lsm99

ตารางบอล 31 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

01:30
บอร์มัธ
VS
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:30
อาร์เซน่อล
VS
แอสตันวิลลา
01:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:45
เวสต์แฮม
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:00
ลิเวอร์พูล
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

01:45
บริสตอลซิตี
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
ซันเดอร์แลนด์
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
สโตกซิตี
VS
สวอนซีซิตี
02:00
แบล็กพูล
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

23:45
พีเอสวี
VS
FC Volendam
02:00
ทเวนเต้
VS
Excelsior

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

01:46
Viktoria Köln
VS
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

00:00
โมนาโก
VS
Troyes
00:00
อองเช่ร์
VS
แร็งส์
00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
Ajaccio
00:00
โอลิมปิก ลียง
VS
Auxerre
00:00
สตราส์บูร์ก
VS
น็องต์
02:00
ลีลล์
VS
นีซ
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
Clermont
02:00
Lens
VS
ลอริยองต์
02:00
แรนส์
VS
แบรสต์
02:00
ตูลูส
VS
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

23:30
เอ็มโปลี
VS
เวโรน่า
23:30
ซามพ์โดเรีย
VS
ลาซิโอ
23:30
อูดิเนเซ่
VS
ฟิออเรนติน่า
01:45
ยูเวนตุส
VS
Spezia
01:45
นาโปลี
VS
เลชเช่

479 เจลีก

17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
VS
สากัน โตสู
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
VS
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
VS
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

18:00
Chonburi FC
VS
BG Pathum United

462 อีเอฟเอล โทรฟี

01:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
จิลลิ่งแฮม
01:45
Sutton United
VS
Chelsea U21

462 England - Professional Development League

19:00
Millwall U21
VS
Peterborough United U21

11 Germany - Regionalliga: Nord

23:00
Holstein Kiel II
VS
Havelse
23:00
Borussia Hildesheim
VS
Jeddeloh
23:00
Bremer SV
VS
Hamburger SV II
23:30
Werder Bremen II
VS
Schwarz-Weiß Rehden
00:30
Phönix Lübeck
VS
VfB Lübeck
00:30
Hannover 96 II
VS
Eintracht Norderstedt
00:30
BW Lohne
VS
Atlas Delmenhorst
01:00
Drochtersen / Assel
VS
Kickers Emden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

00:00
Altglienicke
VS
Luckenwalde

143 Austria - Austrian Cup

23:00
Imst
VS
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Sturm Graz
VS
Austria Salzburg
23:30
Deutschlandsberger SC
VS
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:00
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
Austria Klagenfurt
00:00
Amstetten
VS
Blau-Weiß Linz
00:00
Dornbirn
VS
Hartberg
00:00
Traiskirchen
VS
Wattens
00:30
Hertha
VS
Ried
01:30
Siegendorf
VS
Austria Wien

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

19:00
Turan II
VS
Kapaz II
19:30
Keşlə II
VS
FK Qəbələ II
20:00
Mil-Muğan
VS
Araz
20:00
Sumqayıt II
VS
Zira II

556 Belgium - Pro League

01:30
Antwerp
VS
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

21:30
Borac Banja Luka
VS
Zrinjski
22:00
Tuzla City
VS
Siroki Brijeg
22:30
Igman Konjic
VS
Sloboda Tuzla
22:30
Posusje
VS
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

22:00
Famos Vojkovici
VS
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

22:00
Gigant Saedinenie
VS
Sokol Markovo
22:00
Spartak Peshtera
VS
Chavdar Etropole
22:00
Metalurg Pernik
VS
Marek
22:00
Botev Novi Pazar
VS
Septemvri Tervel

266 Croatia - Croatia Cup

21:30
Sava Strmec
VS
Bednja
21:30
Moslavina
VS
Medimurje Cakovec
21:30
Solin
VS
Funtana
21:30
Nehaj
VS
Primorac Biograd
21:30
Neretvanac Opuzen
VS
Grobničan Čavle
21:30
Bijelo Brdo
VS
Marsonia
21:30
Krizevci
VS
Dubrava Zagreb
21:30
Nedelisce
VS
Varteks Varaždin
21:30
Virovitica
VS
Mladost Ždralovi
21:30
Tehničar 1974
VS
Mladost Petrinja
21:30
Belišće
VS
BSK Buk
21:30
Bjelovar
VS
Gaj
21:30
Slavonac Bukovlje
VS
Borinci Jarmina
21:30
Papuk
VS
Karlovac 1919
21:30
Vuteks-Sloga
VS
Jadran Poreč
21:30
Bistra
VS
Vodice

