
Malvern Town
VS
Worcester Raiders
21:00
Sporting Khalsa
VS
Boldmere St Michaels
21:00
Newcastle Town
VS
Bedworth United
21:00
Wolverhampton Casuals
VS
Stone Old Alleynians
21:00
Stourport Swifts
VS
Racing Club Warwick
21:00
Studley FC
VS
Rugby Town
21:00
Carlton Town
VS
Loughborough University
21:00
Long Eaton United FC
VS
Quorn
21:00
AFC Mansfield
VS
Worksop Town
21:00
Spalding United
VS
Stamford
21:00
Anstey Nomads
VS
Skegness Town
21:00
Harborough Town
VS
Bottesford Town
21:00
Kimberley Miners Welfare
VS
Leicester Nirvana
21:00
Lincoln United
VS
Grantham Town
21:00
Cleethorpes Town
VS
Handsworth Parramore
21:00
Shepshed Dynamo
VS
Pinchbeck United
21:00
Ipswich Wanderers
VS
Gorleston
21:00
Bury Town
VS
Newmarket Town
21:00
AFC Kempston Rovers
VS
Wisbech Town
21:00
Mildenhall Town FC
VS
Histon
21:00
Soham Town Rangers
VS
Potton United
21:00
Fakenham Town
VS
Sheringham
21:00
AFC Sudbury
VS
Stowmarket Town
21:00
Dereham Town
VS
Felixstowe & Walton United
21:00
Biggleswade Town
VS
Whitton United
21:00
Waltham Abbey
VS
Tilbury
21:00
Brentwood Town
VS
Harlow Town
21:00
Barton Rovers
VS
Hashtag United
21:00
Maldon & Tiptree
VS
Harpenden Town
21:00
Leverstock Green
VS
St. Panteleimon
21:00
AFC Dunstable
VS
Edgware Town
21:00
Southend Manor
VS
Shefford Town & Campton
21:00
Berkhamsted
VS
Ware
21:00
FC Clacton
VS
East Thurrock United
21:00
Welwyn Garden City
VS
Hertford Town
21:00
Ilford
VS
Enfield 1893
21:00
Stotfold FC
VS
Grays Athletic
21:00
Brantham Athletic
VS
Witham Town
21:00
Barking
VS
Leighton Town
21:00
Cinderford Town
VS
Chipping Sodbury Town
21:00
Kidlington
VS
Binfield
21:00
Flackwell Heath FC
VS
Slimbridge
21:00
Easington Sports
VS
Roman Glass St George
21:00
Wootton Bassett Town
VS
Reading City
21:00
Aylesbury
VS
Bristol Manor Farm
21:00
Cirencester Town
VS
Clevedon Town
21:00
Didcot Town
VS
Cadbury Heath
21:00
Beckenham Town
VS
K Sports
21:00
Walton & Hersham
VS
Littlehampton Town
21:00
Burgess Hill Town
VS
Stansfeld
21:00
North Greenford United
VS
Sheerwater
21:00
Colliers Wood United FC
VS
Chatham Town
21:00
Hassocks
VS
Uxbridge
21:00
Fisher
VS
Sittingbourne
21:00
Midhurst & Easebourne
VS
Harefield United
21:00
Crawley Down Gatwick
VS
Spelthorne Sports
21:00
Leatherhead
VS
Haywards Heath Town
21:00
Corinthian
VS
Guildford City
21:00
Virginia Water
VS
Eastbourne Town
21:00
Punjab United
VS
Westfield
21:00
Ashford Town (Middlesex)
VS
Northwood
21:00
Merstham
VS
Sevenoaks Town
21:00
Three Bridges
VS
Deal Town
21:00
Chichester City
VS
Knaphill
21:00
Sutton Athletic
VS
Ashford United
21:00
Erith Town
VS
Bedfont Sports
21:00
Tunbridge Wells
VS
Phoenix Sports
21:00
Lancing
VS
East Grinstead Town
21:00
Raynes Park Vale
VS
Hythe Town
21:00
Glebe
VS
Cray Valley (PM)
21:00
Hanworth Villa
VS
Chertsey Town
21:00
Rusthall
VS
Ramsgate
21:00
Tooting & Mitcham United
VS
VCD Athletic
21:00
Blackfield & Langley
VS
Fareham Town
21:00
Cowes Sports FC
VS
Larkhall Athletic
21:00
Moneyfields
VS
Wimborne Town
21:00
Laverstock & Ford
VS
United Services
21:00
Baffins Milton Rovers
VS
Horndean
21:00
Hamworthy United FC
VS
Badshot Lea
21:00
Camberley Town
VS
Wincanton Town
21:00
Westbury United
VS
Andover New Street
21:00
AFC Totton
VS
Melksham Town
21:00
Lymington Town
VS
Basingstoke Town
21:00
AFC Stoneham
VS
Newport Isle of Wight FC
21:00
Helston Athletic
VS
Falmouth Town
21:00
Willand Rovers
VS
Ilfracombe Town
21:00
Shepton Mallet
VS
Brixham
21:00
Paulton Rovers
VS
Bideford
21:00
Torpoint Athletic
VS
Mousehole
21:00
Buckland Athletic
VS
Frome Town
21:00
North Shields
VS
Seaham Red Star
21:00
Market Drayton Town
VS
Highgate United
21:00
St Neots Town
VS
Godmanchester Rovers
21:00
Bishop's Cleeve
VS
Brimscombe & Thrupp
21:00
Holyport
VS
Ascot United
21:00
Sheppey United
VS
Newhaven

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

21:30
วิเทสส์
VS
ฮีเรนวีน
23:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
VS
SC Cambuur
02:00
เอ็มเมน
VS
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
ดอร์ทมุนด์
VS
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
Bayer 04 Leverkusen
VS
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Wolfsburg
VS
ชาลเก้ 04
20:30
FC Augsburg
VS
FSV Mainz 05
20:30
VfB Stuttgart
VS
SC Freiburg
23:30
FC Union Berlin
VS
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
โมนาโก
VS
Lens
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
น็องต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
โตริโน่
VS
ลาซิโอ
23:30
อูดิเนเซ่
VS
Salernitana
01:45
อินเตอร์ มิลาน
VS
Spezia
01:45
ซัสเซาโล่
VS
เลชเช่

32 ลาลีกา สเปน

22:30
โอซาซูนา
VS
กาดิซ
00:30
มาจอร์กา
VS
เรอัล เบติส
03:00
เซลต้า บีโก้
VS
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
สากัน โตสู
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
VS
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
VS
กัมบะ โอซาก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
VS
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
VS
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
VS
Roasso Kumamoto
16:30
FC เรียวเคียว
VS
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
Blaublitz Akita
VS
โทชิกิ SC
17:00
ThespaKusatsu Gunma
VS
เวกัลตะ เซนได
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
VS
มาชิดา เซลเวีย
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
VS
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
VS
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
VS
Grulla Morioka

49477 ไทยลีก

18:00
Nongbua Pitchaya FC
VS
True Bangkok United
19:00
Police Tero FC
VS
Chonburi FC

