lsm99

ตารางบอล 15 ก.ค. 2566

479 เจลีก

11:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
VS
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
VS
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

99474 World - Club Friendlies 1

18:00
Neftçi
VS
Fenerbahçe
19:00
เฟเยนูร์ด
VS
Union Saint-Gilloise
20:00
เบซิคตัส
VS
FC Augsburg
22:30
MOL Fehérvár
VS
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Blau-Weiß Linz
VS
พีเอสวี

224 Bulgaria - First League

22:45
Levski Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia
01:00
Arda
VS
Cherno More

1233 Finland - Veikkausliiga

19:00
Ilves
VS
Mariehamn
21:00
VPS
VS
Oulu

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

23:00
Vålerenga
VS
Molde

155 Romania - Liga 1

22:30
Hermannstadt
VS
SSC Farul
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
VS
CSM Iaşi

227 Russia - FNL

23:30
Torpedo Moskva
VS
Makhachkala

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

20:00
Halmstad
VS
Värnamo
22:30
Häcken
VS
Brommapojkarna
22:30
Degerfors
VS
Sirius

44 Argentina - Superliga

07:30
Huracán
VS
Talleres Córdoba
00:00
Unión Santa Fe
VS
Platense
02:00
Racing Club
VS
Rosario Central
05:00
River Plate
VS
Estudiantes

5 Brazil - Serie A

04:30
América Mineiro
VS
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie B

07:30
Atlético GO
VS
Sport Recife
07:30
Sampaio Corrêa
VS
Ituano
21:00
Juventude
VS
ABC
03:00
Ponte Preta
VS
Tombense
03:00
Londrina
VS
Vila Nova

5 Brazil - Copa do Brasil

02:30
Corinthians
VS
América Mineiro

458 Mexico - Liga MX

08:00
Mazatlán
VS
มอนเตอร์เรย์
10:10
Tijuana
VS
Cruz Azul
06:00
Atlético San Luis
VS
Querétaro

158 Uruguay - Primera Division

22:30
ลิเวอร์พูล
VS
Plaza Colonia
01:00
Cerro Largo
VS
Racing
05:00
Nacional
VS
Fénix

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
VS
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
VS
Charlotte
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
VS
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
VS
นิวยอร์กซิตี

886 Egypt - Premier League

23:00
ENPPI
VS
Ceramica Cleopatra
23:00
Al Masry
VS
Smouha
01:30
Ismaily
VS
Al Ittihad

712 Korea Republic - K-League 1

17:00
Suwon Bluewings
VS
Ulsan
17:30
Gangwon
VS
Seoul
18:00
Gwangju
VS
Daegu

69697 Vietnam - V-League

17:00
Hoang Anh Gia Lai
VS
Sanna Khanh Hoa
18:00
Song Lam Nghe An
VS
Ho Chi Minh City
18:00
Da Nang
VS
Binh Duong
19:15
Viettel
VS
Hai Phong

