lsm99

ตารางบอล 21 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

20:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
VS
เชลซี
20:00
เวสต์แฮม
VS
ไบรท์ตัน
22:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

18:00
บริสตอลซิตี
VS
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

18:00
Whickham
VS
Sunderland RCA
19:00
Biggleswade
VS
Cambridge City
21:00
FC Romania
VS
Heybridge Swifts
21:00
Romford
VS
Takeley
21:00
Dunstable Town
VS
West Essex
21:00
Bury AFC
VS
Widnes

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

17:15
โกรนิงเงิน
VS
Go Ahead Eagles
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
VS
อาแจกซ์
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

17:15
วีวีวี เวนโล
VS
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VS
FC Köln
22:30
VfL Bochum 1848
VS
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

18:00
สตราส์บูร์ก
VS
แร็งส์
20:00
อองเช่ร์
VS
แบรสต์
20:00
Clermont
VS
นีซ
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Auxerre
20:00
ตูลูส
VS
ลอริยองต์
22:05
แรนส์
VS
Ajaccio
01:45
ลีลล์
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
เอ็มโปลี
VS
ฟิออเรนติน่า
23:30
นาโปลี
VS
Monza
01:45
อตาลันต้า
VS
เอซี มิลาน
01:45
โบโลญญ่า
VS
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

22:30
แอธเลติก บิลเบา
VS
บาเลนเซีย
00:30
แอตเลติโก มาดริด
VS
บียาร์เรอัล
03:00
เรอัล โซเซียดาด
VS
FC Barcelona

479 เจลีก

17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
VS
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
VS
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก

18:00
PT Prachuap FC
VS
Nakhonratchasima Mazda FC
18:30
SCG Muangthong United
VS
ลำปาง เอฟซี
18:30
Lamphun Warrior
VS
Singha Chiangrai United
19:00
Khonkaen United
VS
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

17:30
Krabi
VS
ตราด เอฟซี
18:00
Nakhon Si Thammarat
VS
Raj Pracha
18:30
แพร่ ยูไนเต็ด
VS
อุดรธานี เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
VS
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

20:00
เอธิโอเปีย
VS
ยูกันดา

462 England - Wsl 2 Women

18:30
Durham W
VS
Sunderland W
18:30
Millwall W
VS
Crystal Palace W
20:00
Blackburn Rovers W
VS
Sheffield Utd W
20:30
Coventry United W
VS
Bristol City W
22:30
Birmingham W
VS
Lewes W

462 England - Non League Premier: Isthmian

21:00
Kingstonian
VS
Enfield Town

11 บุนเดิสลีกา 2

18:30
SpVgg Greuther Fürth
VS
Kaiserslautern
18:30
Heidenheim
VS
DSC Arminia Bielefeld
18:30
Hansa Rostock
VS
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

18:00
VfB Oldenburg
VS
Verl
19:00
Meppen
VS
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

19:00
Phönix Lübeck
VS
Schwarz-Weiß Rehden
19:00
Holstein Kiel II
VS
Weiche Flensburg
19:00
Kickers Emden
VS
Eintracht Norderstedt
19:00
St. Pauli II
VS
BW Lohne
19:00
Werder Bremen II
VS
Atlas Delmenhorst
20:00
Drochtersen / Assel
VS
Hamburger SV II
20:00
Borussia Hildesheim
VS
VfB Lübeck
20:00
Bremer SV
VS
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

18:00
Carl Zeiss Jena
VS
Greifswalder FC
18:00
BAK '07
VS
Germania Halberstadt
18:00
Lichtenberg
VS
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

19:00
TuS RW Koblenz
VS
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

19:00
Düren Merzenich
VS
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

19:00
Sonnenhof Großaspach
VS
CfR Pforzheim
20:00
Offenburger FV
VS
Hollenbach
20:00
Rielasingen-Arlen
VS
Mutschelbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

20:00
Ammerthal
VS
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

19:30
Rugenbergen
VS
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

20:00
Viktoria Griesheim
VS
FC 1906 Erlensee
20:00
Neuhof
VS
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Eddersheim
VS
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

20:00
Wegberg-Beeck
VS
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Borussia Freialdenhoven
VS
VfL Vichttal
20:00
Siegburger SV
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Pesch
VS
BCV Glesch / Paffendorf
20:30
Eintracht Hohkeppel
VS
Hennef 05
20:30
FC BW Friesdorf
VS
Fortuna Köln II

11 โอเบอร์ลีกา

19:30
MSV Düsseldorf
VS
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Schonnebeck
VS
Velbert
20:00
Cronenberger SC
VS
Homberg
20:00
SF Hamborn
VS
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Kray
VS
Kleve
20:00
SF Baumberg
VS
Union Nettetal
20:00
TVD Velbert
VS
SC St. Tönis

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

20:00
Germania Egestorf
VS
LSK Hansa
20:00
Papenburg
VS
HSC Hannover
20:00
Rotenburger SV
VS
FT Braunschweig
20:00
Eintracht Celle
VS
Lupo-Martini
20:00
Bersenbrück
VS
Arminia Hannover
20:00
Ahlerstedt / Ottendorf
VS
Pattensen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

