lsm99

ตารางบอล 28 ม.ค. 2566

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

22:00
ฮัลล์ซิตี
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
VS
วัตฟอร์ด
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
VS
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

19:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
VS
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
Cheltenham Town
VS
Port Vale
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
VS
Exeter City
22:00
มอร์แคมป์
VS
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
พอร์ตสมัท
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
VS
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
VS
Stockport County
22:00
Barrow
VS
Northampton Town
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Harrogate Town
VS
Sutton United
22:00
Hartlepool United
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Mansfield Town
VS
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
โรชเดล
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Swindon Town
VS
จิลลิ่งแฮม
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
Leyton Orient

462 เอฟเอคัพ

19:30
Walsall
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
19:30
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
VS
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
เซาแธมป์ตัน
VS
แบล็กพูล
22:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
เบิร์นลีย์
22:00
ลูตัน ทาวน์
VS
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ฟูลัม
VS
ซันเดอร์แลนด์
22:00
บริสตอลซิตี
VS
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
VS
เบอร์มิงแฮมซิตี
01:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
VS
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
VS
เรดิง

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

22:30
พีเอสวี
VS
Go Ahead Eagles
00:45
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
เอ็มเมน
02:00
NEC
VS
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
ฮีเรนวีน
VS
วิเทสส์
03:00
AZ
VS
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

21:30
SC Freiburg
VS
FC Augsburg
21:30
FSV Mainz 05
VS
VfL Bochum 1848
21:30
TSG Hoffenheim
VS
Borussia Mönchengladbach
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VS
FC Union Berlin
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VS
VfL Wolfsburg
00:30
FC Bayern München
VS
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

23:00
Troyes
VS
Lens
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

21:00
เอ็มโปลี
VS
โตริโน่
00:00
Cremonese
VS
อินเตอร์ มิลาน
02:45
อตาลันต้า
VS
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

20:00
กาดิซ
VS
มาจอร์กา
22:15
คิโรน่า
VS
FC Barcelona
00:30
เซบีย่า
VS
เอลเช่
03:00
เกตาเฟ่
VS
เรอัล เบติส

99474 World - Friendly International

07:00
Guatemala
VS
เวเนซุเอลา

462 England - National League

22:00
Aldershot Town
VS
Oldham Athletic
22:00
Altrincham
VS
Boreham Wood
22:00
Barnet
VS
Chesterfield
22:00
Dagenham & Redbridge
VS
Yeovil Town
22:00
Dorking Wanderers
VS
Solihull Moors
22:00
Notts County
VS
Halifax Town
22:00
สคันธอร์ป
VS
Bromley
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
VS
Eastleigh
22:00
Torquay United
VS
Maidstone United
22:00
Wealdstone
VS
Gateshead
22:00
York City
VS
Maidenhead United

11 บุนเดิสลีกา 2

19:00
Darmstadt 98
VS
Jahn Regensburg
19:00
Heidenheim
VS
Hansa Rostock
19:00
Holstein Kiel
VS
SpVgg Greuther Fürth
02:30
ฮันโนเฟอร์ 96
VS
Kaiserslautern

556 Belgium - Pro League

22:00
Westerlo
VS
Mechelen
00:15
OH Leuven
VS
Sint-Truiden
00:15
Kortrijk
VS
KV Oostende
02:45
Sporting Charleroi
VS
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

22:00
Excelsior Virton
VS
RSC Anderlecht II
02:00
Lommel United
VS
Dender

266 Croatia - 1. HNL

21:00
Šibenik
VS
Rijeka
23:10
ดีนาโมซาเกร็บ
VS
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

21:00
Bohemians 1905
VS
Teplice
21:00
Viktoria Plzeň
VS
Hradec Králové
21:00
Slovácko
VS
České Budějovice
00:00
Sigma Olomouc
VS
Sparta Praha

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

21:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Sochaux
01:00
ดิฌง
VS
บอร์กโดซ์
01:00
Quevilly Rouen
VS
Paris
01:00
Rodez
VS
แก็งก็อง
01:00
วาล็องเซียนส์
VS
เม็ตซ์
01:00
Grenoble Foot 38
VS
Bastia
01:00
อาเมียงส์
VS
Le Havre
01:00
Pau
VS
Annecy
01:00
นีมส์
VS
Niort
01:00
ก็อง
VS
Laval

125 Greece - Super League

00:30
Volos NFC
VS
Panaitolikos
01:00
PAS Giannina
VS
Atromitos

802 Israel - Ligat ha'Al

20:00
Maccabi Haifa
VS
Maccabi Bnei Raina
22:30
Ashdod
VS
Ironi Kiryat Shmona
23:00
Maccabi Netanya
VS
Sektzia Nes Tziona
00:30
Beitar Jerusalem
VS
Hapoel Hadera
01:00
Hapoel Tel Aviv
VS
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