99474 World - Club Friendlies 2

00:15
Göztepe
VS
เซาแธมป์ตัน

99474 World - Club Friendlies 3

14:30
Zagłębie Lubin
VS
Chrobry Głogów
14:30
Pohronie
VS
Podbrezová
15:00
เอลเช่
VS
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
15:15
Chrudim
VS
Sokol Živanice
15:15
Admira Praha
VS
Příbram
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
Stal Stalowa Wola
VS
Resovia Rzeszów
15:30
Zlín
VS
Lisen
15:30
Dukla Praha
VS
Táborsko
15:30
Vyškov
VS
Skalica
15:30
Obolon'-Brovar
VS
Zvyahel
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Hamburger SV
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
แร็งส์
VS
AS Eupen
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
15:30
Prostějov
VS
Zbrojovka Brno
15:30
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
16:00
SGK Heidelberg
VS
Astoria Walldorf
16:00
Sigma Olomouc II
VS
Žilina II
16:00
ZFC Meuselwitz
VS
Barockstadt Fulda-Lehnerz
16:00
Banská Bystrica
VS
Liptovský Mikuláš
16:00
Stal Mielec
VS
Stal Rzeszów
16:00
แซงต์ เอเตียน
VS
Grenoble Foot 38
16:00
Budafoki MTE
VS
Bravo
16:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
VS
Penafiel
16:00
Korona Kielce
VS
Nieciecza
16:00
Estrela Amadora
VS
Casa Pia
16:00
Bahlinger SC
VS
Stuttgart II
16:00
Chlumec nad Cidlinou
VS
Viktoria Žižkov
16:00
Vizela
VS
Caldas
16:00
ซานตาคลารา
VS
Vianense
16:00
Winterthur
VS
Baden
16:00
Jagiellonia Białystok
VS
Zemplín Michalovce
16:00
Kecskemeti TE
VS
Békéscsaba
16:00
Grazer AK
VS
Polessya
16:00
Leoben
VS
Allerheiligen
16:00
ลอริยองต์
VS
Concarneau
16:00
อิปสวิช ทาวน์
VS
Spartak Trnava
16:00
Tychy 71
VS
Polonia Bytom
16:30
เรอัล โอเบียโด้
VS
Lenense
16:30
บราก้า
VS
Boavista
17:00
Lichtenberg
VS
Hertha BSC II
17:00
ดาร์บีเคาน์ตี
VS
ซอลฟอร์ด ซิตี้
17:00
เพิร์ธ กลอรี
VS
เวสต์แฮม
17:00
Amorebieta
VS
Mirandés
17:00
Brønshøj
VS
Fremad Amager
17:00
Portimonense
VS
เซลติก
17:00
Türkspor Dortmund
VS
SV Lippstadt 08
17:00
AB
VS
Hillerød
17:00
HB Køge
VS
Roskilde
17:00
Moreirense
VS
Varzim
17:30
Eintracht Braunschweig
VS
เรอัล เบติส
17:30
Næstved
VS
FA 2000
17:30
Go Ahead Eagles
VS
คลับ บรูกก์
18:00
Randers
VS
Horsens
18:00
Hartberg
VS
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
18:00
Luckenwalde
VS
Energie Cottbus
18:00
Vejle
VS
Vendsyssel
18:00
Lyngby
VS
Hvidovre
18:00
Tasmania Berlin
VS
BAK '07
18:00
FC Helsingør
VS
Nykøbing
18:00
Silkeborg
VS
Viborg
18:00
Eintracht Mahlsdorf
VS
Altglienicke
18:00
TSV Sasel
VS
Teutonia Hamburg
18:00
Coleraine
VS
Ballinamallard United
18:00
ยังบอยส์
VS
FC Schaffhausen
18:00
Telstar
VS
Excelsior Maassluis
18:00
วิลเลม ทเว
VS
FC Eindhoven
18:00
Karlsruher SC
VS
Balingen
18:00
Woking
VS
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
18:30
Gateshead
VS
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
18:30
Middelfart
VS
Holstein Kiel II
18:30
FC Volendam
VS
เกนท์
18:30
อาร์เคซี วาลไวก์
VS
NEC
19:00
Benfica II
VS
Alverca
19:00
Havelse
VS
Rödinghausen
19:00
Odra Opole
VS
Ruch Chorzów
19:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
VS
ฟลีตวู้ด ทาวน์
19:00
Rot Weiss Ahlen
VS
Lüner SV
19:00
Wil
VS
Villarreal II
19:00
Hessen Kassel
VS
Carl Zeiss Jena
19:00
Katowice
VS
Rekord Bielsko-Biała
19:00
Kaiserslautern
VS
นอริชซิตี
19:00
TSV Steinbach
VS
Finnentrop / Bamenohl
19:00
Stuttgarter Kickers
VS
Augsburg II
19:00
Walsall
VS