49477 ไทยลีก 2

17:30
Suphanburi Football Club
VS
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
VS
ระนอง ยูไนเต็ด
18:30
อุทัยธานี เอฟซี
VS
Samut Prakan City
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
VS
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

23:30
กาตาร์
VS
โมร็อกโก

462 England - National League

21:00
Aldershot Town
VS
Bromley
21:00
Altrincham
VS
Yeovil Town
21:00
Barnet
VS
Woking
21:00
Dagenham & Redbridge
VS
Maidenhead United
21:00
Dorking Wanderers
VS
Gateshead
21:00
สคันธอร์ป
VS
Solihull Moors
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Oldham Athletic
21:00
Torquay United
VS
Boreham Wood
21:00
Wealdstone
VS
Halifax Town
21:00
Wrexham
VS
Maidstone United
21:00
York City
VS
Eastleigh
23:20
Notts County
VS
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

21:00
Fylde
VS
Scarborough Athletic
21:00
AFC Telford United
VS
King's Lynn Town
21:00
Alfreton Town
VS
Southport
21:00
Blyth Spartans
VS
Gloucester City
21:00
Boston United
VS
Chorley
21:00
Brackley Town
VS
Farsley Celtic
21:00
Bradford Park Avenue
VS
Kidderminster Harriers
21:00
Curzon Ashton
VS
Kettering Town
21:00
Darlington
VS
Banbury United
21:00
Hereford
VS
Buxton
21:00
Leamington
VS
Spennymoor Town
21:00
Peterborough Sports
VS
Chester

462 England - Premier League U18

17:00
Derby U18
VS
Stoke City U18
17:00
Aston Villa U18
VS
Crystal Palace U18
17:00
Fulham U18
VS
Arsenal U18
17:00
Norwich U18
VS
Brighton U18
17:30
Newcastle Utd U18
VS
Manchester City U18
18:00
Leeds United U18
VS
Liverpool U18
18:00
Middlesbrough U18
VS
Blackburn U18
18:00
West Ham U18
VS
Southampton U18
18:00
Chelsea U18
VS
Leicester U18
18:00
Tottenham U18
VS
West Brom U18
18:30
Everton U18
VS
Sunderland U18
18:30
Manchester United U18
VS
Nottingham Forest U18

462 England - Wsl 2 Women

18:30
Southampton W
VS
Charlton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Aveley
VS
Bognor Regis Town
21:00
Bowers & Pitsea
VS
Herne Bay
21:00
Brightlingsea Regent
VS
Margate
21:00
Cray Wanderers
VS
Canvey Island
21:00
Folkestone Invicta
VS
Wingate & Finchley
21:00
Haringey Borough
VS
Corinthian-Casuals
21:00
AFC Hornchurch
VS
Hastings United
21:00
Horsham
VS
Carshalton Athletic
21:00
Lewes
VS
Bishop's Stortford
21:00
Potters Bar Town
VS
Billericay Town

462 England - Non League Premier: Northern

21:00
Ashton United
VS
Rylands
21:00
Atherton Collieries
VS
Hyde United
21:00
Bamber Bridge
VS
Liversedge
21:00
Belper Town
VS
Warrington Town
21:00
Gainsborough Trinity
VS
Stafford Rangers
21:00
Marine
VS
South Shields
21:00
Morpeth Town
VS
Matlock Town
21:00
Nantwich Town
VS
Guiseley
21:00
Radcliffe Borough
VS
Marske United
21:00
Stalybridge Celtic
VS
Lancaster City
21:00
Whitby Town
VS
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

21:00
Alvechurch
VS
AFC Rushden & Diamonds
21:00
Bedford Town
VS
Tamworth
21:00
Coalville Town
VS
Royston Town
21:00
Hitchin Town
VS
Basford United
21:00
Ilkeston Town
VS
Redditch United
21:00
Leiston
VS
Mickleover Sports
21:00
Nuneaton Town
VS
Barwell
21:00
Rushall Olympic
VS
Bromsgrove Sporting
21:00
St Ives Town
VS
Kings Langley
21:00
Stratford Town
VS
Hednesford Town
21:00
Needham Market
VS
Stourbridge

38 Netherlands - Tweede Divisie

19:30
HHC
VS
Noordwijk
20:00
Rijnsburgse Boys
VS
Scheveningen
20:00
Kozakken Boys
VS
Excelsior Maassluis
20:00
IJsselmeervogels
VS
OFC Oostzaan
20:30
Katwijk
VS
Volendam II
20:30
Koninklijke HFC
VS
Spakenburg
20:30
TEC
VS
Quick Boys
22:00
Jong Sparta
VS
Lisse
23:00
De Treffers
VS
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

18:00
พาเดอร์บอร์น
VS
Holstein Kiel
18:00
Sandhausen
VS
นูเรมเบิร์ก
18:00
Jahn Regensburg
VS
Karlsruher SC
01:30
Eintracht Braunschweig
VS
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

19:00
Wehen Wiesbaden
VS
Osnabrück
19:00
Waldhof Mannheim
VS
Borussia Dortmund II
19:00
Rot-Weiss Essen
VS
Ingolstadt
19:00
Dynamo Dresden
VS
Elversberg
19:00
Saarbrücken
VS
Erzgebirge Aue
19:00
Freiburg II
VS
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

18:00
Hannover 96 II
VS
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Bayern

19:00
Greuther Fürth II
VS
Unterhaching
19:00
Nürnberg II
VS
Ansbach
19:00
Hankofen-Hailing
VS
Türkgücü-Ataspor
22:00
Aubstadt
VS
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Hertha BSC II
VS
Viktoria Berlin
18:00
Lokomotive Leipzig
VS
Tennis Borussia
18:30
ZFC Meuselwitz
VS
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
VS
Mainz 05 II
19:00
FSV Frankfurt
VS
Hessen Kassel
19:00
Wormatia Worms
VS
Stuttgart II
19:00
Eintracht Trier
VS
Ulm
19:00
Bahlinger SC
VS
TSV Steinbach
19:00
SGV Freiberg
VS
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Fortuna Köln
VS
Schalke 04 II
19:00
Preußen Münster
VS
Borussia M'gladbach II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
VS
SV 1919 Straelen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
VS
Lippstadt 08
19:00
Kaan-Marienborn
VS
Rödinghausen
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Göppinger SV
VS
Ravensburg
19:00
Neckarsulmer SU
VS
Villingen
19:00
FC Holzhausen
VS
Nöttingen
19:30
Freiburger FC
VS
Bissingen
20:30
Reutlingen
VS
Oberachern
23:00
Stuttgarter Kickers
VS
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Bayern Hof
VS
Gebenbach
20:00
Donaustauf
VS
Geesdorf
22:00
TSV Abtswind
VS
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

19:00
Ingolstadt II
VS
Garching
19:00
Landsberg
VS
Türkspor Augsburg
19:00
Kottern
VS
1860 München II
20:00
Ismaning
VS
Kirchanschöring
20:00
Nördlingen
VS
Schwaben Augsburg
22:00
Gundelfingen
VS
Schalding-Heining