19:00
FC Frankfurt
VS
CFC Hertha
19:00
Makkabi
VS
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

19:00
SC Freital
VS
An der Fahner Höhe
19:00
Ludwigsfelder FC
VS
VfL Halle
19:00
Westerhausen
VS
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

19:00
Karbach
VS
Koblenz
20:00
Pirmasens
VS
Jagersburg
20:30
TuS Kirchberg
VS
Gonsenheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

19:00
Todesfelde
VS
Heider SV
19:00
Lubeck II
VS
Inter Türkspor Kiel
19:00
Eichede
VS
Eckernforder SV
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
VS
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

20:00
Eintracht Rheine
VS
Paderborn 07 II
20:00
Westfalia Rhynern
VS
Sprockhövel
20:00
Gievenbeck
VS
Delbrücker SC
20:00
Preußen Münster II
VS
Vreden
20:00
Sportfreunde Lotte
VS
Ennepetal
20:15
Schermbeck
VS
Sportfreunde Siegen
20:30
Finnentrop / Bamenohl
VS
Erndtebrück
23:00
ASC Dortmund
VS
Bövinghausen

2454 Albania - Superliga

22:00
Laçi
VS
Teuta Durrës
22:00
Bylis Ballsh
VS
Kastrioti Krujë

919 Armenia - Premier League

23:00
Pyunik
VS
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

22:00
Rapid Vienna
VS
Hartberg
22:00
Ried
VS
Wattens
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

15:30
Vorwärts Steyr
VS
Grazer AK
15:30
Sturm Graz II
VS
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Premier League

21:00
Kapaz
VS
Qabala
23:30
Zira
VS
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

17:00
Smorgon
VS
Gomelzheldortrans
19:00
FC Ostrovets
VS
Volna
21:00
Osipovichy
VS
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

18:30
คลับ บรูกก์
VS
Kortrijk
21:00
Zulte-Waregem
VS
Sporting Charleroi
23:30
Standard Liège
VS
OH Leuven
02:00
Mechelen
VS
Westerlo

556 Belgium - First Division B

21:00
Lommel United
VS
RSC Anderlecht II
01:00
Lierse Kempenzonen
VS
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

22:30
Posusje
VS
Igman Konjic

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

22:00
Vis Kosova
VS
Travnik
22:00
GOSK Gabela
VS
Gradina Srebrenik
22:00
TOSK Tesanj
VS
Rudar Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

22:45
CSKA 1948 Sofia
VS
Lokomotiv Sofia 1929
01:00
Septemvri Sofia
VS
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Sloboda Mrkonjic Grad
VS
Tekstilac Derventa
22:00
Podrinje Janja
VS
Krupa na Vrbasu
22:00
Sloboda Novi Grad
VS
Kozara Gradiska
01:30
Modrica
VS
Omarska

266 Croatia - 1. HNL

23:55
Istra 1961
VS
Rijeka
02:05
Hajduk Split
VS
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Zlín
VS
Jablonec
21:00
Slovan Liberec
VS
České Budějovice
21:00
Sigma Olomouc
VS
Slovácko
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

15:30
Sparta Praha II
VS
Vlašim
22:00
Táborsko
VS
Chrudim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

19:00
Nordsjælland
VS
Silkeborg
21:00
Randers
VS
Viborg
23:00
AaB
VS
Brøndby

320 Denmark - First Division

18:00
Næstved
VS
Nykøbing
19:00
Fredericia
VS
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

22:00
Nõmme Kalju
VS
Tammeka
22:45
Kuressaare
VS
Levadia

1233 Finland - Veikkausliiga

20:00
Oulu
VS
Inter Turku
20:00
Haka
VS
HJK
22:30
Mariehamn
VS
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

22:30
MP
VS
KPV

125 Greece - Super League

00:00
Panathinaikos
VS
Ionikos
00:30
Aris
VS
Levadiakos
02:00
โอลิมเปียกอส
VS
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Paksi SE
VS
เฟเรนซ์วารอส
22:00
MOL Vidi
VS
Újpest
22:55
Zalaegerszegi TE
VS
Várda SE
01:00
Vasas
VS
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

22:30
Gyirmót
VS
MTE 1904
22:30
Tiszakecske
VS
Nyíregyháza Spartacus
22:30
Soroksár SC
VS
Győri ETO
22:30
Szentlőrinc SE
VS
Békéscsaba
00:00
MTK
VS
Budafoki MTE
00:00
Kazincbarcika
VS
Kozarmisleny
00:00
Ajka
VS
Csákvári TK
00:00
Siófok
VS
Szombathelyi Haladás
00:00
Szeged 2011
VS
Dorogi

1796 Iceland - Pepsideild

00:00
ÍA
VS
ÍBV
02:15
Stjarnan
VS
KA

1796 Iceland - 2. Deild

21:00
ÍR
VS
Fjardabyggd / Leiknir
21:00
Höttur / Huginn
VS
Haukar
21:00
Thróttur Reykjavík
VS
Reynir
21:00
Magni
VS
Víkingur Ólafsvík
21:00
KF
VS
Ægir
21:00
Njardvík
VS
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