แอสตันวิลลา
19:00
York City
VS
มิดเดิลส์เบรอ
19:00
Havant & Waterlooville
VS
พอร์ตสมัท
19:00
Karlsruher SC
VS
Saarbrücken
19:00
St Albans City
VS
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
19:00
FSV Frankfurt
VS
Türk Gücü Friedberg
19:00
Austria Lustenau
VS
Holstein Kiel
19:00
Notts County
VS
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
19:00
จิลลิ่งแฮม
VS
มิลล์วอลล์
19:00
Kolding IF
VS
Hobro
19:00
Hansa Rostock
VS
Pogoń Szczecin
19:00
Tondela
VS
Académica
19:00
Nürnberg II
VS
Slavia Praha II
19:00
Vilzing
VS
Ingolstadt II
19:00
Bischofswerdaer FV
VS
Zwickau
19:00
Estoril
VS
CF Os Belenenses
19:00
Viktoria Aschaffenburg
VS
Kickers Offenbach
19:00
Hannover 96 II
VS
Babelsberg
19:00
Erzgebirge Aue
VS
Śląsk Wrocław
19:30
SC Wiedenbrück
VS
St. Pauli II
19:30
Kidsgrove Athletic
VS
Port Vale
20:00
Falkirk
VS
Arbroath
20:00
ทเวนเต้
VS
OB
20:00
Wuppertaler SV
VS
SC Paderborn 07 U23
20:00
Orenburg
VS
Qabala
20:00
AZ
VS
Lech Poznań
20:00
Stamford
VS
Stevenage
20:00
Teplice
VS
Varnsdorf
20:00
BFC Dynamo
VS
VfB Lübeck
20:00
SV Schwarzenbach
VS
Homburg
20:00
Lechia Gdańsk
VS
Stomil Olsztyn
20:00
คริสตัล พาเลซ
VS
Brøndby
20:00
Reutlingen
VS
VfB Stuttgart
20:00
Luzern
VS
Excelsior
20:00
Austria Klagenfurt
VS
St. Pölten
20:00
OH Leuven
VS
Kortrijk
20:00
Verl
VS
VfL Bochum 1848
20:00
TSV Abtswind
VS
Schweinfurt
20:00
Almere City
VS
BW Lohne
20:20
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
VS
Slovácko
20:30
ชาลเก้ 04
VS
Górnik Zabrze
20:30
Dunbar United
VS
Hearts
20:30
Wehen Wiesbaden
VS
Sint-Truiden
20:30
Alemannia Aachen
VS
Lommel United
20:30
SV Lippstadt 08
VS
Westfalia Rhynern
20:30
เม็ตซ์
VS
RFC Seraing
21:00
Sutton United
VS
เรดิง
21:00
Karviná
VS
Podbeskidzie
21:00
Barrow
VS
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
Northampton Town
VS
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
Illertissen
VS
Dornbirn
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Ahrobiznes Volochysk
21:00
Workington
VS
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
FC Gütersloh
VS
Rot-Weiss Essen
21:00
Boston United
VS
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ยังบอยส์
VS
Thun
21:00
Darlington
VS
Harrogate Town
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
Thatcham Town
VS
Maidenhead United
21:00
Chesterfield
VS
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
Farnborough
VS
Wealdstone
21:00
AFC Hornchurch
VS
Dagenham & Redbridge
21:00
Altrincham
VS
Stockport County
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
VS
ฮัลล์ซิตี
21:00
Warrington Town
VS
มอร์แคมป์
21:00
Alfreton Town
VS
Mansfield Town
21:00
Three Bridges
VS
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Ajaccio
VS
Martigues
21:00
Katowice
VS
Puszcza Niepołomice
21:00
Chornomorets
VS
Inhulets
21:00
Kolos Kovalivka
VS
LNZ Cherkasy
21:00
เอดีโอ เดน ฮาก
VS
Dender
21:00
Weston-super-Mare
VS
Cheltenham Town
21:00
Bath City
VS
Exeter City
21:00
Chester City
VS
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Crusaders
VS
Rangers U21
21:00
Barnet
VS
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
Peterborough Sports
VS
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
VS
First Vienna
21:00
Farsley Celtic
VS
Halifax Town
21:00
Ballyclare Comrades
VS
Cliftonville
21:00
Würzburger Kickers