11 Germany - Oberliga: Hamburg

20:00
Curslack-Neuengamme
VS
TSV Sasel
20:30
Altona 93
VS
Türkiye

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Weidenhausen
VS
Türk Gücü Friedberg
20:00
Fernwald
VS
SV Unter-Flockenbach
20:00
Waldgirmes
VS
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Bayern Alzenau
VS
Rot-Weiß Hadamar

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

23:30
Hürth
VS
Bonner SC

11 โอเบอร์ลีกา

23:00
FSV Duisburg
VS
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Ramlingen/Ehlershausen
VS
Heeslinger SC
21:00
Schöningen
VS
Spelle-Venhaus
21:00
Gifhorn
VS
VfL Oldenburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

18:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Tasmania Berlin
18:00
FSV Optik Rathenow
VS
Dynamo Schwerin
19:00
Rostocker FC
VS
Mecklenburg Schwerin
19:00
MSV 1919 Neuruppin
VS
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
Blau-Weiß Zorbau
VS
Bischofswerdaer FV
19:00
Krieschow
VS
Einheit Rudolstadt
19:00
FC Grimma
VS
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Union Sandersdorf
VS
Budissa Bautzen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

20:30
Pfeddersheim
VS
FV Engers 07
20:30
Auersmacher
VS
Mechtersheim
21:00
Schott Mainz
VS
Alemannia Waldalgesheim
21:00
Eisbachtal
VS
Mülheim-Kärlich
22:30
Elversberg II
VS
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

18:30
Bordesholm
VS
Husumer SV
19:00
Pansdorf
VS
Weiche Flensburg II
19:00
Union Neumünster
VS
Dornbreite Lubeck
23:00
Oldenburger SV
VS
GW Siebenbäumen

2454 Albania - Superliga

22:00
Erzeni Shijak
VS
Vllaznia Shkodër
00:30
Partizani Tirana
VS
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

20:00
Shirak
VS
Ararat
20:00
Noah
VS
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Austria Klagenfurt
22:00
Rheindorf Altach
VS
Austria Lustenau
00:30
Sturm Graz
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

19:30
Lafnitz
VS
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

23:30
Sabah
VS
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
MKK-Dnepr
VS
Slonim
19:00
Orsha
VS
Baranovichi
21:00
Naftan
VS
Lida

556 Belgium - Pro League

21:00
KV Oostende
VS
Sint-Truiden
23:15
เกงค์
VS
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

21:00
Waasland-Beveren
VS
Excelsior Virton
01:00
RWDM
VS
Dender

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:00
Borac Banja Luka
VS
Zeljeznicar
22:00
Velez
VS
Zrinjski
22:30
Tuzla City
VS
Leotar
00:00
Sloga Doboj
VS
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Buducnost Banovici
VS
Zvijezda Gradačac
22:00
Radnik Hadžići
VS
Stupčanica Olovo
22:00
Tomislav
VS
Bratstvo Gracanica
22:00
Gorazde
VS
Radnicki Lukavac
22:00
Mladost Doboj Kakanj
VS
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

22:00
Spartak Varna
VS
Arda
00:15
Levski Sofia
VS
Hebar 1918
01:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Slavija
VS
Ljubic Prnjavor
22:00
Drina Zvornik
VS
Radnik Bijeljina
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
VS
Famos Vojkovici
22:00
Rudar Prijedor
VS
Sutjeska Foca
22:00
Zvijezda '09 Brgule
VS
Laktasi

224 Bulgaria - Vtora Liga

22:00
Yantra 1919
VS
Maritsa Plovdiv
22:00
Ludogorets II
VS
Dunav 2010
22:00
Dobrudzha 1919
VS
Lovech
22:00
Sportist Svoge
VS
Belasitsa
00:00
Etar
VS
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

23:30
Varaždin
VS
Šibenik
02:05
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

22:30
Solin
VS
Croatia Zmijavci
22:30
Rudeš
VS
Bijelo Brdo
22:30
Vukovar
VS
Jarun
22:30
Orijent 1919
VS
Dubrava Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Baník Ostrava
VS
Teplice
21:00
Viktoria Plzeň
VS
Zbrojovka Brno
00:00
Mladá Boleslav
VS
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:15
Třinec
VS
Slavia Praha II
22:00
Karviná
VS
Vysočina Jihlava
22:00
Lisen
VS
Příbram
22:00
Prostějov
VS
Sigma Olomouc II

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

21:00
Midtjylland
VS
AGF

320 Denmark - First Division

18:00
Vejle
VS
SønderjyskE
20:00
Hobro
VS
Hillerød

2405 Estonia - Meistriliiga

18:30
Tallinna Kalev
VS
Paide
21:00
Trans
VS
Legion
23:00
Flora
VS
Vaprus

1233 Finland - Veikkausliiga

21:00
SJK
VS
KuPS
21:00
VPS
VS
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

21:00
PK-35
VS
Gnistan
21:00
Jaro
VS
JäPS
21:00
PEPO
VS
KTP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

20:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Le Havre
00:00
Laval
VS
เม็ตซ์
00:00
Rodez
VS
Annecy
00:00
วาล็องเซียนส์
VS
Quevilly Rouen
00:00
อาเมียงส์
VS
Bastia
00:00
Niort
VS
Paris
00:00
ดิฌง
VS
นีมส์
00:00
Pau
VS
Sochaux
00:00
ก็อง
VS
แก็งก็อง

125 Greece - Super League

00:00
Atromitos
VS
OFI
01:30
Lamia
VS
AEK Athens
01:45
PAOK
VS
Panaitolikos

455 Republic of Ireland - First Division

01:30
Longford Town
VS
Wexford Youths

802 Israel - Ligat ha'Al

22:00
Hapoel Haifa
VS
Hapoel Tel Aviv
23:00
Hapoel Katamon
VS
Hapoel Hadera
00:15
Maccabi Netanya
VS
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

01:45
Ascoli
VS
สปาล
01:45
เจนัว
VS
Benevento
01:45
Perugia
VS
ปาร์มา

748 Latvia - Virsliga

18:00
Tukums
VS
Liepāja
20:00
Metta / LU
VS
Spartaks Jūrmala
22:00
Super Nova
VS
FC Daugavpils

748 Latvia - First Liga

17:00
Grobiņa
VS
Rīgas FS II
19:00
Saldus SS/Leevon
VS
Valmiera II
21:00
Dinamo Riga
VS
Riga FC II

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Makedonija
VS
Pobeda

2756 Malta - Premier League

23:30
Gzira United
VS
Santa Lucia
00:30
Mosta
VS
Gudja United
01:45
Floriana
VS
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

22:00
Sfîntul Gheorghe
VS
Dinamo-Auto
00:00
Petrocub
VS
Zimbru

998 Montenegro - First League

23:00
Jezero
VS
Petrovac
01:00
Mornar
VS
Jedinstvo
01:00
Iskra
VS
Arsenal Tivat
01:00
Budućnost
VS
Sutjeska

491 Northern Ireland - Premiership

21:00
Cliftonville
VS
Carrick Rangers
21:00
Dungannon Swifts
VS
Ballymena United
21:00
Glenavon
VS
Larne
21:00
Portadown
VS
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