245 Czech Republic - Fortuna Liga

22:30
Mladá Boleslav
VS
Hradec Králové
22:30
Baník Ostrava
VS
Zbrojovka Brno
22:30
Viktoria Plzeň
VS
Slovácko
22:30
Sigma Olomouc
VS
Slovan Liberec
01:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
VS
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

21:30
Třinec
VS
Vlašim
21:30
Sparta Praha II
VS
Vysočina Jihlava
22:30
Opava
VS
Slavia Praha II
22:30
Varnsdorf
VS
Příbram
22:30
Lisen
VS
Sigma Olomouc II
22:30
Dukla Praha
VS
Vyškov
22:30
Prostějov
VS
Chrudim
22:30
Karviná
VS
Táborsko

320 Denmark - Landspokal Cup

22:15
Viby
VS
Viborg
22:15
Ringkøbing
VS
Horsens
22:15
Næsby
VS
Skive
22:15
Culpa
VS
Roskilde
22:15
Allerod
VS
FA 2000
23:00
Frem
VS
Nordsjælland
00:00
Frederikshavn
VS
Vendsyssel
00:00
FC Nakskov
VS
Vanløse

2405 Estonia - Meistriliiga

21:30
Paide
VS
Levadia
23:30
Flora
VS
Nõmme Kalju

1233 Finland - Finland Cup

22:00
HIFK
VS
Inter Turku
22:30
Lahti
VS
KuPS

125 Greece - Greek Cup

20:30
Katastari
VS
Nafpaktiakos
21:00
Panelefsiniakos
VS
Apollon Agios Ioannis
21:30
Panargiakos Argos
VS
Apollon Paralimniou
21:30
Kalampaki
VS
Ionikos Ionia
21:30
Panthrakikos
VS
Antheias-Aristinou
21:30
Aetos Varvaras
VS
PAO Kristoni
21:30
Byron Kavala
VS
Anagennisi Giannitsa
21:30
Asteras Tripotamos
VS
Aris Petinos
21:30
Elassona
VS
Atromitos Palamas
21:30
Vataniakos
VS
Ipato
21:30
Fikis
VS
Pyrasos Nea Anchialos
21:30
Pontion Karagiannion
VS
Anagennisi Artas
21:30
PAO Koutselio
VS
Asteras Petriti
21:30
Nea Selefkia
VS
Asteras Stavros
21:30
Ermis Meligous
VS
Pankamariakos
21:30
Apollo Efpaliou
VS
Foinikas N. Epidavrou
21:30
Panthouriakos
VS
Diagoras Vrachneika
21:30
Nea Artaki
VS
Ilioupoli
21:30
Aris Voula
VS
Nea Artaki
21:30
Agios Nikolaos
VS
Apollon Agios Ioannis
21:30
Poseidon Kardamyla
VS
Afantou
21:30
Tilikratis
VS
Molaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

22:00
Paksi SE
VS
Várda SE
00:30
MOL Vidi
VS
Kecskemeti TE
01:30
Vasas
VS
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Iceland Cup

02:45
Breidablik
VS
Víkingur Reykjavík

802 Israel - Ligat ha'Al

23:45
Hapoel Be'er Sheva
VS
Ashdod

57142 Macedonia FYR - First League

21:00
Akademija Pandev
VS
Skopje
21:00
Struga
VS
Sileks
21:00
Tikves
VS
Skendija 79
21:00
Makedonija
VS
Rabotnicki
21:00
Renova
VS
Bregalnica Stip
21:00
Shkupi
VS
Pobeda

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

00:00
Tromsø
VS
Strømsgodset
00:00
Kristiansund
VS
Viking

2 Poland - Ekstraklasa

23:00
Raków Częstochowa
VS
Pogoń Szczecin
01:30
Lechia Gdańsk
VS
Lech Poznań

2 Poland - Polish Cup

21:00
Pogoń Siedlce
VS
Chojniczanka Chojnice
21:00
Wieczysta Kraków
VS
Radunia Stężyca
21:00
Pogon Szczecin II
VS
Katowice
21:00
Ruch Wysokie Mazowieckie
VS
Śląsk Wrocław
21:00
Polonia Środa
VS
Motor Lublin
21:30
SKRA Częstochowa
VS
Wisła Płock
21:30
Łagów
VS
Cracovia Kraków
23:00
Polkowice
VS
Sandecja Nowy Sącz
23:00
Jastrzębie
VS
Warta Poznań
23:15
Kalisz
VS
Widzew Lodz
00:00
Zawisza Bydgoszcz
VS
Tychy 71
00:05
Resovia Rzeszów
VS
Miedź Legnica
01:30
ŁKS Łódź
VS
Stal Mielec