01:00
Shamrock Rovers
VS
Dundalk

802 Israel - Ligat ha'Al

00:15
Maccabi Tel Aviv
VS
Maccabi Bnei Raina

251 Italy - Serie B

01:45
กายารี่
VS
Cittadella
01:45
Cosenza
VS
Modena
01:45
โฟรซิโนเน่
VS
เบรสชา
01:45
Pisa
VS
Como
01:45
Südtirol
VS
Venezia
01:45
Ternana
VS
Reggina

748 Latvia - Virsliga

19:00
Auda
VS
Riga
21:30
Rīgas FS
VS
Valmiera

748 Latvia - First Liga

19:00
Smiltene
VS
Progress / AFA Olaine
21:00
FS Jelgava
VS
Rēzekne / BJSS
23:00
Skanste
VS
Tukums II

57142 Macedonia FYR - First League

22:00
Sileks
VS
Skopje
22:00
Akademija Pandev
VS
Skendija 79
22:00
Struga
VS
Rabotnicki
22:00
Tikves
VS
Bregalnica Stip
22:00
Renova
VS
Shkupi

2756 Malta - Premier League

23:30
Valletta
VS
Hibernians

2345 Moldova - National Division

22:00
Dacia-Buiucani
VS
Milsami
00:00
CSF Bălți
VS
Sheriff

998 Montenegro - First League

01:00
Dečić
VS
Rudar

998 Montenegro - Second League

22:00
Grbalj
VS
Igalo
01:00
Bokelj
VS
Nikšić
01:00
Zeta
VS
Berane
01:00
Mladost Ljeskopolje
VS
Mladost DG
01:00
Kom
VS
Otrant-Olympic

491 Northern Ireland - Premiership

20:00
Newry City AFC
VS
Linfield

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Haugesund
VS
Molde
23:00
Lillestrøm
VS
Sandefjord
23:00
Strømsgodset
VS
Jerv
23:00
Vålerenga
VS
Tromsø
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค
VS
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

20:00
Sandnes Ulf
VS
Stjørdals-Blink
20:00
Stabæk
VS
Start

2 Poland - Ekstraklasa

20:00
Zagłębie Lubin
VS
Radomiak Radom
22:30
Piast Gliwice
VS
Stal Mielec

2 Poland - 1. Liga

17:40
Arka Gdynia
VS
Odra Opole
20:00
Zagłębie Sosnowiec
VS
Chrobry Głogów
23:00
Resovia Rzeszów
VS
Katowice

20 พรีเมียรา ลีกา

21:30
Casa Pia
VS
Boavista
00:00
บราก้า
VS
Marítimo
02:30
Portimonense
VS
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

17:00
Feirense
VS
Leixões
20:00
Nacional
VS
Mafra
21:30
Porto II
VS
UD Oliveirense

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

19:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
VS
Akhmat Grozny
21:30
เซนิต
VS
Torpedo Moskva
00:00
คราสโนดาร์
VS
Orenburg

227 Russia - FNL

16:45
Volga Ulyanovsk
VS
Rubin Kazan'
17:00
Yenisey
VS
Shinnik
20:00
Ufa
VS
Volgar Astrakhan
21:00
KAMAZ
VS
Akron
22:00
Neftekhimik
VS
Veles
22:00
Baltika
VS
Krasnodar II
23:00
Makhachkala
VS
SKA Khabarovsk
00:00
Urozhay
VS
Alaniya Vladikavkaz
00:00
Rodina Moskva
VS
Arsenal Tula

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

21:00
เซลติก
VS
Hearts

296 Serbia - Super Liga

23:00
Radnik Surdulica
VS
Radnički Niš
23:00
Bačka Topola
VS
Mladost Novi Sad
00:30
Partizan
VS
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

00:00
Metalac GM
VS
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - Fortuna Liga

01:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

15:30
Šamorín
VS
Komárno
15:30
Petržalka akadémia
VS
Pohronie

1638 Slovenia - 1. SNL

22:30
Maribor
VS
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

22:00
Grosuplje
VS
Rogaška
22:00
Dekani
VS
Dob
01:15
Rudar Velenje
VS
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
เลกาเนส
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
VS
FC Cartagena
03:00
เตเนริเฟ
VS
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Värnamo
VS
Elfsborg
20:00
Mjällby
VS
มัลโม่
22:30
Norrköping
VS
AIK
22:30
GIF Sundsvall
VS
Helsingborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

18:00
AIK W
VS
Umea W
20:00
Hammarby W
VS
Djurgarden W
20:00
Linkoping W
VS
Brommapojkarna W

47 Sweden - Superettan

18:00
AFC Eskilstuna
VS
Utsikten
18:00
Trelleborg
VS
Dalkurd
20:00
Halmstad
VS
Västerås SK
20:00
Brage
VS
Öster