21:00
Ballinamallard United
VS
Newington Youth
21:00
Dergview
VS
Ballyclare Comrades
21:00
Institute
VS
Annagh United
21:00
Knockbreda
VS
H&W Welders
21:00
Warrenpoint Town
VS
Dundela

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Bodø / Glimt
VS
HamKam
23:00
Odd
VS
Sarpsborg 08

1578 Norway - Obos-Ligaen

21:00
Sogndal
VS
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Wisła Płock
VS
Korona Kielce
22:30
Śląsk Wrocław
VS
Cracovia Kraków
01:00
Warta Poznań
VS
Widzew Lodz

2 Poland - 1. Liga

20:00
Podbeskidzie
VS
Puszcza Niepołomice
22:30
Wisła Kraków
VS
SKRA Częstochowa
01:00
Nieciecza
VS
Stal Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
ซานตาคลารา
VS
Arouca
00:00
ชาเวช
VS
Vizela
02:30
ปอร์โต้
VS
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Farense
VS
Academico Viseu
21:30
Moreirense
VS
Torreense
00:00
Trofense
VS
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

01:30
Rapid Bucuresti
VS
UTA Arad

155 Romania - Romania Cup

21:30
Unirea Alba Iulia
VS
Ocna Mureș

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

17:00
Ural
VS
FK Nizjni Novgorod
19:00
Khimki
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:30
Dinamo Moskva
VS
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
Rostov
VS
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

18:30
Hibernian
VS
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Dundee United
VS
St. Mirren
21:00
Motherwell
VS
Livingston
21:00
Ross County
VS
Kilmarnock
21:00
St. Johnstone
VS
Aberdeen

1161 Scotland - Championship

21:00
Arbroath
VS
Queen's Park
21:00
Cove Rangers
VS
Ayr United
21:00
Hamilton Academical
VS
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
VS
Dundee

1161 Scotland - League One

21:00
Airdrieonians
VS
Alloa Athletic
21:00
Edinburgh City
VS
Falkirk
21:00
Kelty Hearts
VS
Dunfermline Athletic
21:00
Montrose
VS
Clyde
21:00
Peterhead
VS
Queen of the South

1161 Scotland - League Two

21:00
Annan Athletic
VS
Stirling Albion
21:00
Bonnyrigg Rose Athletic
VS
Albion Rovers
21:00
East Fife
VS
Forfar Athletic
21:00
Elgin City
VS
Stranraer
21:00
Stenhousemuir
VS
Dumbarton

296 Serbia - Super Liga

22:00
Čukarički
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:55
Vojvodina
VS
Mladost Lučani
01:00
Javor Ivanjica
VS
Radnički Kragujevac

296 Serbia - Prva Liga

22:00
Grafičar
VS
IMT Novi Beograd
22:00
Radnički Novi Beograd
VS
Loznica
22:00
Inđija
VS
Mačva Šabac
22:00
Jedinstvo Ub
VS
Železničar Pančevo
00:00
Sloboda Užice
VS
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Trenčín
VS
Liptovský Mikuláš
23:00
Zemplín Michalovce
VS
Skalica
23:00
Zlaté Moravce
VS
Ružomberok
23:00
Spartak Trnava
VS
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Žilina II
VS
Tatran Prešov
21:30
Dubnica
VS
Rača
21:30
Futura Humenne
VS
FK Košice
21:30
Slavoj Trebišov
VS
Povazska Bystrica
21:30
Púchov
VS
Spartak Myjava

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Bravo
VS
Mura
01:15
Koper
VS
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Fužinar
VS
Krka
22:00
Bistrica
VS
Primorje
22:00
Beltinci
VS
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
VS
FC Andorra
00:30
อัลบาเซเต้
VS
Burgos
00:30
เรอัลซาราโกซา
VS
เลบันเต้
03:00
เกรนาดา
VS
Racing Santander

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Varberg BoIS
VS
Djurgården

47 Sweden - Superettan

20:00
Landskrona
VS
Jönköpings Södra
20:00
Östersunds FK
VS
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: North

18:00
Piteå
VS
Forward
18:00
Vasalund
VS
Haninge
18:00
Örebro Syrianska
VS
Täby
21:00
Gefle
VS
Sandviken
21:00
Sollentuna
VS
IF Karlstad Fotboll
23:00
Tegs SK
VS
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

18:00
Ljungskile
VS
Qviding FIF
21:00
Oskarshamns AIK
VS
Falkenberg
21:00
Torns
VS
GAIS

62 Switzerland - Swiss Cup

20:30
Schötz
VS
Luzern
21:00
Rotkreuz
VS
Chiasso
21:00
Bavois
VS
Yverdon Sport
21:00
Wohlen
VS
Kreuzlingen
21:00
Affoltern am Albis
VS
Sarmenstorf
22:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Grasshopper
22:00
Wittenbach
VS
Arbedo-Castione
22:00
Sternenberg
VS
Goldstern
22:15
Bischofszell
VS
Aarau
22:30
Chênois
VS
Sion
22:30
Portalban / Gletterens
VS
Grand-Saconnex
23:00
Littau
VS
Wil
23:00
Saxon Sports
VS
Meyrin
01:00
Italien
VS
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
Giresunspor
VS
Kasımpaşa
23:15
Hatayspor
VS
Gaziantep F.K.
01:45
Antalyaspor
VS
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

21:00
Tuzlaspor
VS
Bandırmaspor
00:00
Samsunspor
VS
Eyüpspor
01:45
Altınordu
VS
Sakaryaspor

515 Wales - Premier League

20:30
Bala Town
VS
Haverfordwest County
20:30
Caernarfon Town
VS
Pontypridd Town AFC
20:30
The New Saints
VS
Penybont
23:45
Aberystwyth Town
VS
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

04:00
Colón
VS
Tigre
06:30
Huracán
VS
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

07:10
Belgrano
VS
Instituto
00:10
Gimnasia Mendoza
VS
Defensores de Belgrano
01:00
Flandria
VS
Independiente Rivadavia
01:00
Villa Dálmine
VS
Sacachispas
01:00
Deportivo Riestra
VS
Agropecuario
01:45
San Martín San Juan
VS
Guillermo Brown
04:10
Temperley
VS
Quilmes
06:10
All Boys
VS
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

02:30
Atlético Mineiro
VS
Goiás
05:00
Fluminense
VS
Coritiba

5 Brazil - Serie B

07:30
Náutico
VS
Vila Nova
21:00
Ponte Preta
VS
Guarani
02:30
Chapecoense
VS
Brusque
05:00
Sampaio Corrêa
VS
CRB

5 Brazil - Serie C

03:00
ABC
VS
Figueirense

80 Chile - Primera B

22:00
Recoleta
VS
Puerto Montt

80 Chile - Chilean Cup

00:15
Magallanes
VS
Univ. Concepción
02:45
Cobreloa
VS
Santiago Morning
05:30
Universidad Católica
VS
Audax Italiano

353 Colombia - Liga BetPlay

07:30
Alianza Petrolera
VS
Deportivo Cali
02:00
Deportivo Pereira
VS
Cortuluá
04:05
Patriotas Boyacá
VS
Rionegro Águilas
06:10
Millonarios
VS
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Orsomarso
VS
Real San Andres
05:00
Barranquilla
VS
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