VS
Waldhof Mannheim
21:00
Bamber Bridge
VS
Fylde
21:00
Billericay Town
VS
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
H&W Welders
VS
Linfield
21:00
SC Freiburg
VS
Grasshopper
21:00
Žilina
VS
Baník Ostrava
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
VS
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
Limavady United
VS
Coleraine
21:00
AFC Totton
VS
Aldershot Town
21:00
Admira
VS
อิปสวิช ทาวน์
21:00
Cove Rangers
VS
Dundee
21:00
RWDM
VS
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:00
Fraserburgh
VS
Aberdeen
21:00
Fakel
VS
Rostov
21:00
วีวีวี เวนโล
VS
Viktoria Köln
21:00
FC Wegberg-Beeck
VS
Borussia Mönchengladbach
21:00
Mousehole
VS
Dorking Wanderers
21:00
Sturm Hauzenberg
VS
Schalding-Heining
21:00
Bishop's Stortford
VS
Boreham Wood
21:00
Fylde
VS
Tamworth
21:00
Ebbsfleet United
VS
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Chorley
VS
โรชเดล
21:00
Southport
VS
Oldham Athletic
21:30
Zalaegerszegi TE
VS
FC Union Berlin
21:30
Chemie Leipzig
VS
Wacker Innsbruck
22:00
Karmiotissa
VS
Trenčín
22:00
Rheindorf Altach
VS
Aarau
22:00
Hradec Králové
VS
Sparta Praha II
22:00
Újpest
VS
České Budějovice
22:00
Cercle Brugge
VS
โมนาโก
22:00
SC Cambuur
VS
Harkemase Boys
22:00
Vorwärts Steyr
VS
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
Miedź Legnica
VS
Kalisz
22:00
Floridsdorfer AC
VS
Favoritner AC
22:00
Szombathelyi Haladás
VS
Sturm Graz II
22:00
UDI '19
VS
TOP Oss
22:00
Oudenaarde
VS
RSC Anderlecht II
22:00
Zagłębie Lubin
VS
Jablonec
22:00
Benesov
VS
Vlašim
22:00
Tychy 71
VS
Vorskla
22:00
Bani Yas
VS
Zlaté Moravce
22:30
Radomiak Radom
VS
Omonia Nicosia
22:30
โกรนิงเงิน
VS
Deinze
22:30
Clermont
VS
Orléans
22:30
Mezőkövesd-Zsóry
VS
Sigma Olomouc
22:30
Zagłębie Sosnowiec
VS
Wisła Kraków
22:30
Bohemians 1905
VS
Vysočina Jihlava
23:00
Pau
VS
Niort
23:00
Pardubice
VS
FK Košice
23:00
St. Gallen
VS
บียาร์เรอัล
23:00
Newcastle Town
VS
Port Vale
23:00
คราสโนดาร์
VS
Sochi
23:00
UD Oliveirense
VS
Fafe
23:00
Hapoel Umm al-Fahm
VS
Hapoel Haifa
23:00
Radnički Niš
VS
Radnik Surdulica
23:00
Radomlje
VS
Mačva Šabac
23:00
Famalicão
VS
Trofense
23:00
บอร์กโดซ์
VS
Trélissac
23:00
Piast Gliwice
VS
Rekord Bielsko-Biała
23:00
น็องต์
VS
Laval
23:00
AVS
VS
ชาเวช
23:00
เลบันเต้
VS
สโตกซิตี
23:00
Hanácká
VS
Zlín II
23:00
Verlaine
VS
Liège
23:00
แบรสต์
VS
Avranches
23:00
Standard Liège
VS
Sprimont-Comblain
23:30
Cholet
VS
อองเช่ร์
23:30
Krems
VS
SV Horn II
23:30
Buchbach
VS
Heimstetten
23:30
โอลิมปิก มาร์กเซย
VS
นีมส์
00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
VS
ตูลูส
00:00
Rio Ave
VS
Vitória SC
00:00
Hapoel Tel Aviv
VS
เลกาเนส
00:00
Rijeka
VS
Rogaška
00:00
Burgos
VS
Racing Santander
00:00
Isloch
VS
Baltika
01:00
Koper
VS
Istra 1961
01:00
Chiclana
VS
กาดิซ
01:00
Varaždin
VS
Al Ittifaq
01:00
Heeslinger SC
VS
Bremer SV
02:30
Eendracht Mazenzele
VS
Club Brugge II
05:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
VS
Motor Lublin
05:00
Nafta
VS
Zalaegerszegi TE
05:00
Obolon'-Brovar
VS
Kolos Kovalivka

99474 World - Club Friendlies 4

15:00
Slavoj Trebišov
VS
Futura Humenne
15:45
Dolny Kubin
VS
Hlučín
16:00
Spartak Myjava
VS
Beluša
16:00
Povazska Bystrica
VS
Viktoria Otrokovice
17:00
Kray
VS
VfB Bottrop 1900
18:00
RSV Eintracht
VS
BFC Preussen
18:00
Bergisch Gladbach
VS
Sportfreunde Siegen