47 Sweden - Ettan: North

19:00
Umeå
VS
Motala

47 Sweden - Ettan: South

21:00
Trollhättan
VS
Lund
21:00
Åtvidaberg
VS
Olympic

62 Switzerland - Swiss Cup

19:00
Widnau
VS
Bellinzona
19:00
Cham
VS
Zürich
19:30
Muri
VS
Winterthur
20:00
Compesières
VS
Étoile Carouge
20:00
Linth
VS
ลูกาโน
20:00
Gland
VS
Lausanne Sport
20:00
Ibach
VS
FC Schaffhausen
20:00
Subingen
VS
Köniz
21:00
Allschwil
VS
บาเซิ่ล
21:00
Rorschach
VS
St. Gallen
21:00
ASI Audax-Friul
VS
Neuchâtel Xamax
21:00
Bosporus
VS
Breitenrain
21:30
Gambarogno - Contone
VS
Kriens
22:00
Schoenberg
VS
ยังบอยส์
22:30
Wiedikon
VS
Rapperswil-Jona

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15
อิสตันบูล บีบี
VS
Kayserispor
01:45
เบซิคตัส
VS
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

20:30
Keçiörengücü
VS
Bodrumspor
21:00
Pendikspor
VS
Altay
23:15
Yeni Malatyaspor
VS
Adanaspor
01:45
Göztepe
VS
BB Erzurumspor

44 Argentina - Superliga

23:00
Lanús
VS
Arsenal de Sarandi
01:30
Godoy Cruz
VS
Independiente
04:00
River Plate
VS
Central Cordoba SdE
06:30
Defensa y Justicia
VS
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

23:10
Almirante Brown
VS
Atletico Mitre
01:00
Deportivo Madryn
VS
Nueva Chicago
01:00
Gimnasia Jujuy
VS
Ferro Carril Oeste
01:10
Chaco For Ever
VS
Chacarita Juniors
01:30
San Telmo
VS
Brown de Adrogué
01:50
Deportivo Morón
VS
Deportivo Maipú
02:30
Estudiantes Río Cuarto
VS
Almagro

5 Brazil - Serie A

21:00
Juventude
VS
Botafogo
02:00
Palmeiras
VS
ฟลาเมงโก
04:00
Bragantino
VS
Ceará
04:00
Fortaleza
VS
Corinthians
04:00
Atlético GO
VS
Cuiabá
04:00
Athletico PR
VS
América Mineiro
05:00
Santos
VS
São Paulo

5 Brazil - Serie B

02:00
Grêmio
VS
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

21:00
Botafogo SP
VS
Volta Redonda
02:00
Vitória
VS
Paysandu
05:00
Aparecidense
VS
Mirassol

80 Chile - Primera B

02:00
Santiago Wanderers
VS
Copiapó
02:00
Deportes Iquique
VS
Fernández Vial

80 Chile - Chilean Cup

23:00
Curicó Unido
VS
Antofagasta
04:30
Colo-Colo
VS
Ñublense

353 Colombia - Liga BetPlay

08:15
Independiente Medellín
VS
Santa Fe
03:30
América de Cali
VS
Junior FC
05:35
Unión Magdalena
VS
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

03:00
Fortaleza CEIF
VS
Atlético
03:30
Cúcuta Deportivo
VS
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

07:00
Santos de Guápiles
VS
Herediano
09:00
Deportivo Saprissa
VS
Pérez Zeledón
09:15
San Carlos
VS
Grecia
04:00
Guanacasteca
VS
Alajuelense
05:00
Puntarenas
VS
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

08:00
Macará
VS
Aucas
01:00
Delfin
VS
Mushuc Runa
03:30
Universidad Católica
VS
9 de Octubre
06:00
Emelec
VS
Deportivo Cuenca

53128 Guatemala - Liga Nacional

07:00
Mixco
VS
Xelajú
07:00
Antigua GFC
VS
Achuapa
09:00
Comunicaciones
VS
Municipal
01:15
Malacateco
VS
Cobán Imperial
04:00
Guastatoya
VS
Santa Lucia
06:00
Xinabajul
VS
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

09:00
Marquense
VS
Catarina
00:00
San Juan
VS
San Pedro
00:00
Deportivo Sanarate
VS
Comunicaciones II
00:00
Aurora
VS
Peten
01:00
Coatepecano IB
VS
Solola
04:45
Juventud Pinulteca
VS
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

07:05
Atlas
VS
Puebla
07:05
มอนเตอร์เรย์
VS
Tigres UANL
09:05
Juárez
VS
Mazatlán
09:05
América
VS
Cruz Azul
00:00
Pumas UNAM
VS
Santos Laguna
05:00
Atlético San Luis
VS
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

07:00
Real Estelí
VS
UNAN Managua
04:00
Matagalpa
VS
Managua
05:00
Walter Ferreti
VS
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

02:30
Nacional Asunción
VS
Libertad
05:00
Cerro Porteño
VS
Guaraní

338 Peru - Primera Division

23:00
Alianza Lima
VS
Sport Huancayo
01:00
Carlos Stein
VS
Melgar
01:15
César Vallejo
VS
Carlos Mannucci
03:00
ADT
VS
Universitario
03:30
Universidad San Martín
VS
Sporting Cristal
06:00
Deportivo Binacional
VS
Sport Boys

338 Peru - Segunda Division

01:00
Unión Comercio
VS
Deportivo Coopsol
03:00
Real Garcilaso
VS
Santos
03:00
Alfonso Ugarte Puno
VS
Santa Rosa PNP
03:00
Alianza Universidad
VS
Juan Aurich
03:30
Comerciantes Unidos
VS
Union Huaral
03:30
Sport Chavelines Juniors
VS
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