07:00
Gualaceo
VS
Técnico Universitario
03:00
Orense
VS
Barcelona Guayaquil
05:30
LDU Quito
VS
Cumbaya

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Sacachispas
VS
Mictlán
02:00
Puerto San Jose
VS
Nueva Concepción
04:00
Chimaltenango
VS
Deportivo Barberena

458 Mexico - Liga MX

07:00
Necaxa
VS
Guadalajara
05:00
Querétaro
VS
Tijuana

3990 Nicaragua - Primera Division

08:00
Diriangén
VS
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

03:00
General Caballero JLM
VS
Olimpia
05:30
12 de Octubre
VS
Tacuary

338 Peru - Primera Division

01:15
Deportivo Municipal
VS
Alianza Atlético
03:30
Cienciano
VS
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

20:00
Rentistas
VS
ลิเวอร์พูล
01:00
Fénix
VS
River Plate
04:00
Nacional
VS
Wanderers

158 Uruguay - Segunda Division

22:30
Progreso
VS
Rampla Juniors
01:00
Atenas
VS
Juventud
01:30
Central Español
VS
Uruguay Montevideo
06:30
La Luz
VS
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

09:00
แอลเอ แกลักซี
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
VS
ซินซินนาติ
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
VS
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
New York RB II
06:00
Hartford Athletic
VS
Miami FC II
06:30
Loudoun United
VS
Atlanta United II
06:30
Detroit City
VS
Louisville City

146 South Africa - Premier League

20:00
Golden Arrows
VS
TS Galaxy
20:00
Sekhukhune United
VS
Mamelodi Sundowns
22:30
Cape Town City
VS
Stellenbosch
01:00
Kaizer Chiefs
VS
Richards Bay
01:00
Maritzburg United
VS
Chippa United

886 Egypt - Premier League

23:30
Al Ittihad
VS
National Bank of Egypt

26833 Grenada - Premier Division

06:15
SAB Spartans
VS
Paradise
06:15
Chantimelle
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Hurricanes
VS
Eagles Super Strikers

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

20:00
Coastal Union
VS
Young Africans
20:00
Dodoma Jiji
VS
Tanzania Prisons
23:00
Simba
VS
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

18:00
Nkwazi
VS
Power Dynamos
20:00
Man Utd Zambia Academy
VS
Green Buffaloes
20:00
Lumwana Radiants
VS
Green Eagles
20:00
Chambishi
VS
Zanaco
20:00
Red Arrows
VS
NAPSA Stars
20:00
Prison Leopards
VS
ZESCO United
20:00
Forest Rangers
VS
Kansanshi Dynamos

7091 Oman - Professional League

21:00
Al-Ittihad
VS
Oman Club
23:00
Sohar
VS
Al Nasr

5618 China PR - Super League

18:30
Shanghai SIPG
VS
Hangzhou

5618 China PR - FA Cup

14:30
Suzhou Dongwu
VS
BIT
18:30
Zibo Sunday
VS
Shanghai Jiading

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Pohang Steelers
VS
Incheon United
18:00
Jeju United
VS
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

15:00
Siheung Citizen
VS
Busan Transportation
17:00
Gyeongju HNP
VS
Ulsan Citize
17:00
Cheongju
VS
Gangneung City
17:00
Dangjin Citizen
VS
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

19:15
Kuching FA
VS
UiTM

69697 Vietnam - V-League

17:00
Binh Duong
VS
Ha Noi
18:00
Binh Dinh
VS
FLC Thanh Hoa
19:15
Sai Gon
VS
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Phu Dong
VS
Phú Thọ
17:00
Long An
VS
Công An Nhân Dân

462 England - Vanarama National League South

21:00
Bath City
VS
Braintree Town
21:00
Chelmsford City
VS
Weymouth
21:00
Cheshunt
VS
St Albans City
21:00
Dulwich Hamlet
VS
Slough Town
21:00
Ebbsfleet United
VS
Farnborough
21:00
Havant & Waterlooville
VS
Dover Athletic
21:00
Hemel Hempstead Town
VS
Welling United
21:00
Hungerford Town
VS
Eastbourne Borough
21:00
Oxford City
VS
Concord Rangers
21:00
Taunton Town
VS
Dartford
21:00
Tonbridge Angels
VS
Hampton & Richmond
21:00
Worthing
VS
Chippenham Town

44 Argentina - Primera C

01:30
Berazategui
VS
Central Córdoba
01:30
San Martín Burzaco
VS
El Porvenir
06:00
Deportivo Laferrere
VS
Liniers

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Yupanqui
VS
Mercedes
01:30
Central Ballester
VS
Deportivo Paraguayo
01:30
Argentino Rosario
VS
Deportivo Muñiz
01:30
ลูกาโน
VS
Juventud Unida G.

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

19:30
ACV
VS
DOVO
19:30
Staphorst
VS
Sportlust '46
19:30
Harkemase Boys
VS
ASWH
19:30
GVVV
VS
Ter Leede
19:30
Rijnvogels
VS
HSV Hoek
19:30
Barendrecht
VS
Excelsior '31
19:30
RKAV Volendam
VS
VVOG
20:00
Urk
VS
Sparta Nijkerk
20:00
DVS '33
VS
SteDoCo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:15
Independiente Petrolero
VS
Santa Cruz
02:00
Royal Pari
VS
The Strongest
04:15
Bolívar
VS
Oriente Petrolero
06:30
Wilstermann
VS
Club Universitario

556 Belgium - Provincial-Hainaut

22:30
Péruwelz
VS
Antoing
00:00
Luingnois
VS
Belœil

556 Belgium - Provincial-Liege

01:00
Malmundaria
VS
Hannut

556 Belgium - Provincial-Namur

01:00
Beauraing
VS
US Dinantaise
01:00
Chevetogne
VS
Fernelmont-Hemptinne

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Volov Shumen
VS
Sportist General Toshevo
22:00
Dorostol
VS
Cherno more II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Zbuzany
VS
Sokol Hostoun
15:15
Bohemians 1905 II
VS
Motorlet Praha
15:15
Loko Vltavín
VS
Baník Sokolov
15:15
Jablonec II
VS
Sokol Živanice
15:30
České Budějovice II
VS
Jiskra Domažlice
15:30
Přepeře
VS
Pardubice II
19:30
Prestice
VS
Písek
22:00
Banik Sous
VS
Sokol Brozany
23:00
Karlovy Vary
VS
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Znojmo
VS
Vítkovice
21:30
Uherský Brod
VS
Zlín II
21:30
Frýdek-Místek
VS
Vrchovina
21:30
Hodonín-Šardice
VS
Slovan Rosice
21:30
Frydlant
VS
Hanácká
21:30
Hranice
VS
Slovácko II
21:30
Blansko
VS
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:00
Tochovice
VS
Příbram II
15:15
Petřín Plzeň
VS
Spartak Sobeslav
15:15
Marianske Lazne
VS
Horni Briza
15:30
Slavoj Český Krumlov
VS
Klatovy
22:00
Hořovicko
VS
Komárov
22:00
Otava Katovice
VS
Doubravka
22:00
Rokycany
VS
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Chomutov
VS
Hvězda Cheb
15:15
Olympie Brezova
VS
Vilemov
15:15
Sokol Libiš
VS
Slaný
15:15
Kladno
VS
Újezd Praha 4
15:15
Arsenal Česká Lípa
VS
Štětí
15:30
Kosmonosy
VS
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Chrudim II
VS
Vysoke Myto
15:30
Velke Hamry
VS
Čáslav
22:00
Ústí nad Orlicí
VS
Dvůr Králové
22:00
Náchod
VS
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