20:00
Ascoli
VS
Palermo
20:00
Bari 1908
VS
Perugia
20:00
เบรสชา
VS
Como
20:00
Cosenza
VS
ปาร์มา
20:00
Südtirol
VS
Reggina
20:00
Ternana
VS
Modena
20:00
Venezia
VS
Cittadella
22:15
เจนัว
VS
Pisa

2 Poland - Ekstraklasa

21:00
Warta Poznań
VS
Raków Częstochowa
23:30
Widzew Lodz
VS
Pogoń Szczecin
02:00
Śląsk Wrocław
VS
Zagłębie Lubin

155 Romania - Liga 1

19:30
UTA Arad
VS
Mioveni
22:00
Petrolul 52
VS
Chindia Târgovişte
01:00
Universitatea Craiova
VS
Hermannstadt

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

22:00
Hibernian
VS
Aberdeen
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
VS
St. Johnstone
22:00
Ross County
VS
Kilmarnock
22:00
St. Mirren
VS
Motherwell

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

22:15
เกรนาดา
VS
FC Andorra
00:30
เออิบาร์
VS
เลกาเนส
00:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
Villarreal II
03:00
พัลมาส
VS
เอสดี ฮูเอสก้า

62 Switzerland - Super League

00:00
ลูกาโน
VS
Grasshopper
02:30
บาเซิ่ล
VS
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30
Sivasspor
VS
Adana Demirspor
20:00
Hatayspor
VS
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Ankaragücü
VS
Gaziantep F.K.
23:00
Antalyaspor
VS
Ümraniyespor
23:00
Giresunspor
VS
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

17:30
Tuzlaspor
VS
Sakaryaspor
20:00
Altınordu
VS
Boluspor
23:00
Pendikspor
VS
Gençlerbirliği

44 Argentina - Superliga

07:30
Defensa y Justicia
VS
Huracán
03:00
San Lorenzo
VS
Arsenal de Sarandi
05:15
Estudiantes
VS
Tigre
05:15
Talleres Córdoba
VS
Independiente

458 Mexico - Liga MX

08:05
Puebla
VS
มอนเตอร์เรย์
10:05
Tijuana
VS
Pumas UNAM

146 South Africa - Premier League

20:30
Mamelodi Sundowns
VS
Sekhukhune United
22:30
Moroka Swallows
VS
SuperSport United
01:00
Marumo Gallants FC
VS
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

22:00
Al Masry
VS
Pharco

1424 Morocco - Botola Pro

22:00
FAR Rabat
VS
Mouloudia Oujda
22:00
Moghreb Tétouan
VS
Maghreb Fès
00:15
Olympic Safi
VS
Raja Casablanca
02:30
Riadi Salmi
VS
Ittihad Tanger

2802 United Arab Emirates - Uae League

20:15
Dibba Al Fujairah
VS
Al Jazira
20:15
Al Bataeh
VS
Al Ittihad Kalba
23:00
Al Wahda
VS
Al Wasl

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

19:00
Bengaluru
VS
Chennaiyin
21:00
ATK Mohun Bagan
VS
Odisha FC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

09:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
VS
เพิร์ธ กลอรี
13:00
Macarthur
VS
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
VS
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

98 Australia - W-League

11:00
Brisbane Roar W
VS
Wellington Phoenix W
11:00
Canberra United W
VS
Western United W
13:30
Western Sydney Wanderers W
VS
Newcastle Jets W