21:15
Defensor Sporting
VS
Boston River

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
VS
Austin
07:00
Inter Miami
VS
โตรอนโต้ เอฟซี
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
VS
ฮิวสตัน ไดนาโม
09:00
รีล ซอลต์ เลค
VS
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
VS
ลอสแอนเจลิส
05:00
ชิคาโก ไฟร์
VS
นิวยอร์กซิตี
05:48
โคลัมบัส ครูว์
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
Charlotte
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:55
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
VS
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

07:30
Memphis 901
VS
Birmingham Legion
07:30
Tulsa Roughnecks
VS
Indy Eleven
08:00
San Antonio
VS
Rio Grande Valley
08:00
Colorado Springs
VS
Tampa Bay Rowdies
08:00
New Mexico United
VS
Monterey Bay
08:30
El Paso Locomotive
VS
San Diego Loyal
09:30
LA Galaxy II
VS
Charleston Battery
09:30
Las Vegas Lights
VS
Sacramento Republic

146 South Africa - Premier League

20:00
Royal AM
VS
Marumo Gallants FC
22:30
SuperSport United
VS
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

02:00
Al Ahly
VS
Ismaily

26833 Grenada - Premier Division

06:15
Hard Rock
VS
St. John's
06:15
Camerhogne
VS
Mt. Rich

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

18:00
Mtibwa Sugar
VS
Ruvu Shooting
20:00
Polisi Tanzania
VS
KMC
20:00
Singida Big Stars
VS
Mbeya City
23:00
Azam
VS
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

20:00
Nchanga Rangers
VS
Buildcon
20:00
Nkana
VS
Kabwe Warriors

5618 China PR - Super League

18:00
Wuhan Yangtze
VS
Henan Jianye
18:00
Shandong Luneng
VS
Chengdu Rongcheng
18:30
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
VS
Shenzhen
18:30
Shanghai Shenhua
VS
Tianjin Teda

5618 China PR - FA Cup

14:30
Heilongjiang Lava Spring
VS
Qingdao Jonoon
14:30
Nantong Zhiyun
VS
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Zhenjiang Huasa
VS
Shenyang Urban
15:00
Shaanxi Chang'an
VS
Guangxi Baoyun
15:00
Sichuan
VS
Beijing BG

712 Korea Republic - K-League 1

16:00
Seoul
VS
Seongnam
17:00
Sangju Sangmu
VS
Ulsan

712 Korea Republic - National League

15:00
Yangju Citizen
VS
Paju Citizen
17:00
Hwaseong
VS
Pocheon
17:00
Cheonan City
VS
Mokpo City

3995 Malaysia - Premier League

16:00
Kelantan
VS
Terengganu City II
19:15
PDRM
VS
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Perak
VS
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

19:15
Pahang
VS
Terengganu
20:00
Selangor
VS
MISC

69697 Vietnam - V-League 2

16:00
Hue
VS
Pho Hien
17:00
Sanna Khanh Hoa
VS
Dak Lak
17:00
Bình Phước
VS
Quang Nam
18:00
Can Tho
VS
Bà Ria Vũng Tàu

44 Argentina - Primera C

01:30
Victoriano Arenas
VS
Atlas
01:30
Luján
VS
Excursionistas
01:30
Argentino Merlo
VS
Deportivo Español
01:30
General Lamadrid
VS
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

01:30
Defensores de Cambaceres
VS
Sportivo Barracas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

19:00
DEM
VS
GVV Unitas
19:00
USV Hercules
VS
Dongen
19:00
UDI '19
VS
TOGB
19:00
OSS '20
VS
Gemert
19:00
HV & CV Quick
VS
VVSB
19:00
JOS Watergraafsmeer
VS
Blauw Geel '38
19:30
HSC '21
VS
Baronie
19:30
Groene Ster
VS
ADO '20
19:30
UNA
VS
OJC Rosmalen

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

02:00
Atlético Palmaflor
VS
Always Ready
04:15
Blooming
VS
Guabirá

556 Belgium - Provincial-Brabant

20:00
BX Brussels
VS
Tubize II
20:00
Kosova Schaerbeek
VS
NSeth Berchem
20:00
Union Lasne-Ohain
VS
Sporting Bruxelles
20:00
Genappe
VS
Etterbeek
20:00
Stockel
VS
Saint-Josse
20:00
AFC Evere
VS
Stade Everois
20:00
Grez-Doiceau
VS
Saint-Michel

556 Belgium - Provincial-Hainaut

20:00
Montignies
VS
Flenu
20:00
Ransart
VS
Hornu
20:00
Soignies Sports
VS
Courcelles
20:00
Albert Quevy-Mons II
VS
PAC Buzet
20:00
Solre-sur-Sambre
VS
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

20:00
Ougrée
VS
Mélen-Micheroux
20:00
Elsautoise
VS
Etoile de Faimes
20:00
UCE Liège
VS
Wanze / Bas-Oha
20:00
Sprimont-Comblain II
VS
Ster-Francorchamps
22:00
Beaufays
VS
Aubel
22:30
FC Du Geer
VS
Hombourg