21:30
Skaštice
VS
HFK Olomouc
21:30
Holesov
VS
FC Vsetin
21:30
Nove Sady
VS
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

15:15
TJ Tatran Bohunice
VS
Vysočina Jihlava II
15:15
Břeclav
VS
Humpolec
21:30
Havlickuv Brod
VS
Sokol Lanžhot
21:30
Ždírec nad Doubravou
VS
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
B 1908
VS
Tarnby FF
18:00
Karlslunde
VS
Herstedøster
19:00
Holbæk B&I
VS
Gørslev

320 Denmark - Denmark Series Group 2

18:00
Frederikssund
VS
Slagelse B&I
18:00
Allerod
VS
Herlev
18:00
Avarta
VS
Skjold

320 Denmark - Denmark Series Group 3

18:00
Tarup-Paarup
VS
B 1909
18:00
OKS
VS
Varde
18:30
Marienlyst
VS
B 1913
18:30
Hedensted
VS
Brabrand II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

18:00
Viby
VS
AaB II
18:00
Odder
VS
Vejgaard B
18:30
Norresundby
VS
ASA Aarhus
19:00
Aarhus Fremad II
VS
Kjellerup
20:00
Djursland
VS
VRI

1233 Finland - Kakkonen

19:00
PeKa
VS
PKKU
21:00
JIPPO
VS
Kiffen
21:00
Atlantis
VS
LaPa
21:00
Jazz
VS
Ilves II
21:00
GrIFK
VS
Klubi-04
21:00
KajHa
VS
FC Komeetat
21:00
Vaajakoski
VS
OLS
22:00
KäPa
VS
Reipas
22:00
I-Kissat
VS
HJS Akatemia
22:00
RoPS
VS
OTP
23:00
VJS
VS
SalPa

17 France - CFA Group A

23:00
Blois
VS
Granville
23:00
Rouen
VS
Beauvais
23:00
Poissy
VS
Rennes II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
VS
Racing Colombes 92
23:00
Saint-Malo
VS
C' Chartres
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
VS
Chambly
23:00
Guingamp II
VS
Évreux 27
23:00
Caen II
VS
Vannes

17 France - CFA Group B

23:00
Belfort
VS
Wasquehal
23:00
Bobigny
VS
Colmar
23:00
Haguenau
VS
Créteil
23:00
Sainte Geneviève
VS
Furiani-Agliani
23:00
Boulogne
VS
Fleury 91
23:00
St Maur Lusitanos
VS
Épinal
23:00
Metz II
VS
Olympique St Quentin
23:00
Reims II
VS
Racing Besançon

17 France - CFA Group C

23:00
Aubagne
VS
Louhans-Cuiseaux
23:00
Canet Roussillon
VS
Toulon
23:00
Fréjus St-Raphaël
VS
Olympique Lyonnais II
23:00
Jura Sud Foot
VS
Grasse
23:00
Lyon Duchère
VS
Olympique d'Alès
23:00
Marignane Gignac CB
VS
Thonon Évian
23:00
Auxerre II
VS
Hyères
01:00
Sète
VS
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

21:00
Nantes II
VS
Trélissac
23:00
Andrézieux
VS
Bourges Foot 18
23:00
Angoulême
VS
Saumur
23:00
Les Herbiers
VS
Yzeure
23:00
Vierzon FC
VS
Bergerac
23:00
Angers SCO II
VS
Chamalières
23:00
Lorient II
VS
Romorantin
00:00
Stade Bordelais
VS
Chasselay MDA

1578 Norway - 2. Division - Group 1

07:00
Kvik Halden
VS
Øygarden
19:00
Egersund
VS
Sotra
19:00
Notodden
VS
Vard
21:00
Arendal
VS
Ullern
21:00
Flekkerøy
VS
Strømmen
21:00
Ørn Horten
VS
Moss

1578 Norway - 2. Division - Group 2

18:00
Hødd
VS
Levanger
20:00
Brattvåg
VS
Alta
20:00
Eidsvold
VS
Frigg
21:00
Kjelsås
VS
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

22:00
Olimpia Elbląg
VS
Znicz Pruszków
22:00
Kalisz
VS
Pogoń Siedlce
23:00
Kotwica Kołobrzeg
VS
Siarka Tarnobrzeg
23:00
Polkowice
VS
Śląsk Wrocław II
23:00
Motor Lublin
VS
Stomil Olsztyn
00:11
Polonia Warszawa
VS
Wisła Puławy

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
Dubocica
VS
Car Konstantin
22:00
Timok
VS
Dunav Prahovo
22:00
FK Toplicanin Prokuplje
VS
Vlasina
22:00
Jagodina
VS
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

22:00
Sloga Požega
VS
Semendrija 1924
22:00
Takovo
VS
Real Podunavci
22:00
Budućnost Arilje
VS
Budučnost Krušik
22:00
Mladi Radnik
VS
Priboj
22:00
Mačva 1929
VS
Borac Čačak

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Sereď
VS
Castkovce
21:30
Fomat Martin
VS
OFK Malzenice
21:30
Nové Zámky
VS
Veľké Ludince
21:30
Slovan Duslo Šaľa
VS
Inter Bratislava

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Grebbestad
VS
Karlslund
19:00
Säffle SK
VS
Vänersborgs FK
20:00
Mjolby
VS
Lidköping
20:00
Nordvärmland
VS
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Hudiksvall
VS
Sandvikens AIK
20:00
Forsbacka
VS
Skiljebo
20:00
Stocksund
VS
Kvarnsveden
22:00
Gute
VS
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

19:00
Skellefteå
VS
Friska Viljor
19:00
Gottne IF
VS
IFK Östersund
19:00
Kiruna FF
VS
Bergnasets
20:00
Ytterhogdal
VS
Sund
21:00
IFK Luleå
VS
Algarna

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Karlskrona
VS
Balkan
19:00
Nosaby
VS
Räppe
19:00
Hässleholms IF
VS
Ariana
19:00
Österlen
VS
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Trosa-Vagnhärad SK
VS
Assyriska
19:00
IFK Eskilstuna
VS
Karlberg
21:00
Nyköping
VS
Huddinge
21:30
Lidingö
VS
Sleipner

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

18:30
Sävedalen
VS
Varbergs GIF
19:00
Husqvarna
VS
Torslanda
19:00
Astrio
VS
Hittarp

44 Argentina - Primera B Metropolitana

01:30
Fénix
VS
Argentino Quilmes
01:30
San Miguel
VS
Acassuso
01:30
Deportivo Armenio
VS
Colegiales
01:30
Dock Sud
VS
Deportivo Merlo
01:30
UAI Urquiza
VS
Talleres Remedios
01:30
Villa San Carlos
VS
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