155 Romania - Liga 1

20:30
Chindia Târgovişte
VS
Petrolul 52
23:15
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
Voluntari
02:00
SSC Farul
VS
FCSB

155 Romania - Romania Cup

21:30
Sânmartin
VS
Bihor Oradea
21:30
Avântul Periam
VS
Progresul Pecica
21:30
Viitorul Cluj
VS
Unirea Ungheni
21:30
Voinţa Lupac
VS
Şcolar Reşiţa
21:30
Recolta Gheorghe Doja
VS
Afumaţi
21:30
Blejoi Vispeşti
VS
Metalul Buzău
21:30
Axiopolis
VS
Agricola Borcea
21:30
Viitorul Ianca
VS
Dacia Unirea Brăila
21:30
SR Municipal Braşov
VS
Odorheiu Secuiesc
21:30
Targu Secuiesc
VS
Focsani
21:30
Dinamo Bacău
VS
Aerostar Bacău
21:30
Ştiinţa Miroslava
VS
SJ Vaslui
21:30
Şomuz Fălticeni
VS
Foresta Suceava
21:30
Viitorul Darabani
VS
Dante Botoşani
21:30
Popești-Leordeni
VS
Astra

227 Russia - Russian Cup

17:00
Tver
VS
Amkal
17:00
Strogino
VS
Kaluga
17:00
Dinamo Vladivostok
VS
Novosibirsk
18:00
Zvezda Sint Petersburg
VS
Yadro St. Petersburg
18:00
Leningradets
VS
Elektron VN
18:00
Zhasmin Mikhaylovsk
VS
Chelyabinsk
19:00
Khimik-Avgust
VS
Torpedo Miass
19:00
Ural
VS
Sochi
20:00
Zenit Penza
VS
Sokol Saratov
20:00
Irtysh
VS
Temp Barnaul
20:00
Biolog
VS
Dinamo Stavropol'
20:30
Amkar Perm'
VS
Zenit Izhevsk
20:30
Khimki
VS
คราสโนดาร์
21:00
Forte Taganrog
VS
SKA Rostov
21:00
Khimik Dzerzhinsk
VS
Murom
21:00
Kosmos Dolgoprudny
VS
Sakhalin
21:00
Kvant
VS
Dinamo Bryansk
21:00
Tyumen
VS
Nosta
21:00
Ivanovskoye
VS
Legion Dynamo
21:00
Torpedo Moskva
VS
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:30
Luki-Energiya
VS
FK Dinamo St. Petersburg
22:00
Torpedo Vladimir
VS
Znamya Truda
22:00
Akademiya Tambov
VS
Salyut Belgorod
22:30
Chernomorets
VS
Druzhba
22:30
Chayka
VS
Kuban Kholding
22:30
Spartak Kostroma
VS
Dinamo Vologda
22:30
Ryazan
VS
Kolomna
22:30
Avangard Kursk
VS
Sakhalinets
22:30
FK Nizjni Novgorod
VS
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
เซนิต
VS
Fakel
00:30
Akhmat Grozny
VS
Orenburg
01:00
Rostov
VS
Dinamo Moskva

1161 Scotland - League Cup

01:45
Motherwell
VS
Inverness CT
01:45
Livingston
VS
Dundee United
01:45
Hearts
VS
Kilmarnock
01:45
Ross County
VS
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

21:30
Voždovac
VS
Radnik Surdulica
21:30
Javor Ivanjica
VS
Kolubara
23:30
Bačka Topola
VS
Radnički Kragujevac
01:00
Partizan
VS
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

21:00
Grafičar
VS
Zlatibor Čajetina
22:00
OFK Vršac
VS
Trajal Krusevac
22:00
Radnički Novi Beograd
VS
IMT Novi Beograd
22:00
Inđija
VS
Rad Beograd
22:00
Radnički Sr. Mitrovica
VS
Mačva Šabac
22:00
Jedinstvo Ub
VS
Novi Sad
23:00
Sloboda Užice
VS
Železničar Pančevo
23:00
Metalac GM
VS
Loznica