556 Belgium - Provincial-Namur

20:00
St-Hadelin-Haversin
VS
Nismes
20:00
Biesme
VS
Spy
20:00
Flavion-Morialmé
VS
Condruzien
20:00
Meux II
VS
Evelette-Jallet

224 Bulgaria - 3. League Northeast

22:00
Dunav ot Ruse II
VS
Chernomorets Balchik
22:00
Chernolomets
VS
Spartak Varna II
22:00
Lokomotiv Ruse
VS
Ludogorets III
22:00
Ustrem Donchevo
VS
Septemvri Tervel
22:00
Botev Novi Pazar
VS
Riltsi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

15:15
Admira Praha
VS
Viktoria Plzen II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
VS
Slovan Velvary
15:15
Hradec Kralove II
VS
Ústí nad Labem
16:00
Teplice II
VS
Mlada Boleslav II
22:00
Povltava FA
VS
Dukla Praha II
22:00
Sokol Zápy
VS
Kolín

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

15:15
Banik Ostrava II
VS
Velké Meziříčí
15:15
Uničov
VS
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

15:30
Jiskra Domažlice II
VS
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

15:15
Meteor Praha
VS
Český Brod
19:30
Admira Praha II
VS
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

15:15
Slovan Liberec II
VS
FK Brandys nad Labem
22:00
Hlinsko
VS
Dobrovice
22:00
Benatky nad Jizerou
VS
Cidlina Novy Bydzov
22:00
Pěnčín-Turnov
VS
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

15:15
Slavičín
VS
Viktorie Přerov
21:30
Šumperk
VS
Sternberk
21:30
Tatran Všechovice
VS
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

21:30
Žďár nad Sázavou
VS
Stara Rise
21:30
Dálnice Speřice
VS
Velka Bites
21:30
Sokol Tasovice
VS
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

17:00
GVI
VS
KFUM Roskilde
19:00
Brønshøj
VS
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

19:00
KFUM
VS
VB 1968
20:15
Næstved II
VS
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

19:00
Ringkøbing
VS
Otterup

1233 Finland - Kakkonen

22:30
Futura
VS
KuPS Ak.
22:30
GBK
VS
JJK
22:30
JBK
VS
JS Hercules

674 Hungary - NB 3: Nyugati

16:00
Zalaegerszegi TE II
VS
Érdi VSE
16:00
Puskás II
VS
Zsambeki SK
16:00
Gyori ETO II
VS
Kelen
22:00
Csornai SE
VS
Veszprém
22:30
Balatonfuredi
VS
Mori SE
22:30
Tatabánya
VS
Bicskei
22:30
Komárom
VS
Videoton II
22:30
III. Kerületi TUE
VS
Nagykanizsai ULE
22:30
Teskánd
VS
Budaörs
00:00
Kaposvári Rákóczi
VS
Gyirmót II

1578 Norway - 2. Division - Group 1

23:00
Staal Jørpeland
VS
Odd II

1578 Norway - 2. Division - Group 2

22:30
Asker
VS
Tromsdalen
23:00
Ullensaker / Kisa
VS
Gjøvik-Lyn

2 Poland - 2. Liga East

20:00
Radunia Stężyca
VS
Jastrzębie

296 Serbia - Srpska Liga - East

22:00
SFS Borac
VS
Pčinja Trgovište
22:00
Radnički Pirot
VS
Meševo
22:00
Brzi Brod
VS
Timočanin
22:00
Buducnost Popovac
VS
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

16:00
Polet Ljubić
VS
Sloga Bajina Basta
22:00
Mihajlovac 1934
VS
Tutin
22:00
Radjevac Krupanj
VS
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

21:30
Galanta
VS
Vrakuňa
21:30
Beluša
VS
Jednota Banova

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

19:00
Gauthiod
VS
Kumla
20:00
Yxhult
VS
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

19:00
Akropolis
VS
Järfälla
19:00
Uppsala
VS
Korsnäs IF FK
22:00
IFK Österåker
VS
Rågsved

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

19:00
Asarum
VS
Högsby
19:00
Rosengård
VS
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

19:00
Smedby
VS
Enskede
22:00
Syrianska
VS
Arameiska / Syrianska
22:00
Värmbols
VS
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

19:00
Vastra Frolunda
VS
Ullared
19:00
Eskilsminne
VS
Hoganas

44 Argentina - Torneo Federal A

08:00
Central Norte
VS
Crucero del Norte

144816 Belize - Premier League

08:30
Altitude
VS
Hankook Verdes
08:30
Belmopan Bandits
VS
San Pedro Pirates
05:00
Port Layola
VS
Wagiya
05:00
Progresso
VS
Benque

866998 Fiji - National Football League

10:00
Rewa
VS
Navua

462 England - Premier League 2 Divison Two

19:00
Derby County U21
VS
Sunderland U21
20:00
Norwich City U21
VS
Newcastle United U21

712 Korea Republic - K League 2

16:00
Daejeon Citizen
VS
Anyang
18:00
Gimpo
VS
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