07:00
Estudiantes de San Luis
VS
Villa Mitre
00:00
Def. de Pronunciamiento
VS
Atlético Paraná
01:00
Sportivo Belgrano
VS
Gimnasia Concepción
01:00
Douglas Haig
VS
Boca Unidos
01:00
Deportivo Camioneros
VS
Cipolletti
01:00
Sol de Mayo
VS
Huracán Las Heras
01:00
Circulo Deportivo
VS
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Liniers Bahía Blanca
VS
Juventud Unida Univ.
01:30
Defensores Belgrano VR
VS
Juventud Antoniana
02:00
Sarmiento Resistencia
VS
CDJU Gualeguaychu
02:00
San Martín Formosa
VS
Sportivo Las Parejas
02:00
Olimpo
VS
Ciudad de Bolívar
02:00
Independiente Chivilcoy
VS
Sansinena
02:00
Argentino Monte Maíz
VS
Sportivo Peñarol
06:00
Unión Sunchales
VS
Gimnasia y Tiro

909440 Cambodia - C-League

15:45
Kirivong Sok Sen Chey
VS
Cambodia Tiger
15:45
Boeung Ket
VS
National Defense
18:30
Phnom Penh Crown
VS
Svay Rieng
18:30
Naga World
VS
Visakha

866998 Fiji - National Football League

08:30
Labasa
VS
Suva

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Seoul E.
VS
Gwangju

98 Australia - Brisbane Premier League

15:00
Bayside United
VS
St George Willawong
15:00
Acacia Ridge
VS
Western Spirit
16:00
Centenary Stormers
VS
The Lakes
16:00
Toowong
VS
Newmarket

98 Australia - Capital Territory

11:45
Woden Weston
VS
Cooma Tigers
12:00
Canberra Olympic
VS
Belconnen United
14:00
Canberra FC
VS
Gungahlin
14:45
Monaro Panthers
VS
O'Connor Knights

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Heegan
VS
M. United
05:00
Gaadiidka
VS
Elman

98 Australia - Npl Western Australia

14:00
Gwelup Croatia SC
VS
Balcatta
14:00
Cockburn City
VS
Perth Glory II
14:00
Floreat Athena
VS
Stirling Lions
14:00
Bayswater City
VS
Perth
14:00
Inglewood United
VS
Armadale
14:00
Sorrento
VS
Perth RedStar

98 Australia - Npl Tasmania

11:15
Devonport City
VS
Launceston City
13:00
Riverside Olympic
VS
Olympia Warriors
13:30
Clarence Zebras
VS
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

15:00
Gold Coast Knights
VS
Moreton Bay United
15:00
Gold Coast United
VS
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Olympic
VS
SC Wanderers
15:00
Queensland Lions
VS
Logan Lightning
15:00
Capalaba
VS
Peninsula Power

153732 India - Calcutta Premier Division A

16:30
Peerless
VS
Tollygunge
16:30
Kidderpore SC
VS
Calcutta Customs
16:30
George Telegraph
VS
Railway
16:30
Bhawanipore
VS
BSS Sprting
16:30
Southern Samity
VS
United

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Energie Cottbus U19
VS
Bremen U19
16:00
Magdeburg U19
VS
Holstein Kiel U19
16:00
BAK 07 U19
VS
St. Pauli U19
17:00
Hansa Rostock U19
VS
Wolfsburg U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
VS
Bonner SC U19
17:00
Stuttgart U19
VS
Heidenheim U19
18:00
Hoffenheim U19
VS
Darmstadt 98 U19
20:00
Verl U19
VS
Bayer Leverkusen U19

251 Italy - PrimaVera 1

15:30
Cagliari U19
VS
Torino U19
16:00
Milan U19
VS
Frosinone U19
21:30
Bologna U19
VS
Inter U19
21:30
Cesena U19
VS
Roma U19

2 Poland - Ekstraliga Women

16:30
Leczna W
VS
Medyk Konin W
17:00
Sportowa Czwórka Radom W
VS
Pogoń Tczew W
18:00
Akademia Piłkarska LG
VS
Śląsk Wrocław W

245 Czech Republic - First League Women

16:00
Horní Heršpice
VS
Plzen W
20:00
Sparta Prague W
VS
Ostrava W

2 Poland - Central Youth League

16:00
Wisla U19
VS
Cracovia U19
16:00
Legia Warszawa U19
VS
Zaglebie U19
17:00
Korona Kielce U19
VS
Raków Częstochowa U19
19:30
Pogon Szczecin U19
VS
Jagiellonia U19
20:00
Lech Poznan U19
VS
Polonia W. U19

65437 Panama - Lpf

08:00
Costa del Este
VS
Independiente
04:00
Árabe Unido
VS
San Francisco
06:15
Sporting San Miguelito
VS
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

12:30
Adelaide Comets
VS
Croydon Kings
16:30
NE MetroStars
VS
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

22:00
KF Llapi
VS
Trepça'89
22:00
Drita
VS
Dukagjini

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Sion II
VS
Naters
21:00
Gossau
VS
Taverne
21:00
Uzwil
VS
Grasshopper II
22:00
Concordia Lausanne
VS
Monthey
22:00
Terre Sainte
VS
Servette II
22:30
Martigny Sports
VS
Vevey Sports
22:30
Weesen
VS
Höngg
23:00
Emmenbrucke
VS
Dornach
23:00
Paradiso
VS
Winterthur II
00:00
Thun II
VS
Neuchâtel Xamax II
01:00
Delémont
VS
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

22:00
St. Gallen II
VS
Basel II
01:00
Biel-Bienne
VS
Luzern II

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Victoria Rosport
VS
Jeunesse d'Esch
00:00
Swift Hesperange
VS
Racing
00:00
Fola Esch
VS
Etzella Ettelbrück

143 Austria - Regionalliga: Mitte

00:00
St. Anna
VS
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

22:30
Mauerwerk
VS
Bruck/Leitha

98 Australia - Northern Nsw

15:30
Cooks Hill United
VS
Edgeworth Eagles

227 Russia - FNL 2 - Group 1

21:00
Alaniya Vladikavkaz II
VS
Spartak Nal'chik

47 Sweden - Elitettan Women

19:00
Uppsala W
VS
Lidköping W
20:00
Norrköping W
VS
Mallbacken W
20:00
Team TG FF W
VS
IFK Sundsvall W
21:00
Gamla Upsala W
VS
Alingsås W
21:00
Jitex W
VS
Älvsjö AIK W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário Nacala
VS
ENH Vilankulo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

18:00
PK-35 Vantaa W
VS
Åland United W
18:00
HPS W
VS
ONS W
19:00
NJS W
VS
PK-35 W
21:00
HJK W
VS
Ilves W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

21:00
Aarau W
VS
Basel W
21:00
Yverdon W
VS
Grasshopper W
22:30
Young Boys W
VS
St. Gallen W
00:00
Rapperswil Jona W
VS
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