401 Slovakia - Fortuna Liga

23:00
Zemplín Michalovce
VS
Ružomberok
23:00
Spartak Trnava
VS
Liptovský Mikuláš
01:30
สโลวาน บราติสลาวา
VS
DAC

47 Sweden - Svenska Cupen

22:30
Gauthiod
VS
Trelleborg
22:30
Onsala
VS
Örgryte
23:00
Hudiksvall
VS
AIK
23:00
IFK Luleå
VS
AFC Eskilstuna
23:00
Stocksund
VS
GIF Sundsvall
23:00
IF Karlstad Fotboll
VS
Västerås SK
23:00
Brålanda
VS
มัลโม่
23:00
Österlen
VS
Landskrona
23:00
Tvååker
VS
Kalmar
23:00
Ljungskile
VS
Varberg BoIS
23:00
Tord
VS
Helsingborg
23:00
Hässleholms IF
VS
Mjällby
23:00
Torns
VS
IFK Göteborg
00:00
Sleipner
VS
Brage
00:00
IFK Östersund
VS
Östersunds FK
00:00
Stockholm Internazionale
VS
Skövde AIK
00:00
Vasalund
VS
Örebro
00:00
Enkoping
VS
Dalkurd
00:00
Haninge
VS
Brommapojkarna
00:00
Trollhättan
VS
Öster
00:00
Lund
VS
Norrby
00:00
Husqvarna
VS
Halmstad
00:30
IFK Österåker
VS
Jönköpings Södra

44 Argentina - Copa Argentina

02:00
Godoy Cruz
VS
Belgrano
04:30
Banfield
VS
Gimnasia Jujuy

44 Argentina - Primera B Nacional

01:00
Deportivo Riestra
VS
Ferro Carril Oeste

5 Brazil - Serie B

07:30
CSA
VS
Náutico
07:30
Criciúma
VS
Grêmio
07:30
Tombense
VS
Brusque
05:00
Vasco da Gama
VS
Guarani

80 Chile - Primera B

07:30
Cobreloa
VS
Deportes Iquique
07:30
Melipilla
VS
San Luis

353 Colombia - Torneo Betplay

08:00
Real Cartagena
VS
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

04:00
Herediano
VS
Guanacasteca

53128 Guatemala - Liga Nacional

01:15
Malacateco
VS
Iztapa
04:00
Guastatoya
VS
Cobán Imperial
05:00
Xinabajul
VS
Antigua GFC

458 Mexico - Liga de Expansión MX

07:05
Cancún
VS
Venados
09:05
Cimarrones de Sonora
VS
CA La Paz
05:00
Durango
VS
Atlante

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
โคลัมบัส ครูว์
VS
Inter Miami
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ชิคาโก ไฟร์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
VS
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

06:00
Indy Eleven
VS
Louisville City
06:00
Pittsburgh Riverhounds
VS
Charleston Battery
06:00
New York RB II
VS
Hartford Athletic

488 Iran - Persian Gulf Pro League

20:15
Tractor Sazi
VS
Havadar
21:00
Persepolis
VS
Sanat Naft
21:30
Sepahan
VS
Foolad
22:00
Mes Rafsanjan
VS
Aluminium Arak

74505 Qatar - Premier League

21:10
Al Ahli
VS
Al Gharafa
23:20
Al Arabi
VS
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Pro League

22:55
Al Batin
VS
Al Fateh
01:00
Al Hilal
VS
Al Feiha

35376 Saudi Arabia - Division 1

22:55
Al Faisaly
VS
Al Jabalain
00:40
Jeddah
VS
Ohod

5618 China PR - Super League

18:30
Shanghai Shenhua
VS
Shandong Luneng

5618 China PR - League One

14:30
Shijiazhuang Kungfu
VS
Qingdao Jonoon
14:30
Sichuan
VS
BIT

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

01:00
VVSB
VS
ADO '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

07:15
Club Universitario
VS
Bolívar
02:00
Always Ready
VS
Oriente Petrolero
05:00
Atlético Palmaflor
VS
Independiente Petrolero

11555657 South America - Copa Libertadores

07:30
Athletico PR
VS
Palmeiras

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

01:00
Meux
VS
Seraing II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

21:00
Hodonín-Šardice
VS
Slovácko II
21:00
Zlín II
VS
Hranice
21:00
Znojmo
VS
Frydlant
22:00
Slovan Rosice
VS
Blansko
22:00
Hanácká
VS
Uherský Brod
22:00
Viktoria Otrokovice
VS
Frýdek-Místek
22:00
Velké Meziříčí
VS
Uničov
00:00
Hlučín
VS
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