21:25
UAE W
VS
Syria W

98 Australia - Brisbane Premier League

14:00
Mt Gravatt Hawks
VS
Pine Hills

98 Australia - New South Wales

12:00
Sydney Olympic
VS
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

02:00
Corinthians U20
VS
América Mineiro U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Midnimo
VS
Elman
05:00
Heegan
VS
Banadir

98 Australia - Npl Tasmania

13:30
Kingborough Lions
VS
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

12:00
Brisbane City
VS
Brisbane Roar II

41 Europe - Champions League Women

16:00
St. Polten W
VS
Dinamo-BGU W
16:00
Birkirkara W
VS
Glentoran BU W
16:00
Pomurje
VS
Hayasa W
16:00
Lanchkhuti
VS
Split
16:00
Slovacko W
VS
Breidablik W
16:00
Sturm Graz W
VS
Tomiris Turan W
17:00
Anenii Noi
VS
Hajvalia W
17:00
Gintra W
VS
UKS SMS Lodz W
18:00
Ajax W
VS
Eintracht Frankfurt W
18:00
Servette Chênois W
VS
Glasgow City W
20:30
PAOK W
VS
Rangers W
20:30
Flora W
VS
Racing W
21:30
Zurich W
VS
Apollon W
22:00
SFK 2000
VS
Ol. Cluj W
22:00
Minsk FK W
VS
Trondheims-Ørn W
22:00
Lokomotiv Stara Zagora W
VS
Ljuboten W
22:30
Valur W
VS
Shelbourne W
23:00
BIIK Kazygurt
VS
Zhilstroy-2 2 W
23:00
RSC Anderlecht W
VS
KuPS W
23:00
FC Twente W
VS
SL Benfica W
23:00
Vllaznia W
VS
Spartak Myjava W
23:00
Fortuna Hjorring W
VS
Kristianstads W
00:00
Paris W
VS
Roma W
00:00
Subotica W
VS
Brann W
01:30
Juventus W
VS
Kiryat Gat W
01:30
Swansea W
VS
Ferencváros W
02:00
Manchester City W
VS
Real Madrid W
02:00
Klaksvik W
VS
SFK Rīga W

11 Germany - Junioren Bundesliga

16:00
Hertha Zehlendorf U19
VS
Meppen U19
16:00
Oberhausen U19
VS
Viktoria Köln U19
16:00
Dusseldorf U19
VS
Duisburg U19
16:00
Schalke 04 U19
VS
RW Essen U19
16:00
Eintracht Trier U19
VS
Augsburg U19
16:00
Unterhaching U19
VS
Bayern U19
17:00
Dresden U19
VS
Viktoria Berlin U19
17:00
Karlsruher U19
VS
Freiburg U19
18:00
Bochum U19
VS
Preussen Munster U19
18:00
Paderborn U19
VS
Koln U19
18:00
Hilden U19
VS
Borussia Dortmund U19
18:00
Nurnberg U19
VS
Ingolstadt U19
18:00
Astoria Walldorf U19
VS
Mainz U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
VS
Reutlingen U19
19:00
Hannover U19
VS
Hertha U19
19:00
Union Berlin U19
VS
Hamburger SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

19:30
Empoli U19
VS
Atalanta U19
21:30
Udinese U19
VS
Fiorentina U19
23:30
Sampdoria U19
VS
Verona U19

2 Poland - Ekstraliga Women

17:00
Pogoń Szczecin W
VS
UJ Krakow W

245 Czech Republic - First League Women

15:30
Dukla Prague W
VS
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

17:00
Śląsk Wrocław U19
VS
Gornik Z. U19
17:00
Legnica U19
VS
Escola Varsovia U19
22:00
Arka Gdynia U19
VS
Lechia Gdańsk U19

65437 Panama - Lpf

08:30
Tauro
VS
Azuero
04:00
Veraguas
VS
Alianza
06:30
Atlético Chiriquí
VS
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

12:00
Adelaide City
VS
Campbelltown City

122 Kosovo - Superliga

22:00
Ferizaj
VS
Prishtina
22:00
Gjilani
VS
Malisheva
01:00
KF Ballkani
VS
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

12:00
Avondale Heights
VS
South Melbourne
12:00
Dandenong City
VS
Bentleigh Greens
12:00
Eastern Lions
VS
Heidelberg United
12:00
Dandenong Thunder
VS
Green Gully
12:00
Oakleigh Cannons
VS
Hume City
12:00
Port Melbourne
VS
Melbourne Knights
12:00
Altona Magic
VS
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

20:00
Freienbach
VS
Eschen / Mauren

3126 Luxembourg - National Division

21:00
Wiltz
VS
Mondercange
21:00
UN Käerjéng
VS
Progrès Niedercorn
21:00
Mondorf-les-Bains
VS
UNA Strassen
21:00
Differdange 03
VS
UT Pétange
23:30
F91 Dudelange
VS
Hostert

98 Australia - Northern Nsw

11:00
Lambton Jaffas
VS
Adamstown Rosebuds
11:00
Hamilton Olympic
VS
Maitland
11:00
Charlestown City Blues
VS
Valentine
11:00
Weston Bears
VS
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

20:30
Legion Dynamo
VS
Essentuki
21:00
Kuban Kholding
VS
Rotor Volgograd
21:00
Druzhba
VS
Forte Taganrog
21:00
Mashuk-KMV
VS
Biolog
22:00
Dinamo Stavropol'
VS
SKA Rostov
22:30
Chernomorets
VS
Chayka