18:30
Club Brugge W
VS
St. Liege W
21:00
Eendracht Aalst W
VS
Charleroi
00:00
Mechelen W
VS
Zulte-Waregem W
00:00
OH Leuven W
VS
White Star Woluwé W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
Farum BK W
VS
Brondby W

458 Mexico - Liga Mx Women

07:00
Querétaro W
VS
Atlas W
08:00
Tigres UANL W
VS
Pachuca W
09:05
Tijuana W
VS
Pumas UNAM W
00:00
Cruz Azul W
VS
Necaxa W

3483 USA - USL League One

06:30
Chattanooga Red Wolves
VS
Tormenta

155 Romania - Liga 2

15:00
ASU Poli Timişoara
VS
Brașov Steagul Renașt
15:00
Unirea Dej
VS
CSM Iaşi
15:00
Concordia Chiajna
VS
Dumbrăviţa
15:00
Unirea Slobozia
VS
Metaloglobus
15:00
FCM Baia Mare
VS
Ripensia Timişoara
17:00
SCM Gloria Buzau
VS
CSM Slatina
22:00
Progresul Spartac
VS
Viitorul Şelimbăr
22:45
Şirineaşa
VS
Dinamo Bucureşti

44 Argentina - Reserve League

20:00
Independiente Res.
VS
Godoy Cruz Res.
21:00
Sarmiento Res.
VS
Vélez Sársfield Res.

5 Brazil - Paulista Série B

01:00
Grêmio Prudente
VS
Itararé
02:00
Grêmio Sãocarlense
VS
Inter de Bebedouro

401 Slovakia - Youth League

15:00
Zlaté Moravce U19
VS
Spartak Trnava U19
16:00
Podbrezová U19
VS
DAC U19
16:00
Ružomberok U19
VS
Dukla U19
16:00
Petržalka U19
VS
FC Košice U19
18:00
Pohronie U19
VS
Zemplín Michalovce U19

227 Russia - Premier League Women

14:45
Zvezda 2005 W
VS
CSKA Moscow W
21:00
Rostov W
VS
Lokomotiv Moscow W

1004 Canada - Premier League

00:30
HFX Wanderers
VS
Pacific
06:00
Forge
VS
York9

1796 Iceland - 4. Deild

21:00
Horhur I.
VS
Skallagrímur
21:00
Tindastóll
VS
Stokkseyri
21:30
KÁ Hafnarfjördur
VS
Úlfarnir
23:00
Máni
VS
Hamrarnir

1796 Iceland - 3. Deild

21:00
Kormákur / Hvöt
VS
Vídir
21:00
Dalvík / Reynir
VS
KFS
21:00
Ellidi
VS
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

19:00
Hittisau
VS
Hörbranz
22:00
Fussach
VS
Andelsbuch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

13:00
Bayside United U23
VS
St George Willawong U23
13:00
Acacia Ridge U23
VS
Western Spirit U23
14:00
Centenary Stormers U23
VS
The Lakes U23
14:00
Toowong U23
VS
Newmarket U23

5 Brazil - Copa Rio

01:00
Friburguense
VS
Olaria

80 Chile - Segunda División

02:00
San Antonio Unido
VS
Deportes Limache
02:00
Real San Joaquín
VS
Iberia
03:00
Trasandino
VS
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

19:00
Fortuna Sittard W
VS
FC Mönchengladbach W
19:00
SGS Essen W
VS
ADO Den Haag W
20:00
Montauban W
VS
Soyaux W
21:30
Stade de Reims W
VS
Dijon W
05:00
Werder Bremen W
VS
Union Berlin W

1796 Iceland - 1. Deild Women

23:00
Fjardab Höttur Leiknir W
VS
Tindastóll W

1233 Finland - Kolmonen

18:00
KJP
VS
RPS Lions
19:00
MYPA
VS
STPS

99474 World - Club Friendlies 3

23:00
Anorthosis
VS
Paphos

99474 World - Club Friendlies 4

15:00
Navalcarnero
VS
Rayo Vallecano II
15:30
Melilla
VS
Real Murcia
15:30
Unión Adarve
VS
Las Rozas
15:30
Atlético Madrid II
VS
UCAM Murcia
16:30
Amorebieta
VS
Sestao River
17:00
Gimnástica Segoviana
VS
Real Ávila
17:00
Langreo
VS
Llanera
17:00
Real Avilés
VS
Atlético Tordesillas
17:00
Athletic Club II
VS
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00
Athletic Club II
VS
Gimnástica Torrelavega
22:00
Pro Patria
VS
Renate
22:00
Vis Pesaro
VS
Gubbio
22:00
San Donato Tavarnelle
VS
Sporting Trestina
00:00
Teruel
VS
Castellón
00:00
Real Sociedad II
VS
Arenas de Getxo
00:00
Real Murcia
VS
Mallorca II
00:00
Sabadell
VS
Europa
00:00
Guijuelo
VS
Salamanca CF UDS
00:00
นูมานเซีย
VS
Real Madrid II
00:00
Leganés II
VS
อัลกอร์กอน
00:30
Mar Menor
VS
Atlético Pulpileño
00:30
Racing Ferrol
VS
Compostela
01:00
Espanyol II
VS
Sant Andreu
01:00
Villanovense
VS
Real Betis II
01:30
Don Benito
VS
Merida
01:30
CD Badajoz
VS
คอร์โดบา
01:30
San Fernando CD
VS
Toledo

212 Belarus - Second Division - Brest Region

18:00
Ivanovo
VS
Krechet
19:00
Euroexport
VS
DYuSSh-3 Pinsk
20:30
Niva
VS
Luninets

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

19:00
Zhlobin
VS
Leskhoz
19:00
Bumprom
VS
Vertykal
20:00
DYuSSh-2 Rechitsa
VS
Mozyr NPZ
21:00
Svetlogorsk
VS
Vetka DYuSSh
21:00
Iput DYuSSh
VS
Dnepr Rogachev

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
Chayka Zelva
VS
Smena Vawkavysk
22:00
Svislach
VS
Grodnensky
22:00
Schuchin
VS
FSK Dyatlovo

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

22:00
Urozhaynaya
VS
Tarpeda

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

20:00
SOZh Krichev
VS
Zarya Krugloe
21:00
Niva Chausy
VS
Krasnopole
21:00
Gorki
VS
Kirovsk

1161 Scotland - Football League - Highland League

21:00
Banks O Dee FC
VS
Keith
21:00
Brechin City
VS
Buckie Thistle
21:00
Clachnacuddin
VS
Turriff United
21:00
Forres Mechanics
VS
Huntly
21:00
Inverurie Loco Works
VS
Formartine United
21:00
Lossiemouth
VS
Wick Academy
21:00
Nairn County
VS
Deveronvale
21:00
Rothes
VS
Brora Rangers
21:00
Strathspey Thistle
VS
Fraserburgh

227 Russia - FNL 2 - Group 2

22:00
Baltika BFU
VS
Rodina Moskva III

227 Russia - FNL 2 - Group 3

19:00
Ryazan
VS
Arsenal Tula II
21:00
Kaluga
VS
Znamya Noginsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

19:00
Tervarit-j
VS
Roi United
19:00
PonPa
VS
KePS