5 Brazil - Supercopa do Brasil

02:30
Palmeiras
VS
ฟลาเมงโก

99474 World - Club Friendlies 3

07:30
Wanderers
VS
Fénix
15:00
เซนิต
VS
Lusail City
15:00
Khimki
VS
Veles
16:00
Polkowice
VS
Chrobry Głogów
16:00
Gomel
VS
Gomelzheldortrans
16:00
Dinamo Minsk
VS
Ynergetyk-BDU
16:00
Hradec Kralove II
VS
Chrudim
16:00
Sigma Olomouc II
VS
Frýdek-Místek
16:30
Petržalka akadémia
VS
Lisen
16:30
Stal Rzeszów
VS
Sandecja Nowy Sącz
16:30
Hanácká
VS
Opava
17:00
Trenčín
VS
Rača
17:00
Isloch
VS
Slutsk
17:00
Górnik Łęczna
VS
Chojniczanka Chojnice
17:00
Shakhtyor
VS
Belshina
17:00
Unterhaching
VS
Bahlinger SC
17:00
Žilina
VS
Třinec
17:00
Vlašim
VS
Banik Ostrava II
17:00
FA Šiauliai
VS
FS Jelgava
17:00
Karviná
VS
Prostějov
17:00
Ried
VS
Vorwärts Steyr
17:00
Ruch Chorzów
VS
Hutnik Krakow
17:00
Vysočina Jihlava
VS
Viktoria Žižkov
17:00
Příbram
VS
Jiskra Domažlice
17:00
Banska Bystrica
VS
Dolny Kubin
17:00
Gorica
VS
Rukh Vynnyky
17:00
Middelfart
VS
Kolding IF
17:15
PEPO
VS
MP
17:30
Dnepr Mogilev
VS
Vitebsk
18:00
Inter Turku
VS
SalPa
18:00
Shamrock Rovers
VS
Treaty United
18:00
Hamburger SV II
VS
Hobro
18:00
Sparta Praha II
VS
Dukla Praha
18:00
St Patrick's
VS
Bray Wanderers
18:00
Odra Opole
VS
Pawłowice Śląskie
18:00
IFK Göteborg
VS
Halmstad
18:00
Kauno Žalgiris
VS
Dainava
18:00
FC Helsingør
VS
Hvidovre
18:00
Frem
VS
FA 2000
18:15
JäPS
VS
KTP
18:30
Astoria Walldorf
VS
Stuttgarter Kickers
18:30
Fremad Amager
VS
Slagelse B&I
19:00
Hallbergmoos-Goldach
VS
Wacker Burghausen
19:00
Örebro
VS
Örebro Syrianska
19:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
VS
Rot-Weiß Walldorf
19:00
Rapid Wien II
VS
Honvéd II
19:00
Roskilde
VS
Trelleborg
19:00
Gefle
VS
Brage
19:00
Heider SV
VS
Drochtersen / Assel
19:00
FA Šiauliai
VS
FS Jelgava
19:00
Wattenscheid 09
VS
TuS RW Koblenz
19:00
Javor Ivanjica
VS
Sloboda Užice
19:00
AB
VS
Nykøbing
19:00
Kjelsås
VS
Stabæk
19:00
Gjelleråsen
VS
Ullern
19:00
Amstetten
VS
LASK Juniors
19:15
1860 München II
VS
Rain / Lech
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
VS
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
19:30
Schalke 04 II
VS
Kickers Offenbach
19:30
Banska Bystrica
VS
FK Košice
19:30
Ingolstadt II
VS
Eichstätt
19:30
Minsk
VS
Neman Grodno
20:00
Schwarz-Weiß Bregenz
VS
Dornbirn
20:00
SGV Freiberg
VS
Leinfelden-Echterdingen
20:00
Nagold
VS
Balingen
20:00
Augsburg II
VS
Stuttgart II
20:00
Türkgücü-Ataspor
VS
Schwaben Augsburg
20:00
Helsingborg
VS
Mjällby
20:00
Greuther Fürth II
VS
Ammerthal
20:00
Wiedenbrück
VS
Hessen Kassel
20:00
BATE
VS
Slavia
20:00
Ørn Horten
VS
Sandefjord
20:00
Austria Klagenfurt
VS
Treibach
20:00
Ravensburg
VS
Aalen
20:00
Holstein Kiel II
VS
Atlas Delmenhorst
20:00
Jeddeloh
VS
Papenburg
20:00
Norrköping
VS
Västerås SK
20:00
Táborsko
VS
Slavia Praha II
20:00
Bordesholm
VS
St. Pauli II
20:00
VfB Lübeck
VS
Preußen Münster
20:00
Phönix Lübeck
VS
Vorwarts-Wacker 04
20:00
Kilia Kiel
VS
Weiche Flensburg
20:00
SV Lippstadt 08
VS
Rödinghausen
20:00
Raufoss
VS
Skeid
20:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Homberg
VS
SV 1919 Straelen
20:00
Odra Opole
VS
SKRA Częstochowa
20:00
Hanau 93
VS
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Kottern
VS
Illertissen
20:00
Ansbach
VS
Schwabach
20:00
Würzburger Kickers
VS
Gebenbach
20:00
Nürnberg II
VS
Kaiserslautern II
20:00
Kaan-Marienborn
VS
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Mjøndalen
VS
Hønefoss
20:00
Sogndal
VS
Hødd
20:00
Molde
VS
Træff
20:00
Borussia M'gladbach II
VS
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Jönköpings Södra
VS
Åtvidaberg
20:00
AFC Eskilstuna
VS
Djurgården
20:00
Värnamo
VS
Landskrona
20:00
Eintracht Frankfurt II
VS
Mainz 05 II
20:00
Köln II
VS
Aubstadt
20:00
Düren Merzenich
VS
Hennef 05
20:00
Radomlje
VS
Rudeš
20:00
Moss
VS
Sprint-Jeløy
20:00
Koblenz
VS
FSV Frankfurt
20:00
โอเล็กซานเดรีย
VS
JS Kabylie
20:00
SV 1919 Straelen
VS
Bergisch Gladbach
20:30
Ried
VS
St. Pölten
20:30
Varberg BoIS
VS
Falkenberg
20:45
Kvik Halden
VS
Grorud
21:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Rubin Kazan'
VS
Krylya Sovetov
21:00
Alemannia Aachen
VS
SV Breinig
21:00
Panevėžys
VS
Metta / LU
21:00
Deutschlandsberger SC
VS
Grazer AK
21:00
Hoffenheim II
VS
Schweinfurt
21:00
Khimki
VS
Pyunik
21:00
Sligo Rovers
VS
Galway United
21:30
Unterhaching II
VS
Heimstetten
22:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
VS
Hammarby
22:00
Rīgas FS
VS
Paide
22:00
Žalgiris
VS
Hegelmann Litauen
22:00
Örgryte
VS
Oddevold
22:00
Stal Rzeszów
VS
Wisła Puławy
23:00
Weiden
VS
Hankofen-Hailing
23:00
Shamrock Rovers
VS
Wexford Youths
00:00
Longford Town
VS
Shelbourne
00:00
KäPa
VS
PK-35
00:30
Trakai
VS
FC Daugavpils
03:00
Chattanooga
VS
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:00
นิวยอร์กซิตี
VS
ลอสแอนเจลิส
06:00
Dnipro-1
VS
Sutjeska
06:00
Minai
VS
Spartak Varna
06:00
Chornomorets
VS
Lokomotiv
06:00
Chornomorets
VS
Malisheva
06:00
Silkeborg KFUM
VS
Fredericia
06:00
Resovia Rzeszów
VS
Maritsa Plovdiv
06:00
Hebar 1918
VS
Rotor Volgograd
06:00
Vejle
VS
Struga
06:00
CSKA Sofia
VS
Makedonija
06:00
Liepāja
VS
Super Nova
06:00
Lokomotiv Plovdiv
VS
FK Nizjni Novgorod
06:00
Querétaro
VS
โคโลราโด ราปิดส์
06:00
Atyrau
VS
HB Køge
06:00
Arda
VS
Zorya