47 Sweden - Elitettan Women

18:00
Bergdalens W
VS
Rävåsen W
20:00
Växjö W
VS
Bromölla W

6783 Mozambique - Mocambola

20:00
Ferroviário de Lichinga
VS
LD Maputo
20:00
Ferroviário Nampula
VS
Black Bulls Maputo
20:00
Matchedje de Mocuba
VS
Ferroviário Maputo
20:00
Costa do Sol
VS
Incomáti
20:00
Songo
VS
Ferroviario Beira

320 Denmark - Elitedivisionen Women

19:00
FC Thy - ThistedQ
VS
AGF W

3483 USA - USL League One

07:00
Union Omaha
VS
North Carolina
08:00
Northern Colorado
VS
Forward Madison
09:00
Tucson
VS
Greenville Triumph
09:30
Central Valley Fuego
VS
Richmond Kickers

5 Brazil - Brasileiro Women

07:30
Palmeiras W
VS
Grêmio W
20:30
Corinthians W
VS
Real Brasília W
06:00
São Paulo W
VS
Ferroviária W

155 Romania - Liga 2

16:30
Otelul
VS
Unirea Constanța

44 Argentina - Reserve League

20:00
Barracas Central Res.
VS
Atlético Tucumán Res.
20:00
Tigre Res.
VS
Colón Res.
20:00
Arsenal Res.
VS
Lanús Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Huracán Res.

5 Brazil - Paulista Série B

21:00
Flamengo SP
VS
XV de Jaú
01:00
Itapirense
VS
Penapolense

401 Slovakia - Youth League

16:00
Trenčín U19
VS
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

09:30
Avondale Heights U21
VS
South Melbourne U21
09:30
Dandenong City U21
VS
Bentleigh Greens U21
09:30
Eastern Lions U21
VS
Heidelberg United U21
09:30
Dandenong Thunder U21
VS
Green Gully U21
09:30
Oakleigh Cannons U21
VS
Hume City U21
09:30
Port Melbourne U21
VS
Melbourne Knights U21
09:30
Altona Magic U21
VS
St. Albans Saints U21

1004 Canada - Premier League

01:30
Valour
VS
Edmonton
04:30
Cavalry
VS
Atlético Ottawa

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

15:30
Höchst
VS
Bizau
16:00
Ludesch
VS
Alberschwende

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

12:00
Mt Gravatt U23
VS
Pine Hills U23

80 Chile - Segunda División

02:00
Concepcion
VS
San Marcos
02:00
General Velásquez
VS
Deportes Valdivia
03:00
Lautaro de Buin
VS
Rodelindo Román

99474 World - Club Friendlies Women

16:00
Hoffenheim II W
VS
Eintracht Frankfurt II W
19:00
Turbine Potsdam II W
VS
Wolfsburg II W
19:00
West Ham W
VS
Liverpool W

99474 World - Club Friendlies 4

15:30
Cartagena II
VS
Mallorca II
22:00
Pescara
VS
Rimini
23:00
Virtus Francavilla
VS
Taranto
00:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
VS
Bergantiños
00:00
CD Calahorra
VS
Cultural Leonesa
01:00
Vélez
VS
Real Jaén
01:30
Utrera
VS
Ceuta

212 Belarus - Second Division - Brest Region

18:30
Pripyat
VS
Ivatsevichi

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

19:30
Gazovik
VS
Niva Tolochin
21:00
Polotsk
VS
Gorodok lions
21:00
Miory
VS
DYuSSh Orsha

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

20:00
Neman Mosty
VS
Neman Belkard
21:00
Slonim City
VS
Fakel Novogrudok

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

19:00
Krumkachy
VS
BGU Minsk

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

20:00
Servolyuks
VS
Spartak

227 Russia - FNL 2 - Group 2

18:00
Leningradets
VS
Zorkiy
20:00
Luki-Energiya
VS
Yadro St. Petersburg
20:00
Chertanovo
VS
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Tekstilshchik
VS
Dinamo Vologda
21:00
Murom
VS
Torpedo Moskva II
22:00
Torpedo Vladimir
VS
Spartak Kostroma
22:00
Znamya Truda
VS
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

16:00
Balashikha
VS
Zenit Penza
17:00
Strogino
VS
Dinamo Bryansk
17:00
Kolomna
VS
Sokol Saratov
21:00
Kvant
VS
Rodina Moskva II
21:00
Avangard Kursk
VS
Peresvet Podolsk
21:00
Metallurg Lipetsk
VS
Sakhalin
21:00
Saturn Ramenskoye
VS
Salyut Belgorod
22:00
Akademiya Tambov
VS
Sakhalinets

227 Russia - FNL 2 - Group 4

17:00
Novosibirsk
VS
Irtysh
19:00
Amkar Perm'
VS
Torpedo Miass
19:00
Zenit Izhevsk
VS
Tyumen
19:00
Chelyabinsk
VS
Nosta
20:00
Khimik-Avgust
VS
Dinamo Barnaul
20:00
Orenburg II
VS
Ural 2