22:30
Sokol Libiš
VS
Slaný

1233 Finland - Kakkonen

23:00
Kiffen
VS
KäPa

674 Hungary - NB 3: Nyugati

22:30
Videoton II
VS
Tatabánya
22:30
Mori SE
VS
Kaposvári Rákóczi
22:30
Gyirmót II
VS
Zalaegerszegi TE II
22:30
Érdi VSE
VS
Budaörs
22:30
Veszprém
VS
III. Kerületi TUE
22:30
Nagykanizsai ULE
VS
Puskás II
22:30
Zsambeki SK
VS
Kelen
22:30
Komárom
VS
Gyori ETO II
23:00
Bicskei
VS
Balatonfuredi

296 Serbia - Srpska Liga - West

21:30
Sloga Kraljevo
VS
Mihajlovac 1934

44 Argentina - Primera B Metropolitana

07:10
Talleres Remedios
VS
Villa San Carlos

866998 Fiji - National Football League

14:00
Nadroga
VS
Rewa

712 Korea Republic - K League 2

17:00
Chungnam Asan
VS
Gyeongnam
17:30
Seoul E.
VS
Daejeon Citizen
17:30
Gimpo
VS
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

16:30
Bayside United
VS
The Lakes

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

05:00
Gaadiidka
VS
Horseed
05:00
Dekedaha
VS
Horseed

98 Australia - Australian Cup

16:30
Oakleigh Cannons
VS
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด
VS
บริสเบน รอร์
16:30
Macarthur
VS
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

251 Italy - PrimaVera 1

16:00
Napoli U19
VS
Sassuolo U19
16:00
Udinese U19
VS
Frosinone U19
21:30
Verona U19
VS
Bologna U19
21:30
Torino U19
VS
Inter U19

2 Poland - Central Youth League

17:00
Legnica U19
VS
Escola Varsovia U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

01:00
Meyrin
VS
Grand-Saconnex
01:00
Köniz
VS
Münsingen
01:00
Wohlen
VS
Solothurn
01:00
Wettswil-Bonstetten
VS
Kosova
01:15
Chênois
VS
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

00:30
Young Boys II
VS
Cham
00:30
Breitenrain
VS
Zürich II
00:30
Kriens
VS
Stade Nyonnais

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

20:00
Taraz
VS
Shakhter Karagandy
20:00
Kairat
VS
Akzhayik
22:00
แอสตาน่า
VS
Maqtaaral
22:00
Kaisar
VS
Ordabasy

1638 Slovenia - Slovenian Cup

22:00
Posavje Krško
VS
Smartno
22:30
Pragersko
VS
Polskava
00:00
Laško
VS
NK Mons Claudius

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

23:00
ซูดูว่า
VS
Kauno Žalgiris
00:00
Žalgiris
VS
Trakai

251 Italy - Primavera Cup

16:00
Crotone U19
VS
Viterbese Castrense U19
20:00
Como U19
VS
AlbinoLeffe U19
20:00
Pordenone U19
VS
Padova U19
22:00
Perugia U19
VS
Ascoli U19

3483 USA - USL League One

06:00
Charlotte Independence
VS
Tormenta

491 Northern Ireland - Premiership Development League

01:45
Cliftonville U20
VS
Ballymena United U20

44 Argentina - Reserve League

21:00
Newell's Old Boys Res.
VS
Vélez Sársfield Res.

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

23:00
Brederis / Meiningen
VS
Lustenau
00:00
Austria Lustenau II
VS
Lochau

5 Brazil - Copa Rio

01:00
Bangu
VS
Perolas Negras
01:00
Olaria
VS
Portuguesa RJ
01:00
Resende
VS
Gonçalense
01:00
Boavista
VS
Serra Macaense
01:00
Madureira
VS
Paduano
01:00
Macaé
VS
Barra da Tijuca
01:00
Nova Iguaçu
VS
Americano

69697 Vietnam - Women's National League

16:00
Ha Noi W
VS
Ho Chi Minh City II W

2345 Moldova - Moldovan Cup

21:00
Maiak Chirsova
VS
Cimişlia

479 Japan - Japan Football League

13:00
Sony Sendai
VS
Verspah Oita
13:00
Maruyasu Okazaki
VS
Honda Lock

99474 World - Club Friendlies 4

00:00
Águilas CF
VS
Real Murcia