99474 World - Club Friendlies 4

07:00
Aucas
VS
Técnico Universitario
14:00
Moreton Bay United
VS
Gold Coast United
16:00
Progresul Spartac
VS
Dinamo Bucureşti
16:00
Rochedale Rovers
VS
Brisbane City
16:00
FK Brandys nad Labem
VS
Horky nad Jizerou
16:00
Chernomorets
VS
SKA-Energiya II
16:00
Olimpic Zărneşti
VS
Brașov Steagul Renașt
16:00
Metaloglobus
VS
Blejoi Vispeşti
16:00
Olimpia Râmnicu Sărat
VS
SCM Gloria Buzau
16:00
Hrvatski Dragovoljac
VS
Kustošija
16:30
Motorlet Praha
VS
Banik Sous
16:30
Blansko
VS
Slovan Rosice
16:30
Bohemians 1905 II
VS
Kolín
16:30
Strogino
VS
Torpedo Moskva II
16:30
Astoria Walldorf II
VS
Dudenhofen
17:00
Şirineaşa
VS
Viitorul Şimian
17:00
Zug
VS
Rotkreuz
17:00
Starogard Gdański
VS
Concordia Elbląg
17:00
Polonia Bytom
VS
Zagłębie Sosnowiec II
17:00
Sereď
VS
Povazska Bystrica
17:00
Gloria Bistrita
VS
Unirea Dej
17:45
SAK Klagenfurt
VS
Austria Klagenfurt II
18:00
Pogoń Siedlce
VS
Legionovia Legionowo
18:00
Olimpia Elbląg
VS
Sokół Ostróda
18:00
Kosmonosy
VS
Čáslav
18:00
Gleisdorf 09
VS
Mettersdorf
19:00
Budućnost
VS
Jezero
19:00
Chertanovo
VS
Murom
19:00
Žilina II
VS
NKP Podhale
19:00
Etar
VS
Spartak Pleven
19:00
Chrobry Głogów II
VS
Polonia Środa
19:00
Start Brno
VS
Znojmo
19:00
VSK Århus
VS
Odder
19:30
KSZO
VS
Siarka Tarnobrzeg
20:00
Donaufeld
VS
Schwechat
20:00
Lafnitz II
VS
Draßburg
20:00
Bonner SC
VS
Uerdingen
20:30
Opatija
VS
Dubrava Zagreb
20:30
Kriens
VS
Langenthal
22:00
Weiz
VS
Kohfidisch
22:00
Vysoke Myto
VS
Vrchovina